WCS Việt Nam 2022 tuần 1: Team Flash, SBTC Esports tìm lại bản ngã

Kha Võ

Thứ tư, 09/03/2022 14:50 (GMT+7)

Những bất ngờ chỉ xuất hiện ở ngày thi đấu đầu tiên của WCS 2022 và các đội tuyển mạnh như Team Flash, SBTC Esports hay Cerberus Esports đều bừng tỉnh để có những chiến thắng quan trọng.

Vừa giành vé tham dự SEA Games 31 sau chiến thắng 4-2 trước SBTC Esports, tuy nhiên Team Flash lại để thua The Legendary Ganker. Dù vậy, Coyote cùng các đồng đội đã xốc lại tinh thần và đánh bại AS Esports cũng như Saigon Phantom. Với những kết quả kể trên, Team Flash tạm thời dẫn đầu bảng với thành tích 3-1.

WCS Việt Nam 2022 tuần 1: Team Flash, SBTC Esports tìm lại bản ngã - Ảnh 1
SE đang cạnh tranh gắt gao với TF sau thất bại ở vòng tuyển chọn SEA Games 31

Có thành tích tương tự Team Flash là Cerberus Esports cùng SBTC Esports. Tuy nhiên, 2 đội tuyển này xếp trên Team Flash do hơn về chỉ số phụ. Bên cạnh sự vượt trội của 3 đội tuyển hàng đầu Tốc Chiến khu vực Việt Nam, các cái tên như The Legendary Ganker, Royal Palace hay AS Esports đều có cùng thành tích 2-2.

Đội tuyển đáng chú ý khác là Saigon Phantom đã không đáp ứng được kỳ vọng của người hâm mộ khi chỉ thắng 1 và để thua đến 3 trận ở tuần 1. Nếu muốn thể hiện tham vọng tiến xa tại WCS Việt Nam 2022, Vigoss cùng các đồng đội cần phải cải thiện phong độ ở tuần 2. Trong khi đó, đội tuyển duy nhất không thắng được trận nào ở tuần 1 là MDH Esports.

Vòng bảng WCS Việt Nam 2022 sẽ diễn ra từ ngày 3 - 27/3 theo thể thức lượt đi - lượt về. Các đội sẽ thi đấu Bo3 để tìm ra 6 đội có thành tích tốt nhất tiến vào vòng play-off. Ở vòng play-off, các đội thi đấu theo thể thức nhánh thắng - nhánh thua. 2 đội tuyển có thành tích tốt nhất vòng bảng sẽ bắt đầu hành trình của mình từ bán kết nhánh thắng.

WCS Việt Nam 2022 tuần 1: Team Flash, SBTC Esports tìm lại bản ngã - Ảnh 2
Bảng xếp hạng WCS Việt Nam 2022 sau tuần 1

4 đội còn lại sẽ thi đấu từ vòng tứ kết. Đội vô địch WCS Việt Nam 2022 nhận được số tiền 30.000 USD kèm theo suất đi thẳng đến vòng chung kết WCS Championship 2022. Trong khi đó, đội tuyển á quân nhận được 25.000 USD và tấm vé tham dự vòng khởi động WCS Championship 2022

Lịch thi đấu chi tiết tuần 2 WCS Việt Nam 2022

WCS Việt Nam 2022 tuần 1: Team Flash, SBTC Esports tìm lại bản ngã - Ảnh 3
TIN LIÊN QUAN

TRỰC TIẾP LCK mùa Xuân 2022 ngày 9/3: DRX vs NS, GEN vs DK

TRỰC TIẾP LCK mùa Xuân 2022 vòng bảng tuần 8 ngày 1 hôm nay 9/3, với 2 trận đấu giữa DRX vs NS (15h) và GEN vs DK (18h).

Dự đoán, soi kèo LPL mùa Xuân 2022: RNG vs LGD

Gặp đối thủ bị đánh giá thấp hơn như LGD Gaming là cơ hội để Royal Never Give Up tích lũy điểm số và gây áp lực lên Victory Five lẫn Weibo Gaming.

TRỰC TIẾP bán kết vòng loại LMHT SEA Games 31: SKY vs SGB

TRỰC TIẾP trận bán kết 1 vòng loại LMHT SEA Games 31 giữa SKY vs SGB. Trận đấu sẽ diễn ra lúc 18h00 hôm nay 9/3.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tuyển thủ Tốc Chiến nữ Việt Nam: 'Mục tiêu của tôi là mở công ty về game'

Đội tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam đã kết thúc SEA Games 31 ở hạng 4 chung cuộc, sau khi để thua 1-3 Thái Lan trong trận tranh hạng ba. Trả lời phỏng vấn với Thethao.vn trước khi rời nhà thi đấu, tuyển thủ Lương Khánh Hoà “Mie” chia sẻ rằng Esports nữ Việt Nam đang bắt đầu phát triển như nước ngoài. Bên cạnh đó, cô cũng chia sẻ về mục tiêu của cá nhân sau kỳ SEA Games 31.

HCV tuyển Tốc Chiến nữ Philippines: 'Ở nước tôi không có giải đấu nào dành cho nữ'

Tối qua 18/5, đội tuyển Tốc Chiến nữ Philippines đã giành Huy chương vàng SEA Games 31 sau khi đánh bại Singarpore với tỷ số 3-0 ở trận chung kết. Trong cuộc phỏng vấn với báo chí, tuyển Tốc Chiến nữ Philippines cho biết phải tham gia các giải đấu được tổ chức bởi các nước khác như Thái Lan và Singapore để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Khoảnh khắc Esports Philippines giành HCV đầu tiên tại SEA Games

Tối qua 18/5, đội tuyển Tốc Chiến nữ Philippines giành chiến thắng hủy diệt 3-0 trước Singapore trong trận chung kết để giành Huy chương vàng SEA Games 31. Đây cũng là tấm HCV đầu tiên của Esports Philippines ở các kỳ Đại hội thể thao Đông Nam Á.

Philippines hủy diệt Singapore, giành Huy chương vàng Tốc Chiến nữ SEA Games 31

Thi đấu thăng hoa và không phạm phải bất kỳ sai lầm nào, Philippines đã đánh bại Singapore 3-0 để giành tấm Huy chương vàng SEA Games 31 nội dung Tốc Chiến đồng đội nữ.

'Búp bê' Tốc Chiến SEA Games 31 Elizent: 'Giao thông ở Việt Nam khá là… đáng sợ'

Đội tuyển Tốc Chiến nữ Thái Lan vừa giành tấm HCĐ tại SEA Games 31 tối hôm 18/5. Xạ thủ Elizent - người được cộng đồng ưu ái gọi là “búp bê” nhờ vẻ ngoài xinh xắn đã có cuộc phỏng vấn cùng Thethao.vn

Tốc Chiến nữ Việt Nam trắng tay tại SEA Games 31

Mắc nhiều sai lầm trong khâu di chuyển và kiểm soát mục tiêu, Việt Nam đã chịu thất bại 1-3 trước Thái Lan ở trận tranh Huy chương đồng, qua đó trắng tay rời SEA Games 31.

Kết quả ngày chung kết Tốc Chiến nữ SEA Games 31: Việt Nam thua trắng Singapore 0-3

Trong ngày các trụ cột như Nhu Y và Ennis không có được phong độ cao, Việt Nam đã chịu thất bại 0-3 trước Singapore và sẽ bước vào trận tranh Huy chương đồng Tốc Chiến đồng đội nữ với Thái Lan.

Quản lý tuyển nữ Tốc Chiến Singapore: 'Việt Nam luôn biết cách chắt chiu từng cơ hội'

Trong trận bán kết nội dung đồng đội nữ của bộ môn Tốc Chiến tại SEA Games 31, tuyển nữ Việt Nam sẽ phải đối đầu với Singapore. Tại đây, nữ quản lý của tuyển Tốc Chiến nữ Singapore đã có cuộc phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn về cơ hội giành Huy chương vàng SEA Games 31.

MC Quỳnh Anh: 'Mình từng bị quịt lương, stream đến 2-3h sáng và sống bằng donate của fan'

Hùng Ngọc Quỳnh Anh, hay được biết đến với cái tên Yoonsul, đang gây ấn tượng mạnh với cộng đồng Tốc Chiến Việt Nam với ngoại hình xinh xắn, sự điềm đạm và thông minh khó tin ở độ tuổi 20. Đảm nhận vai trò MC Tốc Chiến tại SEA Games 31 chính là cơ hội cũng như thách thức mà Quỳnh Anh cần phải vượt qua để hiện thực hóa tham vọng vươn ra quốc tế.

HLV tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam vỡ òa cảm xúc khi đánh bại Thái Lan

