Canyon: 'Những trận đấu đề cao chiến thuật trong xếp hạng đơn đang dần ít đi'

Kiều Trang

Thứ tư, 16/03/2022 09:50 (GMT+7)

Trả lời phỏng vấn của Inven Global sau chiến thắng 2-0 trước Nongshim RedForce, người đi rừng của Damwon - Kim "Canyon" Geon-bu đã chia sẻ về lựa chọn Nidalee cũng như đưa ra đánh giá về tính chuyên nghiệp trong xếp hạng đơn Hàn Quốc.

Sau trận thắng 2-0 của Damwon trước Nongshim RedForce, Canyon nâng tổng điểm MVP cá nhân lên 1.400, nới rộng cách biệt so với Lava, Deft và Faker ở vị trí thứ 2 với 900 điểm. Khi được hỏi về bí quyết "thâu tóm" điểm MVP, Canyon trả lời: "Tôi không nghĩ quá nhiều về điểm MVP, nhưng khi vượt qua ngưỡng 1.000, tôi bắt đầu tham lam hơn một chút".

Canyon: 'Những trận đấu đề cao chiến thuật và di chuyển trong xếp hạng đơn đang dần ít đi' - Ảnh 1
Canyon là ứng cử viên nặng ký cho danh hiệu MVP vòng bảng

Lựa chọn đáng chú ý gần đây của Canyon là Nidalee trong trận đấu với Gen.G. Mặc dù DK để thua Gen.G với tỉ số 1-2, nhưng Canyon đã khiến trận đấu này trở nên kịch tính hơn bao giờ hết. Khi được hỏi về cách sử dụng Q - Phóng Lao của Nidalee một cách chuẩn xác, Canyon cho biết: "Tôi đã chơi Nidalee ở cả xếp hạng đơn và trên sân khấu rất nhiều lần, vì vậy, tôi cảm thấy ổn định khi sử dụng nó".

Đầu mùa giải, người đi đường trên Noh "Burdol" Tae-yoon thường xuyên bị chỉ trích vì là mắt xích yếu nhất của đội. Tuy nhiên, theo thời gian, Burdol dần cải thiện và nhận về những lời khen ngợi. Chính Canyon cũng đưa ra các nhận xét tích cực về Burdol: "Tôi tin Burdol là một tuyển thủ giỏi. Cậu ấy đã thi đấu tốt hơn so với lúc trước và nếu những tuyển thủ khác cũng chơi tốt, cậu ấy sẽ tiếp tục cải thiện. Sức mạnh tổng hợp của đội vẫn là ưu tiên hàng đầu".

Canyon: 'Những trận đấu đề cao chiến thuật và di chuyển trong xếp hạng đơn đang dần ít đi' - Ảnh 2
Faker lên tiếng chỉ trích thái độ chơi tiêu cực của Qingtian (TES) trong xếp hạng đơn Hàn

Cuối cùng, Canyon bình luận về vấn đề phá xếp hạng đơn đang nổi lên gần đây. Anh cho biết: "Trước đây, các trận đấu xếp hạng đơn thường tập trung nhiều vào chiến thuật và di chuyển, do đó, số mạng hạ gục đương nhiên sẽ ít hơn. Tuy nhiên, ngày càng có ít trận đấu như vậy dạo gần đây". 

Sau 8 tuần thi đấu, DK đang xếp ở vị trí thứ 3 (sau T1 và Gen.G) với thành tích 9-5. Ở tuần thi đấu cuối cùng, DK sẽ chạm trán DRX và BRO. Trong năm 2021, DK là đội tuyển thống trị LCK với 2 chức vô địch liên tiếp. Đến CKTG với tư cách là hạt giống số 1 LCK, DK đã để thua EDward Gaming (LPL) trong trận chung kết với tỉ số 3-2 và giành lấy ngôi vị á quân.

Các trận đấu play-off LCK mùa Xuân 2022 khởi tranh từ ngày 23/03 và thi đấu theo thể thức BO5. Trận chung kết của giải đấu diễn ra vào ngày 02/04 để tìm ra nhà vô địch, qua đó đại diện cho LCK tham dự MSI 2022 diễn ra tại Hàn Quốc. Ngoài ra, đội tuyển giành chức vô địch cũng sẽ nhận được phần thưởng 100 triệu won. 

TIN LIÊN QUAN

BRO Morgan: 'Những gì Faker nói về xếp hạng đơn cũng phản ánh trải nghiệm của tôi'

Chia sẻ trên Inven Global, Morgan đã có những tiết lộ thú vị về cơ hội chen chân vào play-off của Fredit BRION. Ngoài ra, anh còn nhắc đến Faker khi trả lời câu hỏi liên quan đến tình trạng xếp hạng đơn đang gây tranh cãi tại Hàn Quốc.

T1 Gumayusi: 'Tôi muốn gặp DK ở bán kết để tiễn họ rời giải sớm'

Trả lời trên Inven Global, Gumayusi tỏ ra tự tin về phong độ hiện tại và đặt mục tiêu vô địch LCK cũng như có được suất tham dự ASIAD 2022.

Arcane giành 9 giải thưởng tại Annie Awards 2021

Tại Annie Awards 2021, Arcane được đề cử ở 9/36 hạng mục và giành 9 giải thưởng nhờ việc giữ nguyên cốt truyện của những vị anh hùng đến từ Liên Minh Huyền Thoại, đồng thời tạo ra thế giới độc lập, vô cùng phức tạp với hình ảnh ấn tượng và lối kể chuyện lôi cuốn.

Fredit Brion bị xử thua 0-2 trước GenG

Ban tổ chức LCK mùa Xuân 2022 thông báo 2 thành viên thuộc đội 2 (Lim "Soboro" Seong-min và Jeong "Feisty" Seong-hoon được gọi khẩn cấp) của Fredit Brion dương tính với Covid-19. Do đó, BRO không đủ người để thi đấu và chấp nhận bị xử thua 0-2 trước Gen.G Esports.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kiaya: 'Lâu lắm rồi mình mới được nghe tiếng vỗ tay của khán giả'

Hôm nay 20/5, bộ môn LMHT tại SEA Games 31 đã chính thức khởi tranh, ghi nhận thành tích toàn thắng áp đảo của tuyển Việt Nam. Trả lời phỏng với Thethao.vn, tuyển thủ Trần Duy Sang "Kiaya" thừa nhận cảm thấy khá hồi hộp vì rất lâu rồi mới được thi đấu trước sự cổ vũ của khán giả.

Kết quả MSI 2022: Unified bùng nổ, PSG nhọc nhằn hạ SGB

Dù nỗ lực giao tranh và cân bằng trận đấu trong thế bị dẫn trước 11.000 vàng, song 1 sai lầm về di chuyển của Taki đã khiến Saigon Buffalo nhận trận thua đáng tiếc trước PSG Talons.

Kết quả MSI 2022: Bin lên tiếng với Gangplank, RNG thắng nhàn EG

Vượt trội trong giao tranh lẫn macro, Royal Never Give Up dễ dàng đánh bại Evil Geniuses sau 35 phút để có điểm đầu tiên ở vòng hỗn chiến MSI 2022.

LMHT SEA Games 31: Việt Nam toàn thắng, Thái Lan trắng tay rời giải

Đã không có nhiều bất ngờ xuất hiện khi những đội tuyển mạnh đều giành chiến thắng để lọt vào vòng bán kết bộ môn LMHT SEA Games 31.

Kết quả MSI 2022: Jankos thăng hoa, G2 chấm dứt mạch bất bại của T1

Bất ngờ đã xảy ra ở ngày thi đấu đầu tiên vòng hỗn chiến MSI 2022, khi G2 Esports vượt qua T1 sau 39 phút, qua đó chấm dứt chuỗi bất bại của T1 kể từ đầu mùa giải.

Levi: 'Tôi đã thấy nhẹ nhõm hơn khi thắng Malaysia'

Giúp Việt Nam đánh bại Malaysia và trở thành đội tuyển đầu tiên lọt vào bán kết SEA Games 31, Đỗ "Levi" Duy Khánh tỏ ra thoải mái và hướng tới mục tiêu khép lại vòng bảng với thành tích toàn thắng.

Kết quả LMHT SEA Games 31: Đè bẹp Malaysia, Việt Nam chính thức đi tiếp

Thi đấu đầy thuyết phục và giành chiến thắng thứ 2 trước Malaysia, Việt Nam đã lọt vào bán kết SEA Games 31 với ngôi vị nhất bảng B.

Nữ tuyển thủ LMHT Lào đốn tin người hâm mộ tại SEA Games 31

Mặc dù không được đánh giá cao về khả năng chuyên môn, song tuyển Lào được đặc biệt chú ý với sự xuất hiện của vận động viên nữ duy nhất ở bộ môn Liên Minh Huyền Thoại tại SEA Games 31, Miliphone Pharkine.

Divkid: 'Các đội tuyển còn lại nên nghĩ cách để giành Huy chương bạc và đồng'

Chơi thăng hoa và giúp Việt Nam đánh bại Lào, Võ "Divkid" Thanh Tùng đang có tinh thần hưng phấn và đã gửi thông điệp mạnh mẽ đến các đội tuyển còn lại tại SEA Games 31.

Kết quả LMHT SEA Games 31: Divkid đánh chính, Việt Nam hủy diệt Lào sau 14 phút

Chênh lệch về kỹ năng và trình độ, Lào đã không thể làm nên bất ngờ trước Việt Nam và phải chịu thất bại chóng vánh 2-27 trong trận đấu thứ 2 tại vòng bảng SEA Games 31.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:00
Borussia Dortmund U19
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Kauno Zalgiris II
22:59
FM Klaipedos
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
Costa Rica U20 League
Vòng
Santos de Guapiles U20
22:59
Herediano U20
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:10
Nasarawa Amazons (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Poxyt
22:15
GrIFK Reservi
RiPS
22:30
FC Kuusysi
Sporting Kristina
22:30
Kiisto Vaasa
VG 62
22:30
P-Iirot
FC Kontu
22:59
Ponnistajat
Montenegro Division 2
Vòng 35
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
FK Berane
22:30
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:30
FK Mladost DG
Cetinje
22:30
Arsenal Tivat
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:20
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Ballarat City FC
12:00
Preston Lions
Doveton
12:00
Nunawading City
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
Poland Division 4
Vòng
LGKS 38 Podlesianka
22:59
Unia Redziny
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Logan Lightning U23
12:00
Lions FC U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Viitorul Daesti
22:00
ACS Vedita Colonesti MS
Clinceni College B
22:00
Arges Pitesti B
Dinamo Bucuresti 2
22:00
CSM Flacara Moreni
Avantul Reghin
22:52
Unirea Alba Iulia
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Algerian Cup
Burkina Faso U20
22:59
Cote D Ivoire U20
Columbia U19 League
Vòng
Atletico Huila U19
22:59
El Minuto FC U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
Armenia Premier League
Vòng 34
Ararat Yerevan
22:00
BKMA
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30
Launceston City
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
AF Amadou Diallo Djekanou
23:05
Bouake FC
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Tacuary
04:30
Sportivo Ameliano
12 de Octubre
06:45
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
SR Donaufeld Wien
22:59
SC Ostbahn XI
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 29
SC Znojmo
22:00
Banik Ostrava B
Domazlice
22:59
Karlovy Vary Dvory
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 27
Real Betis Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Levante Futsal
Xota Navarra Futsal
00:00
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
FYR Macedonia Cup
Chung kết
Sileks
01:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
VIC Premier League
Vòng 14
Eastern Lions SC
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
12:00
Port Melbourne
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Eastern Lions U20
09:15
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
09:30
Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20
Botola Pro 1
Vòng 24
CAYB Club Athletic Youssoufia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
Calder United SC (nữ)
12:00
Box Hill (nữ)
CAF African Womens U17
Ghana (nữ) U17
22:00
Morocco (nữ) football U17
NSW-N Premier League
Vòng 11
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Lambton Jarvis
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Atenas
22:00
Villa Espanola
Cerro Montevideo
01:00
Miramar Misiones FC
La Luz
06:30
CA Juventud

Tin thể thao mới nhất