Lịch thi đấu VCS mùa Đông 2021, Lịch LMHT VCS hôm nay mới nhất

Hoàng An

Thứ hai, 15/11/2021 09:51 (GMT+7)

Lịch thi đấu VCS mùa Đông 2021 hôm nay mới nhất. Lịch trực tiếp LMHT giải VCS mùa Đông diễn ra từ ngày 16/11 đến 26/12 năm 2021 với sự góp mặt của các đội tuyển hàng đầu Việt Nam.

Chủ Đề: VCS mùa Đông 2021

Giải đấu VCS mùa Đông 2021 diễn ra từ ngày 16/11 đến 26/12 với sự góp mặt của 8 đội tuyển mạnh nhất Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam: 1. GAM Esports, 2. Saigon Buffalo, 3. Cerberus Esports, 4. Team Secre, 5. SBTC Esports, 6. Team Flash. 7. Burst The Sky, 8. Luxury Esports.

Vì thời gian giải đấu ngắn, nên các đội sẽ thi đấu liên tục từ thứ 3 đến chủ nhật hàng tuần. Đây là giải đấu thay thế cho VCS mùa Hè 2021 đã bị hủy và thực hiện tiêu chí thăng hạng cho VCS mùa Xuân 2022.

Thông tin khác:

- Thay vì diễn ra trong 3 tháng như thường lệ, giải đấu sẽ được tổ chức rút ngắn trong vòng 1 tháng rưỡi và kết thúc trước khi năm 2021 khép lại.

- Các trận đấu của sẽ được phát sóng trực tiếp trên kênh VETV7, từ 16:00 đến 21:00.

- VCS mùa Đông 2021 sẽ có tiền thưởng gồm 1,2 tỷ đồng và phần thưởng được trích từ CKTG 2021 vào khoảng 130.000 USD ( tức hơn 3 tỷ đồng). 

Lịch thi đấu VCS mùa Đông 2021 - Vòng bảng

Tuần Vòng Ngày Giờ Đội xanh Tỷ số Đội đỏ
1
1
16/11
16:00 SE 2-0 TS
19:00 FL 0-2 SGB
17/11
16:00 BTS 0-2 LX
19:00 GAM 1-2 CES
2
18/11
16:00 TS 2-1 FL
19:00 CES 2-1 SE
19/11
16:00 SGB 2-1 BTS
19:00 GAM 0-2 LX
3
20/11
16:00 TS 1-2 CES
19:00 SGB 0-2 SE
21/11
16:00 LX 2-0 FL
19:00 GAM 2-1 BTS
2
4
23/11
16:00 BTS 2-1 SE
19:00 GAM 2-0 FL
24/11
16:00 LX 0-2 CES
19:00 SGB 2-1 TS
5
25/11
16:00 CES 2-1 FL
19:00 GAM 2-0 SE
26/11
16:00 LX 2-1 SGB
19:00 BTS 2-0 TS
6
27/11
16:00 SE 0-2 LX
19:00 CES 2-0 SGB
28/11
16:00 FL 0-2 BTS
19:00 GAM 2-0 TS
3
7
30/11
16:00 TS 1-2 LX
19:00 GAM 2-1 SGB
01/12
16:00 CES 2-0 BTS
19:00 SE 2-0 FL
8
02/12
16:00 LX 0-2 GAM
19:00 BTS 0-2 SGB
03/12
16:00 FL 0-2 TS
19:00 SE 0-2 CES
9
04/12
16:00 BTS 0-2 GAM
19:00 FL 1-2 LX
05/12
16:00 SE 2-1 SGB
19:00 CES 2-0 TS
4
10
07/12
16:00 FL 0-2 GAM
19:00 SE Hoãn BTS
08/12
16:00 CES 2-1 LX
19:00 TS 0-2 SGB
11
09/12
16:00 CES 2-0 FL
19:00 SE 0-2 GAM
10/12
16:00 TS 1-2 BTS
19:00 SGB 0-2 LX
12
11/12
16:00 TS 2-0 SE
19:00 SGB 2-0 FL
12/12
16:00 LX 0-2 BTS
19:00 CES 2-0 GAM
5
13
14/12
16:00 BTS 2-1 FL
19:00 SGB 0-2 CES
15/12
16:00 LX 2-0 SE
19:00 TS 0-2 GAM
14
16/12
16:00 FL 2-0 SE
19:00 LX 1-2 TS
17/12
16:00 BTS 2-0 CES
19:00 SGB 0-2 GAM

Lịch VCS mùa Đông 2021 - Vòng Play-off

Tuần Vòng Ngày Giờ Đội xanh Tỷ số Đội đỏ
6
PO1 22/12 18:00 CES 3-1 LX
PO2 23/12 18:00 GAM 3-0 BTS
PO3 25/12 18:00 LX 2-3 BTS
PO4 26/12 18:00 CES 2-3 GAM

Xem trực tiếp VCS 2021 ở đâu trên kênh nào?

Ở Việt Nam, các trận đấu VCS mùa Đông sẽ được phát sóng trực tiếp trên kênh youtube: VETV7 ESPORTS.

Thể thức thi đấu VCS mùa Đông 2021

1. Vòng bảng

- 8 tuyển sẽ thi đấu vòng tròn 2 lượt đi và về. Kết quả các trận đấu sẽ được phân định bằng BO3.

- 5 đội tuyển xếp hạng cao nhất sẽ tham dự vòng play-off.

- 2 đội tuyển xếp cuối bảng sẽ thi đấu vòng thăng hạng VCS mùa Xuân 2022.

>>> XEM NGAY: BXH VCS mùa Đông 2021

                            Kq VCS 2021 hôm nay

Lịch thi đấu VCS mùa Đông 2021 mới nhất hôm nay - Ảnh 1
VCS mùa Đông 2021 sẽ khởi tranh vào giữa tháng 11

2. Vòng play-off

Vòng play-off VCS mùa Đông 2021 áp dụng thể thức nhánh thắng/thua, với sự góp mặt của 5 đội tuyển có thành tích tốt nhất ở vòng bảng. Việc phân loại hạt giống các đội tuyển sẽ tương ứng với vị trí của họ trên bảng xếp hạng.

Trận 1 vòng play-off là cuộc đối đấu giữa đội hạng 2 và đội hạng 5. Trong khi đó, đội hạng 3 gặp đội hạng 4 ở trận 2 vòng play-off. Đội đứng đầu vòng bảng sẽ vào thẳng bán kết.

Đội thua trong trận chung kết tổng sẽ là á quân. Đội thắng trong trận chung kết tổng sẽ là nhà vô địch VCS mùa Đông 2021.

Danh sách đội hình các đội tuyển LHMT tham dự VCS mùa Đông 2021

1. GAM Esports

- Đường trên: Kiaya

- Đi rừng: Levi, TomRio

- Đường giữa: Kati

- Xạ thủ: Style, Divkid

- Hỗ trợ: Bie

- Dự bị: 2T (Đường giữa)

2. Saigon Buffalo

- Đường trên: Hasmed

- Đi rừng: Bean J

- Đường giữa: Froggy

- Xạ thủ: Arrietty

- Hỗ trợ: Taki

- Dự bị: Shogun (Xạ thủ).

3. Team Secret

- Đường trên: Nagiya, Simon

- Đi rừng: DNK

- Đường giữa: Pake, Jerrry

- Xạ thủ: Eddie

- Hỗ trợ: Ph1l.

4. Cerberus Esports

- Đường trên: Poss, Pun

- Đi rừng: Ego, Phuc1

- Đường giữa: Yado, Jane

- Xạ thủ: Artemis, Puddin

- Hỗ trợ: RonOP, Hieu3

5. Team Flash

- Đường trên: Yoshino

- Đi rừng: Dante

- Đường giữa: DHQ

- Xạ thủ: Jetsu

- Hỗ trợ: Palette, Arte

6. Burst The Sky

- Đường trên: Ryuk, Cehin

- Đi rừng: Draktharr

- Đường giữa: Glory

- Xạ thủ: Aomine

- Hỗ trợ: Elio

7. Luxury Esports

- Đường trên: Coated

- Đi rừng: Killerqueen

- Đường giữa: Blazes

- Xạ thủ: Shine, Vit

- Hỗ trợ: H3

8. SBTC Esports

- Đường trên: Hiro02 (TH02), Nper

- Đi rừng: K1thy1, Penguin

- Đường giữa: Artifact, Vin

- Xạ thủ: Celebrity

- Hỗ trợ: CBL.

TIN LIÊN QUAN

Team Flash chia tay HLV Sergh trước thềm VCS mùa Đông 2021

Trên trang chủ, Team Flash xác nhận chia tay huấn luyện viên Liêu "Sergh" Nam Lộc sau 2 năm gắn bó.

Team Secret chốt đội hình dự VCS mùa Đông 2021

Đội hình Team Secret có thêm 1 bản hợp đồng duy nhất ở VCS mùa Đông 2021 là tuyển thủ đường giữa là Huỳnh "Pake" Thanh Hoàng.

Cerberus chốt đội hình dự VCS mùa Đông 2021

Đội hình Cerberus tham dự VCS mùa Đông 2021 sẽ không có nhiều sự thay đổi sau khi chia tay tuyển thủ đi rừng Bùi Hoàng "XuHao" Sơn Vương.

Tiền thưởng VCS mùa Đông 2021 là bao nhiêu?

VCS mùa Đông 2021 sẽ thay đổi thể thức chia tiền thưởng sau khi 2 đại diện của LMHT Việt Nam là GAM Esports và Saigon Buffalo vắng mặt ở Chung Kết Thế Giới 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Celebrity chia tay SBTC Esports

Nguyễn Phước "Celebrity" Long Hiệp là tuyển thủ đầu tiên rời SBTC Esports trước thềm VCS mùa Hè 2022. Theo đó, đội hình SBTC Esports chỉ còn 1 xạ thủ duy nhất là Lê Trần "Vinboiz" Quang Vinh.

Lịch thi đấu bán kết MSI 2022 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu vòng bán kết MSI 2022 sẽ diễn ra từ 27/5 - 28/5, với sự góp mặt của 4 đội tuyển có thành tích tốt nhất giai đoạn vòng hỗn chiến.

Oner: 'Tôi nghĩ mình chơi Lee Sin số một thế giới'

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc vòng hỗn chiến MSI 2022, tuyển thủ đi rừng Moon "Oner" Hyeon-joon khẳng định T1 đã lấy lại sự tự tin và có thể giành chiến thắng với tỷ số 3-0 trước G2 Esports tại bán kết.

Jankos: 'EG không thể vào được chung kết đâu'

Trả lời phỏng vấn với báo giới, tuyển thủ đi rừng Marcin "Jankos" Jankowski khẳng định G2 Esports nạp lại năng lượng trước thềm vòng bán kết. Bên cạnh đó, tuyển thủ người Ba Lan cũng nhấn mạnh khán giả sẽ không thể rời mắt khỏi G2 trong phần còn lại của MSI 2022.

Faker: 'Chúng tôi đã dự đoán trước về việc chuỗi bất bại sẽ kết thúc'

Trong cuộc phỏng vấn sau chiến thắng trước RNG tại vòng hỗn chiến, Faker chia sẻ rằng việc lên ngôi vô địch MSI 2022 là điều vô cùng ý nghĩa với cá nhân anh, bởi MSI 2022 được tổ chức tại chính quê nhà Hàn Quốc.

Con đường của Gumayusi

Trước khi ván 4 của trận chung kết LCK mùa Xuân 2022 với Gen.G diễn ra, cả đội tôi đã phải vật lộn với những triệu chứng của Covid-19. Nhưng bằng một cách nào đó, tôi lại thấy ổn. Tất cả mọi người đã làm hết sức mình để giữ năng lượng. Chúng tôi chỉ còn cách chiến thắng 1 ván đấu duy nhất, 1 ván đấu cuối cùng để khép lại mùa Xuân một cách trọn vẹn với thành tích 20-0. Chúng tôi ho rất nhiều và cảm thấy kiệt sức, nhưng tất cả đều hiểu rằng bản thân đã đến gần với chức vô địch đến mức nào rồi.

Bán kết MSI 2022: RNG chọn EG, T1 đối đầu G2

Vòng bán kết MSI 2022 diễn ra vào lúc 15h00 các ngày 27/5 và 28/5. Trong đó, Royal Never Give Up với tư cách dẫn đầu vòng hỗn chiến đã chọn đối thủ là Evil Geniuses.

Kết quả MSI 2022: Thắng nhàn RNG, T1 kết thúc vòng hỗn chiến ở Top 2

Kiểm soát tốt trụ và lính, T1 luôn dẫn trước RNG trong xuyên suốt trận đấu. Bứt tốc từ giữa trận, T1 đánh bại RNG trong giao tranh Baron để rồi kết thúc trận đấu một cách chóng vánh ở phút 32.

Kết quả MSI 2022: Hạ EG, G2 kết thúc vòng hỗn chiến ở Top 3

Tuy gặp đôi chút khó khăn ở đầu trận, song G2 Esports vẫn là đội giao tranh tốt hơn về cuối trận. Nhờ đó, đánh bại đối thủ cạnh tranh trực tiếp Evil Geniuses để có được vị trí Top 3 sau vòng hỗn chiến MSI 2022.

MSI 2022: Xác định 4 đội lọt vào bán kết

Các trận đấu vòng loại trực tiếp MSI 2022 diễn ra từ ngày 27 - 29/5 với sự tham gia của 4 đội tuyển gồm Royal Never Give Up, T1, Evil Geniuses và G2 Esports.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Thái Lan
17:30
Turkmenistan
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Paranaense
05:00
Caracas FC
Libertad
05:00
The Strongest
Boca Juniors
07:00
Deportivo Cali
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Always Ready
Hạng nhì Quốc gia Việt Nam
Vòng 21
Quang Nam Reserves
15:30
Kon Tum
Lâm Đồng
15:30
Hai Nam Vinh Phuc
Hoa Binh
15:30
PVF Việt Nam
FC TP.HCM 2
15:30
Bình Thuận
Đồng Nai 2
15:30
Gia Định
Tiền Giang
18:00
Dong Thap
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Pachuca
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Khimik Dzerzhinsk
17:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
CD Hermanos Colmenares
04:15
Zulia FC
Deportivo Lara
06:30
Carabobo FC
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Mitchelton (nữ)
16:15
Virginia United SC (nữ)
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Campbelltown City SC
17:00
Adelaide City FC
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Boyaca Chico
06:00
Real Cartagena
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
NSW Premier League
Vòng 13
Ted Reiter Mountain City Rovers
16:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:30
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
14:30
Northbridge FC Bulls U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Pascoe Vale SC
17:15
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Copa Sudamericana
Vòng bảng
Racing Club
05:15
CA River Plate
FBC Melgar
05:15
Cuiaba
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Union Santa Fe
Oriente Petrolero
07:30
Fluminense RJ
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Chicago Dutch Lions
06:00
Chicago Fire Premier
West Chester United
06:30
FC Lehigh Valley United
Louisiana Parish AC
07:00
Little Rock Street
New Mexico U23
07:00
Colorado ISA
Kaw Valley
07:00
Wichita
Barrasso valley
07:30
AC Houston Sur
Park City Red Wolves
08:30
Ogden City SC
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Australian cloth
Vòng 10
Western Spirit
17:30
Acacia Ridge
The Gap BPL
17:30
University of Queensland
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:30
Balcatta (nữ)
Tajikistan
Vòng 9
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 11
Albirex Niigata FC
18:45
Geylang United FC
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
QLD Division 1
Vòng 12
Caboolture FC
17:30
Sunshine Coast FC
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Danish U17
Vòng 10
Randers FC U17
18:00
FC Kobenhavn U17
VejleU17
19:15
Nordsjaelland U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Vasco da Gama
05:00
Brusque FC
Ituano SP
07:30
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Pocheon FC
12:00
Siheung City
Daejeon Korail
17:00
Paju Citizen FC
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Preston Lions
17:30
Box Hill United SC
Australia Victoria State League 1
Vòng
Richmond
17:30
Mazenod Victory
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Modbury Vista (nữ)
15:45
Adelaide University (nữ)
West Torrens Birkalla (nữ)
17:45
Metropolis United (nữ)
Salisbury Inter (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
QLD Premier League
Vòng 12
Gold Coast Knights
16:30
Logan Lightning
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Brisbane Olympic FC U23
Panama First Division Women
Vòng
Alianza FC Panama (nữ)
04:00
SD Atletico Nacional (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Czech Republic U19 League
Vòng 27
MFK Karvina U19
17:00
Hradec Kralove U19
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Peninsula Power
16:30
Gold Coast United
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Vaidepenas Futsal
Cordoba Futsal
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal
00:00
Palma Futsal
Levante Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Manzanares FS Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
00:00
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
VIC Premier League
Vòng 15
Oakleigh Cannons
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Surfers Paradise
17:15
Magic United TFA
Souths United
17:45
Virginia United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Oakleigh Cannons U20
15:15
Eastern Lions U20
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Chittagong Abahani
16:00
Sheikh Jamal
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Southport Warriors
17:05
Kingscliff FC
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Box Hill (nữ)
16:30
FC Bulleen Lions (nữ)
Heidelberg United (nữ)