Trong trận đấu thứ 2 vòng bảng bộ môn Tốc Chiến - nội dung đồng đội nữ tại SEA Games 31, tuyển Việt Nam đã giành chiến thắng ngoạn mục trước Thái Lan. Phía dưới khu vực theo dõi trận đấu, HLV Trần Đức Lương đã không giấu nổi cảm xúc khi chứng kiến các học trò tạo nên màn lội ngược dòng nghẹt thở.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Mexico
07:10
Nigeria
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Huachipato
07:00
Palestino
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
20:00
Aymores
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Irving City FC
07:00
Lubbock Matadors SC
CF10 Houston FC
07:00
Laredo Heat
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
North Alabama
07:25
Appalachian FC
Tennessee SC
07:30
Tri Cities FC
Pensacola City FC
07:30
Southern States SC
New Mexico U23
08:00
Colorado Rovers
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF
Helsingor
18:30
Nykobing FC
Lyngby
18:30
Fredericia
Romania Liga 1 Women
Vòng
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
15:00
CSM Alexandria (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
15:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
15:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Universitatea Galati (nữ)
CSS Targoviste (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ICE WC
Vòng 3
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
20:00
Breidablik (nữ)
Keflavik (nữ)
22:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
06:00
Cumbaya FC
Universidad Catolica
06:00
Delfin SC
9 de Octubre
06:00
Independiente Jose Teran
Belarus Reserve League
Vòng
Torpedo Zhodino Reserves
16:00
Dinamo Minsk Reserves
Dinamo Brest Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves
19:00
FC Vitebsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Burundi Cup
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Belarus Womens Premier League
Vòng 9
Dinamo Brest (nữ)
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
22:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Panevezys-2
19:00
Siauliai B
Meng Guanlian
Vòng
Azampur FC Uttara
19:15
Farashganj SC
Slovakia 3.Liga
Raca Bratislava
15:30
Malacky
Liptovska Stiavnica
22:00
Rakytovce
FK Slovan Most pri Bratislave
22:00
SK Bernolakovo
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
22:00
MFK Rusovce
Dunajska Luzna
22:00
PSC Pezinok
Galanta
22:00
TJ Imel
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:00
SFM Senec
Tatran Krasno nad Kysucou
22:00
Cadca
TJ Banik Kalinovo
22:00
Jednota Banova
FK Belusa
22:00
FK Tempo Partizanske
TeslaStropkov
22:00
Mladost Kalsa
Spisske Podhradie
22:00
Lipany
Sobrance Sobranecko
22:00
FK Svidnik
VĐQG Belarus
Vòng 10
Energetik-BGU Minsk
20:00
Slavia Mozyr
Neman Grodno
22:00
FC Belshina Babruisk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Savedalens IF
18:00
Assyriska BK
Ytterhogdal IK
18:00
Bodens BK
Landvetter IS
18:30
Varbergs GIF FK
Umea FC Academy
19:00
Gottne IF
IK Gauthiod
19:00
Mjolby AI FF
Herrestads AIF
19:00
Vanersborg FK
Hudiksvalls ABK
19:00
IFK Osterakers Fk
Karlslunds IF HFK
19:00
Lidkopings FK
Hassleholms IF
19:00
FC Rosengard
Sifhalla
19:00
Ahlafors IF
Karlskrona AIF
19:00
IFK Berga
Osterlen FF
19:00
Asarums IF FK
Husqvarna
19:00
Hoganas BK
Friska Viljor FC
19:00
Sandviks IK
Tolo IF
19:00
Eskilsminne IF
Skelleftea FF
19:00
Sund IF
Storfors AIK
19:00
Kiruna FF
Skiljebo SK
19:00
Kvarnsvedens IK
Torslanda IK
19:00
Hittarps IK
Huddinge IF
19:00
Karlbergs BK
Syrianska FC
19:00
Syrianska Eskilstuna IF
Kristianstads FF
20:00
Ariana
Rappe GOIF
20:00
IFK Hassleholm
Forsbacka IK
20:00
Kungsangens IF
Jarfalla
20:00
Korsnas IF FK
Nykopings BIS
21:00
IK Sleipner
Smedby AIS
21:00
Assyriska United IK
IFK Stocksund
21:00
IFK Uppsala
Onsala BK
21:00
Ullared
Varmbols FC
22:00
Assyriska
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
WA Tlemcen
22:45
ASO Chlef
ES Setif
22:45
JS Saoura
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Merida AD
22:59
Teruel
AD Union Adarve
22:59
AD Ceuta
SCR Pena Deportiva
22:59
Real Murcia
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 7
PIF Parainen
22:30
JaPS
SJK Akatemia
22:30
Gnistan Helsinki
PK-35 Vantaa
22:30
MP MIKELI
Jaro
22:30
TPS Turku
QLD Division 1
Vòng 12
Ipswich knights SC
12:15
Western Pride
SWQ Thunder
13:30
Southside Eagles
Poland League Women
Vòng
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
18:00
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
Zabkovia Zabki (nữ)
18:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
Skra Czestochowa (nữ)
18:00
Pogon Tczew (nữ)
Medyk Konin II (nữ)
19:00
KS Raszyn (nữ)
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
04:00
CD Motagua
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eutin 08
19:00
SV Frisia 03
U19 Pháp
Vòng
U19 PSG
20:00
Monaco U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Sportivo Iteno
21:00
Sportivo San Lorenzo
Club Fernando de la Mora
21:00
River Plate (PAR)
Tunisia
Vòng 6
Esperance Sportive Zarzis
22:00
ES Hamam-Sousse
Etoile Metlaoui
22:00
Olympique de Beja
Brazil Serie B
Vòng 9
Vila Nova