LCK mùa Xuân 2022: Keria chói sáng, T1 thắng nhọc NS

Kha Võ

Thứ sáu, 28/01/2022 06:05 (GMT+7)

Bản lĩnh hơn ở những thời khắc then chốt, T1 đã có được chiến thắng quan trọng 2-1 trước Nongshim RedForce để tiếp tục cạnh tranh với Gen.G Esports trên bảng xếp hạng.

Ván thi đấu đầu tiên, NS lựa chọn đội hình với 2 chủ lực đó là Viktor trong tay Bdd và Jinx của Ghost. Bên kia chiến tuyến, T1 tiếp tục đặt niềm tin vào Gumayusi với Aphelios và Faker mang ra Corki. Tuy nhiên, nhờ khả năng kiểm soát tốt của Dread, NS đã có lợi thế trước. Dù vậy, chính Dread lại là tác nhân khiến NS mất kiểm soát hoàn toàn cục diện ván 1.

LCK mùa Xuân 2022: Keria chói sáng, T1 thắng nhọc NS - Ảnh 1
Tập thể T1 đang có phong độ thăng hoa 

Phút 25, NS chủ động ăn Baron giữa bối cảnh Gumayusi vừa bị hạ gục. Tưởng chừng sẽ dễ dàng có được mục tiêu, NS lại phải ôm hận khi Oner (Viego) giành chiến thắng trước Diana của Dread trong pha trừng phạt then chốt. Kể từ thời điểm đó, đội hình T1 có thêm thời gian tích lũy trang bị và càng tỏ ra mạnh mẽ về cuối với Corki và Aphelios.

Đến phút 47, NS rơi vào thế bí bách và đưa ra quyết định đua phá nhà với T1 nhưng bất thành, qua đó chịu thua khi vẫn dẫn 7-5 về điểm hạ gục. Sang ván 2, nhờ sự tỏa sáng của Dread (Lee Sin) và Canna (Akali), NS lật ngược thế cờ để hạ T1 với tỷ số áp đảo 19-5. Tuy nhiên, đó cũng là tất cả những gì các học trò của HLV Comet làm được.

Sang ván 3, đôi bên đưa ra các phương án thú vị, đặc biệt là ở đường dưới khi Peter bên phía NS sử dụng Blitzcrank. Chơi tương đối ấn tượng, tuy nhiên Peter bị lu mờ hoàn toàn bởi Keria (Thresh). Liên tiếp thực hiện những cú Án Tử và mở giao tranh hợp lý, Keria mang về nhiều lợi thế cho đường dưới T1 trước khi bước vào những pha giao tranh tổng.

LCK mùa Xuân 2022: Keria chói sáng, T1 thắng nhọc NS - Ảnh 2
Keria chơi vô cùng ấn tượng với Thresh

Tình huống bước ngoặt đến ở phút 38, nơi T1 có sẵn linh hồn Rồng đất và ăn được cả bùa lợi Baron. Tràn thẳng xuống đường dưới, Faker cùng các đồng đội quét sạch NS và giành chiến thắng chung cuộc 18-8. Hạ NS 2-1, T1 cho thấy mình là ứng viên hàng đầu cho chức vô địch và là 1 trong 2 đội toàn thắng cả 5 trận tại LCK mùa Xuân 2022 bên cạnh GEN. 

Đội hình thi đấu của T1 và NS

T1: Zeus, Oner, Faker, Gumayusi, Keria

NS: Canna, Dread, Bdd, Ghost, Peter

TIN LIÊN QUAN

LCK mùa Xuân 2022: Ice cùng Clozer lên tiếng, LSB ngược dòng hạ KT

Khi những sao trẻ như Clozer hay Ice tỏa sáng đúng lúc, Liiv SANDBOX đã ngược dòng hạ KT Rolster đầy kịch tính để leo lên vị trí thứ 7 trên bảng xếp hạng LCK mùa Xuân 2022.

LPL mùa Xuân 2022: RNG chấm dứt chuỗi thắng của BLG

Dù bị gỡ hoà ở ván 2, Royal Never Give Up vẫn giành thắng lợi 2-1 chung cuộc, qua đó chấm dứt chuỗi 3 trận bất bại của Bilibili Gaming.

Cựu đội trưởng Team Flash Gấu: ‘Điều khiến mình tiếc nuối nhất là SEA Games’

Trong buổi trả lời phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn, cựu đội trưởng Team Flash, Phạm “Gấu” Hồng Quân đã chia sẻ về sự nghiệp, chuyện giải nghệ cũng như dự định tương lai.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Faker: 'Chúng tôi đã dự đoán trước về việc chuỗi bất bại sẽ kết thúc'

Trong cuộc phỏng vấn sau chiến thắng trước RNG tại vòng hỗn chiến, Faker chia sẻ rằng việc lên ngôi vô địch MSI 2022 là điều vô cùng ý nghĩa với cá nhân anh, bởi MSI 2022 được tổ chức tại chính quê nhà Hàn Quốc.

Con đường của Gumayusi

Trước khi ván 4 của trận chung kết LCK mùa Xuân 2022 với Gen.G diễn ra, cả đội tôi đã phải vật lộn với những triệu chứng của Covid-19. Nhưng bằng một cách nào đó, tôi lại thấy ổn. Tất cả mọi người đã làm hết sức mình để giữ năng lượng. Chúng tôi chỉ còn cách chiến thắng 1 ván đấu duy nhất, 1 ván đấu cuối cùng để khép lại mùa Xuân một cách trọn vẹn với thành tích 20-0. Chúng tôi ho rất nhiều và cảm thấy kiệt sức, nhưng tất cả đều hiểu rằng bản thân đã đến gần với chức vô địch đến mức nào rồi.

Bán kết MSI 2022: RNG chọn EG, T1 đối đầu G2

Vòng bán kết MSI 2022 diễn ra vào lúc 15h00 các ngày 27/5 và 28/5. Trong đó, Royal Never Give Up với tư cách dẫn đầu vòng hỗn chiến đã chọn đối thủ là Evil Geniuses.

Kết quả MSI 2022: Thắng nhàn RNG, T1 kết thúc vòng hỗn chiến ở Top 2

Kiểm soát tốt trụ và lính, T1 luôn dẫn trước RNG trong xuyên suốt trận đấu. Bứt tốc từ giữa trận, T1 đánh bại RNG trong giao tranh Baron để rồi kết thúc trận đấu một cách chóng vánh ở phút 32.

Kết quả MSI 2022: Hạ EG, G2 kết thúc vòng hỗn chiến ở Top 3

Tuy gặp đôi chút khó khăn ở đầu trận, song G2 Esports vẫn là đội giao tranh tốt hơn về cuối trận. Nhờ đó, đánh bại đối thủ cạnh tranh trực tiếp Evil Geniuses để có được vị trí Top 3 sau vòng hỗn chiến MSI 2022.

MSI 2022: Xác định 4 đội lọt vào bán kết

Các trận đấu vòng loại trực tiếp MSI 2022 diễn ra từ ngày 27 - 29/5 với sự tham gia của 4 đội tuyển gồm Royal Never Give Up, T1, Evil Geniuses và G2 Esports.

Kết quả MSI 2022: RNG huỷ diệt PSG, G2 chính thức vào bán kết

Không có kỳ tích nào xảy ra với PSG Talons khi RNG vẫn đang đạt phong độ ổn định. Chỉ sau 27 phút thi đấu, RNG dễ dàng đánh bại PSG và chắc ngôi đầu bảng vòng hỗn chiến, qua đó giúp G2 Esports có tấm vé vào bán kết MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: SGB chia tay vòng hỗn chiến bằng trận thua T1

Đã không có bất ngờ nào xuất hiện khi T1 vẫn là đội tuyển nhỉnh hơn trong trận đấu mang tính thủ tục với Saigon Buffalo.

