Lịch thi đấu VCS mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu VCS mùa Xuân 2022 hôm nay. Lịch trực tiếp LMHT giải VCS mùa Xuân 2022 diễn ra từ ngày 11/02 với sự góp mặt của 8 đội tuyển hàng đầu Việt Nam.

VCS mùa Xuân 2022 diễn ra từ 11/02 - 01/05. Các trận đấu của VCS mùa Xuân 2022 diễn ra trong các ngày thứ 6, thứ 7 và Chủ Nhật vào 2 khung giờ 17h và 20h.

Các trận đấu của VCS mùa Xuân 2022 vẫn diễn ra dưới hình thức online. Bên cạnh đó, VCS mùa Xuân 2022 sẽ áp dụng luật thăng/xuống hạng trở lại. Đội vô địch VCS mùa Xuân 2022 sẽ đại diện cho Việt Nam tham dự MSI 2022.

>>> XEM NGAY: Kết quả VCS mùa Xuân 2022

BXH VCS mùa Xuân 2022

Lịch thi đấu VCS mùa Xuân 2022 mới nhất - Ảnh 2
VCS mùa Xuân năm 2022 chính thức khởi tranh từ ngày 11/2

Lịch thi đấu VCS mùa Xuân 2022 hôm nay

Tuần Vòng Ngày Giờ Đội xanh Tỷ số Đội đỏ
1
1
11/2
17:00 Burst The Sky 0-2 Luxury Esports
20:00 SBTC Esports 0-2 Team Secret
12/2
17:00 Saigon Buffalo 1-2 Team Flash
20:00 GAM Esports 2-0 Cerberus
2
13/2
17:00 Burst The Sky 2-0 SBTC Esports
20:00 Saigon Buffalo 2-1 Luxury Esports
2
18/2
17:00 GAM Esports 2-0 Team Secret
20:00 Cerberus 2-0 Team Flash
3
19/2
17:00 Team Flash 0-2 GAM Esports
20:00 Cerberus 2-0 Burst The Sky
20/2
17:00 Luxury Esports 1-2 SBTC Esports
20:00 Team Secret 0-2 Saigon Buffalo
3
4
25/2
17:00 Saigon Buffalo 1-2 GAM Esports
20:00 Team Secret 2-0 Burst The Sky
26/2
17:00 Luxury Esports 1-2 Team Flash
20:00 SBTC Esports 0-2 Cerberus
5
27/2
17:00 Luxury Esports 0-2 GAM Esports
20:00 SBTC Esports 1-2 Saigon Buffalo
4
4/3
17:00 Team Flash 1-2 Burst The Sky
20:00 Team Secret 0-2 Cerberus
6
5/3
17:00 Team Secret 2-0 Luxury Esports
20:00 Team Flash 1-2 SBTC Esports
6/3
17:00 Burst The Sky 0-2 GAM Esports
20:00 Cerberus 1-2 Saigon Buffalo
5
7
17/3
17:00 Team Flash 0-2 Team Secret
20:00 Cerberus 2-0 Luxury Esports
18/3
17:00 Burst The Sky 1-2 Saigon Buffalo
20:00 GAM Esports 2-1 SBTC Esports
8
19/3
17:00 Luxury Esports 2-0 Burst The Sky
20:00 Team Secret 2-0 SBTC Esports
6
20/3
17:00 Team Flash 0-2 Saigon Buffalo
20:00 Cerberus 0-2 GAM Esports
9
25/3
17:00 SBTC Esports 2-1 Burst The Sky
20:00 Luxury Esports 2-1 Saigon Buffalo
26/3
17:00 Team Secret 0-2 GAM Esports
20:00 Team Flash 2-1 Cerberus
7
10
27/3
17:00 GAM Esports 2-0 Team Flash
20:00 Burst The Sky 1-2 Cerberus
1/4
17:00 SBTC Esports 2-0 Luxury Esports
20:00 Saigon Buffalo 2-0 Team Secret
11
2/4
17:00 GAM Esports 2-0 Saigon Buffalo
20:00 Burst The Sky 1-2 Team Secret
8
3/4
17:00 Team Flash 1-2 Luxury Esports
20:00 Cerberus 0-2 SBTC Esports
12
7/4
17:00 GAM Esports 2-0 Luxury Esports
20:00 Saigon Buffalo 2-0 SBTC Esports
8/4
17:00 Burst The Sky 2-0 Team Flash
20:00 Cerberus 1-2 Team Secret
9
13
9/4
17:00 Luxury Esports 0-2 Team Secret
20:00 SBTC Esports 2-1 Team Flash
10/4
17:00 GAM Esports 2-0 Burst The Sky
20:00 Saigon Buffalo 2-1 Cerberus
14
12/4
17:00 Team Secret 2-0 Team Flash
20:00 Luxury Esports 0-2 Cerberus
10
13/4
17:00 Saigon Buffalo 0-2 Burst The Sky
20:00 SBTC Esports 0-2 GAM Esports
  PO1 16/4 18:00 Team Secret 3-0 Cerberus
  PO2 22/4 18:00 Saigon Buffalo - TBD
  PO3 24/4 18:00 GAM Esports - TBD
  PO4 1/5 TBD     .

8 đội tuyển tham dự VCS mùa Xuân gồm:

GAM Esports

Saigon Buffalo

Team Secret

Cerberus

SBTC Esports

Team Flash

Burst The Sky

Luxury Esports

Thể thức thi đấu

1. Vòng bảng

- 8 tuyển sẽ thi đấu vòng tròn 2 lượt. Kết quả các trận đấu sẽ được phân định bằng BO3.

- 4 đội tuyển xếp hạng cao nhất sẽ tham dự vòng play-off.

- 2 đội tuyển xếp cuối bảng sẽ thi đấu vòng thăng hạng VCS mùa Hè 2022.

2. Vòng play-off

- Đội hạng 1 vòng bảng được quyền chọn đối thủ tại bán kết. Đội hạng 2 vòng bảng sẽ gặp đội còn lại.

- Kết quả các trận đấu tại vòng play-off sẽ được phân định bằng BO5.

- Đội vô địch VCS mùa Xuân năm 2022 sẽ đại diện cho Việt Nam tham dự MSI 2022.

Xem phát sóng trực tiếp VCS mùa Xuân ở đâu?

Để theo dõi các trận đấu hấp dẫn của VCS mùa Xuân 2022, các bạn có thể theo dõi trực tiếp tại Thethao.vn hoặc kênh VETV7 ESPORTS

TIN LIÊN QUAN

VCS mùa Xuân 2022 nhận tài trợ từ Castrol POWER1

Trong bối cảnh ngành thể thao điện tử đang vươn lên mạnh mẽ, sự xuất hiện của Castrol POWER1 tại VCS mùa Xuân 2022 sẽ khẳng định tiềm năng phát triển vượt bậc của các đội tuyển trẻ tại Việt Nam với khả năng vươn ra thế giới.

Team Secret công bố đội hình dự VCS mùa Xuân 2022

Đội hình Team Secret tham dự VCS mùa Xuân 2022 sẽ có sự thay đổi và bổ sung ở 3 vị trí đường trên - đi rừng - đường giữa.

GAM Esports công bố đội hình dự VCS mùa Xuân 2022

Đội hình của đương kim á quân GAM Esports tham dự VCS mùa Xuân 2022 sẽ không có bất kỳ sự thay đổi nào sau khi chia tay tân binh đường giữa Nguyễn "2T" Trọng Trí.

Team Flash chốt đội hình dự VCS mùa Xuân 2022

Đội hình Team Flash tham dự VCS mùa Xuân 2022 sẽ có sự góp mặt của 2 tuyển thủ tân binh lần đầu tiên thi đấu chuyên nghiệp.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu CKTG 2022 Vòng Khởi động ngày 4

Lịch thi đấu CKTG 2022 Vòng Khởi động ngày 4. SGB sẽ tiến vào ngày thi đấu thứ 4 với trận đấu thủ tục gặp RNG, trong trường hợp SGB thắng trận đấu này cục diện vị trí hạng 2 của bảng B sẽ vô cùng khó lường.

Tổng hợp kết quả CKTG 2022 LMHT Vòng Khởi động ngày 3

Tổng hợp kết quả CKTG 2022 LMHT Vòng Khởi động ngày 3. SGB chính thức vào vòng loại trực tiếp, CHF – IW – ISG chia tay giải đấu.

Top 5 đường giữa đáng xem nhất CKTG 2022

Top 5 đường giữa đáng xem nhất CKTG 2022. Có rất nhiều mid laner nổi bật tại CKTG, nhưng đâu mới là 5 gương mặt đáng xem nhất tại CKTG năm nay?

Bảng xếp hạng CKTG 2022 LMHT Vòng khởi động ngày 3

Bảng xếp hạng CKTG 2022 LMHT Vòng khởi động ngày 3. Kết thúc ngày thi đấu thứ 3, FNC ngã ngựa tại bảng A, DRX thống trị bảng B, SGB lọt vào vòng loại trực tiếp.

Update CKTG 2022: DRX cuốn phăng ISG khỏi CKTG 2022

Update CKTG 2022: DRX cuốn phăng ISG khỏi CKTG 2022. DRX nhập cuộc với sự tự tin và thoải mái, 1 chiến thắng trước Isurus sẽ là điều kiện để DRX đảm bảo ngôi vị đầu bảng, với ISG nếu thua trận đấu này họ sẽ là đội thứ 3 tạm biệt CKTG 2022.

Update CKTG 2022: RNG đại thắng IW – Sau Teemo là Garen

Update CKTG 2022: RNG đại thắng IW – Sau Teemo là Garen. RNG bước đến trận đấu trong tâm lý thoải mái sau khi vừa hủy diệt Isurus trong màn dạo chơi; về phần IW họ buộc phải thắng nếu như không muốn trở thành đội thứ 2 phải rời khỏi giải đấu.

Update CKTG 2022: BYG tiễn CHF rời khỏi CKTG 2022

Update CKTG 2022: BYG tiễn CHF rời khỏi CKTG 2022. Cục diện khó lường của bảng A khiến cặp trận giữa CHF & BYG mang rất nhiều ý nghĩa, bởi nếu CHF thắng họ sẽ thắp lên tia hy vọng vào vòng trong; còn với BYG, hạt giống số 2 PCS rất cần chiến thắng sau khi để thua DFM trước đó.

Update CKTG 2022: RNG đè bẹp ISG trong ngày Teemo xuất hiện tại CKTG

Update CKTG 2022: RNG đè bẹp ISG trong ngày Teemo xuất hiện tại CKTG. RNG sau trận đấu hủy diệt MAD Lions đã lấy lại phần nào sự tự tin, họ bước vào ngày thi đấu thứ 3 trong tâm thế vô cùng thoải mái. Về phần Isurus, những thất bại liên tiếp đã khiến họ gặp khó, và cơ hội đi tiếp của đại diện Mỹ Latin đang thấp dần.

Update CKTG 2022: EG hủy diệt CHF

Update CKTG 2022: EG hủy diệt CHF. EG bước vào trận đấu trong tâm thế hưng phấn, bởi trước đó FNC đã thất bại bất ngờ, cơ hội nhất bảng mở ra cho đại diện Bắc Mỹ. Với CHF, họ đã thua 2 trận liên tiếp & EG cũng là đối thủ trên cơ hoàn toàn.

