Minh Nghi diện áo dài trong ngày khai mạc Tốc Chiến SEA Games 31

Nguyệt Hoàng

Thứ sáu, 13/05/2022 15:30 (GMT+7)

Sau hơn 1000 ngày kể từ MSI 2019, người hâm mộ thể thao điện tử Việt Nam đã được thấy Minh Nghi xuất hiện trở lại sân khấu. Lần này, cũng ở Trung tâm hội nghị quốc gia, Minh Nghi đóng vai trò là host của môn Tốc Chiến tại SEA Games 31 và diện tà áo dài mang đậm chất duyên dáng Việt Nam.

Chiều nay 13/5, bộ môn Tốc Chiến SEA Games 31 đã chính thức khởi tranh với nội dung đồng đội nam. Trận đấu mở màn là cuộc đối đầu giữa chủ nhà Việt Nam và đội tuyển Myanmar. Trong không khí căng thẳng và náo nhiệt của trận đấu, host Minh Nghi với tà áo dài trở thành tâm điểm của cả khán phòng Tốc Chiến.

Minh Nghi diện áo dài thướt tha trong buổi khai mạc Tốc Chiến SEA Games 31 - Ảnh 3
"Bóng hồng" duyên dáng Minh Nghi xuất hiện tại bàn phân tích trận đấu mở màn Tốc Chiến SEA Games 31

Host Minh Nghi thường xuyên xuất hiện trước công chúng với nhiều hình tượng khác nhau. Đôi lúc người ta thấy Minh Nghi nhí nhảnh, dễ thương. Đôi khi, tất cả lại thấy hình ảnh Minh Nghi đầy cá tính mạnh mẽ. Song, đến hôm nay, tà áo dài hồng phấn khiến của Minh Nghi chắc chắn sẽ khiến cho khán giả khắc sâu trong tâm trí về hình ảnh cô gái dịu dàng, thướt tha với những nét đẹp vô cùng truyền thống.

Minh Nghi diện áo dài thướt tha trong buổi khai mạc Tốc Chiến SEA Games 31 - Ảnh 8
Cộng đồng mạng trước đó lầm tưởng rằng Minh Nghi đi thử áo dài cưới thay vì phục vụ SEA Games 31 lần này

Cùng với tà áo dài, Minh Nghi xuất hiện ở bàn phân tích cùng BLV Quốc Việt và BLV Minh Tân trong lễ khai mạc và trận đấu mở màn của bộ môn Tốc Chiến SEA Games 31. Bên cạnh vẻ ngoài nổi bật, host Minh Nghi còn tỏa sáng với kiến thức chuyên môn và những nhận định vô cùng ấn tượng của mình. 

Minh Nghi diện áo dài thướt tha trong buổi khai mạc Tốc Chiến SEA Games 31 - Ảnh 5
Mặc dù đã có nhiều năm kinh nghiệm, Minh Nghi luôn giữ sự chăm chỉ và nhiệt huyết trong công việc của mình

Từ trước tới nay, cộng đồng luôn đánh giá cao MC/host Minh Nghi về mặt chuyên môn cũng như sự duyên dáng mỗi khi lên sóng. Gần đây, cộng đồng cũng đã có phen “dậy sóng” trước thông tin Minh Nghi đã đăng ký kết hôn cùng người bạn trai nổi tiếng Bomman. Tất cả đều đang rất mong chờ đám cưới của cặp “tài sắc vẹn toàn” này trong tương lai.

Minh Nghi diện áo dài thướt tha trong buổi khai mạc Tốc Chiến SEA Games 31 - Ảnh 6
Bên cạnh những thành công trong sự nghiệp, Minh Nghi còn có chuyện tình "trong mơ" cùng chồng Bomman
TIN LIÊN QUAN

Đội tuyển LMHT Philippines bị điều tra gian lận trước thềm SEA Games 31

Vào ngày 11/5 vừa qua, đại diện ĐTQG Esports SEA Games SIBOL đã chính thức đưa ra thông báo liên quan tới những cáo buộc về đội tuyển West Point Esports. Trước đó, WPE bị cáo buộc đã gian lận thông qua phần mềm Discord để có thêm những thông tin từ phía bên ngoài trong khi tham gia các trận đấu ở vòng tuyển chọn ĐTQG LMHT Philippines 2022.

