Lịch thi đấu LPL mùa Xuân 2022 tuần 2

Thành Đạt

Thứ hai, 17/01/2022 14:58 (GMT+7)

Lịch thi đấu LPL mùa Xuân 2022 tuần 2 diễn ra từ ngày 17/1 - 23/1, với sự góp mặt của 17 đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại hàng đầu Trung Quốc.

Khác với những năm trước, các trận đấu của LPL mùa Xuân 2022 diễn ra từ thứ Hai đến Chủ nhật. Đội vô địch LPL mùa Xuân 2022 sẽ đại diện cho Trung Quốc tham dự MSI 2022. Bên cạnh đó, đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại của Trung Quốc sẽ có thêm thời gian để chuẩn bị cho vòng loại Asian Games 2022.

Lịch thi đấu LPL mùa Xuân 2022 tuần 2 - Ảnh 2

17 đội tuyển tham dự LPL mùa Xuân 2022 gồm Bilibili Gaming, EDward Gaming, FunPlus Phoenix, Invictus Gaming, JD Gaming, LGD Gaming, LNG Esports, Oh My God, Rare Atom, Anyone's Legend (Rogue Warriors đổi tên), RNG, Weibo Gaming, Team WE, Top Esports, TT Gaming, Ultra Prime và Victory Five.

Giai đoạn vòng bảng LPL mùa Xuân 2022 sẽ diễn ra trong vòng 9 tuần, từ 10/1 - 30/3. Tại đây các đội sẽ thi đấu vòng tròn 1 lượt theo thể thức Bo3. Theo đó, 10 đội có thành tích tốt nhất vòng bảng sẽ giành quyền vào vòng play-off tranh chức vô địch.

Vòng play-off LPL mùa Xuân 2022 sẽ được chia thành 2 giai đoạn giống như các năm trước. Giai đoạn 1 sẽ thi đấu với thể thức King of The Hill (Vòng 1 -> Vòng 3). Nhánh trên gồm các đội hạng 4-5-8-9. Nhánh dưới gồm các đội hạng 3-6-7-10.

Tại vòng 1, đội hạng 8 gặp đội hạng 9, đội hạng 7 gặp đội hạng 10. Đội hạng 3 và đội hạng 4 được vào thẳng vòng play-off thứ 3, đội hạng 5 và đội hạng 6 sẽ thi đấu từ vòng 2. Đội hạng 1 sẽ đối đầu với một trong các đội hạng 4-5-8-9 (nhánh trên). Hạng 2 sẽ gặp một trong các đội hạng 3-6-7-10 (nhánh dưới). Ở vòng tứ kết, 2 đội thua sẽ đánh tứ kết nhánh thua. Đội thắng đánh bán kết nhánh thua.

Ở vòng bán kết, đội thua ở bán kết nhánh thắng sẽ đấu trận bán kết nhánh thua với đội thắng ở tứ kết nhánh thua. Tất cả các trận đấu ở vòng play-off LPL mùa Xuân 2022 được phân định kết quả bằng Bo5. Các đội từ hạng 1 đến hạng 8 sẽ nhận được điểm tích luỹ.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả LPL mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả LPL mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhật kết quả LMHT - giải đấu LPL mùa Xuân 2022 nhanh và chính xác nhất trên Thethao.vn.

BXH LPL 2022 - Bảng xếp hạng LPL mùa Xuân mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng LPL mùa Xuân 2022 hôm nay. Cập nhật BXH LMHT - giải đấu LPL mùa Xuân 2022 nhanh chóng và chính xác nhất trên Thethao.vn .

Danh sách đội hình các đội tuyển tham dự LPL mùa Xuân 2022

Vòng bảng LPL mùa Xuân 2022 sẽ diễn ra từ ngày 10/01 - 20/3, với sự góp mặt của 17 đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại hàng đầu Trung Quốc.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả MSI 2022: T1 nhấn chìm G2, vào chung kết gặp RNG

Tỏ ra trên cơ hoàn toàn về khả năng cấm chọn lẫn vận hành đội hình, T1 đã giành chiến thắng áp đảo 3-0 trước G2 Esports để tiến vào chung kết MSI 2022 gặp Royal Never Give Up.

Gumayusi: 'G2 nên tự chặt đứt ảo tưởng về chiến thắng trong trận bán kết'

Buổi họp báo trước thềm bán kết MSI 2022 đã diễn ra vào hôm 26/5 vừa qua. Tại đây, xạ thủ Lee "Gumayusi" Min-hyeong tin rằng đội hình hiện tại của T1 thi đấu đúng phong độ thì chắc chắn giành được chiến thắng trước G2 Esports để trả lại món nợ năm 2019.

Nữ giám đốc nội dung người Việt Nam của G2 Esports: 'Mục tiêu cuối cùng của tôi là phải đảm bảo Ocelote cảm thấy vui'

Đầu tháng 2/2022, tổ chức thể thao điện tử hàng đầu thế giới G2 Esports đã bổ nhiệm Giám đốc nội dung mới - Thúy Hà, cô gái mang trong mình dòng máu Việt Nam. Tại đây, Thúy Hà đã có cuộc phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn để chia sẻ về sự nghiệp Esports của mình, cũng như những điều thú vị ở G2.

TRỰC TIẾP bán kết MSI 2022 ngày 28/5: T1 vs G2

Trực tiếp vòng bán kết MSI 2022 hôm nay ngày 28/5, với trận đấu bán kết 2 diễn ra vào lúc 15h giữa T1 và G2. Các trận đấu bán kết MSI 2022 sẽ diễn ra theo thể thức BO5.

T1: 2 bước chân cuối cùng tới chức vô địch MSI 2022

MSI 2022 đang đi đến giai đoạn cuối cùng khi T1 sẽ đối đầu G2 Esports để cạnh tranh tấm vé còn lại vào chung kết gặp Royal Never Give Up. Cửa vô địch của T1 đang rất khó đoán, ngay cả khi được thi đấu trên sân nhà Busan, Hàn Quốc.

Lịch thi đấu bán kết MSI 2022 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu vòng bán kết MSI 2022 sẽ diễn ra từ 27/5 - 28/5, với sự góp mặt của 4 đội tuyển có thành tích tốt nhất giai đoạn vòng hỗn chiến.

Kết quả MSI 2022: Thắng gọn EG, RNG tiến vào chung kết

Thể hiện phong độ huỷ diệt, RNG dứt điểm Evil Geniuses chỉ sau 3 ván đấu, qua đó là cái tên đầu tiên bước vào trận chung kết MSI 2022.

SBTC Esports chia tay tuyển thủ thứ 3 liên tiếp

SBTC Esports đang bắt đầu thanh lọc đội hình trước thềm VCS mùa Hè 2022, khi lần lượt kết thúc hợp đồng với 3 tuyển thủ Nguyễn Phước "Celebrity" Long Hiệp, Nguyễn "2T" Trọng Trí và Dương "Simon" Thanh Hoà.

SBTC Esports chia tay 2T, dọn đường đón Dia1 trở lại?

Sau Nguyễn Phước "Celebrity" Long Hiệp, Nguyễn "2T" Trọng Trí là tuyển thủ tiếp theo phải rời SBTC Esports trước thềm VCS mùa Hè 2022.

Xiaohu: Đối đầu với EG vui hơn G2

Ngày 26/5, Riot Games đã tổ chức buổi họp báo cho vòng play-off MSI 2022. Tại đây, Royal Never GiveUp và Evil Geniuses đều cho thấy sự tự tin với việc giành chiến thắng trong trận bán kết 1 MSI 2022.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
Portugal women's Championship
Vòng
Rio Ave (nữ)
22:00
CA Ouriense (nữ)
Racing Power (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
U23 UAE
22:00
Vietnam U23
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Stromsgodset
22:59
Viking
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Botola 2
Vòng 30
Chabab Atlas Khenifra
22:59
Kawkab de Marrakech
Olympique Dcheira
22:59
TAS de Casablanca
Renaissance Zmamra
22:59
USM Oujda
Chabab Ben Guerir
22:59
Wydad Fes
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Croatia 3.Division
Vòng
Trnje
22:30
NK Lucko
Chile Primera Division Women
Vòng
Palestino (nữ)
22:59
Santiago Morning (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Quillon
22:59
Osorno
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Kwara United
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Heartland FC
22:05
Shooting Stars SC
Niger Tornadoes FC
22:05
Lobi Stars
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
ICE WC
Vòng 3
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30
Celta vigo b
Zamora CF
23:30
Real Valladol B
Calahorra
23:30
CF Talavera de la Reina
Badajoz
23:30
CF Rayo Majadahonda
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Santacruzense U20
01:00
Assisense SP U20
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Sestao
22:59
Eldense
CF La Nucia
22:59
Arenas Club de Getxo
Germany Verbandsliga
Vòng
SG Kinzenbach
22:30
SV Bauerbach
South Africa League Cup
Chung kết
Mamelodi Sundowns
22:59
Tshakhuma TM
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
Banga Gargzdai B
22:59
Nevezis Kedainiai
Slovakia 3.Liga
TJ Spartak Myjava
22:00
TJ Druzstevnik Vrakun
FK Povazska Bystrica
22:00
FK Marcelova
OK castkovce
22:00
OFK Malzenice
Tomasov
22:00
TJ Rovinka
Spisska Nova Ves
22:00
MFK Vranov nad Topou
Slovan Giraltovce
22:00
OFK-SIM Raslavice
Slovan Duslo Sala
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 10
Shakhter Soligorsk
22:59
FK Vitebsk
Switzerland Division 1 Women
Vòng
St Gallen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Servette (nữ)
01:00
Basel (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
01:15
Grasshopper (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
MC Alger
22:45
JS kabylie
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vidir Gardur
22:00
KFS Vestmannaeyjar
Kari Akranes
22:30
Dalvik Reynir
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Cúp Quốc Gia Đức nữ
Chung kết
VfL Wolfsburg (nữ)
21:45
Turbine Potsdam (nữ)
Republic of Ireland National League Women
Vòng
DLR Waves (nữ)
22:00
Galway LFC (nữ)
FC Treaty United (nữ)
22:59
Sligo Rovers (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 9
Centro Sportivo Alagoano
02:30
Gremio Novorizontin
Sampaio Correa
05:00
Guarani SP
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Setif U21
22:45
JS Saoura U21
WA Tlemcen U21
23:05
ASO Chlef U21
Hạng 3 Áo
Vòng 32
SV Ried B
22:00
Allerheiligen
ATSV Stadl Paura
22:00
FC Wels
Kufstein
22:00
SC Imst
Sc Rothis
22:10
Rotenberg
WSG Swarovski Tirol B
22:59
SV Fugen
FC Lauterach
22:59
FC Brauerei Egg
VfB Hohenems
22:59
SV Austria Salzburg
Vocklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC
Italia Primavera
Vòng
Inter Milan U20
22:00
Cagliari U19
Iraqi Premier League
Vòng 33
Arbil
22:30
Al Sinaah
Naft Misan
22:30
Al Diwaniya
Al Talaba
01:00
Samarra
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPK
22:00
PIF Parainen II
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 38
Al-Ameade
01:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
01:00
Al Wehda Mecca
AL-jeel
01:00
Al-Nahdha
Al Kholood
01:00
Al-Kawkab
Al-Orubah
01:00
Bisha FC
Al Sahel
01:00
Al-Jabalain
Al-Shoalah
01:00
Hajer
AL-Rbeea Jeddah
01:00
Al-adalh
Najran SC
01:00
Al Khaleej Club
Uhud
01:00
Al-Akhdoud
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino
Maruyasu Industries
11:00
Sony Sendai
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Faisaly Harmah
23:20
Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
23:20
Al Ahli Jeddah
Bolivia Primera Division
Vòng
Nacional Potosi
02:00
Blooming
VĐQG Peru
Vòng 16
Dep.San Martin
22:59
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Dep.San Martin
Cienciano
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal
03:00
FC Carlos Stein
Atletico Grau
03:00
Sporting Cristal
Sport Boys
03:00
FBC Melgar
AD Tarma
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Atletico Sullana
03:00
Carlos Manucci
Alianza Lima
03:00
EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci
06:00
Atletico Grau
Italy Serie D
Vòng
Poggibonsi
22:30
Gavorrano
Australia Victoria State League 1
Vòng
Whittlesea United
12:00
Essendon Royals
BRA D4
Tuna Luso
01:00
Moto Club Sao Luis MA
Sao Paulo Crystal FC
01:00
Reet
Aimore RS
01:00
Juventus SC
Brasiliense
01:30
Costa Rica MS
Juventude MA
01:30
4 de Julho
Fluminense PI
02:00
Pacajus
Tocantinopolis
02:00
Castanhal PA
Juazeirense
02:00
ASA AL
CEO Varzeagrandense
02:00
Gremio Anapolis
Inter de Limeira
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Real Noroeste
02:00
Bahia de Feira BA
Sao Bernardo
02:00
Nova Iguacu
Oeste
02:00
Perolas Negras
Marcilio Dias SC
02:00
Sao Luiz(RS)
Pouso Alegre
02:30
Nova Venecia FC
Icasa CE
03:00
America FC Natal RN
Portuguesa RJ
04:00
Cianorte PR
Nautico (RR)
04:00
Trem-AP
CS Esportivo AL
05:00
Alagoinhas Atletico BA
Caldense MG
06:00
Ferroviaria SP
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
MTK Hungaria FC (nữ)
22:00
Viktoria FC Szombathely (nữ)
Soroksar (nữ)
22:00
Kelen SC (nữ)
Taksony (nữ)
22:30
DVSC-DEAC (nữ)
Ngoại hạng Senegal
Vòng
AS Douanes Dakar
00:00
Diambars
Central Premier League
Vòng
Napier City Rovers
09:00
Miramar Rangers
Poland Division 4
Vòng
Stal Stalowa Wola
22:00
KSZO Ostrowiec
Kotwica Kolobrzeg
22:00
Baltyk Koszalin
Avia Swidnik
22:00
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
Jarota Jarocin
22:00
Stolem Gniewino
Stal Brzeg
22:00
Karkonosze Jelenia Gora
MKS Kluczbork
22:00
Odra Wodzislaw
LKS Wislanka Grabie
22:00
Dalin Myslenice
Gwarek Tarnowskie Gory
22:00
Warta Gorzów Wielkopolski
Chelmianka Chelm
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Korona Rzeszow
22:00
Unia Tarnow
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
22:00
Miedz Legnica II
Sokol Kleczew
22:00
KP Starogard Gdanski
Pelikan Lowicz
22:59
Polonia Warszawa
Bytovia Bytow
22:59
Jaguar Gdansk
Czech Group D League
SFK Holesov
22:00
FC Vsetin
Peru B League
Vòng
Cusco FC
03:00
CD Coopsol
Comerciantes Unidos
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Deportivo Llacuabamba
Chile Primera B
Vòng 2
Puerto Montt
23:30
Barnechea
Santiago Morning
23:30
Cobreloa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Alianza FC (PAN)
El Salvador Reserves League
Alianza FC San Salvador U20
05:15
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Hạng 4 Nauy
Vòng 29
Grei
22:00
Nordstrand
Burkina Faso Cup
Rahimo FC
22:59
US Forces Armees
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Schwarz-Weiss Essen
22:59
SSVg Velbert
Ecuador Primera Women
Vòng
Guayaquil City (nữ)
21:30
Universidad Catolica del Ecuador (nữ)
EL Nacional (nữ)
22:00
LDU Quito (nữ)
Hạng 3 Romania
Vòng
CSM Slatina
21:30
FC Pucioasa
AFC Progresul Spartac Bucuresti
21:30
Gloria Popesti-Leordeni
Afumati
21:30
Tunari
Odorheiu Secuiesc
21:30
CS Viitorul Daesti
ACS Dumbravita
21:30
CNS Cetate Deva
Gloria Lunca Teuz Cermei
22:00
Frontiera Curtici
CS Blejoi
22:00
ACS Kids Tampa Brasov
SR Brasov
22:00
AFC Hermannstadt 2