Lịch thi đấu VCS mùa Hè 2022 hôm nay, Lịch trực tiếp LMHT VCS 2022

Lịch thi đấu VCS mùa Hè 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp LHMT VCS mùa Hè năm 2022 hôm nay - giải đấu LMHT hàng đầu tại Việt Nam.

Vừa qua, trang chủ của giải đấu Vietnam Championship Series đã đăng tải lịch thi đấu chi tiết vòng bảng VCS mùa Hè 2022. Theo đó, vòng bảng sẽ diễn ra trong 7 tuần liên tiếp, từ ngày 7/7 tới 21/8. Mỗi tuần sẽ có 4 ngày thi đấu, được tổ chức từ thứ Năm tới Chủ Nhật. Mỗi ngày thi đấu sẽ bao gồm 2 trận, thi đấu theo thể thức BO3. 

LỊCH TRỰC TIẾP VCS MÙA HÈ 2022

Tuần 1

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
07/07
17h00 TW 2-0 ASE
19h00 GAM 1-2 SE
08/07
17h00 TS 0-2 GE
19h00 SGB 2-1 CES
09/07
17h00 GAM 2-0 ASE
19h00 SE 2-1 GE
10/07
17h00 TW 2-1 CES
19h00 TS 2-1 SGB

 

Tuần 2

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
14/07
17h00 CES 1-2 TS
19h00 SGB 2-0 GAM
15/07
17h00 ASE 0-2 SE
19h00 GE 2-0 TW
16/07
17h00 TW 1-2 TS
19h00 GE 0-2 GAM
17/07
17h00 ASE 2-1 CES
19h00 SE 0-2 SGB

 

Tuần 3

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
21/07
17h00 ASE 1-2 TS
19h00 SE 0-2 TW
22/07
17h00 CES 2-1 GAM
19h00 GE 2-1 SGB
23/07
17h00 GE 1-2 ASE
19h00 CES 1-2 SE
24/07
17h00 GAM 2-1 TS
19h00 SGB 2-1 TW

 

Tuần 4

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
28/07
17h00 CES 2-1 GE
19h00 SGB 2-0 ASE
29/07
17h00 GAM 2-1 TW
19h00 TS 2-1 SE
30/07
17h00 ASE 2-1 TW
19h00 SE 1-2 GAM
31/07
17h00 GE 0-2 TS
19h00 CES 0-2 SGB

 

Tuần 5

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
04/08
17h00 ASE 0-2 GAM
19h00 GE 0-2 SE
05/08
17h00 CES 2-1 TW
19h00 SGB 0-2 TS
06/08
17h00 TS 2-0 CES
19h00 GAM 2-1 SGB
07/08
17h00 SE 2-0 ASE
19h00 TW 2-0 GE

 

Tuần 6

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
11/08
17h00 TS - TW
19h00 GAM - GE
12/08
17h00 CES - ASE
19h00 SGB - SE
13/08
17h00 TS - ASE
19h00 TW - SE
14/08
17h00 GAM - CES
19h00 SGB - GE

 

Tuần 7

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
18/08
17h00 ASE - GE
19h00 SE - CES
19/08
17h00 TS - GAM
19h00 TW - SGB
20/08
17h00 GE - CES
19h00 ASE - SGB
21/08
17h00 TW - GAM
19h00 SE - TS

 

Danh sách các đội tham dự VCS mùa Hè 2022 gồm những đội nào?

VCS mùa Hè 2022 là cuộc đua giữa 8 đội tuyển, bao gồm GAM Esports, Saigon Buffalo, SBTC Esports, Cerberus Esports, AS Esports, Team Whales, Genius Esports và Team Secret. Khép lại vòng bảng, 4 đội tuyển xuất sắc nhất sẽ tiến vào vòng play-off. Tại đây, họ sẽ cạnh tranh cho chức vô địch danh giá.

VCS mùa Hè 2022 tiếp tục thi đấu trực tuyến - Ảnh 1

Đội tuyển vô địch VCS mùa Hè 2022 sẽ đại diện cho Việt Nam tham dự Chung Kết Thế Giới được tổ chức tại San Francisco, Mỹ tới đây với tư cách là hạt giống số 1. Đồng thời, á quân VCS mùa Hè 2022 sẽ đại diện Việt Nam tham dự vòng loại khu vực của CKTG lần này. Trong các đội tuyển tham dự, GAM Esports được kỳ vọng sẽ bảo vệ thành công ngôi vô địch, tiến ra đấu trường thế giới sau khi bỏ lỡ MSI 2022 vừa qua.

Thể thức thi đấu VCS Mùa Hè

Vòng bảng

- Các đội tuyển sẽ thi đấu theo vòng tròn lượt đi lượt về, định đoạt bằng BO3.

- 5 đội tuyển xếp hạng cao nhất sẽ tham dự Vòng Playoffs., 2 đội tuyển đứng cuối bảng sẽ thi đấu vòng thăng hạng VCS Mùa Xuân 2023.

Vòng Playoffs

- Thi đấu theo thể thức nhánh thắng thua. Vòng Playoff đầu tiên, đội hạng 2 đấu với đội hạng 5, đội hạng 3 đầu với đội hạng 4.

- Các đội thắng ở vòng Playoff đầu sẽ gặp nhau ở bán kết nhánh thắng. Đội thắng sẽ gặp đội dần đầu Vòng Bảng. Đội thua ở bán kết sẽ thi đấu với nhau ở nhánh thua.

- Hai đội vào chung kết sẽ là đại diện của Việt Nam tham dự CKTG 2022.

Xem phát sóng trực tiếp VCS mùa Hè ở đâu, kênh nào?

Khác với mọi năm, vòng bảng VCS mùa Hè 2022 sẽ không được tổ chức trực tiếp tại GG Stadium. Theo đó, các đội tuyển tham dự sẽ thi đấu tại nhà trong 7 tuần này. Hiện chưa có thông tin về việc liệu vòng play-off có được tổ chức trực tiếp và đón khán giả tới cổ vũ hay không.

Để theo dõi các trận đấu hấp dẫn của VCS mùa Hè, các bạn có thể theo dõi trực tiếp tại Thethao.vn hoặc các kênh VETV7 ESPORTS

TIN LIÊN QUAN

BXH VCS mùa Hè 2022 - Bảng xếp hạng VCS mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng VCS mùa Hè 2022 hôm nay. Cập nhật BHX LMHT - giải đấu VCS mùa Hè 2022 nhanh chóng và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Kết quả VCS mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả VCS mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả VCS mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Dự đoán tuần cuối cùng LCK Mùa Hè 2022

LCK Mùa Hè 2022 giai đoạn vòng bảng đã đi đến tuần cuối cùng, các đội tuyển top6 cũng đã lộ diện, tuần thi đấu thứ 9 chắc hẳn sẽ là một tuần thi đấu bùng nổ của tất cả các đội.

Ambition thông báo đã lên chức bố

Sau 5 năm nên duyên vợ chồng, Ambition đã có thêm tin vui mới, anh chàng chính thức lên chức bố

Huni chính thức giải nghệ trong màu áo của TSM

Huni, Huyền Thoại một thời của LMHT chuyên nghiệp đã chính thức lên tiếng giải nghệ trong màu áo của TSM.

Trận lũ lịch sử tại Hàn Quốc khiến hệ thống LMHT tê liệt

Trận lũ lịch sử tại Hàn Quốc đã khiến hệ thống LMHT ở đây ảnh hưởng vô cùng nghiêm trọng.

Lừa đảo và ăn chặn tiền lương tuyển thủ, cựu HLV TSM bị cấm vĩnh viễn

Mới đây, Riot Games đã chính thức có án phạt với cựu HLV TSM Peter Zhang về hành vi lừa đảo và ăn chặn tiền lương tuyển thủ

Những kì phùng địch thủ trong suốt sự nghiệp của 'Quỷ Vương Bất Tử'

Trải qua gần 10 năm thi đấu chuyên nghiệp, sự vĩ đại và thành tích của Faker không có ai sánh bằng nhưng trong một số thời điểm nhất định đường giữa số 1 thế giới cũng đôi lúc bại trận trước các kì phùng địch thủ

Dia1 chia sẻ sức khỏe của mình đang đáng báo động

Trong buổi phỏng vấn sau trận đấu với ASE Dia1 đã chia sẻ về việc sức khỏe của mình không được tốt. Thậm chí tuyển thủ này còn 'khoe' đơn thuốc cực dài.

Tuyển thủ LMHT bán độ lĩnh án phạt cực nặng từ phía BTC

Mới đây ban tổ chức LDL đã phát hiện một loạt những hành vi liên quan đến bán độ, cá cược kết quả LMHT của các tuyển thủ và đã đưa ra những hình thức xử phạt cực kỳ cứng rắn.

VCS Mùa Hè 2022: SE hủy diệt ASE giữ chắc vị trí thứ 3

Một trận đấu được đánh giá dễ dàng cho "Gà Hồng" khi ASE là một đối thủ đáng đứng chót BHX, và đúng như kì vọng SE không quá khó khăn để có chiến thắng nhẹ nhàng 2-0

LCK Mùa Hè 2022: DRX dập tắt hi vọng top 6 của KDF

KDF đang đứng ngay phía sau DRX và nếu muốn níu giữ tấm vé playoff thì phải đánh bại Deft cùng đồng đội, nhưng rất tiếc DRX không cho KDF một cơ hội nào.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Bán kết
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
India Delhi Senior Division
Vòng
Uttarakhand FC
17:45
Vatika FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
India Shillong Premier League
Vòng
Shillong Lajong FC
17:30
Ryntih SC
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
17:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
17:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
U19 Na uy
Vòng
Aalesund FKU19
18:00
Haugesund U19
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Benfica U19
17:00
Nacional U19
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:50
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Australia FFA Cup
Vòng 2
Modbury Jets
16:30
FC Macarthur
Bentleigh greens
16:30
Sydney FC
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất