Kết quả LCK mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả LCK mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhất kq LCK mùa Xuân - Giải đấu lớn nhất của LMHT Hàn Quốc 2022 nhanh và chính xác trên thethao.vn

LCK mùa Xuân 2022 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 12/1 tới với sự tham gia của 10 đội tuyển gồm Damwon KIA, T1, Gen.G Esports, Nongshim RedForce, Hanwha Life Esports, DragonX, Fredit BRION, KT Rolster, Liiv SANDBOX và Kwangdong Freecs, đội tuyển đổi tên từ mùa giải 2022 khi nhận được nguồn tài trợ từ Kwangdong.

KQ LCK MÙA XUÂN HÔM NAY 2022 

10 đội tuyển tham dự LCK mùa Xuân 2022 thi đấu lượt đi và lượt về giống như các mùa giải trước. Toàn bộ các trận đấu diễn ra theo hình thức Bo3. 6 đội tuyển có thành tích tốt nhất vòng bảng sẽ giành vé tham dự vòng loại trực tiếp. Tổng giá trị giải thưởng của giải đấu năm nay lên tới 375 triệu won.

Kết quả Play-off LCK mùa Xuân

Ngày Giờ Trận Đội Tỉ số Đội
23/03 15h00 Tứ kết 1 DK 3-0 BRO
24/03 15h00 Tứ kết 2 DRX 2-3 KDF
26/03 15h00 Bán kết 1 T1 3-0 KDF
27/03 15h00 Bán kết 2 GEN 3-2 DK
02/04 15h00 Chung kết T1 - GEN

 

Tuần 9

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
16/03
15:00 NS 1-2 KT
18:00 GEN 2-0 BRO
17/03
15:00 DRX 0-2 DK
18:00 KDF 2-1 HLE
18/03
15:00 T1 2-1 LSB
18:00 KT 1-2 GEN
19/03
15:00 NS 2-0 HLE
18:00 BRO 2-0 DK
20/03
13:00 KDF 2-0 LSB
16:00 T1 2-0 DRX
18:00 (Tie-break) BRO 0-1 KDF

 

Tuần 8

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
09/03
15:00 DRX 2-0 NS
18:00 GEN 2-1 DK
10/03
15:00 HLE 0-2 LSB
18:00 BRO 2-0 KT
11/03
15:00 KDF 1-2 T1
18:00 DK 2-0 NS
12/03
15:00 LSB 0-2 KT
18:00 HLE 0-2 GEN
13/03
15:00 T1 2-0 BRO
18:00 DRX 2-1 KDF

 

Tuần 7

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
02/03
15:00 BRO 2-1 HLE
18:00 DK 2-0 LSB
04/03
15:00 GEN 0-2 T1
18:00 NS 0-2 KDF
05/03
15:00 KT 0-2 DRX
18:00 DK 2-0 HLE
06/03
15:00 KDF 1-2 GEN
18:00 BRO 2-1 NS
07/03
15:00 LSB 0-2 DRX
18:00 T1 2-0 KT

 

Tuần 6

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
23/02
15:00 KT 0-2 KDF
18:00 T1 2-0 DK
24/02
15:00 BRO 1-2 DRX
18:00 LSB 2-0 HLE
25/02
15:00 GEN 2-0 NS
18:00 KDF 0-2 DK
26/02
15:00 KT 0-2 BRO
18:00 HLE 0-2 T1
27/02
15:00 DRX 0-2 GEN
18:00 LSB 1-2 NS

 

Tuần 5

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
16/2
15:00 LSB 2-1 BRO
18:00 NS 0-2 GEN
17/2
15:00 HLE 0-2 KDF
18:00 DK 1-2 DRX
18/2
15:00 KT 0-2 T1
18:00 GEN 2-0 LSB
19/02
15:00 HLE 2-0 DRX
18:00 KDF 2-1 BRO
20/02
15:00 DK 2-1 KT
18:00 NS 1-2 T1

 

Tuần 4

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
09/02
15:00 T1 2-1 HLE
18:00 DRX 2-1 KT
10/02
15:00 DK 2-0 KDF
18:00 LSB 1-2 GEN
11/02
15:00 NS 1-2 BRO
18:00 DRX 2-1 HLE
12/02
15:00 T1 2-0 GEN
18:00 LSB 0-2 DK
13/02
15:00 KDF 2-0 NS
18:00 BRO 1-2 KT

 

Tuần 3

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
26/01
15:00 GEN 2-0 KDF
18:00 DRX 2-0 BRO
27/01
15:00 KT 1-2 LSB
18:00 T1 2-1 NS
28/01
15:00 HLE 0-2 DK
18:00 BRO 2-0 KDF
29/01
15:00 GEN 0-2 KT
18:00 NS 0-2 DRX
30/01
15:00 DK 1-2 T1
18:00 HLE 2-0 LSB

 

Tuần 2

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
19/01
15:00 NS 2-1 DK
18:00 KT 2-0 HLE
20/01
15:00 DRX 0-2 T1
18:00 BRO 0-2 GEN
21/01
15:00 LSB 0-2 KDF
18:00 KT 1-2 NS
22/01
15:00 DK 2-0 BRO
18:00 GEN 2-1 HLE
23/01
15:00 LSB 0-2 T1
18:00 KDF 0-2 DRX


Tuần 1

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
12/01
15:00 DRX 0-2 LSB
18:00 T1 2-0 KDF
13/01
15:00 HLE 2-1 NS
18:00 KT 0-2 DK
14/01
15:00 GEN 2-0 DRX
18:00 BRO 1-2 T1
15/01
15:00 NS 2-0 LSB
18:00 KDF 0-2 KT
16/01
15:00 HLE 1-2 BRO
18:00 DK 1-2 GEN
Kết quả LCK mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1
T1 của mùa giải 2022 là sự kết hợp giữa sức trẻ và kinh nghiệm

Đội vô địch sẽ nhận 200 triệu won, trong khi phần thưởng dành cho đội á quân nhận được 100 triệu won. Các đội hạng 3 và hạng 4 lần lượt nhận được 50 triệu won và 25 triệu won. Trong 2 mùa giải LCK gần nhất, đội tuyển giành chức vô địch là Damwon KIA. Ở chung kết LCK mùa Hè 2021, Damwon KIA đã đánh bại T1 với tỷ số 3-1.

LCK mùa Xuân 2022 diễn ra trong 9 tuần, mỗi tuần có 5 ngày thi đấu và mỗi ngày thi đấu có 2 trận. Mùa giải năm nay, T1 được chờ đợi sẽ trình diễn bộ mặt khác sau khi chia tay hàng loạt trụ cột. Ở khu vực đường trên, Zeus được chọn thay thế cho Canna. Bên cạnh đó, Faker được chờ đợi sẽ tiếp tục là đầu tàu trong lối chơi của T1.

Ngoài ra, Gen.G Esports đang nổi lên như kẻ thách thức với các bản hợp đồng chất lượng như Doran, Peanut, Chovy và Lehends. Người duy nhất được ban lãnh đạo Gen.G Esports giữ lại là xạ thủ kỳ cựu Ruler, tuyển thủ vẫn duy trì phong độ ấn tượng dù chuẩn bị bước sang tuổi 24. 

TIN LIÊN QUAN

Palette gia nhập SBTC Esports

Sau khi chia tay Team Flash, tuyển thủ hỗ trợ Nguyễn "Palette" Hải Trung quyết định chọn SBTC Esports làm bến đỗ tiếp theo trong sự nghiệp.

Clearlove giải nghệ lần 2, trở thành HLV của EDward Gaming

Sau lần trở lại thi đấu chuyên nghiệp ở mùa Hè 2021, tuyển thủ đi rừng Ming "Clearlove" Kai quyết định giải nghệ và trở thành HLV của EDward Gaming tại LPL mùa Xuân 2022.

BXH LCK 2022 - Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân 2022 hôm nay. Cập nhật BXH LCK mùa Xuân - giải đấu LMHT 2022 mỗi ngày và mới nhất trên thethao.vn

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định CKTG 2022 LMHT Vòng Khởi động ngày 4 – SGB tương phùng RNG

Nhận định CKTG 2022 LMHT Vòng Khởi động ngày 4 – SGB tương phùng RNG. Saigon Buffalo sẽ có cuộc chám trán thủ tục với Royal Never Give Up tại trận đấu cuối cùng ngày 4, đây là cơ hội cho bầy Trâu phục thù sau trận thua đáng tiếc tại MSI 2022.

Lịch thi đấu CKTG 2022 Vòng Khởi động ngày 4

Lịch thi đấu CKTG 2022 Vòng Khởi động ngày 4. SGB sẽ tiến vào ngày thi đấu thứ 4 với trận đấu thủ tục gặp RNG, trong trường hợp SGB thắng trận đấu này cục diện vị trí hạng 2 của bảng B sẽ vô cùng khó lường.

Tổng hợp kết quả CKTG 2022 LMHT Vòng Khởi động ngày 3

Tổng hợp kết quả CKTG 2022 LMHT Vòng Khởi động ngày 3. SGB chính thức vào vòng loại trực tiếp, CHF – IW – ISG chia tay giải đấu.

Bảng xếp hạng CKTG 2022 LMHT Vòng khởi động ngày 3

Bảng xếp hạng CKTG 2022 LMHT Vòng khởi động ngày 3. Kết thúc ngày thi đấu thứ 3, FNC ngã ngựa tại bảng A, DRX thống trị bảng B, SGB lọt vào vòng loại trực tiếp.

Update CKTG 2022: DRX cuốn phăng ISG khỏi CKTG 2022

Update CKTG 2022: DRX cuốn phăng ISG khỏi CKTG 2022. DRX nhập cuộc với sự tự tin và thoải mái, 1 chiến thắng trước Isurus sẽ là điều kiện để DRX đảm bảo ngôi vị đầu bảng, với ISG nếu thua trận đấu này họ sẽ là đội thứ 3 tạm biệt CKTG 2022.

Update CKTG 2022: RNG đại thắng IW – Sau Teemo là Garen

Update CKTG 2022: RNG đại thắng IW – Sau Teemo là Garen. RNG bước đến trận đấu trong tâm lý thoải mái sau khi vừa hủy diệt Isurus trong màn dạo chơi; về phần IW họ buộc phải thắng nếu như không muốn trở thành đội thứ 2 phải rời khỏi giải đấu.

Update CKTG 2022: BYG tiễn CHF rời khỏi CKTG 2022

Update CKTG 2022: BYG tiễn CHF rời khỏi CKTG 2022. Cục diện khó lường của bảng A khiến cặp trận giữa CHF & BYG mang rất nhiều ý nghĩa, bởi nếu CHF thắng họ sẽ thắp lên tia hy vọng vào vòng trong; còn với BYG, hạt giống số 2 PCS rất cần chiến thắng sau khi để thua DFM trước đó.

Update CKTG 2022: RNG đè bẹp ISG trong ngày Teemo xuất hiện tại CKTG

Update CKTG 2022: RNG đè bẹp ISG trong ngày Teemo xuất hiện tại CKTG. RNG sau trận đấu hủy diệt MAD Lions đã lấy lại phần nào sự tự tin, họ bước vào ngày thi đấu thứ 3 trong tâm thế vô cùng thoải mái. Về phần Isurus, những thất bại liên tiếp đã khiến họ gặp khó, và cơ hội đi tiếp của đại diện Mỹ Latin đang thấp dần.

Update CKTG 2022: EG hủy diệt CHF

Update CKTG 2022: EG hủy diệt CHF. EG bước vào trận đấu trong tâm thế hưng phấn, bởi trước đó FNC đã thất bại bất ngờ, cơ hội nhất bảng mở ra cho đại diện Bắc Mỹ. Với CHF, họ đã thua 2 trận liên tiếp & EG cũng là đối thủ trên cơ hoàn toàn.

Update CKTG 2022: DFM quật ngã BYG – Những chiến binh Samurai lên tiếng

Update CKTG 2022: DFM quật ngã BYG – Những chiến binh Samurai lên tiếng. BYG nhập cuộc với tâm thế là đội tuyển trên cơ, 1 chiến thắng nữa là rất cần thiết bởi Loud đã tạo nên địa chấn trước đó. Với DFM, cơ hội đi tiếp của họ vẫn còn nếu thắng BYG.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Manchester City
20:00
Manchester United
Leeds United
22:30
Aston Villa
La Liga
Vòng 7
RCD Espanyol
19:00
Valencia
Celta Vigo
21:15
Betis
Girona
23:30
Sociedad
Real Madrid
02:00
Osasuna
Serie A
Vòng 8
Lazio
17:30
Spezia
Sassuolo
20:00
Salernitana
Lecce
20:00
Cremonese
Sampdoria
20:00
Monza
Atalanta
22:59
Fiorentina
Juventus
01:45
Bologna
Bundesliga
Vòng 8
Hertha Berlin
20:30
TSG Hoffenheim
Schalke 04
22:30
Augsburg
Ligue 1
Vòng 9
Lorient
18:00
Lille
AJ Auxerre
20:00
Stade Brestois
Toulouse
20:00
Montpellier
Ajaccio
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Reims
Monaco
22:05
Nantes
Lens
01:45
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 1
Suwon City
14:30
Gimcheon Sangmu
Seongnam FC
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Stoke City
18:00
Watford
VĐQG Mexico
Vòng 17
Toluca
00:00
Queretaro FC
Santos Laguna
06:05
Mazatlan FC
Club Leon
08:00
Club Tijuana
Hà Lan
Vòng 8
Fortuna Sittard
17:15
Volendam
NEC Nijmegen
19:30
Feyenoord
Excelsior SBV
19:30
FC Utrecht
RKC Waalwijk
21:45
Sparta Rotterdam
Emmen
01:00
SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế
Yeoju Sejong
13:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Rio Ave
21:30
Santa Clara
Pacos de Ferreira
00:00
FC Arouca
FC Famalicao
02:30
Boavista FC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Varbergs BoIS FC
20:00
Hacken
GIF Sundsvall
20:00
IFK Norrkoping FK
Kalmar
22:30
Helsingborg
IK Sirius FK
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Vaduz
19:15
Stade Ouchy
Bellinzona
21:30
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 9
FC Sion
19:15
Winterthur
Lugano
21:30
Servette
Luzern
21:30
Young Boys
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Alanyaspor
18:30
Giresunspor
Sivasspor
18:30
Hatayspor
Konyaspor
21:00
Umraniyespor
Besiktas JK
00:00
Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Đắk Lắk
15:30
Đồng Tâm Long An
Phù Đổng
16:00
Quảng Nam FC
Công An Nhân Dân
16:30
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Bình Phước
Phố Hiến
18:00
Khatoco Khanh Hoa
Ba Lan
Vòng 11
Miedz Legnica
17:30
Stal Mielec
Jagiellonia Bialystok
20:00
Korona Kielce
Widzew lodz
22:30
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 24
Sandefjord
22:00
Sarpsborg 08
Haugesund
22:00
Odd Grenland
Aalesund FK
22:00
Viking
Ham-Kam
22:00
Jerv
Kristiansund BK
00:00
Rosenborg
Nga
Vòng 11
Fakel
18:00
Torpedo moskva
Zenit St. Petersburg
20:30
Rostov FK
Terek Grozny
22:59
Dynamo Moscow
FK Nizhny Novgorod
22:59
Spartak Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Slovan Bratislava
22:30
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
22:59
Spartak Trnava
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Anderlecht
18:30
Charleroi
KAA Gent
21:00
Cercle Brugge
Kortrijk
23:30
Royal Antwerp
Sint-Truidense
02:00
KAS Eupen
VĐQG Croatia
Vòng 11
Rijeka
20:00
Hajduk Split
HNK Sibenik
22:30
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 7
Benevento
21:15
Ascoli
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Alaves
21:15
Ponferradina
Leganes
21:15
Albacete
Real Oviedo
23:30
FC Cartagena
Granada CF
23:30
SD Huesca
Ibiza Eivissa
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Kaiserslautern
18:30
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:30
Nurnberg
Magdeburg
18:30
Jahn Regensburg
VĐQG Slovenia
Vòng 11
