DK đẩy Burdol xuống để lấy thành viên đội trẻ chinh chiến với T1 và GEN

DWG KIA vừa ra đưa ra quyết định đổi nhân sự mới trước thềm chạm trán hai ông lớn T1 và GEN.

Cụ thể, tuyển thủ đi vị trí đường trên nằm dự bị của DK hiện tại là anh chàng Burdol sẽ phải xuống thi đấu cho đội trẻ DK Challengers, cùng lúc DK sẽ đưa Bible từ chính đội trẻ lên thi đấu chính thức cho giải LCK Mùa Hè 2022. Khả năng cao anh chàng Bible sẽ thi đấu ở vị trí hỗ trợ thay thế cho vai trò của Kellin theo chỉ thị của ban huấn luyện ở 4 trận đấu cuối cùng của lượt về. Quyết định này được đưa ra trong giai đoạn cực kỳ nhạy cảm khi mà DK vừa để thua KT với tỉ số 2-0, ngoài ra thì sức mạnh của DK kể từ sau Chung Kết Thế Giới 2021 đã suy giảm nặng nề khi mà đội tuyển này hiện tại chỉ xếp ở hạng 3 và thậm chí là có khả năng không thể lọt vào vòng playoffs.

Xét về tình hình thi đấu, rõ ràng Ngưu Bảo Nuguri đã thi đấu cực kỳ tròn vai để giúp DK có được chiến thắng xuyên suốt những tuần qua. Tuy nhiên, các vị trí còn lại của DWG KIA lại có màn trình diễn kém ấn tượng, đặc biệt là ShowMaker cùng Canyon. Bởi lẽ khi Nuguri quay về DK, rất nhiều người đã cho rằng họ sẽ cùng Nuguri tạo thành bộ ba hủy diệt như hồi 2020, thế nhưng hai anh chàng này lại thi đấu cực kỳ bạc nhược. Còn về deokdam thì phong độ thi đấu của anh chàng này đã xuống dốc kể từ mùa xuân, đặc biệt là khi phải đối đầu với những ông lớn như T1, GEN hay DRX. Thậm chí, nhiều người hâm mộ còn cho rằng DK đáng lẽ nên thay thế deokdam chứ không phải Burdol. 

DK đẩy Burdol xuống để lấy thành viên đội trẻ chinh chiến với T1 và GEN - Ảnh 1
Thông báo thay đổi nhân sự của DK

Dù Kellin thi đấu không tệ nhưng anh chàng này lại thiếu đi sự nhạy bén trong những giây phút then chốt, do đó quyết định lấy Bible nhiều khả năng sẽ giúp DK có được chiến thắng. Đặc biệt là khi anh chàng này có thể chơi được rất nhiều lớp tướng khác nhau ở vị trí hỗ trợ: từ đỡ đòn (tanks), hộ vệ (guardians) cho đến thuật sư (enchanters). Trước đó thì tuyển thủ này đã từng vô địch KeSPA Cup 2021 và LCK Mùa Xuân 2022, thế nên không khó hiểu khi ban huấn luyện quyết định thay thế Burdol bằng Bible. 

DK sẽ đối đầu T1 vào 05/08 và GEN vào 13/08 sắp tới, hy vọng với sự thay đổi nhân sự này thì DK có thể giành được tấm vé vàng bước vào playoffs.

TIN LIÊN QUAN

LCK Mùa Hè 2022: DK tiếp tục trượt chân trong cuộc đua giữ top 4

Một trận đấu hấp dẫn đến từ 2 cả đội tuyển là DK và KT, cả 2 ván đấu đều kéo dài hơn 40 phút và giành giật nhau từng lợi thế. Đội chơi hay và bản lĩnh hơn là KT giúp họ có chiến thắng thứ 8, tạm thời chen chân vào top 4, còn DK top 4 của họ đang bị lung lay dữ dội.

LCK Mùa Hè 2022: Cuộc đấu của xạ thủ, Deft thua cuộc trước 'Hoàng Tử' của LSB

Một ván đấu tranh giành vị trí top 4 cực kì hấp dẫn giữa LSB và DRX, cả ba ván đều là những màn đọ súng chất lượng đến từ cả 2 xạ thủ, nhưng hôm nay Prince cùng đồng đội đã chơi tốt hạ gục DRX và giữ chắc vị trí top 4 của mình.

LCK Mùa Hè 2022: 'Mr.Thước Kẻ' có Pentakill, Gen.G có màn hủy diệt T1

Trận đấu được mong chờ nhất LCK mùa này để phân định top 1 giữa T1 và GEN diễn ra cực kì hâp dẫn, cả 2 ván đấu đều cho khán giả thấy được kĩ năng giao tranh và kĩ năng kiểm soát đỉnh cao của 2 đội tuyển hàng đầu. Trong một ngày mà cả Chovy và Ruler chơi quá "cháy" còn các thành viên của T1 nhạt nhòa, chiến thắng 2-0 cho Gen.G là điều không khó hiểu..

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trận lũ lịch sử tại Hàn Quốc khiến hệ thống LMHT tê liệt

Trận lũ lịch sử tại Hàn Quốc đã khiến hệ thống LMHT ở đây ảnh hưởng vô cùng nghiêm trọng.

Lừa đảo và ăn chặn tiền lương tuyển thủ, cựu HLV TSM bị cấm vĩnh viễn

Mới đây, Riot Games đã chính thức có án phạt với cựu HLV TSM Peter Zhang về hành vi lừa đảo và ăn chặn tiền lương tuyển thủ

Những kì phùng địch thủ trong suốt sự nghiệp của 'Quỷ Vương Bất Tử'

Trải qua gần 10 năm thi đấu chuyên nghiệp, sự vĩ đại và thành tích của Faker không có ai sánh bằng nhưng trong một số thời điểm nhất định đường giữa số 1 thế giới cũng đôi lúc bại trận trước các kì phùng địch thủ

Dia1 chia sẻ sức khỏe của mình đang đáng báo động

Trong buổi phỏng vấn sau trận đấu với ASE Dia1 đã chia sẻ về việc sức khỏe của mình không được tốt. Thậm chí tuyển thủ này còn 'khoe' đơn thuốc cực dài.

Tuyển thủ LMHT bán độ lĩnh án phạt cực nặng từ phía BTC

Mới đây ban tổ chức LDL đã phát hiện một loạt những hành vi liên quan đến bán độ, cá cược kết quả LMHT của các tuyển thủ và đã đưa ra những hình thức xử phạt cực kỳ cứng rắn.

VCS Mùa Hè 2022: SE hủy diệt ASE giữ chắc vị trí thứ 3

Một trận đấu được đánh giá dễ dàng cho "Gà Hồng" khi ASE là một đối thủ đáng đứng chót BHX, và đúng như kì vọng SE không quá khó khăn để có chiến thắng nhẹ nhàng 2-0

LCK Mùa Hè 2022: DRX dập tắt hi vọng top 6 của KDF

KDF đang đứng ngay phía sau DRX và nếu muốn níu giữ tấm vé playoff thì phải đánh bại Deft cùng đồng đội, nhưng rất tiếc DRX không cho KDF một cơ hội nào.

LCK Mùa Hè 2022: Gumayusi Penta hụt, T1 không khó khăn để đánh bại NS

Đối đầu với một NS đã hết cơ hội vào top 6, T1 không khó khăn để đánh bại "Biệt đội báo thù", một ngày thi đấu tốt của Gumayusi nhưng rất tiếc là anh chàng không có Pentakill

Liên Minh Huyền Thoại không còn là tựa game dễ chơi dễ làm quen

Với kho tàng đồ sộ trong 12 năm phát triển, liên minh giờ đây có rất nhiều thứ phức tạp mà người chơi mới cần học hỏi, tựa game không còn dễ chơi dễ tiếp cận như nhiều năm về trước.

Các giải đấu liên tục dính bug, người hâm mộ LMHT ngao ngán

Thời gian vừa qua các giải đấu chuyên nghiệp như LCK , LEC... đều liên tục mắc phải bug trong thi đấu. Điều này khiến người xem LMHT cảm thấy ngán ngẫm.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 3
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Bodo Glimt
FC Viktoria Plzen
00:00
Sheriff Tiraspol
FC Pyunik
00:00
Crvena Zvezda
Apollon Limassol FC
00:00
Maccabi Haifa
Midtjylland
00:45
Benfica
Dinamo Zagreb
01:00
Ludogorets Razgrad
Ferencvarosi TC
01:00
Qarabag
Sturm Graz
01:30
Dynamo Kyiv
PSV Eindhoven
01:30
Monaco
Glasgow Rangers
01:45
Saint Gilloise
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
FK Shkupi
02:00
Shamrock Rovers
Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Gzira United
22:59
Wolfsberger AC
B36 Torshavn
01:00
Viborg
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Shrewsbury Town
01:30
Carlisle United
AFC Wimbledon
01:45
Gillingham
Fleetwood Town
01:45
Wigan Athletic
Walsall
01:45
Swindon Town
Grimsby Town
01:45
Crewe Alexandra
Bradford City
01:45
Hull City
Rochdale
01:45
Burton Albion
Charlton Athletic
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Ipswich Town
01:45
Colchester United
Mansfield Town
01:45
Derby County
Harrogate Town
01:45
Stockport County
Bolton Wanderers
01:45
Salford City
Cheltenham Town
01:45
Exeter City
Northampton Town
01:45
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
01:45
Tranmere Rovers
Luton Town
01:45
Newport County
Norwich City
01:45
Birmingham City
Blackpool
01:45
Barrow
Huddersfield Town
01:45
Preston North End
Doncaster Rovers
01:45
Lincoln City
Milton Keynes Dons
01:45
Sutton United
Forest Green Rovers
01:45
Leyton Orient
Morecambe
01:45
Stoke City
Cardiff City
01:45
Portsmouth
Crawley Town
01:45
Bristol Rovers
Oxford United
01:45
Swansea City
Reading
02:00
Stevenage Borough
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
Asteras Tripolis
22:45
Pas Giannina
Al Wehda(UAE)
22:59
Al Kuwait SC
Karmiotissa Polemidion
22:59
Doxa Katokopias
Kolubara
22:59
Al Ahli(UAE)
CF La Nucia
23:30
Gandia
RCD Espanyol (nữ)
00:00
Colegio Aleman Valencia (nữ)
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
Bosnia (nữ) U19
22:59
Romania (nữ) U19
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Flamengo
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Odra Opole
22:59
Sandecja Nowy Sacz
Wisla Krakow
01:30
GKS Katowice
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
SKA Khabarovsk II
13:00
FK Kaluga
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
Oldenburg
23:30
SV Elversberg
Zwickau
00:00
MSV Duisburg
SC Freiburg (Youth)
00:00
Hallescher FC
TSV 1860 Munchen
00:00
SV Meppen
Rot-Weiss Essen
00:00
Viktoria koln
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC
05:05
Tepatitlan de Morelos
Pumas Tabasco
07:05
CD Alacranes de Durango
Atletico La Paz
09:05
Tlaxcala FC
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Angelholms FF
00:00
Falkenberg
Ljungskile
00:00
Lindome GIF
Atvidabergs
00:00
Oskarshamns AIK
Karlstad BK
00:00
BK Forward
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Romania
Vòng 1
CSA Steaua Bucuresti
00:00
Metaloglobus
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Gambia Division 2
Vòng
Latrikunda Utd
23:50
Waterside FC
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
ASA Aarhus
00:00
Odder IGF
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Atlanta United FC II
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Northern Ireland League Cup
Vòng 1
Moyola Park
01:45
Portstewart
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Cucuta
04:00
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
America de Cali
07:30
Aguilas Doradas
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Guayaquil SC
05:00
CD El Nacional
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Utd U21
22:59
Reading U21
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Brora Rangers
01:30
Aberdeen U21
Motherwell FC U21
01:45
East Kilbride
Saint Mirren U21
01:45
East Stirlingshire
Albion Rovers
01:45
Celtic U21
Bonnyrigg Rose
01:45
Livingston U21
Elgin City
01:45
Dundee United (R)
fraserburgh
01:45
St. Johnstone U21
Kilmarnock U21
01:45
Cowdenbeath
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Eskilsminne DIF (nữ)
00:00
Hittarps IK (nữ)
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Atletico Clube Goianiense
05:15
Nacional Montevideo
Independiente Jose Teran
07:30
Deportivo Tachira
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
Lithuania II Lyga
Vòng
FK FM Ateitis
00:00
Niesky
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Qatar SC
23:40
Al Markhiya
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
00:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Abbe Gavin Ni
01:30
Carmarthen
Goytre Utd
01:30
Trefelin
Swansea University
01:30
Cwmbran Celtic
Taffs Well
01:30
Briton Ferry Athletic
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Uruguay Cup
Central Espanol
23:30
Artigas
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
U19 Iceland
Fjolnir U19
00:00
Breidablik UBK U19
Brazil Serie B
Vòng 23
Gremio (RS)
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Sport Club Recife PE
Centro Sportivo Alagoano
06:30
Brusque FC
Ponte Preta
06:30
Vasco da Gama
Londrina PR
07:00
Cruzeiro (MG)
Sampaio Correa
07:30
Bahia
Tombense
07:30
Vila Nova
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Slovakia Cup
Vòng 1
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:30
MFK Rusovce
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
Kaizer Chiefs
00:30
Maritzburg United
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
KPV/Akatemia
22:30
SJK-j Apollo
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Gimnasia La Plata
02:10
Patronato Parana
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 3
FV Illertissen
00:00
Schweinfurt 05 FC
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Royal Pari FC
02:00
Always Ready
Real Tomayapo
05:00
Independiente Petrolero
Jorge Wilstermann
07:15
Oriente Petrolero
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
GER D5
SV Kirchanschoring
23:30
TSV 1860 Rosenheim
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Lae City
07:00
Central Coast
Association Sportive Venus
10:00
ABM Galaxy
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Tembetary
03:00
Deportivo Capiata
River Plate (PAR)
05:30
12 de Octubre
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Shenyang City Public
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Atlantis
22:59
KuPS (Youth)
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:30
Gold Coast Knights
Chile Primera B
Vòng 23
Melipilla
07:00
Union San Felipe
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23