Ra mắt chuỗi sự kiện RiotX Arcane

Kiều Trang

Thứ ba, 02/11/2021 10:30 (GMT+7)

Chuỗi sự kiện RiotX Arcane sẽ bắt đầu từ ngày 6/11 với 3 phần chính, khởi đầu là trận chung kết của CKTG Liên Minh Huyền Thoại 2021.

Chủ Đề: CKTG LMHT 2021

1. Cuối tuần sôi động cùng CKTG LMHT và buổi công chiếu Arcane (6/11 - 07/11):

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 9
CKTG 2021 sẽ là cuộc chiến giữa Damwon vs EDward Gaming.

Ngoài giải CKTG - sự kiện lớn nhất trong năm của LMHT, Riot sẽ tổ chức đồng thời một chương trình nữa trong các ngày 06/11 - 07/11. Trận chung kết sẽ mở màn theo phong cách Arcane do Mastercard tài trợ. Tiếp đó là cuổi công chiếu toàn cầu được phát trực tiếp trên Twitch, kèm những phần thưởng khi theo dõi trận đấu.

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 1
Series phim Acane sẽ được công chiếu toàn cầu vào ngày 7/11.

Buổi lễ khai mạc cho trận chung kết sẽ bắt đầu vào lúc 7h tối ngày 06/11 (theo giờ Việt Nam) với các màn trình diễn âm nhạc của Imagine Dragons, Bea Miller, JID và Denzel Curry. Sự kiện công chiếu toàn cầu series phim Arcane sẽ bắt đầu trên Twitch vào lúc 7h30 sáng ngày 7/11 (theo giờ Việt Nam).

2. Ngày Tiến Bộ (8/11 - 14/11)

Tiếp nối chuỗi sự kiện là "Ngày Tiến Bộ", ngày lễ chào mừng sự phát triển và đổi mới của người dân thành phố Piltover. Sau buổi ra mắt hoành tráng, người chơi sẽ nhận được nhiều phần quà hấp dẫn khi đăng nhập vào tất cả các trò chơi của Riot. Hồi 2của series phim sẽ ra mắt vào ngày 14/11. 

3. Đêm ở Thành Phố Ngầm (15/11 - 21/11)

Trong phần kết, chúng ta sẽ được tìm hiểu sâu hơn về Zaun và tôn vinh cả cộng đồng với sự kiện "Đêm ở Thành Phố Ngầm". Buổi lễ sẽ được tổ chức theo 2 hình thức là gặp mặt trực tiếp và trực tuyến. 

4. Thay đổi trong trò chơi

Liên Minh Huyền Thoại

LMHT sẽ khai thác sâu hơn về thế giới Arcane, ra mắt các trang phục Arcane miễn phí lấy cảm hứng từ series phim, một loạt các cập nhật chủ đề dành cho bản đồ Summoner's Rift và bản cập nhật Tiền Mùa Giải 2022. 2 trải nghiệm tương tác mới cũng sẽ được trình làng trong tuần tới.

Trang phục miễn phí lấy cảm hứng từ Arcane cho Jayce, Vi, Caitlyn và Jinx.

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 2

Bản Cập Nhật Tiền Mùa Giải 2022 với ngọc bổ trợ, vật phẩm và rồng nguyên tố mới.

Cập nhật diện mạo & tính bền vững cho Caitlyn

Chủ đề mới cho bản đồ Summoner's Rift.

Tốc Chiến

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 7

Tốc chiến sẽ có thêm những cách chơi mới, bổ sung 2 tướng được yêu thích, phần thưởng đăng nhập hàng ngày, trang phục miễn phí theo Arcane và giới thiệu các kỳ phùng địch thủ tiêu biểu nhất của Piltover.

Trang phục Arcane cho Jinx và Vi được tặng miễn phí dưới dạng phần thưởng đăng nhập hàng ngày.

Màn ra mắt được mong chờ từ lâu của Jayce và Caitlyn trong sự kiện Đạo Tặc Hextech.

Các tuần theo chủ đề trong Clan Đại Chiến, bao gồm màn đối đầu giữa Jinx và Vi.

Huyền Thoại Runeterra

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 3

Huyền Thoại Runeterra sẽ ăn mừng bằng màn ra mắt chế độ chơi vĩnh viễn mới cho phép người chơi cùng anh hùng họ yêu thích khám phá khắp Runeterra, bao gồm một loạt những chuyến phiêu lưu có cốt truyện đặc biệt tại Piltover và Zaun với sự góp mặt của Jinx cùng đồng bọn. 

Công bố chế độ chơi PvE vĩnh viễn mới mang tên Con Đường Anh Hùng.

Tướng mới: Jayce.

Lá bài hỗ trợ theo chủ đề thuộc Piltover & Zaun.

Battle Pass siêu khủng.

Đấu Trường Chân Lý

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 5

Đấu Trường Chân Lý sẽ tiếp tục khai thác chủ đề Thời Đại Công Nghệ với một chế độ chơi mới, đi kèm một vài bất ngờ nho nhỏ nhưng có tác động lớn.

Ra mắt bộ trang bị Thời Đại Công Nghệ.

Chiến Lược Gia theo chủ đề Arcane, bao gồm việc ra mắt Tướng Chibi mới.

Chế độ Bắn Một Được Hai mới để bạn cùng chơi với bạn bè.

VALORANT:

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 6

Những đặc vụ Trái Đất trong tương lai của chúng ta cũng rất đam mê LMHT và sẽ ăn mừng khoảnh khắc này bằng các gói và phụ kiện Arcane để bạn có thể ăn diện và chuẩn bị cho Hồi 3 Phần 3.

Battle Pass RiotX Arcane miễn phí

Vật Phẩm Sưu Tầm miễn phí trong trò chơi 

Bộ Trang Bị Sưu Tập Arcane trong trò chơi

Đặc Vụ mới: Chamber

5. Phần thưởng

Phần Thưởng Theo Dõi: 

LMHT: Ra mắt chuỗi sự kiện Riot X Arcane - Ảnh 8

Liên kết Tài Khoản Riot với Twitch và đón xem buổi công chiếu Arcane vào ngày 07/11 trên kênh stream, người chơi sẽ nhận một gói vật phẩm cho tất cả các trò chơi của Riot. Nếu không thể kết nối với Twitch, người chơi cũng có thể đăng nhập vào tài khoản Riot của mình trên Arcane.com và xem tập đầu tiên. Sau khi mở khóa phần thưởng, vật phẩm sẽ được gửi cho người chơi sau buổi công chiếu.

Liên Minh Huyền Thoại - Hộp Arcane.

Tốc Chiến - Biểu cảm “Giọt Lệ Đơn Côi”.

Đấu Trường Chân Lý - Trứng Linh Thú Thời Đại Công Nghệ

Huyền Thoại Runeterra - Biểu cảm “Thú Vị Đấy”

VALORANT - Phụ Kiện Súng “Xương Cá”.

Phần thưởng sẽ ra mắt từ ngày 08/11 và bạn có thể nhận các phần thưởng bổ sung trong trò chơi bắt đầu từ ngày 16/11. Người chơi cũng có thể săn phần thưởng Prime Gaming từ ngày 02/11 đến ngày 01/12.

TIN LIÊN QUAN

CHÍNH THỨC: Divkid gia nhập GAM Esports

Sau khi rời Team Flash, tuyển thủ đường dưới Võ "Divkid" Thanh Tùng quyết định chọn GAM Esports làm bến đỗ tiếp theo trong sự nghiệp.

Team Vitality đạt thỏa thuận chiêu mộ Perkz, chờ câu trả lời từ Alphari

LEC mùa giải 2022 hứa hẹn sẽ sôi động hơn khi Team Vitality bắt đầu kế hoạch cải tổ với những bản hợp đồng lớn.

Slayder chuẩn bị đến Bắc Mỹ thi đấu?

Tuyển thủ Nguyễn "Slayder" Linh Vương sẽ tạm nghỉ thi đấu ở VCS mùa Đông 2021 và tìm kiếm cơ hội xuất ngoại, với điểm đến là Bắc Mỹ.

10 tuyển thủ có thu nhập tiền thưởng cao nhất lịch sử Esports: Faker xếp thứ 5

Được đánh giá là tuyển thủ vĩ đại nhất lịch sử Liên Minh Huyền Thoại, tuy nhiên Lee “Faker” Sang-Hyeok vẫn đứng sau những đồng nghiệp ở các bộ môn Dota 2, Fortnite, CSGO và Call of Duty.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

TRỰC TIẾP vòng hỗn chiến MSI 2022 ngày 22/5: EG vs T1, RNG vs SGB, RNG vs G2

TRỰC TIẾP MSI 2022 vòng hỗn chiến ngày 2 hôm nay 21/5, với 6 trận đấu bắt đầu diễn ra từ 15h - 20h. Các trận đấu thuộc vòng hỗn chiến MSI 2022 sẽ diễn ra theo thể thức vòng tròn tính đến và được phân định kết quả bằng BO1.

CEO Joe Marsh: 'T1 vẫn rất ổn sau trận thua G2'

Dù phải chịu những thất bại đáng tiếc trước G2 Esports và Royal Never Give Up, tuy nhiên CEO Joe Marsh khẳng định T1 tự tin sẽ hoàn thành mục tiêu vượt qua vòng hỗn chiến MSI 2022.