Kết quả MSI 2022: Đánh bại PSG, EG giành vé vào bán kết

Thi đấu thăng hoa, Evil Geniuses đã giành chiến thắng quan trọng trước PSG Talon Esports để tiến vào vòng dành cho 4 đội mạnh nhất MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: BeanJ 'cắt kéo' ấn tượng, SGB thắng áp đảo G2

Tận dụng triệt để lợi thế có được từ giai đoạn đi đường, Saigon Buffalo đã hủy diệt G2 Esports và đẩy đại diện LEC vào thế khó tại vòng hỗn chiến MSI 2022.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 15
Cerezo Osaka
17:00
Urawa Red Diamonds
Consadole Sapporo
17:00
Kashiwa Reysol
Kashima Antlers
17:00
Sagan Tosu
Kawasaki Frontale
17:00
Shonan Bellmare
Shimizu S-Pulse
17:00
FC Tokyo
Vissel Kobe
17:00
Jubilo Iwata
Yokohama Marinos
17:00
Kyoto Sanga
Nagoya Grampus
17:30
Avispa Fukuoka
UEFA Europa Conference
Chung kết
AS Roma
02:00
Feyenoord
Giao hữu quốc tế
A League All Stars
17:00
Barca
Copa Libertadores
Vòng bảng
River Plate
05:00
Alianza Lima
Colo Colo
05:00
Fortaleza
CA Penarol
07:00
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
07:00
Olimpia Asuncion
Atletico Mineiro
07:00
Deportes Tolima
Independiente Jose Teran
07:00
America MG
Na Uy
Vòng 8
Odd Grenland
22:59
Sandefjord
Bodo Glimt
22:59
Stromsgodset
Aalesund FK
22:59
Jerv
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Viking
22:59
Ham-Kam
Lillestrom
01:00
Valerenga
Nga
Vòng
SKA Khabarovsk
16:30
Khimki
Gazovik Orenburg
21:30
FC Ufa
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Grulla Morioka
16:00
Yokohama FC
Omiya Ardija
17:00
FC Ryukyu
Tochigi SC
17:00
Machida Zelvia
Vegalta Sendai
17:00
Fagiano Okayama
Tokyo Verdy
17:00
Zweigen Kanazawa FC
V-Varen Nagasaki
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Thespa Kusatsu
17:00
Roasso Kumamoto
Mito Hollyhock
17:00
Albirex Niigata
Montedio Yamagata
17:00
Renofa Yamaguchi
Oita Trinita
17:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
17:30
Tokushima Vortis
Hạng 2 Nga
Vòng 28
Zvezda Perm
20:00
FK Zenit Izhevsk
VĐQG UAE
Vòng 26
Al-Dhafra
21:15
Al Oruba (UAE)
Al-Wasl
00:00
Al-Jazira(UAE)
Al Wehda(UAE)
00:00
Al Nasr Dubai
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Erzurum BB
22:30
Istanbulspor
Eyupspor
01:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Lunds BK
23:30
Torns IF
Hammarby TFF
00:00
Haninge
Motala AIF FK
00:00
Orebro Syrianska IF
Tvaakers IF
00:00
Ljungskile
IFK Malmo FK
00:00
Qviding FIF
BK Forward
00:00
Karlstad BK
IF Sylvia
00:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
00:00
FC Stockholm Internazionale
Vanersborgs IF
00:30
FC Trollhattan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
B1908
23:30
Ledoje-Smorum Fodbold
Tanzania Ligue 1
Vòng
Mbeya Kwanza
17:00
Kagera Sugar
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Aksu
17:00
FC Kairat Almaty
Lokomotiv Astana
17:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Shakhtyor Karagandy
17:00
FK Atyrau
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
FK Aktobe Lento
17:00
Ordabasy
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Erzin Belediyespor
20:00
76 Igdir Belediye spor
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
HK Kopavogur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:30
Fjolnir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Semifinals
Barcelona (nữ)
02:00
Real Madrid (nữ)
Cúp Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
06:00
Nashville
Orlando City
06:00
Inter Miami
New York City FC
06:30
New England Revolution
Minnesota United FC
07:00
Omaha
New York Red Bulls
07:00
Charlotte FC
FC Kansas City
07:30
Houston Dynamo
LA Galaxy
09:30
Los Angeles FC
Sacramento Republic FC
09:30
San Jose Earthquakes
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Leones
06:00
Llaneros FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Chacaritas SC
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Libertad FC
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fylkir
01:00
IBV Vestmannaeyjar
Keflavik
02:15
UMF Njardvik
Hafnarfjordur
02:15
Kari Akranes
Stjarnan Gardabaer
02:45
KR Reykjavik
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
01:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
Boa Esporte Clube
05:30
Uberaba MG
Aymores
05:30
Betim MG
Democrata SL/MG
05:30
Tupi Juiz de Fora MG
Ipatinga
05:30
Varginha EC
Nacional AC Muriae MG
06:15
Uniao Luziense
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Zvijezda Gradacac
22:30
NK Tomislav
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
09:00
Kansas City NWSL (nữ)
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Nigerian Premier League
Vòng 28
Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors
Copa Sudamericana
Group
Lanus
05:15
Deportivo Metropolitano
Sao Paulo
05:15
Inti Gas Deportes
Wanderers FC
05:15
Barcelona SC(ECU)
Jorge Wilstermann
05:15
Everton CD
Independiente
07:30
Ceara
Deportivo La Guaira
07:30
General Caballero
USA National Premier Soccer League
Vòng 20
Florida U23
02:00
Weston
Miami City Championship
05:00
Tampa Bay United
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
Toledo Villa FC
06:00
South Bend Lions
Wake FC
06:00
Charlotte Eagles
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina FC U23
AC Connecticut
06:00
Blackstones
Charlotte Independ B
06:00
Tobacco Road
Florida Elite
06:00
The Villages
Long Island Rough Riders
06:00
Hudson Valley Hammers
Dalton Red Wolves SC
06:30
Peachtree City
Midwest United
06:30
Flint City Bucks
FC Motown
06:30
Manhattan SC
Houston FC
07:00
Round Rock SC
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Boston
07:00
Bostong
Cedar star
07:00
New Jersey Copa
Kaw Valley
07:30
Chicago City SC
Davis Legacy SC
09:00
San Francisco Glens SC
Portland Timbers U23
09:00
PDX FC
Hippocampus of southern California
09:00
Ventura County Fusion
Tây Úc
Vòng 3
Balcatta FC
18:00
Stirling Macedonia
Cockburn City
18:30
Willip
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
America SP (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Penapolense (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Andradina SP Youth
Osasco Audax Youth
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Ibrachina Youth
01:00
Paulista (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
Mogi Mirim (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Taquaritinga/SP Youth
Independente SP Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Brasilis FC U20
01:00
Itapirense Youth
Ituano (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
RB Bragantino Youth
01:00
CA Guacuano U20
Capivariano FC SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Juventus-AC (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Santos (Youth)
01:00
Mauaense SP Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Maua SP Youth
01:00
Jabaquara SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Santo Andre (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
EC Sao Bernardo U20
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Comercial-SP (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Brasil De Farroupilha/RS U20
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Francana Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
