Trận chung kết CKTG 2021 được phát sóng tại hơn 70 rạp chiếu phim khắp châu Âu

Thành Đạt

Thứ năm, 21/10/2021 15:10 (GMT+7)

Trên trang chủ, Riot Games thông báo người hâm mộ có thể trải nghiệm sự kiện lớn nhất của Liên Minh Huyền Thoại trên màn ảnh của hơn 70 rạp chiếu phim khắp châu Âu.

Chủ Đề: CKTG LMHT 2021

Trận chung kết CKTG 2021 sẽ diễn ra ngày 6/11, tại nhà thi đấu thể thao trong nhà Laugardalsholl ở Reykjavík, Iceland nhưng không có khán giả. Đây cũng là lần đầu tiên mà sự kiện lớn nhất của Liên Minh Huyền Thoại không có sự góp mặt của người hâm mộ ở địa điểm thi đấu. Dù vậy, Riot Games sẽ hợp tác với các rạp chiếu phim trên khắp châu Âu để chiếu trực tiếp trận chung kết CKTG 2021 trên màn ảnh rộng.

Năm 2019, người hâm mộ đã có dịp trải nghiệm trận chung kết CKTG tại hơn 150 rạp chiếu phim trong khu vực và chứng kiến khoảnh khắc FunPlus Phoenix lên ngôi vô địch sau khi đánh bại đại diện của châu Âu - G2 Esports với tỷ số 3-0.

Trận chung kết CKTG 2021 được phát sóng tại hơn 70 rạp chiếu phim khắp châu Âu - Ảnh 1
Trận chung kết CKTG 2021 là lần thứ 2 được phát sóng tại các rạp chiếu phim ở châu Âu.

CKTG 2021 chuẩn bị bước vào vòng tứ kết, với sự góp mặt của 8 đội tuyển đã vượt qua giai đoạn vòng bảng gồm Damwon, Cloud9, T1, EDward Gaming, Royal Never Give Up, Hanwha Life Esports, Gen.G và MAD Lions. Trận đấu mở màn vòng tứ kết CKTG 2021 là cuộc nội chiến LCK, giữa T1 vs HLE. Trận đấu này diễn ra lúc 19h ngày 22/10 (theo giờ Hà Nội). Trong lần đối đầu gần nhất (vòng loại khu vực), T1 đã giành chiến thắng 3-2 trước HLE để trở thành hạt giống số 3 của LCK tại CKTG 2021.

Vòng tứ kết cũng chứng kiến cuộc nội chiến LPL, giữa RNG vs EDG, diễn ra lúc 19h ngày 23/10. Hai trận đấu còn lại của vòng tứ kết là DK vs MAD (19h ngày 24/10) và GEN vs C9 (19h ngày 25/10). Các trận đấu tại vòng tứ kết trở đi sẽ được phân định kết quả bằng Bo5.

CKTG 2021 là lần thứ 6 Faker tham dự giải đấu. Anh trở thành tuyển thủ thứ 3 tham dự CKTG với 1 tổ chức nhiều nhất (2013, 2015, 2016, 2017, 2019, 2021) bằng Rekkles (FNC 2014, 2015, 2017, 2018, 2019, 2020) và chỉ kém Sneaky tại C9 (2013-2019). Bên cạnh đó, Faker cũng là tuyển thủ vĩ đại nhất lịch sử giải đấu với 3 lần lên ngôi vô địch (2013, 2015, 2016) trong màu áo SKT T1 (tiền thân của T1).

Theo nguồn tin của Thethao.vn, ban tổ chức CKTG 2021 sẽ thay đổi hệ thống tiền thưởng để đảm bảo quyền lợi cho VCS vì không thể tham dự giải đấu. Số tiền thưởng mà VCS nhận được sẽ tính hệ số 2,1 và gần bằng các đội hạng 9-12 tại CKTG 2021 (hệ số 2,5). Điều này đồng nghĩa với việc VCS sẽ nhận về 135.450 USD, tức khoảng 3,09 tỷ VND.

TIN LIÊN QUAN

RNG muốn bán suất thi đấu ở LPL?

Royal Never Give Up (RNG) nhiều khả năng sẽ bán suất thi đấu ở LPL trước khi bước vào mùa giải 2022.

Vì sao RNG muốn bán suất thi đấu ở LPL?

Royal Never Give Up (RNG) được cho là đang gặp vấn đề về tài chính và nhiều khả năng sẽ bán suất thi đấu ở LPL trước khi bước vào mùa giải 2022.

Công ty mẹ của TikTok muốn mua lại RNG

Tập đoàn ByteDance, công ty mẹ của TikTok, được cho là đã sẵn sàng đầu tư vào mảng thể thao điện tử, với thương vụ mua lại đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại - Royal Never Give Up (RNG).

HLV Kold: 'Bdd đã làm thay đổi cục diện trận đấu giữa Team Liquid và Gen.G Esports'

Jonas "Kold" Andersen cho rằng nếu làm tốt hơn một chút nữa, Team Liquid vẫn có thể giành quyền lọt vào vòng loại trực tiếp Chung Kết Thế Giới 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả LPL mùa Hè 2022: LNG hạ LGD sau ván đấu gần 1 giờ đồng hồ

Vượt trội về thể lực lẫn sức mạnh tinh thần, LNG Esports đã giành chiến thắng 2-1 trước LGD Gaming để vươn lên Top đầu LPL mùa Hè 2022.

Genius Esports chốt đội hình dự VCS mùa Hè 2022

Genius Esports đã vượt qua vòng thăng hạng và sẽ tham dự VCS mùa Hè 2022 với tư cách là "đội tuyển tân binh". Đội hình Genius Esports sở hữu nhiều ngôi sao và được người hâm mộ đặt cho cái tên "biệt đội báo thù".

AS Esports chốt đội hình dự VCS mùa Hè 2022

AS Esports đã vượt qua vòng thăng hạng và sẽ tham dự VCS mùa Hè 2022 với tư cách là "đội tuyển tân binh". Đội hình AS Esports ở mùa giải chuyên nghiệp đầu tiên là sự kết hợp giữa những cựu binh cùng các tài năng trẻ.

TRỰC TIẾP LCK mùa Hè 2022 ngày 2/7: LSB vs BRO, GEN vs KDF

TRỰC TIẾP LCK mùa Hè 2022 vòng bảng tuần 3 ngày 4 hôm nay 2/7, với 2 trận đấu giữa KT vs DK (15h), T1 vs DRX (18h).

TRỰC TIẾP LPL mùa Hè 2022 ngày 2/7: LNG vs LGD, FPX vs JDG, WBG vs TES

TRỰC TIẾP LPL mùa Hè 2022 vòng bảng tuần 4 ngày 6 hôm nay 2/7, với 3 trận đấu giữa LNG vs LGD (13h45), FPX vs JDG (16h00) và WBG vs TES (18h00).

Lịch thi đấu LCK mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu LCK mùa Hè 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp LCK mùa Hè năm 2022 hôm nay - giải đấu LMHT hàng đầu thế giới tại Hàn Quốc.

Kết quả LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả LPL mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả LPL mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.

Kết quả LCK mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả LCK mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhất kq LCK mùa Hè - Giải đấu lớn nhất của LMHT Hàn Quốc 2022 nhanh và chính xác trên thethao.vn

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp LPL mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.

Kết quả LPL mùa Hè 2022: EDG vượt ải TT

Gặp đôi chút khó khăn, tuy nhiên Edward Gaming vẫn khẳng định bản lĩnh của đội tuyển hàng đầu để đánh bại ThunderTalk Gaming với tỷ số 2-0.

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Dominican Republic U17
04:00
Bolivia U17
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Chivas Guadalajara
05:00
FC Juarez
Necaxa
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Ceara
05:00
Internacional RS
Santos
05:00
Flamengo
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Universidad de Chile
04:30
Union La Calera
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Velez Sarsfield
04:00
Atletico Tucuman
Godoy Cruz Antonio Tomba
04:00
Colon de Santa Fe
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Indy Eleven
06:30
Miami FC
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Abia Warriors
22:00
Gombe United
Enugu Rangers International
22:00
Shooting Stars SC
Heartland FC
22:00
Sunshine Stars FC
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
Junior Lone Star
04:00
FC Monmouth
North Alabama
04:30
Apotheos
Magia Futbol Academy
05:00
Miami Beach CF
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Morris Elite
05:30
Long Island Rough Riders
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
Nautico (PE)
04:30
Gremio Novorizontin
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana
13:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
13:00
Maruyasu Industries
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Pocheon FC
15:00
Ulsan Citizens
Dangjin Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong FC
17:00
Busan Transportation Corporation
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Singapore National Football League
Vòng
Mattar Sailors FC
16:00
Katong FC
Racing Club Warwick FC
18:30
Yishun Sentek Mariners
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari FC
Independiente Petrolero
06:30
Blooming
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
European Women
Vòng bảng
France (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
Trinidad & Tobago
Vòng
Deportivo PF
04:05
Moruga FC
VĐQG Peru
Vòng 19
EM Deportivo Binacional
06:00
FC Carlos Stein
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Guangxi Baoyun FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Suzhou Dongwu
Hong Kong Division Three League Cup
Sun Pegasus
14:30
Fukien AC
Tuen Mun FC
14:30
Lung Moon FC
Wing Go FC
16:30
Sài Gòn
City FC
16:30
Ornament FC
Norway 2.Liga
Vòng 13
Sotra
17:45
Orn-Horten
Vard Haugesund
19:00
Ullern FC
Staal Jorpeland
20:00
Moss
Egersunds IK
21:00
Strommen
Kvik Halden
22:59
Odd Grenland 2
BRA D4
Sao Raimundo/RR
04:00
Nautico (RR)
CS Esportivo AL
05:00
Lagarto
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
LaPa
20:00
PK Keski Uusimaa
KuPS (Youth)
22:30
KaPa
GrIFK Kauniainen
22:30
Vantaa
Australia Queensland Woman Cup
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
13:00
Gold Coast city (nữ)
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Total Soccer FC
04:10
FC Leones Reserves
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane Roar (Youth)
14:15
Capalaba Bulldogs
Sunshine Coast Wanderers FC
15:15
Queensland Lions SC
Brisbane Olympic United FC
15:15
Moreton Bay United
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
KFUM Oslo
20:00
Sogndal
Skeid Oslo
20:00
Grorud
Mjondalen IF
20:00
Stabaek
Argentine Torneo A
Vòng
CA Juventud Unida San Luis
21:00
Desamparados
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa