Lịch thi đấu LEC mùa Xuân 2022 mới nhất hôm nay

Kiều Trang

Thứ hai, 17/01/2022 07:45 (GMT+7)

Lịch thi đấu LEC mùa Xuân 2022 chính thức khởi tranh từ ngày 14/1, với sự góp mặt của 10 đội tuyển mạnh nhất châu Âu cùng tổng giá trị giải thưởng lên tới 200.000 euro.

10 đội tuyển tham dự LEC mùa Xuân 2022 gồm Astralis, Excel, Fnatic, G2 Esports, MAD Lions, Misfits Gaming, Rogue, SK Gaming, Team BDS và Team Vitality. Theo lịch chính thức năm 2022, LEC mùa Xuân sẽ có 2 tuần thi đấu tiêu điểm (tuần đầu tiên và tuần cuối cùng). Khác với tuần thi đấu thông thường (chỉ thi đấu vào thứ Sáu và thứ Bảy), tuần thi đấu tiêu điểm sẽ diễn ra trong 3 ngày với 5 trận mỗi ngày.

Vòng loại trực tiếp sẽ bắt đầu sau 2 tháng, từ ngày 25/3 với trận chung kết được tổ chức vào ngày 9/4 hoặc 10/4. Theo Riot, vòng loại trực tiếp sẽ tổ chức tại trường quay Berlin, nhưng không có khán giả, bởi những diễn biến phức tạp của dịch Covid-19.

Lịch thi đấu LEC mùa Xuân 2022 mới nhất - Ảnh 2
LEC mùa Xuân năm 2022 chính thức khởi tranh từ ngày 15/1

Lịch thi đấu LEC mùa Xuân 2022

Lịch trực tiếp LEC mùa Xuân - Tuần 1

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
15/01
00:00 VIT 0-1 MAD
01:00 SK 0-1 RGE
02:00 G2 1-0 XL
03:00 MSF 1-0 AST
04:00 BDS 0-1 FNC
23:00 BDS 1-0 XL
16/01
00:00 RGE 1-0 MSF
01:00 SK 1-0 MAD
02:00 G2 1-0 AST
03:00 VIT 0-1 FNC
23:00 VIT 0-1 XL
17/01
00:00 BDS 0-1 MSF
01:00 RGE 1-0 AST
02:00 SK 0-1 FNC
03:00 MAD 1-0 G2

Tuần 2

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
22/01
00:00 MSF - XL
01:00 FNC - AST
02:00 SK - G2
03:00 VIT - BDS
04:00 RGE - MAD
23:00 SK - XL
23/01
00:00 MAD - AST
01:00 BDS - RGE
02:00 MSF - FNC
03:00 VIT - G2

 

Tuần 3

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
29/01
00:00 BDS - AST
01:00 MAD - XL
02:00 VIT - SK
03:00 RGE - FNC
04:00 MSF - G2
23:00 BDS - SK
30/01
00:00 XL - AST
01:00 MSF - MAD
02:00 VIT - RGE
03:00 G2 - FNC

 

Tuần 4

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
05/02
00:00 VIT - MSF
01:00 SK - AST
02:00 RGE - XL
03:00 BDS - G2
04:00 MAD - FNC
23:00 VIT - AST
06/02
00:00 SK - MSF
01:00 FNC - XL
02:00 BDS - MAD
03:00 RGE - G2

 

Tuần 5

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
12/02
00:00 RGE - AST
01:00 VIT - XL
02:00 BDS - MSF
03:00 SK - FNC
04:00 MAD - G2
23:00 BDS - XL
13/02
00:00 RGE - MSF
01:00 SK - MAD
02:00 G2 - AST
03:00 VIT - FNC

 

Tuần 6

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
19/02
00:00 MSF - XL
01:00 SK - G2
02:00 FNC - AST
03:00 VIT - BDS
04:00 RGE - MAD
23:00 BDS - SK
20/02
00:00 XL - AST
01:00 MSF - MAD
02:00 VIT - RGE
03:00 G2 - FNC

 

