Ngất ngây trước vẻ đẹp của những 'bóng hồng' trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31

Nguyệt Hoàng

Thứ ba, 17/05/2022 06:30 (GMT+7)

Chiều 16/5, những “bóng hồng” tài sắc của các đội tuyển Tốc Chiến nữ đã tiến hành tổng duyệt cho buổi lễ khai mạc SEA Games 31. Theo ghi nhận của PV Thethao.vn, mỗi đội tuyển đều cho thấy những nét cuốn hút rất riêng và độc đáo.

Đến với buổi tổng duyệt, các tuyển thủ nữ đều mang tâm trạng háo hức, chờ mong ngày thi đấu chính thức tại SEA Games 31. Mặc dù không trang điểm đậm, những cô gái tài năng nhất của Tốc chiến nữ khu vực Đông Nam Á đều hút trọn mọi ánh nhìn.

Nữ Philippines tràn đầy năng lượng

Ở nơi đội tuyển nữ Philippines tập trung luôn đầy ắp những tiếng cười. Những cô gái đại diện cho quốc đảo Philippines luôn tỏa ra nguồn năng lượng vô cùng tích cực và mạnh mẽ, để lại ấn tượng sâu sắc cho mọi người trong khán phòng. Đồng thời, tuyển nữ Philippines không hề ngần ngại khi tương tác cùng ống kính máy quay của PV Thethao.vn.

Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 7
Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 6
Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 5
Tuyển nữ Philippines tự tin thể hiện cá tính bản thân trước ống kính máy ảnh

Tuyển nữ Thái Lan dịu dàng, cuốn hút

Nếu như tuyển nữ Philippines luôn nhiệt huyết và tràn đầy năng lượng, thì tuyển nữ Thái Lan khiến mọi người ấn tượng với hình ảnh dịu dàng và cuốn hút. Không những vậy, tuyển nữ Thái Lan cũng sở hữu nhiều gương mặt với ngoại hình vô cùng ấn tượng.

Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 15
Nhan sắc Elizent tỏa sáng trước ánh đèn sân khấu Tốc Chiến SEA Game 31
Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 11
Các tuyển thủ nữ Thái Lan nghiêm túc chuẩn bị cho lễ khai mạc ngày mai
Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 9
Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 17
7 "bông hoa" của tuyển nữ Thái Lan cùng khoe sắc trước thềm bước vào ngày thi đấu đầu tiên tại SEA Games 31

Tuyển nữ Singapore nhí nhảnh, dễ thương

Khác với Thái Lan và Philippines, tuyển nữ Singapore có vẻ trầm tính hơn. Tuy nhiên, họ vẫn được chú ý với sự nhí nhảnh và dễ thương của mình. Đằng sau vẻ ngoài nhẹ nhàng, tuyển nữ Singapore hứa hẹn mang tới màn trình diễn ấn tượng tại SEA Games 31.

Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 13
Đội tuyển Singapore gồm 5 cô gái với vẻ ngoài nhỏ nhắn dễ thương
Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 14
Phụ kiện mà các tuyển thủ nữ Singapore mang theo rất hợp với tính cách của mình

Tuyển nữ Lào cùng nhan sắc ấn tượng

Ngay từ khi công bố thông tin về đội hình, tuyển nữ Lào đã khiến cộng đồng đã 'phát sốt' bởi ngoại hình ấn tượng. Đến với buổi tổng duyệt, các tuyển thủ nữ của Lào đã khẳng định nhan sắc của mình ở ngoài đời không kém gì những bức ảnh lung linh trên mạng xã hội.

Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 2
Đội tuyển Tốc Chiến nữ Lào không chỉ có nhan sắc mà còn có kỹ năng vô cùng hoàn thiện

Chủ nhà Việt Nam xinh xắn, thân thiện

Các tuyển thủ nữ của nước chủ nhà Việt Nam được coi là điểm nhấn của buổi tổng duyệt khi sở hữu cả ngoại hình ấn tượng và kỹ năng cá nhân xuất sắc. Đến với buổi tổng duyệt, những nụ cười tươi tắn của các tuyển thủ Tốc Chiến nữ Việt Nam khiến cả khán phòng như bừng sáng.

Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 4
Cận cảnh nhan sắc những bóng hồng trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31 - Ảnh 3
Sự vui vẻ và tự tin toát ra từ khuôn mặt của các cô gái đại diện cho Tốc Chiến nữ Việt Nam

Nội dung đồng đội nữ của bộ môn Tốc Chiến sẽ chính thức khởi tranh ngày 17/5. Đội hình tuyển Việt Nam tham dự SEA Games 31 bộ môn Tốc Chiến nữ gồm 7 thành viên của V Gaming Ladies: đường trên Lê “Tiumah” Ngọc Tâm Nhi, Lương “Mie” Khánh Hòa, đi rừng Nguyễn “Như Ý” Thị Bích, đường giữa Lê “Ennis” Thu Phương, đường dưới Nguyễn “Louis” Thảo Huyền, đường dưới Tạ “Mirah” Thị Hà Trang và hỗ trợ Lê “Teamie” Trà My.

TIN LIÊN QUAN

Khoảnh khắc Esports Việt Nam đi vào lịch sử, giành Huy chương vàng đầu tiên ở SEA Games

Tốc chiến 16/05/2022

Tối 15/5, đoàn thể thao điện tử Việt Nam đã giành được tấm Huy chương vàng đầu tiên tại kỳ SEA Games 31. Đây cũng là tấm Huy chương vàng đầu tiên của Esports Việt Nam tại các kỳ đại hội thể thao Đông Nam Á.

Shy bật khóc khi nhận HCV Tốc Chiến SEA Games 31

Tốc chiến 16/05/2022

Tối 15/5, đội tuyển Tốc Chiến Việt Nam đã mang về tấm Huy chương vàng đầu tiên cho đoàn thể thao điện tử Việt Nam tại SEA Games 31, sau chiến thắng áp đảo 3-0 trước kỳ phùng địch thủ Thái Lan. Trên bục trao huy chương, tuyển thủ đường trên Nguyễn Chí Khanh "Shy" đã không thể kìm nén giọt nước mắt xúc động khi nhận tấm HCV.

Elly: 'Huy chương vàng SEA Games 31 là thành quả cho sự quyết tâm, ước mơ của tôi đã thành hiện thực'

Tốc chiến 16/05/2022

Ngay sau khi giành tấm Huy chương vàng đầu tiên của Esports Việt Nam tại SEA Games 31, đội tuyển Tốc Chiến Việt Nam đã có cuộc phỏng vấn cùng báo giới trong nước. Tại đây, các tuyển thủ đã chia sẻ cảm xúc của mình và những dự định cho các giải đấu sắp tới.

Giám đốc Leo Faria: 'SEA Games 31 mang tới hàng tá giá trị cho Esports Tốc Chiến'

Tốc chiến 16/05/2022

Giám đốc toàn cầu của Esports Tốc Chiến, Leo Faria, bất ngờ có mặt tại Trung tâm hội nghị quốc gia để theo dõi vòng chung kết Tốc Chiến đồng đội nam SEA Games 31 chiều qua 15/5. Tại đây, anh đã có cuộc phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Elly: 'Nếu vào chung kết, Team Flash đã khẳng định hết sức mạnh của bản thân'

Chia sẻ sau trận thắng hủy diệt trước JD Gaming, Elly cho biết Team Flash sẽ thi đấu hết mình và vào chung kết được xem là thành công lớn của đại diện Việt Nam.

Icons Global Championship 2022: Team Flash hủy diệt JD Gaming, giành vé vào bán kết

Tưởng chừng Icons Global Championship 2022 sẽ là cuộc chơi của những người Trung Quốc, tuy nhiên Team Flash đã cho thấy mình sẵn sàng thách thức ngôi vương bằng việc hạ gục JD Gaming.

Đội hình JD Gaming tham dự Icons Global Championship 2022

JD Gaming tham dự Icons Global Championship 2022 với tư cách là á quân Wild Rift League SEA mùa 1 (Trung Quốc). Theo kết quả bốc thăm, JD Gaming sẽ đối đầu Team Flash tại tứ kết.

Đội hình Flash Wolves tham dự Icons Global Championship 2022

Flash Wolves tham dự Icons Global Championship 2022 với tư cách là á quân Champions SEA mùa 1. Theo kết quả bốc thăm, Flash Wolves sẽ đối đầu J Team tại tứ kết.

Đội hình J Team tham dự Icons Global Championship 2022

J Team tham dự Icons Global Championship 2022 với tư cách là đội hạng ba WRL mùa 1. Theo kết quả bốc thăm, JT Team sẽ đối đầu Flash Wolves tại tứ kết.

Đội hình Rex Regum Qeon tham dự Icons Global Championship 2022

Rex Regum Qeon tham dự Icons Global Championship 2022 với tư cách là đội hạng ba Champions SEA. Theo kết quả bốc thăm, Rex Regum Qeon sẽ đối đầu FunPlus Phoenix tại tứ kết.

Đội hình FunPlus Phoenix tham dự Icons Global Championship 2022

FunPlus Phoenix tham dự Icons Global Championship 2022 với tư cách là đội vô địch WRL mùa Xuân 2022 (Trung Quốc). Theo kết quả bốc thăm, FunPlus Phoenix sẽ đối đầu Rex Regum Qeon tại tứ kết.

Đội hình KT Rolster tham dự Icons Global Championship 2022

KT Rolster tham dự Icons Global Championship 2022 với tư cách là đội vô địch WCK mùa Xuân 2022 (Hàn Quốc). Theo kết quả bốc thăm, KT Rolster sẽ đối đầu Nova Esports tại tứ kết.

Đội hình Nova Esports tham dự Icons Global Championship 2022

Nova Esports tham dự Icons Global Championship 2022 với tư cách là đội vô địch vòng loại Icons 2022 khu vực Trung Quốc. Theo kết quả bốc thăm, Nova Esports sẽ đối đầu KT Rolster tại tứ kết.

Icons Global Championship 2022: Team Flash tiễn T1 rời giải, giành vé vào play-off

Tận dụng thời cơ và tỏ ra vượt trội về kỹ năng cá nhân, Team Flash có lần thứ 2 đánh bại T1 để ghi tên mình vào play-off Icons Global Championship 2022.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica (nữ)
06:00
Panama (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Atletico Mineiro
05:15
Club Sport Emelec
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Monarcas Morelia
05:00
Tlaxcala FC
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 18
Guayaquil SC
03:00
Chacaritas SC
Libertad FC
03:00
Olmedo Riobamba
Manta FC
03:00
SC Imbabura
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Union Santa Fe
05:15
Nacional Montevideo
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Uganda (nữ)
03:00
Morocco (nữ)
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Flint City Bucks
06:00
Oakland County FC
Pathfinder FC
06:00
West Mass Pioneers
Weston
06:00
Tampa Bay Rowdies B
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 14
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Chapecoense SC
05:00
Londrina PR
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Royal Pari FC
05:15
Independiente Petrolero
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Ecuador Cup
Delfin SC
04:00
Gualaceo SC
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto
03:00
Sportivo Trinidense
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Mauritania Cup
AS Armee
03:00
F.C. Nouadhibou
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất