Tuyển thủ Việt Nam đầu tiên ký hợp đồng với đội Liên Minh Huyền Thoại hàng đầu Hàn Quốc

Thành Đạt

Thứ sáu, 21/01/2022 11:00 (GMT+7)

Sau chương trình Be My BRO được đội tuyển Fredit Brion tổ chức, Đặng Thành Long đã trở thành tuyển thủ Việt Nam đầu tiên được đặt chân tới Hàn Quốc và trải nghiệm bầu không khí tại nền thể thao điện tử hàng đầu thế giới.

Theo nguồn tin của Thethao.vn, Fredit Brion đã ký hợp đồng thử việc với tuyển thủ trẻ Đặng Thành Long. Hiện tại, Thành Long đã hoàn tất quá trình cách ly sau khi đặt chân tới Hàn Quốc và đang tập luyện tại gaming house của Fredit Brion.

Nguồn tin của Thethao.vn cũng cho biết thời gian tập luyện hàng ngày của Thành Long kể khi gia nhập Fredit Brion là từ 9h sáng tới 2h đêm. Tại Fredit Brion, Thành Long có trợ lý phiên dịch để dễ giao tiếp và đẩy nhanh quá trình hòa nhập với những người đồng đội Hàn Quốc.

Tuyển thủ Việt Nam đầu tiên ký hợp đồng với đội Liên Minh Huyền Thoại hàng đầu Hàn Quốc - Ảnh 3
Thành Long đang sinh hoạt và tập luyện tại Fredit Brion

Hồi tháng 9/2021, Thành Long đã vượt qua các vòng tuyển chọn của chương trình “Be My BRO” được Fredit Brion cùng Box Sports tổ chức tại Việt Nam. Trong trận đấu solo tại vòng tuyển chọn đầu tiên, Thành Long đã cố tình lựa chọn thua khi biết rằng đối thủ người Hàn Quốc của mình phải thi đấu với mức ping lớn hơn 100. Theo Thành Long cho biết thì bản thân cảm thấy không vinh dự và thiếu công bằng khi đối thủ của mình phải thi đấu với hoàn cảnh như vậy.

Ở vòng phỏng vấn, Thành Long cũng được ban cố vấn "Be My BRO" gồm BLV Văn Tùng, BLV Mạnh Linh và HLV Phan "JackieWind" Huy Phong của GAM Esports đánh giá rất cao. Bên cạnh đó, ban cố vấn "Be My BRO" khẳng định Thành Long sẽ là một trong những cái tên nổi danh của LMHT Việt Nam trong tương lai không xa.

Chương trình tuyển chọn “Be My BRO” là dịp để Fredit Brion mở rộng hình ảnh tại thị trường Việt Nam. Trong khi đó, các tuyển thủ trẻ của bộ môn Liên Minh Huyền Thoại nói riêng và nền thể thao điện tử Việt Nam nói chung cũng sẽ có cơ hội được phát triển theo mô hình chuyên nghiệp tại Hàn Quốc.

Với chương trình tuyển chọn “Be My BRO”, Fredit Brion đã nêu rõ tiêu chí: “Chú trọng đánh giá vào thực lực, sẵn sàng trao cơ hội cho bất kì ai trên đấu trường LCK và chọn ra những ngôi sao không chỉ tỏa sáng ở Việt Nam mà còn mang tầm cỡ thế giới”.

Bên cạnh đó, Fredit Brion cũng chia sẻ những kỳ vọng: “Đội ngũ LCK đã nỗ lực không ngừng nghỉ, tối ưu hóa và địa phương hóa kĩ năng đào tạo các tài năng trẻ để họ trở thành những ngôi sao toàn cầu, đi theo sự thành công của Lê “SofM” Quang Duy với ngôi á quân thế giới năm 2020”.

Với con số hơn 30 triệu người chơi thuộc độ tuổi từ 15-34 tuổi, ngành công nghiệp thể thao điện tử ở Việt Nam hiện đang phát triển rất thần tốc. Thị trường LMHT Việt Nam cũng đang phát triển nhanh chóng và Vietnam Championship Series (VCS) - giải vô địch LMHT Việt Nam, đã được công nhận là giải đấu hoàn toàn độc lập kể từ năm 2018. Ở Việt Nam cũng có vô vàn các tân binh ôm mơ ước được trở thành SofM tiếp theo.

Ngoài chương trình tuyển chọn “Be My BRO”, Fredit Brion đang đi đầu trong việc mở rộng cộng đồng người hâm mộ toàn cầu bằng cách chiêu mộ các streamer như Hà Tiểu Phu (Việt Nam) và MindFreak (Tây Ban Nha).

TIN LIÊN QUAN

BLV Mạnh Linh: 'Cái bóng của Nuguri và Khan tại DK là quá lớn'

Chia sẻ với Thethao.vn, BLV Mạnh Linh (Ling Cao Thủ) cho rằng đường trên đang là khu vực yếu nhất của Damwon thời điểm hiện tại. Bên cạnh đó, anh dự đoán rằng Gen.G Esports sẽ có cơ hội lớn để góp mặt trong trận chung kết LCK mùa Xuân 2022.

Đội Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam vô địch SEA Games 31 sẽ được thưởng nóng 300 triệu đồng

Liên Minh Huyền Thoại là 1 trong 8 nội dung của Thể thao điện tử (Esports) ở SEA Games 31, diễn ra tại thủ đô Hà Nội vào tháng 5 tới.

Faker: 'Trận đấu với GenG sẽ là vui nhất'

Trong cuộc phỏng vấn sau trận thắng 2-0 trước DRX, tuyển thủ Lee “Faker” Sang-hyeok khẳng định sẽ phải xem cách T1 đối đầu với các đội mạnh dù đang có chuỗi 3 trận bất bại.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Team Secret chốt đội hình dự VCS mùa Hè 2022

Đội hình của nhà đương kim vô địch Team Secret tham dự VCS mùa Hè 2022 có thêm sự bổ sung của tuyển thủ đi rừng Nguyễn "Skewed" Hoàng Sơn từ đội trẻ.

GAM Esports chốt đội hình dự VCS mùa Hè 2022

Đội hình của nhà đương kim vô địch GAM Esports tham dự VCS mùa Hè 2022 có thêm sự bổ sung của tuyển thủ hỗ trợ Phạm Thạch "Elio" Nhân Băng.

TRỰC TIẾP LCK mùa Hè 2022 ngày 1/7: KT vs DK, T1 vs DRX

TRỰC TIẾP LCK mùa Hè 2022 vòng bảng tuần 3 ngày 2 hôm nay 30/6, với 2 trận đấu giữa KT vs DK (15h), T1 vs DRX (18h).

TRỰC TIẾP LPL mùa Hè 2022 ngày 1/7: EDG vs TT, AL vs V5

TRỰC TIẾP LPL mùa Hè 2022 vòng bảng tuần 4 ngày 5 hôm nay 1/7, với 2 trận đấu giữa EDG vs TT (16h), AL vs V5 (18h).

Riot Games chốt địa điểm tổ chức CKTG 2022

Sau 6 năm, Chung Kết Thế Giới bộ môn Liên Minh Huyền Thoại đã trở lại với khu vực Bắc Mỹ và Riot Games vừa công bố 4 địa điểm sẽ đăng cai giải đấu.

Lịch thi đấu LCK mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu LCK mùa Hè 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp LCK mùa Hè năm 2022 hôm nay - giải đấu LMHT hàng đầu thế giới tại Hàn Quốc.

Kết quả LCK mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả LCK mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhất kq LCK mùa Hè - Giải đấu lớn nhất của LMHT Hàn Quốc 2022 nhanh và chính xác trên thethao.vn

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp LPL mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.

Kết quả LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả LPL mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả LPL mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.

Kết quả LPL mùa Hè 2022: Lật kèo ngoạn mục, RNG hủy diệt OMG

Để Oh My God dẫn trước, tuy nhiên Royal Never Give Up đã khẳng định sức mạnh của đội tuyển hàng đầu và giành chiến thắng chung cuộc 2-1.

Giao hữu quốc tế
Kilmarnock
16:00
Charlton Athletic
FC Viktoria Plzen
16:00
FK MAS Taborsko
Cracovia Krakow
16:00
Rapid Bucuresti
Widzew lodz
16:00
Puszcza Niepolomice
Hibernian
17:00
Burton Albion
Fredericia
17:00
Vejle
Jahn Regensburg
19:00
Zwickau
Burnley
19:00
Rochdale
Silkeborg
19:00
St. Pauli
Randers FC
19:00
Viborg
Yverdon
20:00
Grasshopper
Rapid Vienna (Youth)
20:00
Austria Wien (Youth)
Arminia Bielefeld
20:30
Olympiakos Piraeus
Widzew lodz
21:00
Sandecja Nowy Sacz
Beroe Stara Zagora
21:00
Litex Lovech
Rakow Czestochowa
21:00
Wisla Plock
SK Vorwarts Steyr
22:00
Sparta Praha B
Amiens
22:00
Oostende
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Sochaux
22:00
Progres Niedercorn
Slavia Sofia
22:00
Sportist Svoge
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Quevilly
22:59
Paris FC
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
17:00
Lithuania U17
Estonia U17
21:30
Latvia U17
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phú Thọ
16:00
Khatoco Khanh Hoa
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ)
17:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
17:30
Mitchelton (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 10
Tukums-2000 II
20:00
Valmieras FK II
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
21:00
Nur Batken
NSW Premier League
Vòng 18
Manly United
16:00
Marconi Stallions
Wollongong Wolves
16:30
Rockdale City Suns
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
14:30
Rockdale City Suns U20
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Pascoe Vale SC
17:15
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Subiaco AFC (nữ)
Tây Úc
Vòng 15
Perth Glory (Youth)
18:30
Stirling Macedonia
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Torns IF
00:00
BK Olympic
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Georgia Division
Vòng 18
Gareji Sagarejo
21:00
Spaeri FC
FC Merani Tbilisi
21:00
FC Shukura Kobuleti
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Misan
22:00
Zakho
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Astana B
17:00
Lashyn Karatau
Bulat Temirtau
17:00
Kairat Academy
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Al-Ahly Merowe
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Hay Al Wadi
21:00
Khartoum Al Watani
Al Merreikh
21:00
Hilal O Baye
Kober Khartoum
21:00
Hilal El Fasher
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Deportivo Municipal
01:00
Univ.Cesar Vallejo
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Springvale White Eagles
17:30
Western United FC NPL
Preston Lions
17:30
Nunawading City
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Kunshan FC
14:30
Nanjing City
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Sichuan Jiuniu
14:30
Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Sao Raimundo/RR
02:00
Nautico (RR)
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
CS Esportivo AL
02:00
Lagarto
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Salisbury Inter (nữ)
15:45
Adelaide Comets (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Modbury Vista (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
QLD Premier League
Vòng 16
Gold Coast United
17:15
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
15:15
Logan Lightning U23
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
Olympia Warriors
16:00
Kingborough Lions
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Estonia Teine Liiga
Vòng 18
Laanemaa Haapsalu
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
JK Tallinna Kalev II
17:30
Tartu JK Maag Tammeka B
VIC Premier League
Vòng 20
Green Gully Cavaliers
17:00
Bentleigh greens
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong City SC
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Brisbane Wolves
16:30
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
16:45
Virginia United
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Oakleigh Cannons U20
15:15
Dandenong City U20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
10:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Sheikh Jamal
16:00
Muktijoddha SKC
Chittagong Abahani
17:00
Sheikh Jamal
Saif Sporting Club
17:00
Abahani Limited
Sheikh Russel KC
17:00
Uttar Baridhara SC
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Robina City Blue
17:05
Nerang
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
Australia Tasmania Super League Women
Olympia FC Warriors (nữ)
15:00
Kingborough Lions (nữ)
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 11
Terengganu B
19:15
Kuching FA
Kelantan
20:00
FAM-MSN Project Squad
Selangor PKNS
20:00
Pahang UiTM FC
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
West Canberra Wanderers FC U23
07:30
Monaro Panthers U23
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23
Indonesia President Cup
Quarterfinals
Persib Bandung
20:30
PSS Sleman

Tin thể thao mới nhất