Noroeste (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Portuguesa Santista U20
01:00
Agua Santa SP Youth
Taubate (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
Montreal Impact
06:00
Forge FC
Cavalry FC
08:00
Vancouver Whitecaps
Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Trem-AP
06:15
Sao Paulo AP
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
20:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
20:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 16
Dinamo Tbilisi
22:00
FC Telavi
Dinamo Batumi
00:00
Samgurali Tskh
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
Assyriska United IK
00:00
Trosa Vagnhärad SK
Ahlafors IF
00:00
Angered BK
Kumla
00:00
Karlslunds IF HFK
Stenungsunds IF
00:00
Herrestads AIF
Assyriska BK
00:00
Onsala BK
Eslovs BK
00:00
Hassleholms IF
Hogsby IK
00:00
Karlskrona AIF
IFK Hassleholm
00:00
FBK Balkan
Lidkopings FK
00:15
Grebbestads IF
Syrianska Botkyrka IF
00:30
Huddinge IF
Syrianska Eskilstuna IF
00:30
Varmbols FC
Ullared
00:30
Torslanda IK
Bergnasets AIK
00:30
Skelleftea FF
Sandvikens AIK FK
00:30
Skiljebo SK
IFK Osterakers Fk
01:00
IFK Stocksund
IFK Lidingo FK
01:15
Syrianska FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 24
WA Tlemcen
22:00
ES Setif
Finland Suomen Cup
Vòng 5
HAPK
21:30
Lahti
AC Oulu
22:00
Ilves Tampere II
SJK Akatemia
22:00
SJK Seinajoen
JIPPO
22:30
Atlantis
EPS Espoo
22:30
IFK Mariehamn
HJS Akatemia
22:30
Kiffen Helsinki
Vaasa VPS
22:30
Vantaa
FC Ilves-Kissat
22:59
PK-35 Vantaa
MP MIKELI
22:59
Jaro
JaPS
22:59
Komeetat
KTP Kotka
00:00
FC Haka
Brazil Serie B
Vòng 9
Londrina PR
05:00
Operario Ferroviario PR
Hạng 3 Áo
Vòng 12
USK Anif
23:30
SV Wals-Grunau
Allerheiligen
00:00
Vocklamarkt
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Weiz
Santa Ana
00:00
ATSV Stadl Paura
FC Wels
00:00
WSC Hertha Wels
Italia Primavera
Vòng
Cagliari U19
22:00
Sampdoria Youth
Iraqi Premier League
Vòng 28
Al Quwa Al Jawiya
00:00
AL Najaf
Turkey A2 League U19
Vòng
Goztepe U19
16:00
Hatayspor U19
Eyupspor U19
16:00
Bursaspor U19
Tuzlaspor U19
16:00
Umraniyespor U19
Galatasaray U19
17:00
Besiktas JK U19
Buyuksehir BLD.Spor U19
17:00
Kayserispor U19
Ả Rập Xê Út
Vòng 29
Abha
01:00
Al-Feiha
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Raed
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Ettifaq
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Faisaly Harmah
01:00
Al-Tai
Al-Fateh
01:00
Al Hilal
Al-Hazm
01:00
Al-Nasr(KSA)
Al-Taawon
01:00
Al-Shabab(KSA)
Malaysia U19 Cup
Kuala Lumpur FA U19
15:45
Johor Darul Takzim U19
Lithuania cup
Vòng 2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
18:00
Hegelmann Litauen
TransINVEST Vilnius
22:59
Lietava Jonava
Suduva
22:59
Banga Gargzdai
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Kolding FC
00:00
Aarhus Fremad
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Platense
01:05
Belgrano
Gimnasia La Plata
03:10
Liniers
Italy C1
Vòng
Catanzaro
00:00
Padova
Feralpisalo
02:00
Palermo
Mongolia Second League
Vòng
Alliance FC
16:45
Khukh Arslanguud
Germany Regionalliga
Vòng 10
VfV Borussia 06 Hildesheim
00:00
FC Teutonia 05
Altona 93
01:45
FC Oberneuland
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
22:59
Tromso (nữ)
Porsanger (nữ)
00:00
Medkila (nữ)
Amazon Grimstad (nữ)
00:00
Sandefjord (nữ)
Molde (nữ)
00:00
Fortuna Alesund (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Aral Nukus
20:15
Xorazm Urganch
Mashal Muborak
20:15
Buxoro FK
Cúp Liên đoàn Thái Lan
Semi Final
Chonburi Shark FC
18:00
Prachuap Khiri Khan