ND Gorica
20:00
Maribor
NK Publikum Celje
22:30
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 12
Hermannstadt
17:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
22:30
UTA Arad
FC Steaua Bucuresti
01:30
Arges
Đan Mạch
Vòng 11
Silkeborg
19:00
AC Horsens
Midtjylland
19:00
Viborg
Brondby IF
21:00
Lyngby
FC Copenhagen
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 26
Nublense
22:00
O.Higgins
Colo Colo
01:00
Univ Catolica
Cobresal
03:00
Union Espanola
Union La Calera
03:00
Coquimbo Unido
Nublense
03:00
O.Higgins
Universidad de Chile
03:00
Audax Italiano
Palestino
03:00
Everton CD
Colo Colo
03:00
Univ Catolica
Curico Unido
03:00
Deportes La Serena
Cobresal
04:00
Union Espanola
VĐQG Argentina
Vòng 22
Talleres Cordoba
01:30
Lanus
Patronato Parana
01:30
Atletico Tucuman
Boca Juniors
04:00
Velez Sarsfield
Argentinos juniors
06:30
River Plate
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Ruch Chorzow
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Puszcza Niepolomice
20:00
Arka Gdynia
LKS Nieciecza
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 11
Torpedo Miass
16:00
Chelyabinsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
FK Orenburg-2
Amkar Perm
17:00
Nosta Novotroitsk
Balashikha
17:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
Metallurg Lipetsk
Khimik Dzerzhinsk
18:00
Torpedo Moskau II
Zenit Penza
18:00
Sokol
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Dinamo Barnaul
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Zorkyi Krasnogorsk
Saturn Moscow
19:00
SKA Khabarovsk II
Salyut-Energia Belgorod
19:00
FK Kaluga
Baltika-BFU Kaliningrad
19:00
FK Leningradets
Elektron VN
19:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Dinamo Moscow B
19:00
Dynamo Vologda
FK Ryazan
20:00
Dinamo Briansk
Peresvet Podolsk
20:00
Rodina Moskva II
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Spartak Tambov
20:00
Arsenal Tula II
FC Murom
21:00
Spartak Kostroma
FK Chayka K-SR
21:00
Spartak Nalchik
FK Znamya Noginsk
22:00
Khimki (R)
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Dhafra
20:15
Al Ahli(UAE)
Al Bataeh
20:15
Al Wehda(UAE)
Al Ain
22:59
Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gyeongnam FC
14:00
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Viktoria koln
18:00
Oldenburg
SV Wehen Wiesbaden
19:00
Rot-Weiss Essen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Portuguesa FC
04:00
Academia Puerto Cabello
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Bandirmaspor
17:30
Samsunspor
Manisa BB Spor
17:30
Adanaspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Altinordu
22:59
Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Karlstad BK
18:00
Tegs SK
Vasalunds IF
21:00
Pitea IF
Falkenberg
21:00
Qviding FIF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
15:00
Metaloglobus
FC Brasov
15:00
CSM Slatina
FC Otelul Galati
15:00
Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Polonia Warszawa
22:59
GKS Jastrzebie
KP Calisia Kalisz
00:00
Hutnik Krakow
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Indjija
20:00
Jedinstvo UB
FK Loznica
20:00
FK Zeleznicar Pancevo
Macva Sabac
22:00
Zlatibor Cajetina
Metalac Gornji Milanovac
22:00
FK Trajal Krusevac
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:00
Proleter
FK Vrsac
22:00
Sevojno Uzice
FK Loznica
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Metalac Gornji Milanovac
22:59
FK Trajal Krusevac
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
ND Beltinci
18:00
NK Aluminij
NK Rudar Velenje
20:30
Triglav Gorenjska
Jadran Dekani
20:30
NK Rogaska
Bistrica
20:30
NK Brinje Grosuplje
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
17:00
Ethiopia Bunna
Albania Division 2
Vòng
Tomori berat
17:30
KS Dinamo Tirana
Burreli
20:00
KF Oriku
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
B 1913 Odense
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
Simba Sports Club
22:59
Dodoma Jiji FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Persib Bandung
16:00
Persija Jakarta
PSIS Semarang
20:30
Bhayangkara Surabaya United
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
Tobol Kostanai
16:00
FC Shakhtyor Karagandy
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
FC Kairat Almaty
Akzhayik Oral
18:00
FK Aktobe Lento
FK Arys
19:00
Lokomotiv Astana
Canadian Premier League
Vòng 10
Cavalry FC
02:30
Valour
Latvia Division 2
Vòng 20
Tukums-2000 II
17:00
Saldus SS/Leevon
JDFS Alberts
21:00
Jelgava
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Solin
20:30
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 14
YANGON UNITED
16:00
Laconi Lian
Serbia
Vòng 13
FK Spartak Zlatibor Voda
20:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Mladost Novi Sad
22:00
Crvena Zvezda
Partizan Belgrade
00:00
Vojvodina Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 9
Bekescsaba
20:00
MTE Mosonmagyarovar
Dorogi FC
20:00
Kozarmisleny SE
Gyirmot SE
20:00
Nyiregyhaza
Szentlorinc SE
20:00
Diosgyor VTK
Kazincbarcika
22:00
Gyori ETO
MTK Hungaria
22:00
Csakvari TK
Pecsi MFC
22:00
Szombathelyi Haladas
Szegedi AK
22:00
Dafuji cloth MTE
Duna-Tisza
22:00
SOROKSAR
FC Ajka
22:00
Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Los Angeles Galaxy II
07:00
Sacramento Republic FC
Monterey Bay FC
09:00
Tampa Bay Rowdies
VĐQG Iran
Vòng 7
Persepolis Pakdasht
20:30
Sepahan
Persepolis
22:00
Tractor S.C.
Sanat-Naft
22:30
Mes Rafsanjan
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
18:00
Amazon Grimstad (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Klepp (nữ)
22:00
Honefoss (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 5
Musspor
18:30
Nigde Belediyespor
Karaman Belediyesi Spor
18:30
Eskisehirspor
Ofspor
18:30
Kahramanmarasspor
Aksarayspor
18:30
Bergama Belediyespor
Arguvan
18:30
Efeler 09
Fatsa Belediyespor
18:30
Cankaya FK
Artvin Hopaspor
18:30
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Elazigspor
18:30
Catalca Spor
Gumushanespor
18:30
Eynesil
76 Igdir Belediye spor
18:30
Elazig Belediyespor
Karaman Belediyespor
19:00
Kestel
Turk Metal Kirikkale
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Nevsehirspor Genclik
19:00
Agri 1970 Spor
Anadolu Selcukluspor
19:00
Yomraspor
Kepez Belediyespor
19:00
Halide Edip Adivarspor
Yeni Altindag BS
19:00
Karsiyaka
Kutahyaspor
19:30
Yeni Orduspor
Sile Yildizspor
19:30
Kelkit Belediye Hurriyet
Tepecik Bld
19:30
Sapanca Genclikspor
Kusadasispor
19:30
Ergene Velimese
Akhisar Bld.Geng
19:30
Osmaniyespor
Yldrm Belediyesispor
19:30
Erbaaspor S
Dai Lin Jissbon
19:30
Yeni Amasya Spor
EdirnesporGenclik
19:30
Celspor
Bayrampasa
19:30
Bulvarspor
Orduspor
22:59
Darica Genclerbirligi
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
STK Samorin
15:30
MSK Zilina B
Dolny Kubin
20:00
FC Artmedia Petrzalka
Burundi League
Vòng 8
Aigle Noir
20:00
Fc Tigre Noir
Kayanza Utd
20:00
Le Messager Ngozi
Olympique Star
20:00
Rukinzo FC
Bumamuru
20:00
Magara Young Boys
BS Dynamic
20:00
Bujumbura City
Musongati FC
20:00
Romania Inter Star
Botola 2
Vòng 4
Wydad Fes
22:59
ASS Association Sportive de Sa
RCOZ Oued Zem
22:59
Chabab Atlas Khenifra
Wydad Temara
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al-Faisaly Harmah Youth
19:35
Al-Hilal (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Deportivo Pereira
02:00
Deportivo Pasto
Atletico Junior Barranquilla
04:05
Deportivo Cali
America de Cali
06:10
Atletico Nacional Medellin