Tốc Chiến nam SEA Games 31: Trận khai mạc Việt Nam vs Myanmar gặp sự cố

Trường Ca

Thứ sáu, 13/05/2022 13:50 (GMT+7)

Theo ghi nhận của Thethao.vn, ngay ở trận khai mạc SEA Games 31 bộ môn LMHT: Tốc Chiến nội dung dành cho nam giữa đội tuyển Việt Nam và Myanmar, sự cố đã xảy ra.

Trong ngày khai mạc Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến nội dung dành cho nam ở SEA Games 31, đội tuyển Việt Nam “mở hàng” với màn chạm trán Myanmar. Dù vậy, ngay từ trận đầu tiên, sự cố đã xảy ra khiến quá trình thi đấu bị gián đoạn.

>>> XEM NGAY: Lịch thi đấu Tốc Chiến Seagame 31

Tin tức SEA Games 31

Tốc Chiến nam SEA Games 31: Trận khai mạc Việt Nam vs Myanmar gặp sự cố - Ảnh 1
Trận khai mạc Tốc Chiến SEA Games giữa Việt Nam và Myanmar gặp sự cố 

Màn so tài giữa đội tuyển Việt Nam và Myanmar bắt đầu từ lúc 13h25 nhưng chỉ trong vòng chưa đầy 2 phút đầu, đã có tới trận đấu 2 lần bị gián đoạn. Theo thông tin Thethao.vn ghi nhận được ở khu vực sân khấu, các tuyển thủ đã gặp vấn đề với đường truyền.

Sau khi có sự cố, trọng tài đã yêu cầu dừng trận đấu để kỹ thuật viên kiểm tra. May mắn là sự cố được giải quyết khá nhanh, giúp hai đội có thể tiếp tục thi đấu bình thường chỉ sau khoảng 2 phút. Với sức mạnh vượt trội, đội tuyển Việt Nam dễ dàng đè bẹp đối thủ để có được điểm số đầu tiên.

Tại SEA Games 31, Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến nội dung dành cho nam được coi là một trong những niềm hy vọng vàng của đoàn thể thao Việt Nam. Đại diện nước chủ nhà là Team Flash, nhà đương kim vô địch WCS và đang thể hiện phong độ cực kỳ ấn tượng.

Theo kết quả bốc thăm, đội Tốc Chiến nam của Việt Nam nằm ở bảng A cùng với Lào, Myanmar và Singapore. Tuy nhiên, trước giờ khai mạc, đội tuyển Lào đã bị loại do đăng ký tuyển thủ không đủ tuổi, dẫn đến việc bảng A chỉ còn 3 cái tên gồm Việt Nam, Myanmar cùng Singapore.

TIN LIÊN QUAN

MC Tốc Chiến Yoonsul ‘bắn’ tiếng Anh như gió khi phỏng vấn tại SEA Games 31

Tốc chiến 12/05/2022

Mới đây, cộng đồng Tốc Chiến Việt Nam đã có một phen "dậy sóng" khi chứng kiến khả năng nói Tiếng Anh trôi chảy của nữ MC Yoonsul. Theo đó, trước thềm SEA Games 31 khởi tranh, nữ MC Tốc Chiến sinh năm 2002 này đã có màn phỏng vấn ấn tượng với 2 tuyển thủ Malaysia mà không cần đến sự giúp đỡ của thông dịch viên.

Đội tuyển Tốc Chiến Lào bị xử thua trước giờ khai mạc

Tốc chiến 6 ngày trước

Theo nguồn tin của Thethao.vn, đội tuyển Tốc Chiến Lào đã bị xử thua trước ngày ra quân tại SEA Games 31. Do đó, bảng A Tốc Chiến SEA Games 31 (nội dung đồng đội nam) chỉ còn 3 đội tuyển là Việt Nam (Team Flash), Singapore và Myanmar.

Kết quả Tốc Chiến nam SEA Games 31: Shy tỏa sáng, Việt Nam hủy diệt Myanmar trong trận ra quân

Tốc chiến 6 ngày trước

Thi đấu thăng hoa và chèn ép đối thủ ngay từ những phút đầu tiên, Việt Nam đã không gặp khó khăn nào để hạ Myanmar trong trận khai màn SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tuyển thủ Tốc Chiến nữ Việt Nam: 'Mục tiêu của tôi là mở công ty về game'

Đội tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam đã kết thúc SEA Games 31 ở hạng 4 chung cuộc, sau khi để thua 1-3 Thái Lan trong trận tranh hạng ba. Trả lời phỏng vấn với Thethao.vn trước khi rời nhà thi đấu, tuyển thủ Lương Khánh Hoà “Mie” chia sẻ rằng Esports nữ Việt Nam đang bắt đầu phát triển như nước ngoài. Bên cạnh đó, cô cũng chia sẻ về mục tiêu của cá nhân sau kỳ SEA Games 31.

HCV tuyển Tốc Chiến nữ Philippines: 'Ở nước tôi không có giải đấu nào dành cho nữ'

Tối qua 18/5, đội tuyển Tốc Chiến nữ Philippines đã giành Huy chương vàng SEA Games 31 sau khi đánh bại Singarpore với tỷ số 3-0 ở trận chung kết. Trong cuộc phỏng vấn với báo chí, tuyển Tốc Chiến nữ Philippines cho biết phải tham gia các giải đấu được tổ chức bởi các nước khác như Thái Lan và Singapore để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Khoảnh khắc Esports Philippines giành HCV đầu tiên tại SEA Games

Tối qua 18/5, đội tuyển Tốc Chiến nữ Philippines giành chiến thắng hủy diệt 3-0 trước Singapore trong trận chung kết để giành Huy chương vàng SEA Games 31. Đây cũng là tấm HCV đầu tiên của Esports Philippines ở các kỳ Đại hội thể thao Đông Nam Á.

Philippines hủy diệt Singapore, giành Huy chương vàng Tốc Chiến nữ SEA Games 31

Thi đấu thăng hoa và không phạm phải bất kỳ sai lầm nào, Philippines đã đánh bại Singapore 3-0 để giành tấm Huy chương vàng SEA Games 31 nội dung Tốc Chiến đồng đội nữ.

'Búp bê' Tốc Chiến SEA Games 31 Elizent: 'Giao thông ở Việt Nam khá là… đáng sợ'

Đội tuyển Tốc Chiến nữ Thái Lan vừa giành tấm HCĐ tại SEA Games 31 tối hôm 18/5. Xạ thủ Elizent - người được cộng đồng ưu ái gọi là “búp bê” nhờ vẻ ngoài xinh xắn đã có cuộc phỏng vấn cùng Thethao.vn

Tốc Chiến nữ Việt Nam trắng tay tại SEA Games 31

Mắc nhiều sai lầm trong khâu di chuyển và kiểm soát mục tiêu, Việt Nam đã chịu thất bại 1-3 trước Thái Lan ở trận tranh Huy chương đồng, qua đó trắng tay rời SEA Games 31.

Kết quả ngày chung kết Tốc Chiến nữ SEA Games 31: Việt Nam thua trắng Singapore 0-3

Trong ngày các trụ cột như Nhu Y và Ennis không có được phong độ cao, Việt Nam đã chịu thất bại 0-3 trước Singapore và sẽ bước vào trận tranh Huy chương đồng Tốc Chiến đồng đội nữ với Thái Lan.

Quản lý tuyển nữ Tốc Chiến Singapore: 'Việt Nam luôn biết cách chắt chiu từng cơ hội'

Trong trận bán kết nội dung đồng đội nữ của bộ môn Tốc Chiến tại SEA Games 31, tuyển nữ Việt Nam sẽ phải đối đầu với Singapore. Tại đây, nữ quản lý của tuyển Tốc Chiến nữ Singapore đã có cuộc phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn về cơ hội giành Huy chương vàng SEA Games 31.

MC Quỳnh Anh: 'Mình từng bị quịt lương, stream đến 2-3h sáng và sống bằng donate của fan'

Hùng Ngọc Quỳnh Anh, hay được biết đến với cái tên Yoonsul, đang gây ấn tượng mạnh với cộng đồng Tốc Chiến Việt Nam với ngoại hình xinh xắn, sự điềm đạm và thông minh khó tin ở độ tuổi 20. Đảm nhận vai trò MC Tốc Chiến tại SEA Games 31 chính là cơ hội cũng như thách thức mà Quỳnh Anh cần phải vượt qua để hiện thực hóa tham vọng vươn ra quốc tế.

HLV tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam vỡ òa cảm xúc khi đánh bại Thái Lan