Update CKTG 2022: DFM quật ngã BYG – Những chiến binh Samurai lên tiếng

Update CKTG 2022: DFM quật ngã BYG – Những chiến binh Samurai lên tiếng. BYG nhập cuộc với tâm thế là đội tuyển trên cơ, 1 chiến thắng nữa là rất cần thiết bởi Loud đã tạo nên địa chấn trước đó. Với DFM, cơ hội đi tiếp của họ vẫn còn nếu thắng BYG.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Manchester City
20:00
Manchester United
Leeds United
22:30
Aston Villa
La Liga
Vòng 7
RCD Espanyol
19:00
Valencia
Celta Vigo
21:15
Betis
Girona
23:30
Sociedad
Real Madrid
02:00
Osasuna
Serie A
Vòng 8
Lazio
17:30
Spezia
Sassuolo
20:00
Salernitana
Lecce
20:00
Cremonese
Sampdoria
20:00
Monza
Atalanta
22:59
Fiorentina
Juventus
01:45
Bologna
Bundesliga
Vòng 8
Hertha Berlin
20:30
TSG Hoffenheim
Schalke 04
22:30
Augsburg
Ligue 1
Vòng 9
Lorient
18:00
Lille
AJ Auxerre
20:00
Stade Brestois
Toulouse
20:00
Montpellier
Ajaccio
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Reims
Monaco
22:05
Nantes
Lens
01:45
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 1
Jeju United
12:00
Gangwon FC
Suwon City
14:30
Gimcheon Sangmu
Seongnam FC
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Stoke City
18:00
Watford
VĐQG Mexico
Vòng 17
Toluca
00:00
Queretaro FC
Santos Laguna
06:05
Mazatlan FC
Club Leon
08:00
Club Tijuana
Hà Lan
Vòng 8
Fortuna Sittard
17:15
Volendam
NEC Nijmegen
19:30
Feyenoord
Excelsior SBV
19:30
FC Utrecht
RKC Waalwijk
21:45
Sparta Rotterdam
Emmen
01:00
SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế
Yeoju Sejong
13:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Rio Ave
21:30
Santa Clara
Pacos de Ferreira
00:00
FC Arouca
FC Famalicao
02:30
Boavista FC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Varbergs BoIS FC
20:00
Hacken
GIF Sundsvall
20:00
IFK Norrkoping FK
Kalmar
22:30
Helsingborg
IK Sirius FK
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Vaduz
19:15
Stade Ouchy
Bellinzona
21:30
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 9
FC Sion
19:15
Winterthur
Lugano
21:30
Servette
Luzern
21:30
Young Boys
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Alanyaspor
18:30
Giresunspor
Sivasspor
18:30
Hatayspor
Konyaspor
21:00
Umraniyespor
Besiktas JK
00:00
Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Đắk Lắk
15:30
Đồng Tâm Long An
Phù Đổng
16:00
Quảng Nam FC
Công An Nhân Dân
16:30
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Bình Phước
Phố Hiến
18:00
Khatoco Khanh Hoa
Ba Lan
Vòng 11
Miedz Legnica
17:30
Stal Mielec
Jagiellonia Bialystok
20:00
Korona Kielce
Widzew lodz
22:30
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 24
Sandefjord
22:00
Sarpsborg 08
Haugesund
22:00
Odd Grenland
Aalesund FK
22:00
Viking
Ham-Kam
22:00
Jerv
Kristiansund BK
00:00
Rosenborg
Nga
Vòng 11
Fakel
18:00
Torpedo moskva
Zenit St. Petersburg
20:30
Rostov FK
Terek Grozny
22:59
Dynamo Moscow
FK Nizhny Novgorod
22:59
Spartak Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Slovan Bratislava
22:30
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
22:59
Spartak Trnava
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Anderlecht
18:30
Charleroi
KAA Gent
21:00
Cercle Brugge
Kortrijk
23:30
Royal Antwerp
Sint-Truidense
02:00
KAS Eupen
VĐQG Croatia
Vòng 11
Rijeka
20:00
Hajduk Split
HNK Sibenik
22:30
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 7
Benevento
21:15
Ascoli
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Alaves
21:15
Ponferradina
Leganes
21:15
Albacete
Real Oviedo
23:30
FC Cartagena
Granada CF
23:30
SD Huesca
Ibiza Eivissa
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Kaiserslautern
18:30
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:30
Nurnberg
Magdeburg
18:30
Jahn Regensburg
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Slovenia
Vòng 11
ND Gorica
20:00
Maribor
NK Publikum Celje
22:30
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 12
Hermannstadt
17:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
22:30
UTA Arad
FC Steaua Bucuresti
01:30
Arges
Đan Mạch
Vòng 11
Silkeborg
19:00
AC Horsens
Midtjylland
19:00
Viborg
Brondby IF
21:00
Lyngby
FC Copenhagen
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 26
Nublense
22:00
O.Higgins
Colo Colo
01:00
Univ Catolica
Cobresal
03:00
Union Espanola
Union La Calera
03:00
Coquimbo Unido
Nublense
03:00
O.Higgins
Universidad de Chile
03:00
Audax Italiano
Palestino
03:00
Everton CD
Colo Colo
03:00
Univ Catolica
Curico Unido
03:00
Deportes La Serena
Cobresal
04:00
Union Espanola
VĐQG Argentina
Vòng 22
Talleres Cordoba
01:30
Lanus
Patronato Parana
01:30
Atletico Tucuman
Boca Juniors
04:00
Velez Sarsfield
Argentinos juniors
06:30
River Plate
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Ruch Chorzow
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Puszcza Niepolomice
20:00
Arka Gdynia
LKS Nieciecza
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 11
Torpedo Miass
16:00
Chelyabinsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
FK Orenburg-2
Amkar Perm
17:00
Nosta Novotroitsk
Balashikha
17:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
Metallurg Lipetsk
Khimik Dzerzhinsk
18:00
Torpedo Moskau II
Zenit Penza
18:00
Sokol
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Dinamo Barnaul
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Zorkyi Krasnogorsk
Saturn Moscow
19:00
SKA Khabarovsk II
Salyut-Energia Belgorod
19:00
FK Kaluga
Baltika-BFU Kaliningrad
19:00
FK Leningradets
Elektron VN
19:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Dinamo Moscow B
19:00
Dynamo Vologda
FK Ryazan
20:00
Dinamo Briansk
Peresvet Podolsk
20:00
Rodina Moskva II
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Spartak Tambov
20:00
Arsenal Tula II
FC Murom
21:00
Spartak Kostroma
FK Chayka K-SR
21:00
Spartak Nalchik
FK Znamya Noginsk
22:00
Khimki (R)
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Dhafra
20:15
Al Ahli(UAE)
Al Bataeh
20:15
Al Wehda(UAE)
Al Ain
22:59
Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gyeongnam FC
14:00
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Viktoria koln
18:00
Oldenburg
SV Wehen Wiesbaden
19:00
Rot-Weiss Essen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Portuguesa FC
04:00
Academia Puerto Cabello
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Bandirmaspor
17:30
Samsunspor
Manisa BB Spor
17:30
Adanaspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Altinordu
22:59
Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Karlstad BK
18:00
Tegs SK
Vasalunds IF
21:00
Pitea IF
Falkenberg
21:00
Qviding FIF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
15:00
Metaloglobus
FC Brasov
15:00
CSM Slatina
FC Otelul Galati
15:00
Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Polonia Warszawa
22:59
GKS Jastrzebie
KP Calisia Kalisz
00:00
Hutnik Krakow
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Indjija
20:00
Jedinstvo UB
FK Loznica
20:00
FK Zeleznicar Pancevo
Macva Sabac
22:00
Zlatibor Cajetina
Metalac Gornji Milanovac
22:00
FK Trajal Krusevac
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:00
Proleter
FK Vrsac
22:00
Sevojno Uzice
FK Loznica
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Metalac Gornji Milanovac
22:59
FK Trajal Krusevac
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
ND Beltinci
18:00
NK Aluminij
NK Rudar Velenje
20:30
Triglav Gorenjska
Jadran Dekani
20:30
NK Rogaska
Bistrica
20:30
NK Brinje Grosuplje
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
17:00
Ethiopia Bunna
Albania Division 2
Vòng
Tomori berat
17:30
KS Dinamo Tirana
Burreli
20:00
KF Oriku
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
B 1913 Odense
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
Simba Sports Club
22:59
Dodoma Jiji FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Persib Bandung
16:00
Persija Jakarta
PSIS Semarang
20:30
Bhayangkara Surabaya United
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
Tobol Kostanai
16:00
FC Shakhtyor Karagandy
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
FC Kairat Almaty
Akzhayik Oral
18:00
FK Aktobe Lento
FK Arys
19:00
Lokomotiv Astana
Canadian Premier League
Vòng 10
Cavalry FC
02:30
Valour
Latvia Division 2
Vòng 20
Tukums-2000 II
17:00
Saldus SS/Leevon
JDFS Alberts
21:00
Jelgava
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Solin
20:30
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 14
YANGON UNITED
16:00
Laconi Lian
Serbia
Vòng 13
FK Spartak Zlatibor Voda
20:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Mladost Novi Sad
22:00
Crvena Zvezda
Partizan Belgrade
00:00
Vojvodina Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 9
Bekescsaba
20:00
MTE Mosonmagyarovar
Dorogi FC
20:00
Kozarmisleny SE
Gyirmot SE
20:00
Nyiregyhaza
Szentlorinc SE
20:00
Diosgyor VTK
Kazincbarcika
22:00
Gyori ETO
MTK Hungaria
22:00
Csakvari TK
Pecsi MFC
22:00
Szombathelyi Haladas
Szegedi AK
22:00
Dafuji cloth MTE
Duna-Tisza
22:00
SOROKSAR
FC Ajka
22:00
Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Los Angeles Galaxy II
07:00
Sacramento Republic FC
Monterey Bay FC
09:00
Tampa Bay Rowdies
VĐQG Iran
Vòng 7
Persepolis Pakdasht
20:30
Sepahan
Persepolis
22:00
Tractor S.C.
Sanat-Naft
22:30
Mes Rafsanjan
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
18:00
Amazon Grimstad (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Klepp (nữ)
22:00
Honefoss (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 5
Musspor
18:30
Nigde Belediyespor
Karaman Belediyesi Spor
18:30
Eskisehirspor
Ofspor
18:30
Kahramanmarasspor
Aksarayspor
18:30
Bergama Belediyespor
Arguvan
18:30
Efeler 09
Fatsa Belediyespor
18:30
Cankaya FK
Artvin Hopaspor
18:30
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Elazigspor
18:30
Catalca Spor
Gumushanespor
18:30
Eynesil
76 Igdir Belediye spor
18:30
Elazig Belediyespor
Karaman Belediyespor
19:00
Kestel
Turk Metal Kirikkale
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Nevsehirspor Genclik
19:00
Agri 1970 Spor
Anadolu Selcukluspor
19:00
Yomraspor
Kepez Belediyespor
19:00
Halide Edip Adivarspor
Yeni Altindag BS
19:00
Karsiyaka
Kutahyaspor
19:30
Yeni Orduspor
Sile Yildizspor
19:30
Kelkit Belediye Hurriyet
Tepecik Bld
19:30
Sapanca Genclikspor
Kusadasispor
19:30
Ergene Velimese
Akhisar Bld.Geng
19:30
Osmaniyespor
Yldrm Belediyesispor
19:30
Erbaaspor S
Dai Lin Jissbon
19:30
Yeni Amasya Spor
EdirnesporGenclik
19:30
Celspor
Bayrampasa
19:30
Bulvarspor
Orduspor
22:59
Darica Genclerbirligi
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
STK Samorin
15:30
MSK Zilina B
Dolny Kubin
20:00
FC Artmedia Petrzalka
Burundi League
Vòng 8
Aigle Noir
20:00
Fc Tigre Noir
Kayanza Utd
20:00
Le Messager Ngozi
Olympique Star
20:00
Rukinzo FC
Bumamuru
20:00
Magara Young Boys
BS Dynamic
20:00
Bujumbura City
Musongati FC
20:00
Romania Inter Star
Botola 2
Vòng 4
Wydad Fes
22:59
ASS Association Sportive de Sa
RCOZ Oued Zem
22:59
Chabab Atlas Khenifra
Wydad Temara
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al-Faisaly Harmah Youth
19:35
Al-Hilal (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Deportivo Pereira
02:00
Deportivo Pasto
Atletico Junior Barranquilla
04:05
Deportivo Cali
America de Cali
06:10
Atletico Nacional Medellin
Independiente Santa Fe
08:15
Envigado FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 31
Chacaritas SC
03:00
CD Puerto Quito
Phần Lan
Vòng 3
Ilves Tampere
19:00
IFK Mariehamn
FC Haka
20:00
SJK Seinajoen
KuPs
20:00
Honka Espoo
AC Oulu
20:00
Lahti
Vaasa VPS
20:00
HIFK
HJK Helsinki
22:30
Inter Turku
Aruba Division Di Honor
Vòng
SV Atletico Santa Fe
05:00
SV Estrella
Albania Super league
Vòng 6
Partizani Tirana
00:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 10
FAC Team Fur Wien
15:30
FC Blau Weiss Linz
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 7
Thisted FC (nữ)
17:00
Kolding BK (nữ)