Kết quả LCS Lock In 2022 hôm nay mới nhất

Kha Võ

Thứ bảy, 22/01/2022 10:05 (GMT+7)

Kết quả LCS Lock In 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhật kết quả giải đấu tiền mùa giải dành cho các đội tuyển Bắc Mỹ 2022 - LCS Lock In mỗi ngày trên thethao.

LCS Lock In 2022 là giải đấu tiền mùa giải dành cho các đội tuyển Bắc Mỹ diễn ra từ ngày 14 - 30/1 với sự tham gia của 10 đội tuyển gồm 100 Thieves, Cloud9, Counter Logic Gaming, Team Liquid, Team SoloMid, FlyQuest, Evil Geniuses, Golden Guardians, Immortals và Dignitas. Năm nay, 10 đội tuyển sẽ được chia ra làm 2 bảng, mỗi bảng có 5 đội.

Bảng A có sự hiện diện của 100 Thieves, Cloud, FlyQuest, Golden Guardians và Team SoloMid. Bảng B là nơi tranh tài của Team Liquid, Immortals, Counter Logic Gaming, Dignitas và Evil Geniuses. Các đội sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn tính điểm. 4 đội tuyển có thành tích tốt nhất của mỗi bảng sẽ giành vé vào chơi tại vòng loại trực tiếp.

Kết quả LCS 2022 vòng Lock In 

Ngày 4

Bảng đấu Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
B 04h30 CLG 1-0 DIG
A 05h30 C9 0-1 100T
B 06h30 TL 1-0 IMT
A 07h30 TSM 0-1 GG
B 08h30 EG 1-0 DIG

Ngày 3

Bảng đấu Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
A 04h30 FLY 1-0 100T
B 05h30 TL 1-0 CLG
A 06h30 TSM 0-1 C9
B 07h30 EG 1-0 IMT
A 08h30 GG 0-1 FLY

Ngày 1

Bảng đấu Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
A 04h30 TSM 0-1 100
A 05h30 GG 0-1 C9
A 06h30 TSM 1-0 FLY
A 07h30 GG 0-1 100
A 08h30 FLY 0-1 C9

Ngày 2

Bảng đấu Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
B 04h30 TL 1-0 DIG
B 05h30 IMT 0-1 CLG
B 06h30 EG 1-0 TL
B 07h30 IMT 0-1 DIG
B 08h30 EG 1-0 CLG
Kết quả LCS Lock In 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1
LCS Lock In 2022 là cơ hội để các đội Bắc Mỹ thử nghiệm đội hình

Vòng loại trực tiếp diễn ra theo hình thức Bo3. Các trận bán kết và chung kết LCS Lock In 2022 sẽ là các trận Bo5. Đội tuyển giành chức vô địch sẽ nhận được số tiền 150.000 USD. Đây là giải đấu quan trọng với các đội tuyển Bắc Mỹ trước khi bước vào tranh tài tại LCS mùa Xuân 2022 diễn ra từ ngày 05/02 đến ngày 24/04.

Đội tuyển được chú ý nhiều nhất ở mùa giải 2022 có lẽ là Cloud. Sau CKTG 2021, Cloud9 chia tay hàng loạt trụ cột như đường giữa Perkz và hỗ trợ Vulcan. Thay vào đó, Cloud9 mang về 2 tuyển thủ Hàn Quốc đó là đường trên Summit (cựu thành viên Liiv SANDBOX) và xạ thủ Berserker (cựu xạ thủ đội học viện T1).

Bên cạnh đó, Cloud9 còn 1 cái tên mang trong mình dòng máu Hàn Quốc là hỗ trợ Winsome được đôn lên từ đội trẻ. Ngoài ra, Fudge cũng được chuyển vào thi đấu ở khu vực đường giữa thay thế cho vị trí của Perkz. Dẫn dắt Cloud ở mùa giải 2022 là LS, người từng nổi tiếng với vai trò bình luận viên. 

TIN LIÊN QUAN

Impact: 'Ở Chung Kết Thế Giới, không ai mong đợi điều gì từ các nhà vô địch LCS hoặc LEC'

Trả lời phỏng vấn với Inven Global, đường trên của Evil Geniuses - Jeong “Impact” Eon-young đã chia sẻ suy nghĩ về các đội Bắc Mỹ cũng như cách để anh và cả khu vực cải thiện thành tích trong mùa giải mới.

Doublelift giải thích sự khác biệt giữa Bjergsen và các huấn luyện viên 'vô dụng' tại LCS

Trên stream cá nhân, Yiliang "Doublelift" Peng đã giải thích lý do vì sao Søren "Bjergsen" Bjerg là HLV trưởng tốt nhất cho TSM, trong khi phần còn lại ở LCS đều “vô dụng” và “chỉ kiếm tiền”.

LCS mùa Xuân 2022: jojopyun và 'ván bài' thứ 2 của Evil Geniuses

Thay vì chiêu mộ những tuyển thủ đường giữa có tên tuổi và dày dạn kinh nghiệm, Evil Geniuses đã quyết định gửi gắm niềm tin vào tân binh để thay thế Daniele "Jiizuke" Mauro. Theo đó, Joseph "jojopyun" Joon Pyun sẽ ra mắt người hâm mộ Bắc Mỹ ngay ở LCS 2022 tới đây.

Bảng xếp hạng LCS Lock In 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng LCS Lock In 2022 hôm nay. Cập nhật liên tục giải đấu tiền mùa giải dành cho các đội tuyển Bắc Mỹ - BXH LCS 2022 vòng Lock In mới nhất trên thethao.

LCS Lock In 2022 thi đấu online

LCS mùa giải 2022 sẽ bắt đầu từ ngày 14/1 với vòng Lock In. Tuy nhiên, do ảnh hưởng của dịch Covid-19, LCS Lock In 2022 sẽ diễn ra theo hình thức trực tuyến.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

LPL mùa Xuân 2022: Ra mắt tân binh Xiaoxang, EDG thắng trận thứ 4 liên tiếp

Trong ngày ra mắt tân binh Huang "Xiaoxiang" Xiang, EDward Gaming tiếp tục thể hiện phong độ huỷ diệt khi đánh bại OMG với tỉ số 2-0, qua đó kéo dài chuỗi thắng lên con số 4.

Levi gia hạn hợp đồng với GAM Esports

Tối 22/1, trong thông báo mới nhất trên trang chủ, GAM Esports xác nhận đội trưởng Đỗ “Levi” Duy Khánh đã tái ký hợp đồng và sẽ tiếp tục thi đấu tại VCS ở mùa giải 2022.

LPL mùa Xuân 2022: FPX nhận thất bại đầu tiên

Nhờ màn trình diễn thăng hoa của đường giữa Zeng "Yagao" Qi, JD Gaming đã chấm dứt chuỗi 3 trận thắng của FunPlus Phoenix sau 3 ván đấu.

LPL mùa Xuân 2022: Light bùng nổ, LNG thắng trận thứ 4 liên tiếp

Trong ngày xạ thủ Wang "Light" Guang-Yu tiếp tục thể hiện phong độ xuất sắc, LNG Esports đã dễ dàng đánh bại Team WE với tỉ số 2-0 để có chiến thắng thứ 4 liên tiếp ở mùa giải năm nay.

LCK mùa Xuân 2022: Deokdam thăng hoa, DK nhẹ nhàng hạ BRO

Fredit BRION dù thi đấu nỗ lực nhưng không thể làm nên bất ngờ trước Damwon KIA trong ngày deokdam lẫn Canyon có phong độ ổn định.

Dự đoán, soi kèo LPL mùa Xuân 2022: EDG vs OMG

Đang có phong độ thăng hoa, Edward Gaming hừa hẹn sẽ cống hiến màn trình diễn mãn nhãn để đánh bại Oh My God và duy trì mạch bất bại tại LPL mùa Xuân 2022.

Dự đoán, soi kèo LPL mùa Xuân 2022: JDG vs FPX

Trận thắng trước LGD Gaming là tiền đề quan trọng để JD Gaming hướng tới màn đọ sức khó nhằn với FunPlus Phoenix.

Dự đoán, soi kèo LPL mùa Xuân 2022: LNG vs WE

Đang có phong độ ấn tượng, LNG Esports nhiều khả năng sẽ giành chiến thắng nhẹ nhàng trước Team WE để cạnh tranh cho những vị trí cao trên bảng xếp hạng LPL mùa Xuân 2022.

Dự đoán, soi kèo LCK mùa Xuân 2022: GEN vs HLE

Gen.G Esports hứa hẹn sẽ duy trì mạch bất bại tại LCK mùa Xuân 2022 khi đối thủ tiếp theo chỉ là một Hanwha Life Esports không có phong độ quá cao.

TRỰC TIẾP LPL mùa Xuân 2022 ngày 22/1: LNG vs WE, JDG vs FPX, EDG vs OMG

TRỰC TIẾP LPL mùa Xuân 2022 vòng bảng tuần 2 ngày 6 hôm nay 22/1, với 3 trận đấu giữa LNG vs WE (14h), JDG vs FPX (16h) và EDG vs OMG (18h).

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Crystal Palace
21:00
Liverpool
Leicester City
21:00
Brighton Hove Albion
Arsenal
21:00
Burnley
Chelsea
23:30
Tottenham Hotspur
Vòng 22
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Granada CF
20:00
Osasuna
Real Madrid
22:15
Elche
Rayo Vallecano
00:30
Athletic Bilbao
Sociedad
00:30
Getafe
Alaves
03:00
Barca
Vòng 20
RB Leipzig
21:30
VfL Wolfsburg
Hertha Berlin
23:30
Bayern Munchen
Vòng 23
Lazio
02:45
Atalanta
Cagliari
18:30
Fiorentina
Napoli
21:00
Salernitana
Spezia
21:00
Sampdoria
Torino
21:00
Sassuolo
Empoli
00:00
AS Roma
AC Milan
02:45
Juventus
Vòng 22
Lens
03:00
Marseille
Metz
19:00
Nice
Clermont
21:00
Rennes
Bordeaux
21:00
Strasbourg
Angers
21:00
Troyes
Nantes
21:00
Lorient
Montpellier
23:05
Monaco
PSG
02:45
Reims
1/8 Final
Burkina Faso
22:59
Gabon
Nigeria
02:00
Tunisia
Vòng 22
Central Coast Mariners
12:05
Melbourne City
Brisbane Roar
14:45
Adelaide United
Giao hữu quốc tế
Zatoka Braniewo
02:00
Huragan Morag
JK Nomme Kalju
21:30
Trans Narva
Vòng 19
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Maritimo
22:30
Belenenses
Vitoria Guimaraes
22:30
Estoril
Gil Vicente
01:00
Portimonense
FC Porto
03:30
FC Famalicao
Vòng 20
SC Heerenveen
02:00
PEC Zwolle
AZ Alkmaar
02:00
SC Cambuur
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
NEC Nijmegen
18:15
Feyenoord
Heracles Almelo
20:30
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
20:30
AFC Ajax
Sparta Rotterdam
22:45
FC Utrecht
RKC Waalwijk
02:00
Fortuna Sittard
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Hatayspor
17:30
Caykur Rizespor
Kasimpasa
17:30
Kayserispor
Altay Spor Kulubu
20:00
Konyaspor
Giresunspor
20:00
Alanyaspor
Antalyaspor
20:00
Gazisehir Gaziantep
Galatasaray
23:00
Trabzonspor
Vòng 3
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Pumas U.N.A.M.
01:00
Tigres UANL
Santos Laguna
08:00
Necaxa
Vòng 23
Charleroi
02:45
KAA Gent
Standard Liege
19:30
Club Brugge
Saint Gilloise
22:00
Racing Genk
Mechelen
00:30
Anderlecht
Cercle Brugge
03:00
Zulte-Waregem
Serie B Italia
Vòng 20
Vicenza
22:15
Cittadella
Lecce
00:30
Cremonese
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Burgos CF
20:00
Leganes
Sporting Gijon
22:00
SD Amorebieta
Girona
00:15
CD Lugo
SD Huesca
00:15
Ponferradina
AD Alcorcon
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Feirense
18:00
CD Mafra
Porto B
21:00
Casa Pia AC
Rio Ave
22:30
SC Farense
SL Benfica B
01:00
Penafiel
Estrela da Amadora
02:30
Clube Desportivo Trofense
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Jahn Regensburg
19:30
Holstein Kiel
Karlsruher SC
19:30
SV Sandhausen
Hannover 96
19:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
SC Telstar
20:30
Jong Ajax (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 22
CS Mioveni
19:30
Academica Clinceni
UTA Arad
22:00
Gaz Metan Medias
FC Steaua Bucuresti
01:00
CFR Cluj
Siêu Cúp Chile
match
Univ Catolica
05:00
Colo Colo
Hạng 3 Đức
Vòng 22
SV Meppen
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
20:00
Saarbrucken
Magdeburg
21:00
Havelse
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Adanaspor
17:30
Keciorengucu
Bandirmaspor
17:30
Erzurum BB
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Eyupspor
22:59
Bursaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Monarcas Morelia
06:00
Monterrey B
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Diagoras
19:00
Ierapetra
AEK Athens B
19:00
AO Episkopis Rethymno
AO Kavala
19:45
Panserraikos
Giorgos Karaiskakis
19:45
Irodotos
Kalamata AO
19:45
Rhodos FC
Olympiakos Volou
19:45
AEL Larisa
Asteras Vlachioti
19:45
Kallithea
Panathinaikos B
19:45
Levadiakos
Thesprotos
19:45
Iraklis
Kissamikos
19:45
Zakynthos
Pierikos
19:45
Apollon Kalamarias