Tuần 7

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
26/01
00:00 MAD - AST
01:00 SK - XL
02:00 MSF - FNC
03:00 BDS - RGE
04:00 VIT - G2
23:00 BDS - AST
27/01
00:00 MAD - XL
01:00 VIT - SK
02:00 MSF - G2
03:00 RGE - FNC

 

Tuần 8

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
05/03
00:00 VIT - MSF
01:00 SK - AST
02:00 RGE - XL
03:00 BDS - G2
04:00 MAD - FNC
23:00 MSF - AST
06/03
00:00 SK - RGE
01:00 G2 - XL
02:00 VIT - MAD
03:00 BDS - FNC
23:00 SK - MSF
07/03
00:00 VIT - AST
01:00 FNC - XL
02:00 BDS - MAD
03:00 RGE - G2

 

Danh sách các đội tham dự LEC mùa Xuân

Astralis ⁠

Excel Esports ⁠

Fnatic⁠

G2 Esports⁠

MAD Lions⁠

Misfits Gaming⁠

Rogue⁠

SK Gaming⁠

Team BDS⁠

Team Vitality

Thể thức thi đấu: 

Vòng bảng:

Thi đấu vòng tròn 2 lượt lượt đi. Mỗi đội thi đấu tổng cộng 18 trận với hình thức BO1. 6 đội có số điểm cao nhất sẽ lọt vào vòng play-off. Trong đó, 2 đội đứng đầu sẽ vào thẳng vòng bán kết. 

Vòng loại trực tiếp :

Vòng 1: Đội xếp hạng 3 sẽ chọn đội  xếp hạng 5 hoặc 6 ở để làm đối thủ, đội hạng 4 sẽ đấu với đội còn lại.

Vòng 2: Đội xếp hạng 1 và 2 sau vòng bảng sẽ thi đấu với nhau (Juggernaut match). Đội chiến thắng vào thẳng chung kết tổng. Đội thất bại sẽ thi đấu ở chung kết nhánh thua. 2 đội thắng ở vòng 1 sẽ đấu với nhau để tìm ra đội vào chung kết nhánh thua.

Vòng 3: Đội thua ở Juggernaut match và đội chiến thắng ở vòng 2 play-off sẽ thi đấu với nhau để tìm ra đội cuối cùng lọt vào trận chung kết.

Chung kết: Đội chiến thắng sẽ giành chức vô địch LEC mùa Xuân 2022, đồng thời đại diện châu Âu tham dự MSI 2021.

TIN LIÊN QUAN

Team BSD chốt đội hình dự LEC mùa Xuân 2022

Sau khi mua lại FC Schalke 04 và tiến hành đổi tên, Team BSD đã hoàn thiện đội hình để tham dự giải đấu cấp cao nhất Liên Minh Huyền Thoại khu vực châu Âu - LEC mùa Xuân 2022.

Giải mã MAD Lions trước thềm LEC mùa Xuân 2022

MAD Lions đã và đang trở thành thế lực mới của nền Liên Minh Huyền Thoại châu Âu. Sau thất bại tại Chung Kết Thế Giới 2021, MAD Lions vẫn sẽ hướng tới chức vô địch LEC mùa Xuân 2022 dù không còn 2 nhân tố gánh đội Humanoid - Carzzy.

Impact: 'Ở Chung Kết Thế Giới, không ai mong đợi điều gì từ các nhà vô địch LCS hoặc LEC'

Trả lời phỏng vấn với Inven Global, đường trên của Evil Geniuses - Jeong “Impact” Eon-young đã chia sẻ suy nghĩ về các đội Bắc Mỹ cũng như cách để anh và cả khu vực cải thiện thành tích trong mùa giải mới.

C9 Malice: 'Ngoại trừ Inspired, các tuyển thủ đi rừng còn lại của LCS và LEC đều không tốt lắm'

Trả lời phỏng vấn của Inven Global, tuyển thủ đi rừng của C9 Academy - Sebastian “Malice” Edholm đã chia sẻ suy nghĩ về đội hình mới cũng như những kỳ vọng trong tương lai.

LEC mùa Xuân 2022 thi đấu online

LEC mùa Xuân 2022 chính thức khởi tranh từ ngày 14/1, với sự góp mặt của 10 đội tuyển mạnh nhất châu Âu cùng tổng giá trị giải thưởng lên tới 200.000 euro.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

LPL mùa Xuân 2022: Ra mắt tân binh Xiaoxang, EDG thắng trận thứ 4 liên tiếp

Trong ngày ra mắt tân binh Huang "Xiaoxiang" Xiang, EDward Gaming tiếp tục thể hiện phong độ huỷ diệt khi đánh bại OMG với tỉ số 2-0, qua đó kéo dài chuỗi thắng lên con số 4.

Levi gia hạn hợp đồng với GAM Esports

Tối 22/1, trong thông báo mới nhất trên trang chủ, GAM Esports xác nhận đội trưởng Đỗ “Levi” Duy Khánh đã tái ký hợp đồng và sẽ tiếp tục thi đấu tại VCS ở mùa giải 2022.

LPL mùa Xuân 2022: FPX nhận thất bại đầu tiên

Nhờ màn trình diễn thăng hoa của đường giữa Zeng "Yagao" Qi, JD Gaming đã chấm dứt chuỗi 3 trận thắng của FunPlus Phoenix sau 3 ván đấu.

LPL mùa Xuân 2022: Light bùng nổ, LNG thắng trận thứ 4 liên tiếp

Trong ngày xạ thủ Wang "Light" Guang-Yu tiếp tục thể hiện phong độ xuất sắc, LNG Esports đã dễ dàng đánh bại Team WE với tỉ số 2-0 để có chiến thắng thứ 4 liên tiếp ở mùa giải năm nay.

LCK mùa Xuân 2022: Deokdam thăng hoa, DK nhẹ nhàng hạ BRO

Fredit BRION dù thi đấu nỗ lực nhưng không thể làm nên bất ngờ trước Damwon KIA trong ngày deokdam lẫn Canyon có phong độ ổn định.

Dự đoán, soi kèo LPL mùa Xuân 2022: EDG vs OMG

Đang có phong độ thăng hoa, Edward Gaming hừa hẹn sẽ cống hiến màn trình diễn mãn nhãn để đánh bại Oh My God và duy trì mạch bất bại tại LPL mùa Xuân 2022.

Dự đoán, soi kèo LPL mùa Xuân 2022: JDG vs FPX

Trận thắng trước LGD Gaming là tiền đề quan trọng để JD Gaming hướng tới màn đọ sức khó nhằn với FunPlus Phoenix.

Dự đoán, soi kèo LPL mùa Xuân 2022: LNG vs WE

Đang có phong độ ấn tượng, LNG Esports nhiều khả năng sẽ giành chiến thắng nhẹ nhàng trước Team WE để cạnh tranh cho những vị trí cao trên bảng xếp hạng LPL mùa Xuân 2022.

Dự đoán, soi kèo LCK mùa Xuân 2022: GEN vs HLE

Gen.G Esports hứa hẹn sẽ duy trì mạch bất bại tại LCK mùa Xuân 2022 khi đối thủ tiếp theo chỉ là một Hanwha Life Esports không có phong độ quá cao.

TRỰC TIẾP LPL mùa Xuân 2022 ngày 22/1: LNG vs WE, JDG vs FPX, EDG vs OMG

TRỰC TIẾP LPL mùa Xuân 2022 vòng bảng tuần 2 ngày 6 hôm nay 22/1, với 3 trận đấu giữa LNG vs WE (14h), JDG vs FPX (16h) và EDG vs OMG (18h).

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Crystal Palace
21:00
Liverpool
Leicester City
21:00
Brighton Hove Albion
Arsenal
21:00
Burnley
Chelsea
23:30
Tottenham Hotspur
Vòng 22
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Granada CF
20:00
Osasuna
Real Madrid
22:15
Elche
Rayo Vallecano
00:30
Athletic Bilbao
Sociedad
00:30
Getafe
Alaves
03:00
Barca
Vòng 20
RB Leipzig
21:30
VfL Wolfsburg
Hertha Berlin
23:30
Bayern Munchen
Vòng 23
Lazio
02:45
Atalanta
Cagliari
18:30
Fiorentina
Napoli
21:00
Salernitana
Spezia
21:00
Sampdoria
Torino
21:00
Sassuolo
Empoli
00:00
AS Roma
AC Milan
02:45
Juventus
Vòng 22
Lens
03:00
Marseille
Metz
19:00
Nice
Clermont
21:00
Rennes
Bordeaux
21:00
Strasbourg
Angers
21:00
Troyes
Nantes
21:00
Lorient
Montpellier
23:05
Monaco
PSG
02:45
Reims
1/8 Final
Burkina Faso
22:59
Gabon
Nigeria
02:00
Tunisia
Vòng 22
Central Coast Mariners
12:05
Melbourne City
Brisbane Roar
14:45
Adelaide United
Giao hữu quốc tế
JK Nomme Kalju
21:30
Trans Narva
Vòng 19
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Maritimo
22:30
Belenenses
Vitoria Guimaraes
22:30
Estoril
Gil Vicente
01:00
Portimonense
FC Porto
03:30
FC Famalicao
Vòng 20
SC Heerenveen
02:00
PEC Zwolle
AZ Alkmaar
02:00
SC Cambuur
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
NEC Nijmegen
18:15
Feyenoord
Heracles Almelo
20:30
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
20:30
AFC Ajax
Sparta Rotterdam
22:45
FC Utrecht
RKC Waalwijk
02:00
Fortuna Sittard
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Hatayspor
17:30
Caykur Rizespor
Kasimpasa
17:30
Kayserispor
Altay Spor Kulubu
20:00
Konyaspor
Giresunspor
20:00
Alanyaspor
Antalyaspor
20:00
Gazisehir Gaziantep
Galatasaray
23:00
Trabzonspor
Vòng 3
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Pumas U.N.A.M.
01:00
Tigres UANL
Santos Laguna
08:00
Necaxa
Vòng 23
Charleroi
02:45
KAA Gent
Standard Liege
19:30
Club Brugge
Saint Gilloise
22:00
Racing Genk
Mechelen
00:30
Anderlecht
Cercle Brugge
03:00
Zulte-Waregem
Serie B Italia
Vòng 20
Vicenza
22:15
Cittadella
Lecce
00:30
Cremonese
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Burgos CF
20:00
Leganes
Sporting Gijon
22:00
SD Amorebieta
Girona
00:15
CD Lugo
SD Huesca
00:15
Ponferradina
AD Alcorcon
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Feirense
18:00
CD Mafra
Porto B
21:00
Casa Pia AC
Rio Ave
22:30
SC Farense
SL Benfica B
01:00
Penafiel
Estrela da Amadora
02:30
Clube Desportivo Trofense
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Jahn Regensburg
19:30
Holstein Kiel
Karlsruher SC
19:30
SV Sandhausen
Hannover 96
19:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
SC Telstar
20:30
Jong Ajax (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 22
CS Mioveni
19:30
Academica Clinceni
UTA Arad
22:00
Gaz Metan Medias
FC Steaua Bucuresti
01:00
CFR Cluj
Siêu Cúp Chile
match
Univ Catolica
05:00
Colo Colo
Hạng 3 Đức
Vòng 22
SV Meppen
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
20:00
Saarbrucken
Magdeburg
21:00
Havelse
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Adanaspor
17:30
Keciorengucu
Bandirmaspor
17:30
Erzurum BB
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Eyupspor
22:59
Bursaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Monarcas Morelia
06:00
Monterrey B
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Diagoras
19:00
Ierapetra
AEK Athens B
19:00
AO Episkopis Rethymno
AO Kavala
19:45
Panserraikos
Giorgos Karaiskakis
19:45
Irodotos
Kalamata AO
19:45
Rhodos FC
Olympiakos Volou
19:45
AEL Larisa
Asteras Vlachioti
19:45
Kallithea
Panathinaikos B
19:45
Levadiakos
Thesprotos
19:45
Iraklis
Kissamikos
19:45
Zakynthos
Pierikos
19:45
Apollon Kalamarias
Ergotelis
19:45
Egaleo Athens
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Coastal Union
22:59
Namungo FC
Argentina Torneo B
Bella Vista BB
03:00
Juventud Antoniana
Talleres de Perico
03:00
Sportivo Alberdi
General Paz Junlors
04:00
CA Sarmiento de Humboldt
Independiente San Cayetano
04:00
Liniers Bahia Blanca
Gutierrez
04:00
Fundacion Amigos
CA Juventud Alianza
04:15
EFI Juniors
Libertad Sunchales
06:00
Atletico San Jorge
Rivadavia Lincoln
06:00
Mariano Moreno Junin
Libertad Concordia
06:00
Atletico Parana
Club Sportivo 9 de Julio
06:45
CDA Monte Miaz
VĐQG Iran
Vòng 16
Shahrdary Arak
18:30
Shahr Khodrou
Naft Masjed Soleyman FC
18:30
Peykan
Zob Ahan
18:30
Sanat-Naft
Tractor S.C.
18:30
Gol Gohar FC
Rwanda
Vòng
Rayon Sports FC
17:30
Marines FC
Rwamagana City
19:00
Nyagatare FC
Vision FC
19:00
Alpha FC
Rugende FC
19:00
Akagera FC
Gasogi Utd
20:00
Etincelles
Mukura
20:00
Musanze FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Aksarayspor
17:00
Yeni Orduspor
Hacettepe SK
17:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adivarspor
17:00
Yomraspor
Kestel
17:00
Bayrampasa
Turk Metal Kirikkale
17:00
Dai Lin Jissbon
Mardin BB
17:00
Agri 1970 Spor
Ofspor
17:00
Modafen Spor
Orduspor
17:00
Karaman Belediyesi Spor
EdirnesporGenclik
17:00
Ceyhanspor
Kizilcabolukspor
17:00
Elazig Belediyespor
Erokspor
17:00
Fethiyespor
Kusadasispor
17:00
Yeni Altindag BS
Gumushanespor
17:00
Tepecik Bld
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00
76 Igdir Belediye spor
Celspor
17:00
Karsiyaka
Kardemir Karabukspor
17:00
Cankaya FK
Erbaaspor S
17:00
Utkoi
Hendek Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Osmaniyespor
Kutahyaspor
17:00
Yldrm Belediyesispor
Nevsehirspor Genclik
17:00
Artvin Hopaspor
Sancaktepe Belediye Spor
17:00
Karaman Belediyespor
Batman Petrolspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazigspor
17:00
Mamak FK
Darica Genclerbirligi
18:00
Carsambaspor
BRA SPB
Vòng
Oeirense
02:00
EC Flamengo PI
Parnahyba PI
03:00
4 de Julho
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveirense
18:00
Anadia
Vitoria Guimaraes B
19:00
Sanjoanense
FC Caldas
22:00
Oriental Dragon
Lusitania
22:00
S. Joao Ver
Montalegre
22:00
Sporting Braga II
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Fortaleza F.C
02:00
Atletico Huila
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Tigres Zipaquira
02:00
Real Cartagena
Valledupar FC
03:00
Real Santander
Boyaca Chico
08:00
Leones
Burundi League
Vòng 19
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Flambeau de l'Est
20:00
Bujumbura City
Top Junior
20:00
Kayanza Utd
Vitalo
20:00
Royal Muramvya FC
Portugal Campeonato Nacional
Maritimo B
18:00
Limianos
O.Elvas
18:00
Ideal
Pero pinheiro
18:00
Rabo Peixe
CD Gouveia
22:00
Valadares Gaia FC
GD Vitoria Sernache
22:00
Marinhense
Esp. Lagos
22:00
Juventude de Evora
Aidan Heinus
22:00
Sertanense FC
Berco SC
22:00
Macedo Cavaleiros
Sintrense
