LEC: Upset vẫn ở lại Fnatic sau vụ bỏ Chung Kết Thế Giới 2021 để về nhà với vợ

Thành Đạt

Thứ bảy, 27/11/2021 11:45 (GMT+7)

Trên trang cá nhân, tuyển thủ Elias "Upset" Lipp cho biết sẽ tiếp tục gắn bó với Fnatic ở mùa giải 2022.

"Nhìn về phía trước, tôi vô cùng tự hào khi vẫn gắn bó cùng Fnatic và vui mừng khi thấy chúng tôi phát triển hơn nữa vào năm 2022", Upset viết. "Tôi sẽ nghỉ một khoảng thời gian ngắn và tôi mong muốn được trở lại với một đội mới với những hoài bão lớn".

LEC: Upset ở lại Fnatic - Ảnh 1
Upset từng thừa nhận lựa chọn không thi đấu cho Fnatic ở Chung Kết Thế Giới 2021 là quyết định đúng đắn vì lý do gia đình.

Trong bài đăng trên trang cá nhân, không tiết lộ thêm bất kỳ thông tin nào so với tâm thư đã viết hôm 24/11. Upset bày tỏ sự bất bình đối với cách đối xử của nhiều CĐV nhắm vào anh và cô vợ mới cưới Paulaeal. Ở chiều ngược lại, Upset cũng bày tỏ sự cảm kích với những người hâm mộ đã hiểu chuyện và đồng cảm. Bên cạnh đó, Upset cũng chia sẻ về mối quan hệ với HLV trưởng "YamatoCannon" Mebdi và Quản lý cấp cao Javier "Dardo" Zafra.

Cách đây không lâu, Quản lý cấp cao Javier "Dardo" Zafra bày tỏ sự ủng hộ đối với Upset khi nhấn mạnh rằng: "Thật buồn khi thấy mọi người suy đoán về người đã trải qua những khó khăn như vậy. Quyền riêng tư của anh ấy cần được tôn trọng và chúng tôi với tư cách là đội tuyển chủ quản sẽ tiếp tục bảo vệ anh ấy".

LEC: Upset ở lại Fnatic - Ảnh 2
Upset và cô vợ mới cưới Paulaeal.

Hôm 24/11, Upset đã viết tâm thư giải thích quyết định bỏ Chung Kết Thế Giới 2021 để về nhà với vợ, đồng thời tiết lộ về mối quan hệ với tân binh đường trên Adam "Adam" Maanane. "Có nhiều lý do mà tôi không muốn chia sẻ những thứ cá nhân (đặc biệt là những người gần gũi với tôi và tôi yêu quý họ) với công chúng", Upset mở đầu.

"Tôi chia sẻ điều này với Yamato (HLV trưởng Fnatic) và tôi định sẽ làm điều tương tự với Hylissang vì đó là những người đáng tin cậy thực sự, những người sẽ không lợi dụng những điểm yếu và sự dễ tổn thương của tôi để tạo ra những tình huống còn đau đớn hơn trong những thời điểm khó khăn như vậy".

Upset khẳng định: "Tôi tin rằng ai cũng có quyền riêng tư và tôi không thể nói với những người mà tôi không thể tin tưởng hoàn toàn tình hình hiện tại là như thế nào. Hylissang hiểu rất rõ con người tôi và tôi quan tâm tới việc thi đấu như thế nào tới mức anh ấy không muốn biết bất cứ điều gì cả. Tôi cũng biết những người như Yamato và Hylissang đã là bạn bè với nhau từ rất lâu. Một số người đang viết những thông tin nhắm vào vợ tôi là điều làm tôi và cô ấy đều rất buồn trong chuyện này. Cô ấy chưa bao giờ yêu cầu tôi rời CKTG 2021 và cô ấy không làm gì khác ngoài việc ủng hộ tôi. Những người đang tấn công cô ấy vì những giả thuyết bởi những người không có cái nhìn toàn cảnh thực sự là điều vô cùng tồi tệ".

TIN LIÊN QUAN

Weibo Gaming chia tay 3 HLV

Thực hiện kế hoạch cải tổ để chuẩn bị cho mùa giải 2022, Weibo Gaming đã nói lời tạm biệt với hầu hết thành viên trong ban huấn luyện.

Chiêu mộ Envyy và Kael, LSB chốt đội hình cho mùa giải 2022

Bổ sung xạ thủ Lee “Envyy” Myeong-joon và hỗ trợ Kim “Kael” Jin-hong, Liiv SANDBOX đã sẵn sàng cho hành trình tiến xa tại LCK mùa Xuân 2022.

Mask, yoHan chia tay Hanwha Life Esports

Cải tổ đội hình để chuẩn bị cho mùa giải 2022, Hanwha Life Esports đã nói lời chia tay với 1 tuyển thủ ở đội hình chính và 1 thành viên của đội trẻ.

LEC: HLV GrabbZ gia nhập Team BDS

Chia tay G2 Esports, HLV Fabian "GrabbZ" Lohmann đã ngay lập tức tìm được bến đỗ mới và đó vẫn là đội tuyển thi đấu tại LEC.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả MSI 2022: Thắng nhàn RNG, T1 kết thúc vòng hỗn chiến ở Top 2

Kiểm soát tốt trụ và lính, T1 luôn dẫn trước RNG trong xuyên suốt trận đấu. Bứt tốc từ giữa trận, T1 đánh bại RNG trong giao tranh Baron để rồi kết thúc trận đấu một cách chóng vánh ở phút 32.

Kết quả MSI 2022: Hạ EG, G2 kết thúc vòng hỗn chiến ở Top 3

Tuy gặp đôi chút khó khăn ở đầu trận, song G2 Esports vẫn là đội giao tranh tốt hơn về cuối trận. Nhờ đó, đánh bại đối thủ cạnh tranh trực tiếp Evil Geniuses để có được vị trí Top 3 sau vòng hỗn chiến MSI 2022.

MSI 2022: Xác định 4 đội lọt vào bán kết

Các trận đấu vòng loại trực tiếp MSI 2022 diễn ra từ ngày 27 - 29/5 với sự tham gia của 4 đội tuyển gồm Royal Never Give Up, T1, Evil Geniuses và G2 Esports.

Kết quả MSI 2022: RNG huỷ diệt PSG, G2 chính thức vào bán kết

Không có kỳ tích nào xảy ra với PSG Talons khi RNG vẫn đang đạt phong độ ổn định. Chỉ sau 27 phút thi đấu, RNG dễ dàng đánh bại PSG và chắc ngôi đầu bảng vòng hỗn chiến, qua đó giúp G2 Esports có tấm vé vào bán kết MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: SGB chia tay vòng hỗn chiến bằng trận thua T1

Đã không có bất ngờ nào xuất hiện khi T1 vẫn là đội tuyển nhỉnh hơn trong trận đấu mang tính thủ tục với Saigon Buffalo.

Kết quả MSI 2022: Đánh bại PSG, EG giành vé vào bán kết

Thi đấu thăng hoa, Evil Geniuses đã giành chiến thắng quan trọng trước PSG Talon Esports để tiến vào vòng dành cho 4 đội mạnh nhất MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: BeanJ 'cắt kéo' ấn tượng, SGB thắng áp đảo G2

Tận dụng triệt để lợi thế có được từ giai đoạn đi đường, Saigon Buffalo đã hủy diệt G2 Esports và đẩy đại diện LEC vào thế khó tại vòng hỗn chiến MSI 2022.

HLV Peter Dun: T1 buộc phải chơi mạo hiểm trước EG

Chia sẻ trên Inven Global, HLV Peter Dun đã có những nhận định thú vị về chiến thắng của Evil Geniuses trước T1, đồng thời đặt quyết tâm cao độ cho 2 trận đấu then chốt gặp PSG Talon Esports và G2 Esports.

TRỰC TIẾP vòng hỗn chiến MSI 2022 ngày 24/5: G2 vs SGB, SGB vs T1, T1 vs RNG

TRỰC TIẾP MSI 2022 vòng hỗn chiến ngày 5 hôm nay 24/5, với 6 trận đấu bắt đầu diễn ra từ 13h - 18h. Các trận đấu thuộc vòng hỗn chiến MSI 2022 sẽ diễn ra theo thể thức vòng tròn tính đến và được phân định kết quả bằng BO1.

Bay chỉ ra nguyên nhân PSG thất bại trước SGB

Trận thua trước Saigon Buffalo đẩy PSG Talon Esports vào thế khó khi phải cạnh tranh gắt gao tấm vé vào chơi ở bán kết MSI 2022 với G2 Esports và Evil Geniuses.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 15
Cerezo Osaka
17:00
Urawa Red Diamonds
Gamba Osaka
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Consadole Sapporo
17:00
Kashiwa Reysol
Kashima Antlers
17:00
Sagan Tosu
Kawasaki Frontale
17:00
Shonan Bellmare
Shimizu S-Pulse
17:00
FC Tokyo
Vissel Kobe
17:00
Jubilo Iwata
Yokohama Marinos
17:00
Kyoto Sanga
Nagoya Grampus
17:30
Avispa Fukuoka
UEFA Europa Conference
Chung kết
AS Roma
02:00
Feyenoord
AFC Cup
Vòng bảng
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
Giao Hữu ĐTQG
Iraq U23
23:30
Iran U23
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
River Plate
05:00
Alianza Lima
Colo Colo
05:00
Fortaleza
CA Penarol
07:00
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
07:00
Olimpia Asuncion
Atletico Mineiro
07:00
Deportes Tolima
Independiente Jose Teran
07:00
America MG
Na Uy
Vòng 8
Odd Grenland
22:59
Sandefjord
Bodo Glimt
22:59
Stromsgodset
Aalesund FK
22:59
Jerv
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Viking
22:59
Ham-Kam
Lillestrom
01:00
Valerenga
Nga
Vòng
SKA Khabarovsk
16:30
Khimki
Gazovik Orenburg
21:30
FC Ufa
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Grulla Morioka
16:00
Yokohama FC
Omiya Ardija
17:00
FC Ryukyu
Tochigi SC
17:00
Machida Zelvia
Vegalta Sendai
17:00
Fagiano Okayama
Tokyo Verdy
17:00
Zweigen Kanazawa FC
V-Varen Nagasaki
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Thespa Kusatsu
17:00
Roasso Kumamoto
Mito Hollyhock
17:00
Albirex Niigata
Montedio Yamagata
17:00
Renofa Yamaguchi
Oita Trinita
17:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
17:30
Tokushima Vortis
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
Hạng 2 Nga
Vòng 28
Zvezda Perm
20:00
FK Zenit Izhevsk
VĐQG UAE
Vòng 26
Al-Dhafra
21:15
Al Oruba (UAE)
Al-Wasl
00:00
Al-Jazira(UAE)
Al Wehda(UAE)
00:00
Al Nasr Dubai
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Erzurum BB
22:30
Istanbulspor
Eyupspor
01:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Lunds BK
23:30
Torns IF
Hammarby TFF
00:00
Haninge
Motala AIF FK
00:00
Orebro Syrianska IF
Tvaakers IF
00:00
Ljungskile
IFK Malmo FK
00:00
Qviding FIF
BK Forward
00:00
Karlstad BK
IF Sylvia
00:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
00:00
FC Stockholm Internazionale
Vanersborgs IF
00:30
FC Trollhattan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
B1908
23:30
Ledoje-Smorum Fodbold
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Aksu
17:00
FC Kairat Almaty
Lokomotiv Astana
17:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Shakhtyor Karagandy
17:00
FK Atyrau
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
FK Aktobe Lento
17:00
Ordabasy
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Defensor Sporting Reserve
00:00
Nacional De Football Reserves
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Artvin Hopaspor
22:59
Utkoi
Erzin Belediyespor
20:00
76 Igdir Belediye spor
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
HK Kopavogur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:30
Fjolnir (nữ)
Fylkir (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Semifinals
Barcelona (nữ)
02:00
Real Madrid (nữ)
Cúp Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
06:00
Nashville
Orlando City
06:00
Inter Miami
New York City FC
06:30
New England Revolution
Minnesota United FC
07:00
Omaha
New York Red Bulls
07:00
Charlotte FC
FC Kansas City
07:30
Houston Dynamo
LA Galaxy
09:30
Los Angeles FC
Sacramento Republic FC
09:30
San Jose Earthquakes
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Leones
06:00
Llaneros FC
England Conference
Vòng
Halifax Town
01:45
Chesterfield
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Chacaritas SC
03:00
CD Independiente Juniors
Manta FC
03:00
CD Puerto Quito
Guayaquil SC
07:00
CD El Nacional
SC Imbabura
07:00
Libertad FC
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Fylkir
01:00
IBV Vestmannaeyjar
Keflavik
02:15
UMF Njardvik
Hafnarfjordur
02:15
Kari Akranes
Stjarnan Gardabaer
02:45
KR Reykjavik
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
01:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
Boa Esporte Clube
05:30
Uberaba MG
Aymores
05:30
Betim MG
Democrata SL/MG
05:30
Tupi Juiz de Fora MG
Ipatinga
05:30
Varginha EC
Nacional AC Muriae MG
06:15
Uniao Luziense
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Zvijezda Gradacac
22:30
NK Tomislav
Latvian Higher League
Vòng 15
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
09:00
Kansas City NWSL (nữ)
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Nigerian Premier League
Vòng 28
Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
Lanus
05:15
Deportivo Metropolitano
Sao Paulo
05:15
Inti Gas Deportes
Wanderers FC
05:15
Barcelona SC(ECU)
Jorge Wilstermann
05:15
Everton CD
Independiente
07:30
Ceara
Deportivo La Guaira
07:30
General Caballero
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Florida U23
02:00
Weston
Miami City Championship
05:00
Tampa Bay United
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
Toledo Villa FC
06:00
South Bend Lions
Wake FC
06:00
Charlotte Eagles
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina FC U23
AC Connecticut
06:00
Blackstones
Charlotte Independ B
06:00
Tobacco Road
Florida Elite
06:00
The Villages
Long Island Rough Riders
06:00
Hudson Valley Hammers
Dalton Red Wolves SC
06:30
Peachtree City
Midwest United
06:30
Flint City Bucks
FC Motown
06:30
Manhattan SC
Houston FC
07:00
Round Rock SC
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Boston
07:00
Bostong
Cedar star
07:00
New Jersey Copa
Kaw Valley
07:30
Chicago City SC
Davis Legacy SC
09:00
San Francisco Glens SC
Portland Timbers U23
09:00
PDX FC
Hippocampus of southern California
09:00
Ventura County Fusion
Tây Úc
Vòng 3
Balcatta FC
18:00
Stirling Macedonia
Cockburn City
18:30
Willip
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
America SP (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Penapolense (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Andradina SP Youth
Osasco Audax Youth
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Ibrachina Youth
01:00
Paulista (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
Mogi Mirim (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Taquaritinga/SP Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Independente SP Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Brasilis FC U20
01:00
Itapirense Youth
Ituano (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
RB Bragantino Youth
01:00
CA Guacuano U20
Capivariano FC SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Juventus-AC (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Santos (Youth)
01:00
Mauaense SP Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Maua SP Youth
01:00
Jabaquara SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Santo Andre (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
EC Sao Bernardo U20
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Comercial-SP (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Brasil De Farroupilha/RS U20
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Francana Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
Noroeste (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Portuguesa Santista U20
01:00
Agua Santa SP Youth
Taubate (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Montreal Impact
06:00
Forge FC
Cavalry FC
08:00
Vancouver Whitecaps
Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Trem-AP
06:15
Sao Paulo AP
Poland Regional League
Vòng
KS Raszyn II
22:59
Przyszlosc Wlochy
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
20:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
20:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 16
Dila Gori
22:00
Lokomotiv Tbilisi
Dinamo Tbilisi
22:00
FC Telavi
FC Sioni Bolnisi
22:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dinamo Batumi
00:00
Samgurali Tskh
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
Assyriska United IK
00:00
Trosa Vagnhärad SK
Ahlafors IF
00:00
Angered BK
Kumla
00:00
Karlslunds IF HFK
Stenungsunds IF
00:00
Herrestads AIF
Assyriska BK
00:00
Onsala BK
Eslovs BK
00:00
Hassleholms IF
Hogsby IK
00:00
Karlskrona AIF
IFK Hassleholm
00:00
FBK Balkan
Lidkopings FK
00:15
Grebbestads IF
Syrianska Botkyrka IF
00:30
Huddinge IF
Syrianska Eskilstuna IF
00:30
Varmbols FC
Ullared
00:30
Torslanda IK
Bergnasets AIK
00:30
Skelleftea FF
Sandvikens AIK FK
00:30
Skiljebo SK
IFK Osterakers Fk
01:00
IFK Stocksund
IFK Lidingo FK
01:15
Syrianska FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 24
WA Tlemcen
22:00
ES Setif
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
HAPK
21:30
Lahti
AC Oulu
22:00
Ilves Tampere II
SJK Akatemia
22:00
SJK Seinajoen
JIPPO
22:30
Atlantis
EPS Espoo
22:30
IFK Mariehamn
HJS Akatemia
22:30
Kiffen Helsinki
Vaasa VPS
22:30
Vantaa
FC Ilves-Kissat
22:59
PK-35 Vantaa
MP MIKELI
22:59
Jaro
JaPS
22:59
Komeetat
KTP Kotka
00:00
FC Haka
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Kronshagen
00:00
Eutin 08
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Londrina PR
05:00
Operario Ferroviario PR
Portugal U23 Cup
Chung kết
Estoril U23
22:59
Braga U23
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
USK Anif
23:30
SV Wals-Grunau
Allerheiligen
00:00
Vocklamarkt
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Weiz
Santa Ana
00:00
ATSV Stadl Paura
FC Wels
00:00
WSC Hertha Wels
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Cagliari U19
22:00
Sampdoria Youth
Iraqi Premier League
Vòng 28
Al Quwa Al Jawiya
00:00
AL Najaf
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Haka Juniors
23:30
Pirkkalan JK
ACE
00:00
FC Melody
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:30
FK Berane
OFK Titograd
22:30
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:30
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:30
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:30
Cetinje
Ả Rập Xê Út
Vòng 29
Abha
01:00
Al-Feiha
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Raed
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Ettifaq
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Faisaly Harmah
01:00
Al-Tai
Al-Fateh
01:00
Al Hilal
Al-Hazm
01:00
Al-Nasr(KSA)
Al-Taawon
01:00
Al-Shabab(KSA)
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
18:00
Hegelmann Litauen
TransINVEST Vilnius
22:59
Lietava Jonava
Suduva
22:59
Banga Gargzdai
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Kolding FC
00:00
Aarhus Fremad
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
CA Platense
01:05
Belgrano
Gimnasia La Plata
03:10
Liniers
Italy C1
Vòng
Catanzaro
00:00
Padova
Feralpisalo
02:00
Palermo
Germany Regionalliga
Vòng 10
VfV Borussia 06 Hildesheim
00:00
FC Teutonia 05
Altona 93
01:45
FC Oberneuland
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
22:59
Tromso (nữ)
Porsanger (nữ)
00:00
Medkila (nữ)
Amazon Grimstad (nữ)
00:00
Sandefjord (nữ)
Molde (nữ)
00:00
Fortuna Alesund (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Aral Nukus
20:15
Xorazm Urganch
Mashal Muborak
20:15
Buxoro FK
FK G'ijduvon
20:15
Yangiyer
Turon Nukus
20:15
Shurtan Guzor
FK Andijon
20:15
Zaamin
Cúp Liên đoàn Thái Lan
Semi Final
Chonburi Shark FC
18:00
Prachuap Khiri Khan
Buriram United
19:00
Chiangrai United
Italy Serie D
Vòng 20
Cynthiabalonga
21:00
Giugliano
Acireale
21:00
FC Lamezia Terme
ASD Muravera
21:00
Aprilia
Trastevere Calcio
21:00
Vastese
Team Nuova Florida
21:00
Afragolese 1944
Cavese
21:00
Citta Di S. Agata
AS Ostia Mare
21:00
Insieme Formia
Lentigione
21:00
Correggese Calcio
Sassari Torres
21:00
Atletico Uri
USD Bitonto
21:00
Citta di Fasano
Vis Artena