Đội tuyển Tốc Chiến Lào bị xử thua trước giờ khai mạc

Tốc chiến 13/05/2022

Theo nguồn tin của Thethao.vn, đội tuyển Tốc Chiến Lào đã bị xử thua trước ngày ra quân tại SEA Games 31. Do đó, bảng A Tốc Chiến SEA Games 31 (nội dung đồng đội nam) chỉ còn 3 đội tuyển là Việt Nam (Team Flash), Singapore và Myanmar.

Kết quả Tốc Chiến nam SEA Games 31: Shy tỏa sáng, Việt Nam hủy diệt Myanmar trong trận ra quân

Tốc chiến 13/05/2022

Thi đấu thăng hoa và chèn ép đối thủ ngay từ những phút đầu tiên, Việt Nam đã không gặp khó khăn nào để hạ Myanmar trong trận khai màn SEA Games 31.

Tốc Chiến nam SEA Games 31: Trận khai mạc Việt Nam vs Myanmar gặp sự cố

Tốc chiến 13/05/2022

Theo ghi nhận của Thethao.vn, ngay ở trận khai mạc SEA Games 31 bộ môn LMHT: Tốc Chiến nội dung dành cho nam giữa đội tuyển Việt Nam và Myanmar, sự cố đã xảy ra.

Kết quả Tốc Chiến nam SEA Games 31: Nhấn chìm Singapore, Việt Nam toàn thắng ở ngày thi đấu đầu tiên

Tốc chiến 13/05/2022

Vượt trội về cả kỹ năng cá nhân lẫn các tình huống di chuyển giao tranh tổng, Việt Nam đã đánh bại Singapore để độc chiếm ngôi đầu bảng A với hiệu số 2-0.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tuyển thủ Tốc Chiến nữ Việt Nam: 'Mục tiêu của tôi là mở công ty về game'

Đội tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam đã kết thúc SEA Games 31 ở hạng 4 chung cuộc, sau khi để thua 1-3 Thái Lan trong trận tranh hạng ba. Trả lời phỏng vấn với Thethao.vn trước khi rời nhà thi đấu, tuyển thủ Lương Khánh Hoà “Mie” chia sẻ rằng Esports nữ Việt Nam đang bắt đầu phát triển như nước ngoài. Bên cạnh đó, cô cũng chia sẻ về mục tiêu của cá nhân sau kỳ SEA Games 31.

HCV tuyển Tốc Chiến nữ Philippines: 'Ở nước tôi không có giải đấu nào dành cho nữ'

Tối qua 18/5, đội tuyển Tốc Chiến nữ Philippines đã giành Huy chương vàng SEA Games 31 sau khi đánh bại Singarpore với tỷ số 3-0 ở trận chung kết. Trong cuộc phỏng vấn với báo chí, tuyển Tốc Chiến nữ Philippines cho biết phải tham gia các giải đấu được tổ chức bởi các nước khác như Thái Lan và Singapore để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Khoảnh khắc Esports Philippines giành HCV đầu tiên tại SEA Games

Tối qua 18/5, đội tuyển Tốc Chiến nữ Philippines giành chiến thắng hủy diệt 3-0 trước Singapore trong trận chung kết để giành Huy chương vàng SEA Games 31. Đây cũng là tấm HCV đầu tiên của Esports Philippines ở các kỳ Đại hội thể thao Đông Nam Á.

Philippines hủy diệt Singapore, giành Huy chương vàng Tốc Chiến nữ SEA Games 31

Thi đấu thăng hoa và không phạm phải bất kỳ sai lầm nào, Philippines đã đánh bại Singapore 3-0 để giành tấm Huy chương vàng SEA Games 31 nội dung Tốc Chiến đồng đội nữ.

'Búp bê' Tốc Chiến SEA Games 31 Elizent: 'Giao thông ở Việt Nam khá là… đáng sợ'

Đội tuyển Tốc Chiến nữ Thái Lan vừa giành tấm HCĐ tại SEA Games 31 tối hôm 18/5. Xạ thủ Elizent - người được cộng đồng ưu ái gọi là “búp bê” nhờ vẻ ngoài xinh xắn đã có cuộc phỏng vấn cùng Thethao.vn

Tốc Chiến nữ Việt Nam trắng tay tại SEA Games 31

Mắc nhiều sai lầm trong khâu di chuyển và kiểm soát mục tiêu, Việt Nam đã chịu thất bại 1-3 trước Thái Lan ở trận tranh Huy chương đồng, qua đó trắng tay rời SEA Games 31.

Kết quả ngày chung kết Tốc Chiến nữ SEA Games 31: Việt Nam thua trắng Singapore 0-3

Trong ngày các trụ cột như Nhu Y và Ennis không có được phong độ cao, Việt Nam đã chịu thất bại 0-3 trước Singapore và sẽ bước vào trận tranh Huy chương đồng Tốc Chiến đồng đội nữ với Thái Lan.