22:00
Coruchense
Imortal
22:00
Pinhalnovense
Loures
22:00
CF Os Belenenses
Barreirense
22:00
FC Serpa
Olhanense SC
22:00
Louletano
Vila Real
22:00
Santa Marta de Penaguiao
USC Paredes
22:00
Vila Mea
Vianense
22:00
CSD Camara Lobos
Leca
22:00
Gondomar
Praiense
22:00
GD Fontinhas
Maria da Fonte
22:00
Merelinense
GDSC Alvarenga
22:00
AD Castro Daire
Montemor
22:00
Mokala Pancheners
Uniao de Coimbra
22:00
Ferreira de Aves
Peniche
22:00
Benfica C.Branco
Amarante
22:00
Tirsense
Mirandela
22:00
Marr Tino
Camacha
22:59
Vilaverdense
Operario Desportivo Lagoa
23:00
Sacavenense
Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Gremio Novorizontin
02:00
Palmeiras
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Jeel Youths
19:20
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:35
Al-Orubah Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin
04:05
Deportes Tolima
Jaguares de Cordoba
06:10
Deportivo Cali
Alianza Petrolera
08:15
Deportivo Pereira
England FA Women Super League
Vòng 13
Manchester United (nữ)
19:00
Tottenham Hotspur (nữ)
Brighton H.A. (nữ)
19:30
Chelsea FC (nữ)
Leicester City (nữ)
21:00
Aston Villa (nữ)
Reading (nữ)
21:00
Birmingham (nữ)
West Ham United (nữ)
22:00
Everton FC (nữ)
Manchester City (nữ)
01:45
Arsenal (nữ)
Malta Premier League
Vòng 15
Gzira United
20:00
Valletta FC
Sirens
22:00
Santa Lucia
Floriana F.C.
00:00
Birkirkara FC
Kenya Super League
Vòng 16
Kenya Police FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kakamega Homeboyz
Tusker
19:00
Nzoia United
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Mazatlan FC (nữ)
08:00
Puebla (nữ)
Mexico U20
Vòng 3
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Santos Laguna U20
00:00
Necaxa U20
Brazil Mato-grossense Division 1
Vòng 1
Academia Futebol
02:30
CEO Varzeagrandense
Cuiaba
02:30
Sociedade Acao
Dom Bosco MT
03:00
Uniao Rondonopolis MT
Luverdense
03:00
Sport Sinop
Ghana Premier
Vòng 14
Elmina Sharks
22:00
Berekum Chelsea
Great Olympics
22:00
King Faisal
Asante Kotoko FC
22:00
Medeama SC
Bechem United
22:00
WAFA
Bibiani Gold Stars
22:00
Legon Cities FC
Techiman City
22:00
Real Tamale United
Nigerian Premier League
Vòng 8
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
Akwa United
22:00
Sunshine Stars FC
Enugu Rangers International
22:00
Remo Stars
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes FC
Kano Pillars
22:00
MFM FC
Lobi Stars
22:00
Enyimba
Nasarawa United
22:00
Katsina United
Rivers United
22:00
Heartland FC
Shooting Stars SC
22:00
Kwara United
Brasil Copa SP Juniores
Bán kết
Sao Paulo U20
05:00
OSTO youth team
Israel B League
Vòng 20
Hapoel Kafr Kanna
19:00
Hapoel Migdal HaEmek
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 2
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Coban Imperial
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Xelaju MC
09:00
Antigua GFC
CD Puerto de Iztapa
01:00
CSD Solola
CD Achuapa
01:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Nueva Concepcion
04:00
Malacateco
Azadegan League
Vòng 15
Arman Gohar Sirjan
17:30
Saipa
Esteghlal Khozestan
17:30
Pars Jonoubi Jam
Malavan
17:30
Mashin Sazi
Mes krman
17:30
Shahrdari Astara
Qashqai Shiraz
17:30
Kheybar Khorramabad
Khouneh Be Khouneh
17:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahin Bushehr
17:30
Esteghlal Mollasani