Ergotelis
19:45
Egaleo Athens
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Coastal Union
22:59
Namungo FC
Argentina Torneo B
Bella Vista BB
03:00
Juventud Antoniana
Talleres de Perico
03:00
Sportivo Alberdi
General Paz Junlors
04:00
CA Sarmiento de Humboldt
Independiente San Cayetano
04:00
Liniers Bahia Blanca
Gutierrez
04:00
Fundacion Amigos
CA Juventud Alianza
04:15
EFI Juniors
Libertad Sunchales
06:00
Atletico San Jorge
Rivadavia Lincoln
06:00
Mariano Moreno Junin
Libertad Concordia
06:00
Atletico Parana
Club Sportivo 9 de Julio
06:45
CDA Monte Miaz
VĐQG Iran
Vòng 16
Shahrdary Arak
18:30
Shahr Khodrou
Naft Masjed Soleyman FC
18:30
Peykan
Zob Ahan
18:30
Sanat-Naft
Tractor S.C.
18:30
Gol Gohar FC
Rwanda
Vòng
Rayon Sports FC
17:30
Marines FC
Rwamagana City
19:00
Nyagatare FC
Vision FC
19:00
Alpha FC
Rugende FC
19:00
Akagera FC
Gasogi Utd
20:00
Etincelles
Mukura
20:00
Musanze FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Aksarayspor
17:00
Yeni Orduspor
Hacettepe SK
17:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adivarspor
17:00
Yomraspor
Kestel
17:00
Bayrampasa
Turk Metal Kirikkale
17:00
Dai Lin Jissbon
Mardin BB
17:00
Agri 1970 Spor
Ofspor
17:00
Modafen Spor
Orduspor
17:00
Karaman Belediyesi Spor
EdirnesporGenclik
17:00
Ceyhanspor
Kizilcabolukspor
17:00
Elazig Belediyespor
Erokspor
17:00
Fethiyespor
Kusadasispor
17:00
Yeni Altindag BS
Gumushanespor
17:00
Tepecik Bld
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00
76 Igdir Belediye spor
Celspor
17:00
Karsiyaka
Kardemir Karabukspor
17:00
Cankaya FK
Erbaaspor S
17:00
Utkoi
Hendek Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Osmaniyespor
Kutahyaspor
17:00
Yldrm Belediyesispor
Nevsehirspor Genclik
17:00
Artvin Hopaspor
Sancaktepe Belediye Spor
17:00
Karaman Belediyespor
Batman Petrolspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazigspor
17:00
Mamak FK
Darica Genclerbirligi
18:00
Carsambaspor
BRA SPB
Vòng
Oeirense
02:00
EC Flamengo PI
Parnahyba PI
03:00
4 de Julho
Portugal Liga 3
Vòng
Uniao Leiria
02:30
Amora FC
Oliveirense
18:00
Anadia
Vitoria Guimaraes B
19:00
Sanjoanense
FC Caldas
22:00
Oriental Dragon
Lusitania
22:00
S. Joao Ver
Montalegre
22:00
Sporting Braga II
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Fortaleza F.C
02:00
Atletico Huila
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Tigres Zipaquira
02:00
Real Cartagena
Valledupar FC
03:00
Real Santander
Boyaca Chico
08:00
Leones
Burundi League
Vòng 19
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Flambeau de l'Est
20:00
Bujumbura City
Top Junior
20:00
Kayanza Utd
Vitalo
20:00
Royal Muramvya FC
Portugal Campeonato Nacional
Maritimo B
18:00
Limianos
O.Elvas
18:00
Ideal
Pero pinheiro
18:00
Rabo Peixe
CD Gouveia
22:00
Valadares Gaia FC
GD Vitoria Sernache
22:00
Marinhense
Esp. Lagos
22:00
Juventude de Evora
Aidan Heinus
22:00
Sertanense FC
Berco SC
22:00
Macedo Cavaleiros
Sintrense
22:00
Coruchense
Imortal
22:00
Pinhalnovense
Loures
22:00
CF Os Belenenses
Barreirense
22:00
FC Serpa
Olhanense SC
22:00
Louletano
Vila Real
22:00
Santa Marta de Penaguiao
USC Paredes
22:00
Vila Mea
Vianense
22:00
CSD Camara Lobos
Leca
22:00
Gondomar
Praiense
22:00
GD Fontinhas
Maria da Fonte
22:00
Merelinense
GDSC Alvarenga
22:00
AD Castro Daire
Montemor
22:00
Mokala Pancheners
Uniao de Coimbra
22:00
Ferreira de Aves
Peniche
22:00
Benfica C.Branco
Amarante
22:00
Tirsense
Mirandela
22:00
Marr Tino
Camacha
22:59
Vilaverdense
Operario Desportivo Lagoa
23:00
Sacavenense
Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Gremio Novorizontin
02:00
Palmeiras
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Jeel Youths
19:20
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:35
Al-Orubah Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin
04:05
Deportes Tolima
Jaguares de Cordoba
06:10
Deportivo Cali
Alianza Petrolera
08:15
Deportivo Pereira
England FA Women Super League
Vòng 13
Manchester United (nữ)
19:00
Tottenham Hotspur (nữ)
Brighton H.A. (nữ)
19:30
Chelsea FC (nữ)
Leicester City (nữ)
21:00
Aston Villa (nữ)
Reading (nữ)
21:00
Birmingham (nữ)
West Ham United (nữ)
22:00
Everton FC (nữ)
Manchester City (nữ)
01:45
Arsenal (nữ)
Malta Premier League
Vòng 15
Gzira United
20:00
Valletta FC
Sirens
22:00
Santa Lucia
Floriana F.C.
00:00
Birkirkara FC
Kenya Super League
Vòng 16
Kenya Police FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kakamega Homeboyz
Tusker
19:00
Nzoia United
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Mazatlan FC (nữ)
08:00
Puebla (nữ)
Mexico U20
Vòng 3
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Santos Laguna U20
00:00
Necaxa U20
Brazil Mato-grossense Division 1
Vòng 1
Academia Futebol
02:30
CEO Varzeagrandense
Cuiaba
02:30
Sociedade Acao
Dom Bosco MT
03:00
Uniao Rondonopolis MT
Luverdense
03:00
Sport Sinop
Israel C League
Vòng
SC Ramla
01:45
MS Jerusalem
Ghana Premier
Vòng 14
Elmina Sharks
22:00
Berekum Chelsea
Great Olympics
22:00
King Faisal
Asante Kotoko FC
22:00
Medeama SC
Bechem United
22:00
WAFA
Bibiani Gold Stars
22:00
Legon Cities FC
Techiman City
22:00
Real Tamale United
Nigerian Premier League
Vòng 8
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
Akwa United
22:00
Sunshine Stars FC
Enugu Rangers International
22:00
Remo Stars
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes FC
Kano Pillars
22:00
MFM FC
Lobi Stars
22:00
Enyimba
Nasarawa United
22:00
Katsina United
Rivers United
22:00
Heartland FC
Shooting Stars SC
22:00
Kwara United
Brasil Copa SP Juniores
Bán kết
Sao Paulo U20
05:00
OSTO youth team
Israel B League
Vòng 20
Hapoel Kafr Kanna
19:00
Hapoel Migdal HaEmek
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 2
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Coban Imperial
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Xelaju MC
09:00
Antigua GFC
CD Puerto de Iztapa
01:00
CSD Solola
CD Achuapa
01:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Nueva Concepcion
04:00
Malacateco
Azadegan League
Vòng 15
Arman Gohar Sirjan
17:30
Saipa
Esteghlal Khozestan
17:30
Pars Jonoubi Jam
Malavan
17:30
Mashin Sazi
Mes krman
17:30
Shahrdari Astara
Qashqai Shiraz
17:30
Kheybar Khorramabad
Khouneh Be Khouneh
17:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahin Bushehr
17:30
Esteghlal Mollasani
Shahrdari Hamedan
17:30
Baderan Tehran FC
FC Vista Turbine
17:30
Mes Shahr-e Babak
Cyprus 1 Division
Vòng 18
APOEL Nicosia
21:00
Aris Limassol
Doxa Katokopias
00:00
Olympiakos Nicosia FC
Costa Rica 2.Liga
Vòng
FC Aserri
04:00
Futbol Consultants Moravia
Vòng bảng
Iran (nữ)
17:00
China (nữ)
Chinese Taipei (nữ)
21:00
India (nữ)
Brazil Campeonato Alagoano
ASA
03:00
Jacyoba AC
Spain Primera Division RFEF
Vòng 19
CF Talavera de la Reina
18:00
Zamora CF
CF Internacional De Madrid
18:00
Deportivo La Coruna
Baleares
18:00
Algeciras
Real Betis B
18:00
Sevilla Atletico
Villarreal B
18:00
Atletico Sanluqueno
Calahorra
18:00
Badajoz
Real Balompedica Linense
22:00
Gimnastic Tarragona
Racing de Ferrol
23:00
UD Logrones
Castellon
23:00
CD Linares Deportivo
Unionistas de Salamanca
23:00
CF Rayo Majadahonda
Cúp Liên Đoàn UAE
Lower Table Round
Al-Dhafra
20:15
Emirates Club
Khor Fakkan
20:15
Al Oruba (UAE)
Al-Sharjah
22:45
Banni Yas
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Intergym Melilla
16:30
Almeria B
CD Murense
17:00
CE Mercadal
Fuenlabrada B
17:00
CD Galapagar
Mallorca B
17:30
Santanyi
Urduliz FT
17:30
CD Basconia
Getafe B
17:30
CDF Tres Cantos
CF Trival Valderas
17: