AIC 2022: ‘Bảng tử thần’ gọi tên V Gaming, thử thách chờ Saigon Phantom và Team Flash

Trường Ca

Chủ nhật, 08/05/2022 20:53 (GMT+7)

Kết quả bốc thăm chia bảng AIC 2022 - V Gaming rơi vào bảng đấu được coi là “tử thần” trong khi cả Saigon Phantom lẫn Team Flash đều sẽ chạm trán những thử thách không dễ dàng.

Ngay sau trận chung kết Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 với chức vô địch thuyết phục dành cho Saigon Phantom, lễ bốc thăm chia bảng AIC 2022 đã diễn ra. 16 đội tuyển đến từ 10 khu vực chia thành 4 bảng, trong đó đại diện cho Việt Nam gồm Saigon Phantom, V Gaming cùng Team Flash.

AIC 2022: ‘Bảng tử thần’ gọi tên V Gaming, thử thách chờ Saigon Phantom và Team Flash - Ảnh 2
Kết quả bốc thăm chia bảng AIC 2022 (Ảnh: Cao Thủ Liên Quân)

“Bảng tử thần” thêm một lần nữa gọi tên V Gaming, tương tự những gì diễn ra tại AIC 2021. Lá thăm may rủi đưa V Gaming vào bảng D với sự hiện diện của đương kim vô địch Thái Lan Bacon Time, ông lớn Đài Bắc Trung Hoa MAD Team cùng ẩn số tới từ Thổ Nhĩ Kỳ, Kaos Next Ruya.

Thực tế, V Gaming đã vượt qua “bảng tử thần” ở AIC 2021, gồm KFC x Talon, Buriram United Esports lẫn chính MAD Team với thành tích toàn thắng trước khi tiến vào chung kết tổng. Dù vậy, việc rơi vào “bảng tử thần” tại AIC 2022 vẫn có thể coi là khá “đen” với á quân ĐTDV mùa Xuân 2022.

Trong khi đó, Saigon Phantom nằm ở bảng B. Thử thách cho nhà vô địch ĐTDV mùa Xuân 2022 là tân vương Đài Bắc Trung Hoa ONE Team, “hiện tượng” Thái Lan khiến Buriram ngồi nhà xem AIC 2022 là Valencia CF Esports cùng đại diện chưa xác định tới từ khu vực Trung Đông - Bắc Phi.

Cuối cùng là Team Flash, đại diện Việt Nam có bảng đấu được đánh giá “dễ thở” nhất. XB cùng đồng đội nằm ở bảng A với đối trọng chính là á quân Thái Lan kiêm đương kim vô địch AWC KFC x Talon, đội tuyển Tây Âu Nova Esports và cái tên mới đến từ Myanmar, Starry Hope.

AIC 2022 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 16/6. Giai đoạn vòng bảng kéo dài từ 16/6 đến 19/6, tiếp đó là tứ kết từ 23/6 đến 26/6, bán kết trong 2 ngày 2/7 và 3/7. Trận chung kết được tổ chức vào ngày 10/7.

Kết quả bốc thăm chia bảng AIC 2022

- Bảng A: Team Flash (Việt Nam), KFC x Talon (Thái Lan), Nova Esports (Tây Âu), Starry Hope (Myanmar, Nam Á)

- Bảng B: Saigon Phantom (Việt Nam), ONE Team (Đài Bắc Trung Hoa), Valencia CF Esports (Thái Lan), đại diện khu vực Trung Đông - Bắc Phi

- Bảng C: Bikertopia Esports (Đài Bắc Trung Hoa), Dewa United (Indonesia, khu vực ASL), A Dope Team (Malaysia, SEA), đại diện khu vực Brazil

- Bảng D: V Gaming (Việt Nam), Bacon Time (Thái Lan), MAD Team (Đài Bắc Trung Hoa), Kaos Next Ruya (Thổ Nhĩ Kỳ)

TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: Danh sách các đại diện Việt Nam tham dự AIC 2022

Saigon Phantom, V Gaming và Team Flash sẽ là những cái tên đại diện cho Liên Quân Mobile tham dự giải đấu quốc tế AIC 2022.

AIC 2022 ấn định ngày khởi tranh

Giải đấu Liên Quân Mobile quốc tế Arena of Valor International Championship (AIC) 2022 chính thức trở lại vào tháng 6 này. Với việc tăng số lượng đội tham gia, giải đấu hứa hẹn mang đến những màn trình diễn mãn nhãn, chiến thuật đỉnh cao nhất từ những đội tuyển hàng đầu thế giới.

Tiền thưởng AIC 2022 lên tới hơn 46 tỷ đồng

Giải đấu Liên Quân Mobile quốc tế Arena of Valor International Championship (AIC) 2022 diễn ra từ 16/6 - 10/7, với sự góp mặt của 16 đội tuyển hàng đầu đến từ 10 khu vực trên thế giới, cùng tổng tiền thưởng lên tới hơn 46 tỷ đồng.

Liên Quân Mobile: Danh sách chính thức 16 đội tuyển tham dự AIC 2022

Giải đấu Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022 sẽ khởi tranh vào tháng 6 với sự góp mặt của 16 đội tuyển từ 10 khu vực, trong đó đại diện Việt Nam gồm Saigon Phantom, V Gaming và Team Flash.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Liên Quân Mobile: Box Gaming chia tay Ara, KT và NDG

Sau nhiều mùa giải gắn bó, Box Gaming đã đồng loạt nói lời chia tay 3 tuyển thủ gồm xạ thủ Ara, đường Tà thần Caesar KT cùng đi rừng NDG.

Liên Quân Mobile: Team Flash chiêu mộ KT và GTurtle, đổi người với Box Gaming?

Team Flash nhiều khả năng sẽ có cuộc “thay máu” triệt để và tham dự AIC 2022 với sự xuất hiện của những cái tên đầy bất ngờ.

Liên Quân Mobile: Team Flash chính thức chia tay Kuga, Maximus, Medusa và NTzz

Trước thềm AIC 2022, Team Flsh đã bất ngờ xáo trộn lực lượng với việc chia tay tới 4 thành viên gồm đường Tà thần Caesar Kuga, đi rừng Maximus, xạ thủ Medusa cùng đường giữa NTzz.

IPodPro: FirstOne đã giúp Thái Lan tìm ra sơ hở của ĐT Liên Quân Mobile Việt Nam

Sau khi giúp Thái Lan đánh bại đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam và giành Huy chương vàng SEA Games, tuyển thủ được đánh giá là xuất sắc nhất giải, Pakkapon "IpodPro" Saethong đã có những chia sẻ cùng Thethao.vn.

ĐT Liên Quân Mobile Thái Lan Erez: HCV SEA Games có ý nghĩa rất khác vô địch thế giới

Chia sẻ cùng Thethao.vn sau khi giúp đội tuyển Liên Quân Mobile Thái Lan giành Huy chương vàng SEA Games 31, xạ thủ Pasu "Erez" Yensabai không giấu được niềm hạnh phúc và vinh dự.

Đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam giành Huy chương bạc SEA Games 31

Dù đã thi đấu rất nỗ lực nhưng đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam vẫn lỗi hẹn với Huy chương vàng SEA Games 31 khi để thua Thái Lan ở trận đấu cuối cùng.

Độ Mixi, Cris Phan đến tiếp lửa cho Liên Quân Mobile Việt Nam trận gặp Thái Lan

Việt Nam xuất sắc đánh bại Malaysia ở nhánh thua để tái ngộ Thái Lan ở chung kết tổng bộ môn Liên Quân Mobile SEA Games 31. Đến theo dõi trận chung kết có nhiều nhân vật đặc biệt, bao gồm Độ Mixi và Cris Phan.

Kết quả Liên Quân Mobile SEA Games 31: Thua cách biệt, ĐT Việt Nam vuột HCV vào tay Thái Lan

Kết quả Liên Quân Mobile SEA Games 31 - Dù rất nỗ lực và thậm chí còn thắng ván 1 đầy áp đảo nhưng trước kinh nghiệm cùng tâm lý vững vàng của Thái Lan, đội tuyển Việt Nam đã phải nhận thất bại ở trận tranh Huy chương vàng.

Cận cảnh bữa ăn của tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam

Tất cả vận động viên tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam tham dự SEA Games 31 đều được phục vụ ăn uống, đi lại với hệ thống phòng nghỉ giữa trận, phòng tập luyện hay phòng phỏng vấn riêng trong khu vực thi đấu kèm đội ngũ an ninh cao.

Liên Quân Mobile SEA Games 31: ĐT Việt Nam tranh Huy chương vàng cùng Thái Lan

Trận tranh Huy chương vàng SEA Games 31 bộ môn Liên Quân Mobile vào lúc 14h00 ngày 22/5 sẽ là cuộc so tài giữa đội tuyển Việt Nam và Thái Lan.v

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane City (nữ)
09:30
Logan Lightning (nữ)
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ)
09:05
Monterrey (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Fiji cup
Navua FC
09:00
Labasa FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United
Balcatta FC
14:00
Willip
Perth RedStar
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
16:00
Bayswater City
Stirling Macedonia
16:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
17:00
Cockburn City
ICE WC
Vòng 3
IA Akranes (nữ)
20:00
KR Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
21:00
Stjarnan (nữ)
Thor KA Akureyri (nữ)
21:00
Haukar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng
Jeunesse Junglinster
21:00
FC Wiltz 71
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Warta Poznan Youth
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
18:00
Lech Poznan (Youth)
Zha Buse U19
18:00
Slask Wroclaw U21
Polonia Warszawa (Youth)
18:00
SMS Lodz Youth
Zaglebie Lubin (Youth)
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Stal Rzeszow Youth
18:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30