Buriram United
19:00
Chiangrai United
Italy Serie D
Vòng 20
Cynthiabalonga
21:00
Giugliano
Acireale
21:00
FC Lamezia Terme
ASD Muravera
21:00
Aprilia
Trastevere Calcio
21:00
Vastese
Team Nuova Florida
21:00
Afragolese 1944
Cavese
21:00
Citta Di S. Agata
AS Ostia Mare
21:00
Insieme Formia
Lentigione
21:00
Correggese Calcio
Sassari Torres
21:00
Atletico Uri
USD Bitonto
21:00
Citta di Fasano
Vis Artena
21:00
Real Monterotondo
Azy based nano Bo
21:00
Novara
Arzachena
21:00
USD Latte Dolce
Carbonia
21:00
Gladiator
Cassino
21:00
ASD Lanusei
Recanatese
22:00
San Donato Tavarnelle
Ravenna
22:59
Carpi
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Linfield (nữ)
BRA D4
Gremio Anapolis
06:00
Brasiliense
Nữ Estonia
Vòng 1
JK Tallinna Kalev (nữ)
22:59
FC Lootos Polva (nữ)
India League Women
Vòng
ARA FC (nữ)
17:00
Sirvodem SC (nữ)
U19 Hungary
Vòng 12
Fehervar Videoton U19
18:00
Debrecin VSC U19
Ferencvarosi U19
19:00
Vasas U19
Belgian First Amateur Division
Vòng 6
Royal Knokke
01:00
RFC de Liege
FCV Dender EH
01:00
Dessel Sport
VĐQG Nữ Na Uy
Vòng 11
Sandviken (nữ)
22:59
Roa (nữ)
Arna Bjornar (nữ)
22:59
Kolbotn (nữ)
Stabaek (nữ)
22:59
Valerenga (nữ)
Lyn (nữ)
22:59
Avaldsnes (nữ)
Rosenborg BK (nữ)
22:59
LSK Kvinner (nữ)
Cyprus Cup
Chung kết
Ethnikos Achnas FC
22:59
Omonia Nicosia FC
Armenia Premier League
Vòng 35
FK Van Charentsavan
17:00
Noravank
FC Noah
19:00
Urartu
BKMA
20:30
Alashkert
Australia FFA Cup
Qual.
Sydney United
16:30
Rockdale City Suns
Hạng 4 Áo
Vòng
Admira Villach
22:59
KAC 1909
ASV 13 Vienna
22:59
SV Wienerberger
FC Hochst
22:59
SC Gofis
SV Lochau
23:30
FC Alberschwende
St Michael Bleiburg
00:00
St Jakob/Rosental
ATSV Wolfsberg
00:00
SV Kraig
Feldkirchen
00:00
SV Lendorf
SV Wildon
00:00
TUS Heiligenkreuz
SK St.Andra
00:00
SK Maria Saal
SCU Kilb
01:00
Zwettl SC
SC Mannsworth
01:00
Waf Brigittenau
Langenrohr
01:00
USC Rohrbach
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 34
Sigma Olomouc B
22:00
Slovan Rosice
Unicov
22:30
FC Vratimov
Velke Mezirici
22:30
Vysocina Jihlava B
Blansko
22:30
Vrchovina
Frydek-Mistek
22:30
SC Znojmo
Otrokovice
22:30
Slovacko II
Uhersky Brod
22:30
Banik Ostrava B
Hlucin
22:59
Zlin B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
01:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Palma Futsal
01:45
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Czech Republic 5. Ligy
Vòng
MS Brno
22:30
Boskovice
Brazil national youth (U20) Football Championship
Barra SE U20
01:00
Rosario Central Sergipe U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Uruguay Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Ecuador Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Bolivia Soccer
02:30
Brazil Beach Soccer
Argentina Islands Beach Soccer
04:00
Paraguay Beach Soccer
Cúp FA Hàn Quốc
Vòng 4
Daejeon Korail
17:00
Daegu FC
Gyeongnam FC
17:00
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Ulsan Citizens
Jeonnam Dragons
17:00
Busan Transportation Corporation
Pohang Steelers
17:00
Seongnam FC
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Gangwon FC
Bucheon FC 1995
17:00
Gwangju Football Club
FC Seoul
17:30
Jeju United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 8
Gainare Tottori
16:30
Ehime FC
Estonia Champions League
Vòng 15
JK Tallinna Kalev
21:30
Vaprus Parnu
Trans Narva
23:30
FC Flora Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Angra Dos Reis RJ
01:00
America-RJ
CFRJ Marica RJ
01:00
Friburguense RJ
Volta Redonda
04:00
Goncalense
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Sheikh Russel KC
16:00