TRỰC TIẾP LMHT SEA Games 31 ngày 22/5: Việt Nam vs Philippines

TRỰC TIẾP bộ môn LMHT tại SEA Games 31, ngày chung kết 22/5, với 2 trận đấu diễn ra theo thể thức Bo5 giữa Malaysia - Singapore (9h00) và Việt Nam vs Philippines (15h00).

Lịch thi đấu vòng hỗn chiến MSI 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu vòng hỗn chiến MSI 2022 sẽ diễn ra từ 20/5 - 24/5, với sự góp mặt của 6 đội tuyển có thành tích tốt nhất giai đoạn vòng bảng.

LMHT 12.10: Meta chống chịu lên ngôi, tướng ''trâu bò'' chiếm ưu thế

LMHT 12.10 sẽ là phiên bản lớn đầu tiên đánh dấu sự trở lại của meta "chống chịu". Theo dự kiến, LMHT 12.10 sẽ cập bến máy chủ Việt Nam từ ngày 25/5.

Kết quả MSI 2022: Caps lả lướt với Ahri, G2 thắng áp đảo SGB

Thể hiện kỹ năng cá nhân vượt trội, Caps và Jankos đã trực tiếp mang về chiến thắng cho G2 Esports khi gặp Saigon Buffalo, qua đó duy trì mạch bất bại ở vòng hỗn chiến MSI 2022.

Levi: 'Mình chấm cho các em 8 điểm'

Tuyển LMHT Việt Nam dễ dàng giành chiến thắng 3-0 áp đảo trước Singapore ở bán kết. Trả lời phỏng vấn với Thethao.vn trước trận tranh Huy chương vàng, đội trưởng Levi cho biết anh đánh giá màn thể hiện của những người đồng đội được khoảng 8/10 điểm.

Hội phụ huynh tiếp sức tuyển LMHT Việt Nam trước thềm chung kết SEA Games 31

Bên cạnh lượng cổ động viên đông đảo, khán phòng thi đấu bộ môn Liên Minh Huyền Thoại ngày hôm nay 21/5 còn chào đón sự xuất hiện các bậc phụ huynh của 6 tuyển thủ LMHT Việt Nam.

Kết quả MSI 2022: GALA lập Quadrakill, RNG thắng nghẹt thở T1

Trong ngày GALA lẫn Xiaohu duy trì phong độ ổn định, Royal Never Give Up đã xuất sắc đánh bại T1 để tiếp tục cạnh tranh với G2 Esports trên bảng xếp hạng vòng hỗn chiến MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: Danny bùng nổ, EG đè bẹp PSG

Chơi ấn tượng và tận dụng triệt để những sai lầm của PSG Talon Esports, Evil Geniuses đã có được chiến thắng thứ 2 tại vòng hỗn chiến MSI 2022 và tạm vươn lên vị trí thứ 4.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20
11:00
Blacktown City FC U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Fiji cup
Ba
10:00
Suva FC
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager
Vendsyssel
19:00
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
19:00
Esbjerg
Australian cloth
Vòng 2
The Lakes
13:00
The Gap BPL
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata
19:00
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 10
Geylang United FC
16:30
Hougang United FC
Luxembourg National Division
Vòng 30
Swift Hesperange
21:00
Racing Union Luxemburg
Rodange 91
21:00
Hostert
UNA Strassen
21:00
CS Petange
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
21:00
F91 Dudelange
Hamm RM Benfica FC
21:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
Fola Esch
21:00
US Mondorf-les-Bains
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Spanish Bizkaia-Tercera Division
SD Beasain
17:00
UDC Txantrea KKE
UE Olot
17:00
Tenerife B
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Dudulluspor (nữ)
18:00
Kocaeli Bayan (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
18:00
Yabancilar (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
Sivasspor (nữ)
18:00
Kirecburnu (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
20:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
20:00
Muratpasa (nữ)
Besiktas (nữ)
21:00
Konak BEL. (nữ)
Belarus Womens Premier League
Vòng 8
ABFF U19 (nữ)
16:30
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Smorgon (nữ)
18:30
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:30
Dinamo Brest (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
Atletas Kaunas
17:00
FK Neptunas Klaipeda
Alytis Alytus Dainava
19:00
Babrungas
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dnepr Mogilev
19:00
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
21:00
Neman Grodno
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Georgia Primera Division
Vòng 15
FC Gagra
20:00
FC Sioni Bolnisi
FC Saburtalo Tbilisi
20:00
Dila Gori
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Forsbacka IK
19:00
Korsnas IF FK
Nosaby IF
19:00
Hogsby IK
Trosa Vagnhärad SK
19:00