Trong trận đấu thứ 2 vòng bảng bộ môn Tốc Chiến - nội dung đồng đội nữ tại SEA Games 31, tuyển Việt Nam đã giành chiến thắng ngoạn mục trước Thái Lan. Phía dưới khu vực theo dõi trận đấu, HLV Trần Đức Lương đã không giấu nổi cảm xúc khi chứng kiến các học trò tạo nên màn lội ngược dòng nghẹt thở.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Everton
01:45
Crystal Palace
Chelsea
02:00
Leicester City
Aston Villa
02:00
Burnley
La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Kyrgyzstan U16
20:00
Uzbekistan U16
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
Hà Lan
Vòng
FC Utrecht
02:00
Vitesse Arnhem
Thụy Sĩ
Vòng 35
Servette
01:30
Basel
Lausanne Sports
01:30
FC Sion
Grasshopper
01:30
St. Gallen
Luzern
01:30
Young Boys
Lugano
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Mineiro
05:00
Independiente Jose Teran
River Plate
07:00
Colo Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready
VĐQG Mexico
Vòng
Club America
08:00
Pachuca
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Hertha Berlin
01:30
Hamburger SV
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
UC Dublin
01:45
Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 8
Metallurg Vidnoye
18:00
Zenit Penza
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
01:45
Swindon Town
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Boluspor
21:00
Altinordu
Tuzlaspor
21:00
Samsunspor
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Bulgaria B PFG
Vòng 38
Yantra Gabrovo
20:45
Ludogorets Razgrad II
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
The Gap NPL (nữ)
17:15
Brisbane City (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Argentina Torneo B
Estudiantes de Resistencia
02:00
Resistencia Central
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Rentistas Reserves
01:00
Boston River Reserve
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD Independiente Juniors
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Manly United
16:00
Sydney Olympic
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Mathare United
19:00
Kariobangi Sharks
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland Zebras
17:30
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Werribee City
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
Group
Union Santa Fe
05:15
Fluminense RJ
Independiente
05:15
Deportivo La Guaira
Lanus
07:30
Wanderers FC
Deportivo Metropolitano
07:30
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
07:30
Jorge Wilstermann
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Fylkir
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
HK Kopavogs
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:59
Borussia Dortmund U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Australian cloth
Vòng 2
Centenary Stormers
17:30
Western Spirit
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Fremantle City FC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Tanjong Pagar Utd
18:45
Balestier Khalsa FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
U19 Na uy
Vòng
Kongsvinger U19
01:00
Sarpsborg 08 U19
Asker U19
01:15
Oppsal U19
Nordstrand U19
01:15
Baerum U19
Ham-Kam U19
01:15
Stabaek U19
FF Lillehammer U19
01:15
Lyn Oslo U19
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Danish U17
Vòng 10
Randers FC U17
22:59
FC Kobenhavn U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Atyra FC
02:00
Sportivo Luqueno
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Vila Nova
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Criciuma
Nautico (PE)
07:30
Centro Sportivo Alagoano
Guarani SP
07:30
Vasco da Gama
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
JS Kabylie U21
22:00
WA Tlemcen U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
FK Ural Youth
14:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Konopliev Youth
16:00
Khimki Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
17:00
FK Krasnodar Youth
Ufa Youth
17:00
Arsenal Tula Youth
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Strogino Youth
22:00
FC Terek Groznyi Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Italia Primavera
Vòng
Genoa U20
19:30
Napoli U20
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
AL Najaf
01:15
Naft Misan
Al Karkh
20:00
Baghdad
Al Sinaah
20:00
AI Kahrabaa
Zakho
20:00
Al-Naft
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Montenegro Division 2
Vòng 35
FK Berane
22:00
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:00
FK Mladost DG
Cetinje
22:00
Arsenal Tivat
FK Grbalj Radanovici
22:00
OFK Titograd
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:00
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Lebanese Premier League
Vòng 10
Tadamon Sour
20:00
Shabab Sahel
Al Bourj
20:00
Al-Ahed
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 9
Xorazm Urganch
19:00
Turon Nukus
FK G'ijduvon
19:00
Zaamin
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Denmark U17
18:30
Scotland U17
Srbija C.Gora U17
18:30
Turkey U17
Portugal U17
20:30
Sweden U17
spain U17
20:30
Belgium U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Box Hill United SC
16:30
Melbourne City NPL
Springvale White Eagles
17:30
Whittlesea Ranges
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Keilor Park SC
U21 Ukraina
Vòng 30
Kolos Kovalivka U21
17:00
Desna Chernihiv U21
FC Mariupol U21
17:00
FC Vorskla U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Veres Rivne U21
Rukh Vynnyky U21
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
17:00
Lviv U21
PFC Oleksandria U21
17:00
Dnipro-1 U21
Dinamo KyivU21
17:00
Chernomorets Odessa U21
Inhulets Petrove U21
17:00
FC Mynai U21
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
QLD Premier League
Vòng 11
Sunshine Coast Wanderers FC
17:00
Brisbane Olympic United FC
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
El Salvador Reserves League
CD Luis Angel Firpo Reserves
01:10
AD Isidro Metapan Reserves
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Volna Pinsk
19:00
FC Baranovichi
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
J-League Division 2
Vòng 9
Tsukuba FC (nữ)
12:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Northern German state premier league - bayern
SGE Bedburg-Hau
01:00
VfL Rhede
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
02:15
Keflavik (nữ)
Czech Republic U19 League
Vòng 26
Pardubice U19
17:00
Slovacko U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
Armenia Premier League
Vòng 34
Ararat Yerevan
22:00
BKMA
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30