Roy Ladies để tuột mất chức vô địch Wild Rift Open III

Roy Ladies xuất sắc đánh bại mọi đối thủ để tiến vào trận Chung Kết với Tsuahah, nhưng để bị lật kèo đầy đáng tiếc.

Bước vào giải đấu Wild Rift Open III với sự thoải mái, tự tin, không khó khăn để ROY Ladies vượt qua nhiều đối thủ khác và tiến vào trận đấu cuối cùng. Trận chung kết diễn ra ngay sau khi bán kết kết thúc chỉ 20 phút, vì có 1 chút sự cố Delay. Có lẽ điều đó đã làm khó các cô gái đến từ Việt Nam, mặc dù đã chiến thắng trước 2 trận đấu, nhưng với sự xuất sắc và cố gắng của mình Tsuahah từ Philippines đã lật kèo thành công, với tổng tỉ số 3-2

Roy Ladies vô địch  Wild Rift Open III - Ảnh 3
Những đội tham dự Wild Rift Open III

 

Ván 1: Roy Ladies 1-0 Tsuahah

Cấm chọn:

Roy Ladies chọn cho mình 1 đội hình thiên về cuối trận đấu với các vị tướng như Senna-Nasus đường dưới, Darius đường trên, Đường giữa và rừng là Kha’zix, Diana. Phía bên kia là một đội hình cực kì mạnh ở đầu và giữa trận

Diễn biến ván đấu:

Trận đấu xảy ra khá là 1 chiều khi các cô gái của chúng ta liên tục nằm xuống rất nhiều và mất đi các lượng công trình, an ủi là Roy Ladies vẫn cố gắng lấy cho mình về được 2 con rồng. Tưởng như sẽ là 1 trận đấu hủy diệt khi tỉ số đã là 15-1 nghiêng về Tsuahah. Nhưng bước ngoặt trận đấu đến ở phút 16, sau 1 pha giao tranh sai lầm Tsuahah bị quét sạch, với lợi thế đó Roy Ladies gỡ gạc lại lượng tiền và lật luôn cả ván đấu

Ván 2: Roy Ladies 2 - 0 Tsuahah

Cấm chọn:

Roy Ladies chọn cho mình một đội hình bắt lẻ và khó chịu với những vị tướng như Arhi và Evelyn... Phía bên kia cũng tương tự khi chọn leesin, Rakan và Zed

Diễn biến ván đấu:

Thế trận diễn ra khá cân bằng và dằn co khi những pha giao tranh, chỉ số hạ gục, công trình và lượng tiền đều ngang ngửa nhau. Trận đấu kéo dài mãi đến khi rồng ngàn tuổi xuất hiện, Roy Ladies có một pha giao tranh thắng lợi, mang về cho mình rồng và baron qua đó kết thúc luôn trận đấu, đem về lợi thế lớn trong cặp BO5

Ván 3: Tsuahah 1 - 2 Roy Ladies 

Cấm chọn: 

Đội hình ván 3 của Roy Ladies, cách triển khai tương đối giống với đội hình ở ván 2, còn Tsuahah chọn 1 đội hình giao tranh tổng cực mạnh, wonbo combo, với Wukong, Sett, Nami, và con Rakan đường giữa

Diễn biến ván đấu: 

Mặc dù có 1 chút lợi thế ở giai đoạn đâu tiên, nhưng những lợi thế đó nhanh chóng bị đập tan khi bước vào những pha giao tranh lớn. Liên tiếp là những pha giao tranh thua khi đối mặc với những chiêu cuối kết hợp với nhau cực kì tốt từ các cô gái Philippines, đội hình của Roy Ladies nhanh chóng tan vỡ, kéo cặp đấu BO5 đến trận đấu thứ 4

Ván 4: Tsuahah 2 - 2 Roy Ladies

Cấm chọn: 

Sau thất bại ở ván 3 Roy Ladies quyết định chọn lại cho mình bộ đôi Senna - Nasus, ở đường giữa có thêm Corky, nhằm đánh về cuối trận đấu. bên phía Tsuahah là một đội hình bắt chủ lực - gia tranh tổng với Camile, Galio, Ashe.

Diễn biến ván đấu: 

Mọi thứ diễn ra khá cân bằng, mặc dù có 1 chút thua thiệt nhưng không đáng kể. mọi thứ được gỡ gạc khi các cô gái Việt Nam ăn được sứ giả và lấy 2 trụ đường giữa. Tưởng như thế trận sẽ khởi sắc hơn để đội hình có đủ điều kiện cần kết thúc ván đấu, nhưng ở phút thứ 18 tại hang Baron một pha giao tranh thua đã kéo trận đấu đến ván thứ 5 

Ván 5: Tsuahah 3 - 2 Roy Ladies

Cấm chọn: 

Ở ván đấu cuối cùng, các cô gái đến từ Việt Nam quyết định chọn cho mình không Ad Carry nhưng cực kì mạnh mẽ về giao tranh nhỏ lẽ như Jayce, Leesin, cùng với đó là sự hỗ trợ của Shen đường trên. Bên phía Tsuahah chọn cho mình một đội hình cứng cáp và che chắn như Garen, Galio, Olaf để cho chủ lực Kaisa được xả sát thương, cùng với đó là lulu để buff cho đội hình này

Diến biến ván đấu: 

Trận đấu diễn ra khá 1  chiều đến từ Tsuahah khi Roy Ladies để một con Garen quá cứng xanh sớm, Roy Ladies không có cách nào xuyên thủng được con Garen này và để thất bại khá đáng tiếc trong trận đấu cuối cùng. Qua đó để tuột mất chức vô địch của giải đấu 

Roy Ladies vô địch  Wild Rift Open III - Ảnh 2
Tsuahah vô địch Wild Rift Open III 

Mặc dù để thất bại trong trận chung kết, và ngậm ngùi nhận ngôi á quân. Nhưng với sự cố gắng không ngừng nghỉ của mình, các cô gái xứng đáng nhận được những lời khen. Hy vọng trong giải đấu sắp tới, Roy Ladies sẽ gặt hái được những thành công.

TIN LIÊN QUAN

Update CKTG 2022: EG thắng nhọc LLL

Update CKTG 2022: EG thắng nhọc LLL. EG sau thất bại toàn diện trước FNC đã khiến khán giả quê nhà nóng mắt, họ buộc phải thắng Loud để có cơ hội đi tiếp vòng sau; trong khi đó Loud tràn đầy tự tin sau khi đã đánh bại DFM 1 cách bất ngờ vào ngày thi đấu thứ 1.

Chelsea bí mật kiểm tra y tế, đón cầu thủ hay nhất Bundesliga vào hè 2023?

Theo các nguồn tin uy tín tại Đức cũng như Anh, Chelsea đã tiến hành kiểm tra y tế cho Christopher Nkunku để xúc tiến một vụ chuyển nhượng nhưng là vào hè sang năm.

Xem bình luận trực tiếp SGB tại CKTG 2022 Vòng Khởi động hôm nay

Xem bình luận trực tiếp SGB tại CKTG 2022 diễn ra từ ngày 29/09 - 5/11, với trận đấu thứ 2 gặp ISG& DRX lần lượt vào lúc 05h00 & 08h00 ngày 01/10

Update CKTG 2022: FNC lật kèo ngoạn mục trước DFM

Update CKTG 2022: FNC lật kèo ngoạn mục trước DFM. DFM sau trận thua bạc nhược trước Loud đã cho thấy sự khởi sắc đáng kể trong màn đối đấu với FNC, dẫu vậy đẳng cấp vẫn là thứ đại diện Nhật Bản thua kém hạt giống số 3 châu Âu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Giữ vững phong độ, Team Flash lên ngôi tại Snapdragons Pro Series

Team Flash tiếp tục thể hiện sự ổn định trong cái giải đấu của Tốc Chiến khi lại một lần nữa lên ngôi vô địch.

Liên Minh Tốc Chiến: Riot chính thức đưa thông tin hệ thống giải đấu giữa mùa giải

Ở bộ môn Tốc Chiến, cách đây ít giờ, Riot Games đã công bố hệ thống giải đấu giữa mùa chính thức của các khu vực trên thế giới.

Liên Minh Tốc Chiến: Top 5 vị tướng được lựa chọn nhiều nhất 3.3 tại server Sea

Phiên bản 3.3 của tốc chiến đã cập bến được một thời gian, xuất hiện những lối chơi mới, nhiều vị tướng nổi lên nhờ chỉnh sửa hoặc buff sức mạnh, các vị tướng này được những người chơi từ rank cao đến thấp tin dùng để chinh chiến trong những trận đấu xếp hạng, hay chỉ đơn giản chỉ là vì lối chơi cuốn hút.

Riot đã kiếm được 500 triệu đô la từ Tốc Chiến

Theo báo cáo trên Sensor Tower tốc chiến đã đạt được một cột mốc quan trong sau giải thưởng game di động hay nhất, đó là tổng đoanh thu đạt 500 triệu đô la

Cơ hội trò chuyện cùng nữ MC xinh đẹp Minh Nghi tại Talkshow 'Dream Work - Dream Life’

Talkshow ‘’Dream Work - Dream Life’’ sắp được tổ chức vào ngày 19/7 tới có sự góp mặt của Host và MC của Tốc Chiến - Minh Nghi sẽ là cơ hội quý giá để các bạn trẻ học hỏi về kinh nghiệm làm Esports.

Liên Minh Tốc Chiến: Cộng đồng than thở vì lỗi game

Sau bản cập nhật, 1 lỗi game ảnh hưởng rất nhiều đến Game thủ và trận đấu.

Liên Minh Tốc Chiến: Ra mắt bản cập nhật 3.3, thêm 3 tướng mới sắp tham gia vào đấu trường

Sau cập nhật bản đồ rồng nguyên tố, và dòng trang phục vệ binh tinh tú cực kì đẹp mắt và thú vị. Những vị tướng nào sắp ra mắt được công đồng tốc chiến cực kì mong chờ ?

Những thông tin đáng chú ý về giải đấu Tốc Chiến nữ FSL Wild Rift Open III

Ngày 14/7/2022, giải đấu Tốc Chiến nữ FSL Wild Rift Open III đã chính thức được khởi tranh. Dưới đây là một số thông tin tổng quát và đáng lưu ý nhất liên quan đến giải đấu.

Tốc chiến Việt Nam đứng thứ hai thế giới không đơn thuần là câu chuyện cổ tích

Theo ông Trần Sơn - giám đốc phát triển Esports của Tập đoàn VNG khẳng định: “Tốc chiến Việt Nam đã thực sự ghi danh trên bản đồ thế giới sau thành công ở Icons Global Championship (IGC).”

Elly: 'Nếu vào chung kết, Team Flash đã khẳng định hết sức mạnh của bản thân'

Chia sẻ sau trận thắng hủy diệt trước JD Gaming, Elly cho biết Team Flash sẽ thi đấu hết mình và vào chung kết được xem là thành công lớn của đại diện Việt Nam.

V-League
Vòng 17
Thanh Hóa FC
17:00
Bình Định
Nam Định FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Sông Lam Nghệ An
18:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Becamex Bình Dương
Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Arsenal
18:30
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
21:00
Chelsea
Fulham
21:00
Newcastle United
Bournemouth AFC
21:00
Brentford
Southampton
21:00
Everton
Liverpool
21:00
Brighton Hove Albion
West Ham United
23:30
Wolves
La Liga
Vòng 7
Cadiz
19:00
Villarreal
Getafe
21:15
Valladolid
Sevilla
23:30
Atletico Madrid
Mallorca
02:00
Barca
Serie A
Vòng 8
Napoli
20:00
Torino
Inter Milan
22:59
AS Roma
Empoli
01:45
AC Milan
Bundesliga
Vòng 8
RB Leipzig
20:30
VfL Bochum
Eintracht Frankfurt
20:30
Union Berlin
SC Freiburg
20:30
FSV Mainz 05
FC Koln
20:30
Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg
20:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 9
Strasbourg
22:00
Rennes
PSG
02:00
Nice
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
Incheon United
14:30
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Pohang Steelers
Jeju United
12:00
Gangwon FC
J-League 1
Vòng 31
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashima Antlers
13:00
FC Tokyo
Sagan Tosu
13:00
Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce
13:00
Urawa Red Diamonds
Nagoya Grampus
14:00
Yokohama Marinos
Gamba Osaka
14:00
Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo
14:00
Kawasaki Frontale
Cúp FA
Qual.3
Congleton Town
18:30
AFC Fylde
Anstey Nomads
20:00
Shefford Town Campton
Cheshunt
21:00
Kidderminster Harriers
Hornchurch
21:00
Braintree Town
St Ives Town
21:00
Chasetown
Hampton Richmond Borough
21:00
Paulton Rovers
Alvechurch
21:00
Nuneaton Borough
Chester FC
21:00
Hanley Town
Hyde F.C.
21:00
Darlington
Stocksbridge Park Steels
21:00
Ashington
Chorley FC
21:00
Blyth Spartans
Kings Lynn
21:00
Kettering Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough Town
Bamber Bridge
21:00
Buxton FC
Coalville
21:00
Sudbury
Metropolitan Police
21:00
Chippenham Town
Banbury United
21:00
Berkhamsted Town
Basford Utd
21:00
Boston United
Taunton Town
21:00
Walton Hersham
Three Bridges
21:00
Hereford United
Dulwich Hamlet
21:00
Folkestone
Oxford City
21:00
Plymouth Parkway
Weston Super Mare
21:00
Helston Athletic
Bath City
21:00
Sevenoaks Town
Gainsborough Trinity
21:00
Worksop Town
Peterborough Sports
21:00
Hemel Hempstead Town
Weymouth
21:00
Welling United
Beckenham Town
21:00
Binfield
Gloucester City
21:00
Merthyr Town
Romford
21:00
Chelmsford City
Worthing
21:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
21:00
Biggleswade Town
Hanwell Town
21:00
Ebbsfleet United
Scarborough
21:00
Curzon Ashton FC
Yate Town
21:00
Bracknell Town
Carshalton Athletic FC
21:00
Havant Waterlooville
Hendon
21:00
Herne Bay
South Shields
21:00
Marske United
Clitheroe
21:00
Bury AFC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Rotherham United
21:00
Wigan Athletic
Coventry City
21:00
Middlesbrough
Reading
21:00
Huddersfield Town
Sunderland A.F.C
21:00
Preston North End
Sheffield United
21:00
Birmingham City
Cardiff City
21:00
Burnley
West Brom
21:00
Swansea City
Blackpool
21:00
Norwich City
Bristol City
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackburn Rovers
21:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Atletico San Luis
05:00
Tigres UANL
Monterrey
05:05
Pachuca
Atlas
07:05
Necaxa
CDSyC Cruz Azul
09:05
Chivas Guadalajara
Hà Lan
Vòng 8
SC Cambuur
21:30
PSV Eindhoven
Groningen
23:45
AZ Alkmaar
AFC Ajax
01:00
Go Ahead Eagles
FC Twente Enschede
02:00
Vitesse Arnhem
VĐQG Brazil
Vòng 29
Ceara
01:00
America MG
Internacional RS
01:00
Santos
Atletico Mineiro
01:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Juventude
Flamengo
05:00
Bragantino
Avai FC SC
05:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
05:00
Fortaleza
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Cuiaba
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Vizela
21:30
Portimonense
GD Chaves
00:00
Estoril
Vitoria Guimaraes
02:30
Benfica
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Malmo FF
20:00
Hammarby
Degerfors IF
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 9
Heart of Midlothian
18:30
Glasgow Rangers
Saint Mirren
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Johnstone
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
Celtic FC
21:00
Motherwell
Ross County
21:00
Hibernian
Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel
22:59
St. Gallen
Grasshopper
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Kasimpasa
18:30
Gazisehir Gaziantep
Ankaragucu
21:00
Istanbul BB
Kayserispor
21:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
00:00
Galatasaray
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Phú Thọ
16:00
Huế FC
Ba Lan
Vòng 11
Gornik Zabrze
20:00
Zaglebie Lubin
Lech Poznan
22:30
Legia Warszawa
Pogon Szczecin
01:30
Lechia Gdansk
Na Uy
Vòng 24
Tromso IL
21:00
Molde
Valerenga
22:59
Stromsgodset
Lillestrom
22:59
Bodo Glimt
Nga
Vòng 11
Gazovik Orenburg
18:00
FK Sochi
Khimki
20:30
CSKA Moscow
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Dukla Banska Bystrica
22:59
Michalovce
Tatran LM
22:59
Dunajska Streda
MSK Zilina
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Oud Heverlee
21:00
Saint Gilloise
Oostende
23:15
Racing Genk
Westerlo
23:15
Zulte-Waregem
Club Brugge
01:45
Mechelen
VĐQG Croatia
Vòng 11
ZNK Osijek
21:55
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
00:30
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 7
Parma
19:00
Frosinone
Spal
19:00
Genoa
Modena
19:00
Reggina
Bari
19:00
Brescia
Cagliari
19:00
Venezia
Palermo
19:00
SudTirol
Cittadella
19:00
Ternana
Perugia
21:15
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Mirandes
21:15
Las Palmas
Racing Santander
21:15
Malaga
Andorra CF
23:30
Levante
Villarreal B
02:00
Burgos CF
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Saint Etienne
20:00
Grenoble
Rodez Aveyron
00:00
Amiens
Caen
00:00
Quevilly
Metz
00:00
Pau FC
Dijon
00:00
Le Havre
Annecy
00:00
Bastia
Chamois Niortais
00:00
Guingamp
Valenciennes
00:00
Sochaux
Nimes
00:00
Paris FC
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Fortuna Dusseldorf
18:00
Arminia Bielefeld
Greuther Furth
18:00
SV Sandhausen
Holstein Kiel
18:00
Hansa Rostock
St. Pauli
01:30
Heidenheimer
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
14:00
Machida Zelvia
FC Ryukyu
16:30
Yokohama FC
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
Roasso Kumamoto
11:00
Blaublitz Akita
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Ireland
Vòng 31
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Slovenia
Vòng 11
Domzale
20:00
NK Mura 05
NK Olimpija Ljubljana
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Mioveni
22:59
Universitatea Craiova
CFR Cluj
01:30
Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
Huachipato
22:00
CSD Antofagasta
Palestino
01:00
Everton CD
Curico Unido
06:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia
17:45
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Central Cordoba SDE
22:59
Sarmiento Junin
CA Platense
22:59
Defensa Y Justicia
San Lorenzo
01:30
CA Huracan
Banfield
04:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Arsenal de Sarandi
06:30
Independiente
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Skra Czestochowa
20:00
GKS Katowice
Stal Rzeszow
22:30
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
01:00
GKS Tychy
Hạng 2 Nga
Vòng 14
Avangard
17:00
FK Sakhalinets
Luki Energiya
18:00
Rodina Moskva III
Stavropolye-2009
19:00
FK Biolog
Legion Dynamo
19:00
Alania-d Vladikavkaz
SKA Rostov
19:00
Rotor Volgograd
Druzhba Maykop
20:00
Mashuk-KMV
Torpedo Vladimir
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
Chertanovo Moscow
21:00
FC Tver
Tyumen
21:00
FK Ural-2
Chernomorets Novorossiysk
21:00
FK Kuban Kholding
FK Zenit Izhevsk
21:00
FK Khimik-Avgust
SY Sakhalinsk
11:00
Kvant Obninsk
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Sharjah
20:15
Khor Fakkan
Banni Yas
20:15
Al-Jazira(UAE)
Dabba Al-Fujairah
22:59
Ajman
Al Nasr Dubai
22:59
Al-Wasl
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Seoul E-Land FC
14:00
Bucheon FC 1995
FC Anyang
16:30
Ansan Greeners FC
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Harrogate Town
19:00
Bradford City
Salford City
21:00
Grimsby Town
Stockport County
21:00
Walsall
AFC Wimbledon
21:00
Colchester United
Gillingham
21:00
Sutton United
Swindon Town
21:00
Northampton Town
Crawley Town
21:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
21:00
Newport County
Tranmere Rovers
21:00
Barrow
Carlisle United
21:00
Crewe Alexandra
Rochdale
21:00
Doncaster Rovers
Hạng 3 Đức
Vòng 10
VfL Osnabruck
19:00
SV Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
TSV 1860 Munchen
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
SV Elversberg
19:00
SC Verl
Saarbrucken
19:00
SC Freiburg (Youth)
SpVgg Bayreuth
19:00
Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Monagas SC
04:00
Deportivo Metropolitano
Carabobo FC
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Scotland
Vòng 9
Hamilton Academical
21:00
Dundee
Ayr United
21:00
Inverness
Partick Thistle
21:00
Greenock Morton
Cove Rangers
21:00
Arbroath
Queen's Park
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Pendikspor
17:30
Goztepe
Sakaryaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Altay Spor Kulubu
22:59
Eyupspor
Caykur Rizespor
22:59
Bodrumspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Orebro Syrianska IF
18:00
BK Forward
Vanersborgs IF
18:00
GAIS
Tvaakers IF
18:00
BK Olympic
Sollentuna United
18:00
Taby
Lindome GIF
21:00
IFK Malmo FK
Hammarby TFF
21:00
Gefle IF
Umea FC
21:00
Sandvikens IF
Haninge
21:00
FC Stockholm Internazionale
Angelholms FF
21:00
Atvidabergs
Lunds BK
21:00
Oskarshamns AIK
Ljungskile
21:00
Torns IF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
AFC Progresul Spartac Bucuresti
15:00
Unirea Dej
Unirea Constanta
15:00
Gloria Buzau
ACS Dumbravita
15:00
Ripensia Timisoara
Dinamo Bucuresti
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Politehnica Iasi
15:00
FC Maramures Baia Mare
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Slask Wroclaw II
18:00
Znicz Pruszkow
Olimpia Elblag
19:30
Kotwica Kolobrzeg
Pogon Siedlce
20:00
Wisla Pulawy
OKS Stomil Olsztyn
20:00
Lech II Poznan
Motor Lublin
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Gornik Polkowice
22:59
Radunia Stezyca
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Real Succes
20:00
Victoria Bardar
CF Sparta Selemet
20:00
Olimp Comrat
Flacara Falesti
20:00
FC Sheriff B
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
NK Primorje
20:30
Krka
NK Bilje
20:30
Krsko Posavlje
Roltek Dob
20:30
MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar
20:30
NK Nafta
Malaysia
Vòng 19
Johor Darul Takzim
19:15
Negeri Sembilan
Sarawak United
19:15
Pahang
Kedah
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
Melaka
Terengganu
20:00
Sabah
Albania Division 2
Vòng
Beselidhja Lezhe
21:00
Terbuni Puke
Burreli
21:00
KF Oriku
Flamurtari
21:00
Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi
21:00
Turbina Cerrik
Luzi 2008
21:00
Skenderbeu Korca
Tomori berat
21:00
KS Dinamo Tirana
Apolonia Fier
21:00
Lushnja KS
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Sozopol
22:00
Botev Plovdiv II
Strumska Slava
22:00
Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Etar
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dobrudzha
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Namungo FC
20:00
KMC FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Pusamania Borneo FC
15:30
Madura United
Dewa United FC
16:00
Cilegon United
Cilegon United
16:00
Dewa United FC
Arema Malang
20:00
Persebaya Surabaya
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
FK Kaspyi Aktau
17:00
FK Aksu
FK Taraz
17:00
Maktaaral
Ordabasy
17:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
HFX Wanderers FC
01:00
Atletico Ottawa
Forge FC
04:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 15
Leamington
21:00
AFC Telford United
Southport FC
21:00
Bradford Park Avenue
Latvia Division 2
Vòng 20
Riga FC II