Quản lý tuyển nữ Tốc Chiến Singapore: 'Việt Nam luôn biết cách chắt chiu từng cơ hội'

Trong trận bán kết nội dung đồng đội nữ của bộ môn Tốc Chiến tại SEA Games 31, tuyển nữ Việt Nam sẽ phải đối đầu với Singapore. Tại đây, nữ quản lý của tuyển Tốc Chiến nữ Singapore đã có cuộc phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn về cơ hội giành Huy chương vàng SEA Games 31.

MC Quỳnh Anh: 'Mình từng bị quịt lương, stream đến 2-3h sáng và sống bằng donate của fan'

Hùng Ngọc Quỳnh Anh, hay được biết đến với cái tên Yoonsul, đang gây ấn tượng mạnh với cộng đồng Tốc Chiến Việt Nam với ngoại hình xinh xắn, sự điềm đạm và thông minh khó tin ở độ tuổi 20. Đảm nhận vai trò MC Tốc Chiến tại SEA Games 31 chính là cơ hội cũng như thách thức mà Quỳnh Anh cần phải vượt qua để hiện thực hóa tham vọng vươn ra quốc tế.

HLV tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam vỡ òa cảm xúc khi đánh bại Thái Lan

Trong trận đấu thứ 2 vòng bảng bộ môn Tốc Chiến - nội dung đồng đội nữ tại SEA Games 31, tuyển Việt Nam đã giành chiến thắng ngoạn mục trước Thái Lan. Phía dưới khu vực theo dõi trận đấu, HLV Trần Đức Lương đã không giấu nổi cảm xúc khi chứng kiến các học trò tạo nên màn lội ngược dòng nghẹt thở.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:00
Borussia Dortmund U19
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Kauno Zalgiris II
22:59
FM Klaipedos
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
Costa Rica U20 League
Vòng
Santos de Guapiles U20
22:59
Herediano U20
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:10
Nasarawa Amazons (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Poxyt
22:15
GrIFK Reservi
RiPS
22:30
FC Kuusysi
Sporting Kristina
22:30
Kiisto Vaasa
VG 62
22:30
P-Iirot
FC Kontu
22:59
Ponnistajat
Montenegro Division 2
Vòng 35
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
FK Berane
22:30
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:30
FK Mladost DG
Cetinje
22:30
Arsenal Tivat
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:20
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Ballarat City FC
12:00
Preston Lions
Doveton
12:00
Nunawading City
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
Poland Division 4
Vòng
LGKS 38 Podlesianka
22:59
Unia Redziny
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Logan Lightning U23
12:00
Lions FC U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Viitorul Daesti
22:00
ACS Vedita Colonesti MS
Clinceni College B
22:00
Arges Pitesti B
Dinamo Bucuresti 2
22:00
CSM Flacara Moreni
Avantul Reghin
22:52
Unirea Alba Iulia
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Algerian Cup
Burkina Faso U20
22:59
Cote D Ivoire U20
Columbia U19 League
Vòng
Atletico Huila U19
22:59
El Minuto FC U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
Armenia Premier League
Vòng 34
Ararat Yerevan
22:00
BKMA
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30
Launceston City
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
AF Amadou Diallo Djekanou
22:59
Bouake FC
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Tacuary
04:30
Sportivo Ameliano
12 de Octubre
06:45
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
SR Donaufeld Wien
22:59
SC Ostbahn XI
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 29
SC Znojmo
22:00
Banik Ostrava B
Domazlice
22:59
Karlovy Vary Dvory
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 27
Real Betis Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Levante Futsal
Xota Navarra Futsal
00:00
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
FYR Macedonia Cup
Chung kết
Sileks
01:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
VIC Premier League
Vòng 14
Eastern Lions SC
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
12:00
Port Melbourne
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Eastern Lions U20
09:15
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
09:30
Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20
Botola Pro 1
Vòng 24
CAYB Club Athletic Youssoufia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
Calder United SC (nữ)
12:00
Box Hill (nữ)
CAF African Womens U17
Ghana (nữ) U17
22:00
Morocco (nữ) football U17
NSW-N Premier League
Vòng 11
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Lambton Jarvis
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Atenas
22:00
Villa Espanola
Cerro Montevideo
01:00
Miramar Misiones FC
La Luz
06:30
CA Juventud

Tin thể thao mới nhất