Kết quả LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả LPL mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả LPL mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.

LPL mùa Hè 2022 diễn ra từ ngày 10/6 - 14/8 với sự tham gia của 17 đội tuyển hàng đầu LMHT Trung Quốc gồm Royal Never Give Up, Top Esports, Edward Gaming, Victory Five, JD Gaming, Weibo Gaming, LNG Esports, Bilibili Gaming, Rare Atom, FunPlus Phoenix, Oh My God, Ultra Prime, Anyone’s Legend, Invictus Gaming, Team WE, LGD Gaming và ThunderTalk Gaming.

KẾT QUẢ LPL MÙA HÈ 2022

Tuần 9

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
01/08
16h00 AL 0 - 2 RNG
18h00 UP 0 - 2 FPX
02/08
16h00 RA 1 - 2 IG
18h00 BLG 0 - 2 V5
03/08
16h00 LGD 1 - 2 TT
18h00 WBG 0 - 2 JDG
04/08
16h00 WE 0 - 2 EDG
18h00 RA 2 - 1 LNG
05/08
16h00 BLG 0 - 2 OMG
18h00 LGD 2 - 0 TES
06/08
16h00 RNG 2 - 1 IG
18h00 FPX 0 - 2 WBG
07/08
16h00 UP 1 - 2 V5
18h00 JDG 2 - 0 AL

 

Tuần 8

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
25/07
16h00 FPX 0 - 2 TT
18h00 RA 1 - 2 RNG
26/07
16h00 LNG 0 - 2 EDG
18h00 JDG 2 - 0 V5
27/07
16h00 OMG 2 - 1 AL
18h00 LGD 2 - 0 WE
28/07
16h00 UP 1 - 2 IG
18h00 BLG 2 - 0 FPX
29/07
16h00 TES 2 - 0 TT
18h00 WBG 2 - 0 LGD
30/07
16h00 RA 0 - 2 EDG
18h00 RNG 2 - 1 JDG
31/07
16h00 V5 1 - 2 OMG
18h00 WE 0 - 2 LNG

 

Tuần 7

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
18/07
15h45 WE 0 - 2 AL
18h00 IG 1 - 2 JDG
19/07
15h45 TT 2 - 1 OMG
18h00 LNG 2 - 0 UP
20/07
15h45 TES 2 - 0 RA
18h00 BLG 0 - 2 RNG
21/07
15h45 FPX 2 - 1 AL
18h00 EDG 2 - 0 LGD
22/07
15h45 WBG 2 - 1 TT
18h00 V5 2 - 0 LNG
23/07
13h45 WE 1 - 2 IG
16h00 JDG 2 - 1 BLG
18h00 RNG 2 - 1 EDG
24/07
15h45 TES 2 - 0 UP
18h00 OMG 0 - 2 WBG

 

Tuần 6

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
11/07
15h45 JDG 2-0 RA
18h00 FPX 2-1 LNG
12/07
15h45 RNG 2-1 WE
18h00 OMG 1-2 TES
13/07
15h45 LGD 1-2 BLG
18h00 EDG 2-0 UP
14/07
15h45 AL 2-1 TT
18h00 V5 2-0 IG
15/07
15h45 WE 0-2 JDG
18h00 RNG 2-1 LNG
16/07
16h00 BLG 2-1 RA
18h00 EDG 1-2 TES
17/07
14h00 OMG 2-1 FPX
16h00 LGD 1-2 UP
18h00 V5 1-2 WBG

 

Tuần 5

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
04/07
15:45 TT 2-1 BLG
18:00 OMG 2-1 EDG
05/07
15:45 IG 0-2 LNG
18:00 WBG 1-2 AL
06/07
15:45 FPX 2-1 LGD
18:00 V5 2-0 RA
08/07
15:45 WE 1-2 OMG
18:00 LNG 1-2 JDG
09/07
13:45 AL 2-0 UP
16:00 BLG 1-2 WBG
18:00 TES 2-1 RNG
10/07
15:45 TT 2-1 IG
18:00 EDG 0-2 V5

 

Tuần 4

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
27/6
16h00 OMG 2-0 LGD
18h00 JDG 2-0 TT
28/6
16h00 V5 2-0 WE
18h00 LNG 0-2 TES
29/6
16h00 RA 0-2 FPX
18h00 WBG 2-0 UP
30/6
16h00 BLG 2-1 IG
18h00 RNG 2-1 OMG
1/7
16h00 EDG 2-0 TT
18h00 AL 1-2 V5
2/7
13h45 LNG 2-1 LGD
16h00 FPX 2-1 JDG
3/7
18h00 WBG 1-2 TES
16h00 RA 2-1 WE
18h00 UP 0-2 RNG

 

Tuần 3

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
20/06
15:45 OMG 1-2 JDG
18:00 UP 2-1 RA
21/06
15:45 V5 2-0 FPX
18:00 RNG 2-1 WBG
22/06
15:45 IG 1-2 EDG
18:00 TES 2-0 BLG
23/06
15:45 AL 0-2 LGD
18:00 TT 2-0 WE
24/06
15:45 OMG 2-1 LNG
18:00 JDG 2-1 UP
25/06
15:45 RA 1-2 WBG
16:00 FPX 1-2 TES
18:00 V5 2-1 RNG
26/06
13:45 IG 1-2 AL
18:00 EDG 2-1 BLG

 

Tuần 2

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
13/06
15:45 IG 2-0 FPX
18:00 WBG 0-2 EDG
14/06
15:45 JDG 2-1 LGD
18:00 TES 2-0 WE
15/06
15:45 LNG 2-0 AL
18:00 TT 0-2 V5
16/06
15:45 RA 2-1 OMG
18:00 UP 1-2 BLG
17/06
15:45 EDG 0-2 JDG
18:00 RNG 2-1 FPX
18/06
15:45 LGD 0-2 V5
16:00 TES 2-0 IG
18:00 WE 1-2 WBG

 

Tuần 1

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
10/06
15h45 IG 1-2 WBG
18h00 EDG 2-1 FPX
11/06
15h45 AL 2-0 RA
18h00 JDG 2-1 TES
12/06
15h45 UP 2-0 OMG
18h00 LNG 2-1 BLG

 

Các đội sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn để tìm ra 10 đội tuyển xuất sắc nhất lọt vào play-off. Toàn bộ các trận đấu của vòng bảng đều là Bo3. Đương kim vô địch của LPL là RNG, đội cũng đã giành chức vô địch MSI 2022 diễn ra tại Busan, Hàn Quốc. Đáng chú ý, giải mùa Hè cũng là nơi xác định 4 đại diện của LPL tham dự CKTG 2022 diễn ra ở Bắc Mỹ.

Vòng play-off LPL mùa Hè 2022 sẽ được chia thành 2 giai đoạn giống như các năm trước. Giai đoạn 1 sẽ thi đấu với thể thức King of The Hill (Vòng 1 -> Vòng 3). Nhánh trên gồm các đội hạng 4-5-8-9. Nhánh dưới gồm các đội hạng 3-6-7-10.

Kết quả LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1

Tại vòng 1, đội hạng 8 gặp đội hạng 9, đội hạng 7 gặp đội hạng 10. Đội hạng 3 và đội hạng 4 được vào thẳng vòng play-off thứ 3, đội hạng 5 và đội hạng 6 sẽ thi đấu từ vòng 2. Đội hạng 1 sẽ đối đầu với một trong các đội hạng 4-5-8-9 (nhánh trên). Hạng 2 sẽ gặp một trong các đội hạng 3-6-7-10 (nhánh dưới). Ở vòng tứ kết, 2 đội thua sẽ đánh tứ kết nhánh thua. Đội thắng đánh bán kết nhánh thua.

Ở vòng bán kết, đội thua ở bán kết nhánh thắng sẽ đấu trận bán kết nhánh thua với đội thắng ở tứ kết nhánh thua. Tất cả các trận đấu ở vòng play-off LPL mùa Xuân 2022 được phân định kết quả bằng Bo5. Các đội từ hạng 1 đến hạng 8 sẽ nhận được điểm tích luỹ. Đội vô địch LPL mùa Hè 2022 sẽ giành quyền tham dự Chung Kết Thế Giới 2022 với tư cách là hạt giống số 1 của khu vực.

TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: Đội hình Valencia CF Esports tham dự AIC 2022

Đại diện Thái Lan, Valencia CF Esports sẽ tham dự AIC 2022 với 6 thành viên. Danh sách 6 tuyển thủ Valencia CF Esports góp mặt tại giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022.

ĐTCL 7: Tổng quan cơ chế của mùa giải Thế Giới Rồng

ĐTCL 7 sẽ lấy chủ đề ''Thế Giới Rồng'', dự kiến ra mắt từ phiên bản 12.11, cập bến máy chủ Việt Nam từ tháng 6/2022. Dưới đây là tổng quan cơ chế ĐTCL 7.

Tốc Chiến 3.2B: Bản cập nhật Icons Global Championship 2022

Tốc chiến 09/06/2022

Tốc Chiến 3.2B sẽ bản cập nhật đầu tiên áp dụng cho Icons Global Championship 2022. Tốc Chiến 3.2B cũng ra mắt 2 tướng mới là Nautilus và Pyke, đồng thời thực hiện một vài chỉnh sửa với các tướng đang quá bá đạo ở thời điểm hiện tại.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu CKTG 2022 LMHT Vòng bảng mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu CKTG 2022 LMHT Vòng bảng hôm nay. 4 cái tên đi lên từ vòng khởi động đã được xác định, điều đó giúp lịch thi đấu được cập nhật 1 cách hoàn chỉnh.

Bảng đấu CKTG 2022 Vòng bảng chốt sổ

Bảng đấu CKTG 2022 Vòng bảng chốt sổ; 4 cái tên bước lên từ vòng khởi động đã được phân chia vào 4 bảng đấu mà không cần phải trải qua bốc thăm, vậy chi tiết ra sao?

Update CKTG 2022: RNG 3-1 DFM

Update CKTG 2022: RNG 3-1 DFM. Bất chấp đại diện Nhật Bản đã có ván thắng thuyết phục, RNG vẫn bình tĩnh và hủy diệt đối thủ trong 3 ván tiếp theo.

Update CKTG 2022: EG 3-0 MAD, cuộc dạo chơi nhàn rỗi của Seed 3 NA

Update CKTG 2022: EG 3-0 MAD, cuộc dạo chơi nhàn rỗi của Seed 3 NA. Những tưởng loạt Bo5 cân tài cân sức sẽ kéo đến ván 5 căng thẳng, nhưng EG đã nói không với điều đó.

Top 5 hỗ trợ đáng xem nhất CKTG 2022

Top 5 hỗ trợ đáng xem nhất CKTG 2022. Có rất nhiều hỗ nổi bật tại CKTG, nhưng đâu mới là 5 gương mặt đáng xem nhất tại CKTG năm nay?

Lịch thi đấu CKTG 2022 Vòng Khởi động ngày 6

Lịch thi đấu CKTG 2022 Vòng Khởi động ngày 6. Ở ngày thi đấu thứ 6 MAD sẽ đối đầu với EG, còn DFM đụng độ RNG cùng thể thức Bo5, đội thắng sẽ giành quyền vào chơi vòng bảng CKTG 2022.

Update CKTG 2022: LLL 1-3 DFM, chiến binh Samurai bóp nghẹt vũ công Samba

Update CKTG 2022: LLL 1-3 DFM, chiến binh Samurai bóp nghẹt vũ công Samba. Với chiến thắng này, Detonation Focusme sẽ có cơ hội tiến vào vòng bảng CKTG nếu họ đả bại Royal Never Give Up trong trận đấu Bo5 tiếp theo.

HLV Ren chia tay SGB ngay sau thất bại tại CKTG 2022

HLV Ren chia tay SGB ngay sau thất bại 1-3 trước MAD Lions tại CKTG 2022 trên facebook cá nhân. Đây được cho là động thái trả lời cho lời tuyên bố hùng hồn trước đó.

Update CKTG 2022: MAD 3-1 SGB, đại diện Việt Nam dừng bước tại Vòng Khởi động

Update CKTG 2022: MAD 3-1 SGB, đại diện Việt Nam dừng bước tại Vòng Khởi động. Dù đã cố gắng hết sức với tất cả những bài vở, nhưng chúng ta chỉ có thể tự trách bản thân rằng mình đã làm chưa thật sự tốt.

Update CKTG 2022: MAD - SGB Ván 2, Vayne xuất hiện - Đùa không vui Hasmed đã căng

Update CKTG 2022: MAD - SGB Ván 2, Vayne xuất hiện - Đùa không vui Hasmed đã căng. Saigon Buffalo & Mad Lions bước vào trận đấu với tâm thế đầy tự tin, bởi mỗi bên đều có những lợi điểm khác nhau.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
Chile (nữ) U17
17:30
Morocco (nữ) football U17
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 33
Omiya Ardija
17:00
Montedio Yamagata
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Daejeon Citizen
17:00
Jeonnam Dragons
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC
17:00
Welkite Ketema
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Kazakhstan Premier League
Vòng 2
Akzhayik Oral
17:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 7
Rakow Czestochowa (Youth)
17:00
Legia Warszawa (Youth)
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Cúp FA Thái Lan
Vòng 1
Sisaket United
17:00
Samut Prakan FC
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
20:00
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
European Women
Round 1 B
Romania (nữ) U19
17:00
Armenia (nữ) U19
England (nữ) U19
17:00
Slovenia (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero