Kết quả Tốc Chiến nam SEA Games 31: Sử dụng bài 'dị', Việt Nam đè bẹp Myanmar

Kha Võ

Thứ bảy, 14/05/2022 16:28 (GMT+7)

Tỏ ra vượt trội hoàn toàn về kỹ năng cá nhân lẫn khâu di chuyển, Việt Nam đã không gặp bất kỳ trở ngại nào để có lần thứ 2 liên tiếp đánh bại Myanmar ở vòng bảng môn Tốc Chiến nam SEA Games 31.

Ngay từ khâu cấm chọn, Việt Nam đã cho thấy sự đa dạng trong lối chơi khi Coyote sử dụng Rakan ở đường giữa. Trong khi đó, Elly quyết định mang ra Twisted Fate, vị tướng làm nên thuơng hiệu của anh ở mùa đầu tiên đến với Tốc Chiến. Bên kia chiến tuyến, Myanmar lựa chọn Camille, Lee Sin, Diana cùng Lucian ở đường Rồng.

Dù vậy, Myanmar đã khiến Việt Nam bất ngờ khi đẩy bộ đôi Lucian - Thresh lên đường Baron, qua đó khiến cho Shy (Jayce) gặp nhiều khó khăn trong việc tích lũy chỉ số lính. Thậm chí, nhờ khả năng bay nhảy ấn tượng của Lava (Lee Sin), Myanmar là người có được chiến công đầu trước. Từ thời điểm này, Myanmar luôn chủ động thiết lập những pha giao tranh nhỏ lẻ.

Kết quả Tốc Chiến nam SEA Games 31: Sử dụng bài 'dị', Việt Nam đè bẹp Myanmar - Ảnh 1
Việt Nam tỏ ra quá vượt trội so với Myanmar

Tuy nhiên, lượng trang bị lẫn lượng vàng của hai đội không có nhiều chênh lệch do Elly có tới 3 điểm hạ gục nhờ khả năng tạo tiền đề của cả Zysu (Irelia) và Coyote. Tưởng chừng như sẽ duy trì thế trận cân bằng, Việt Nam đã khiến Myanmar không thể chống cự bằng pha giao tranh 5 đấu 5 ở trụ 1 khu vực đường giữa.

Cú chiêu cuối ấn tượng của Zysu tạo tiền đề cho các thành viên còn lại của Việt Nam tràn lên và có được 4 điểm hạ gục. Đến lúc này, Việt Nam chính thức vươn lên dẫn trước 8.000 vàng. Thậm chí, không cần đến bùa lợi Baron, Việt Nam vẫn biết cách giải quyết trận đấu bằng tình huống tràn lên đường Baron với cả 5 thành viên.

Cuối cùng, Việt Nam lấy thêm 4 điểm hạ gục và dứt điểm Myanmar sau 14 phút với tỷ số 17-10. Với kết quả này, vị trí nhất bảng đã nằm chắc trong tay đoàn quân HLV Alex và trận đấu cuối cùng gặp Singapore có lẽ chỉ còn mang tính thủ tục với Việt Nam. 

Đội hình thi đấu của Myanmar và Việt Nam

Myanmar: midzyama, Lava, OBITO, KenX, Sym

Việt Nam: Shy, Zysu, Coyote, Elly, Empty

TIN LIÊN QUAN

TRỰC TIẾP MSI 2022 ngày 14/5: G2 vs EG, RNG vs PSG

TRỰC TIẾP MSI 2022 vòng bảng ngày 3 hôm nay 14/5, với 9 trận đấu bắt đầu diễn ra từ 13h - 21h của bảng B và bảng C. Các trận đấu thuộc vòng bảng MSI 2022 sẽ diễn ra theo thể thức vòng tròn 2 lượt và được phân định kết quả bằng BO1.

Kết quả MSI 2022: Jankos bùng nổ, G2 thắng trận thứ 5 liên tiếp

Kèo đấu giữa G2 Esports và Evil Geniuses diễn ra vô cùng căng thẳng khi phải đến phút 39, G2 mới có thể phá huỷ nhà chính EG. Với chiến thắng thứ 5 liên tiếp, G2 chắc chắn sẽ giữ ngôi đầu bảng C và bước tiếp vào vòng hỗn chiến MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: Huỷ diệt ORD, G2 thắng trận thứ 6 liên tiếp

Chênh lệch 18.000 vàng sau 26 phút thi đấu, có thể nói G2 Esports đã hoàn toàn huỷ diệt ORDER. Với trận thua thứ 5, ORD chính thức chia tay MSI 2022 và 2 cái tên đi tiếp vào vòng hỗn chiến của bảng C sẽ là G2 và Evil Geniuses.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam vỡ òa cảm xúc khi đánh bại Thái Lan

Trong trận đấu thứ 2 vòng bảng bộ môn Tốc Chiến - nội dung đồng đội nữ tại SEA Games 31, tuyển Việt Nam đã giành chiến thắng ngoạn mục trước Thái Lan. Phía dưới khu vực theo dõi trận đấu, HLV Trần Đức Lương đã không giấu nổi cảm xúc khi chứng kiến các học trò tạo nên màn lội ngược dòng nghẹt thở.

Tốc Chiến nữ SEA Games 31: Việt Nam ngược dòng hạ Thái Lan

Không đánh rơi hoàn toàn thế trận dù để Thái Lan dẫn trước, Việt Nam đã lật ngược thế cờ và đánh bại đối thủ nhờ màn tỏa sáng của Ennis với vị tướng Orianna.

Tốc Chiến nữ SEA Games 31: Sự cố hy hữu xuất hiện ở trận Philippines vs Thái Lan

Trận đấu giữa đội tuyển nữ Philippines và Thái Lan đã trì hoãn khá lâu do 2 thành viên Andy và Lawys gặp sự cố liên quan đến phép bổ trợ.

SEA Games 31: MC Yoonsul hóa búp bê trong ngày Tốc Chiến nữ Việt Nam ra quân

Ngoài việc được chứng kiến những màn trình diễn kỹ năng mãn nhãn của các tuyển thủ, sân khấu Tốc Chiến nữ SEA Games 31 còn trở thành "vườn hoa" đầy màu sắc, khi các tuyển thủ cùng MC/Host khoe cá tính. Tại đây, MC Yoonsul trở nên vô cùng nổi bật với bộ váy búp bê xinh xắn.

Tốc Chiến nữ SEA Games 31: Việt Nam hạ Lào trong ngày ra quân

Thi đấu thăng hoa và không phạm phải bất kỳ sai lầm nào, đội tuyển Tốc Chiến nữ Việt Nam đã dễ dàng nhấn chìm Lào trong trận ra quân tại SEA Games 31.

MC Minh Nghi ‘hóa thân’ tình đầu quốc dân trong lễ khai mạc Tốc Chiến nữ SEA Games 31

Trong suốt các buổi phát sóng Tốc Chiến nam tại SEA Games 31, MC Minh Nghi liên tục trở thành tâm điểm khi diện những tà áo dài thướt tha đủ màu sắc trên sân khấu. Trong lễ khai mạc Tốc Chiến nữ hôm nay 17/5, MC Minh Nghi tiếp tục “đốn tim” khán giả khi xuất hiện cùng tà áo dài trắng tinh khôi.

Ngất ngây trước vẻ đẹp của những 'bóng hồng' trong buổi tổng duyệt Tốc Chiến nữ SEA Games 31

Chiều 16/5, những “bóng hồng” tài sắc của các đội tuyển Tốc Chiến nữ đã tiến hành tổng duyệt cho buổi lễ khai mạc SEA Games 31. Theo ghi nhận của PV Thethao.vn, mỗi đội tuyển đều cho thấy những nét cuốn hút rất riêng và độc đáo.

Giám đốc Leo Faria: 'SEA Games 31 mang tới hàng tá giá trị cho Esports Tốc Chiến'

Giám đốc toàn cầu của Esports Tốc Chiến, Leo Faria, bất ngờ có mặt tại Trung tâm hội nghị quốc gia để theo dõi vòng chung kết Tốc Chiến đồng đội nam SEA Games 31 chiều qua 15/5. Tại đây, anh đã có cuộc phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn.

Elly: 'Huy chương vàng SEA Games 31 là thành quả cho sự quyết tâm, ước mơ của tôi đã thành hiện thực'

Ngay sau khi giành tấm Huy chương vàng đầu tiên của Esports Việt Nam tại SEA Games 31, đội tuyển Tốc Chiến Việt Nam đã có cuộc phỏng vấn cùng báo giới trong nước. Tại đây, các tuyển thủ đã chia sẻ cảm xúc của mình và những dự định cho các giải đấu sắp tới.

Shy bật khóc khi nhận HCV Tốc Chiến SEA Games 31

Tối 15/5, đội tuyển Tốc Chiến Việt Nam đã mang về tấm Huy chương vàng đầu tiên cho đoàn thể thao điện tử Việt Nam tại SEA Games 31, sau chiến thắng áp đảo 3-0 trước kỳ phùng địch thủ Thái Lan. Trên bục trao huy chương, tuyển thủ đường trên Nguyễn Chí Khanh "Shy" đã không thể kìm nén giọt nước mắt xúc động khi nhận tấm HCV.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C2 Châu âu
Chung kết
Eintracht Frankfurt
02:00
Glasgow Rangers
Hàn Quốc
Vòng 13
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeju United
Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
FC Seoul
Seongnam FC
17:30
Suwon City
J-League 1
Vòng 11
Vissel Kobe
17:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
17:30
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Adelaide United
16:05
Melbourne City
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
17:00
Tampines Rovers FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Riffa
22:00
CD Arabe Unido
Bashundhara Kings
22:00
Maziya
Al-Seeb
22:00
Jableh SC
Teshrin SC
22:00
Hilal AL Quds
Shbab Alkhaleel
02:00
Dhufar
Al-Ansar (LIB)
02:00
Al Kuwait SC
Al-Nejmeh
02:00
East Riffa
Giao Hữu ĐTQG
Iran U16
20:00
Afghanistan U16
Tajikistan U16
22:59
Uzbekistan U16
Copa Libertadores
Vòng bảng
CA Penarol
05:15
Cerro Porteno
Caracas FC
05:15
The Strongest
Bragantino
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Univ Catolica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Cordoba
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
05:00
Club Sport Emelec
Atletico Paranaense
05:00
Libertad
Nacional Montevideo
05:00
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
07:00
Olimpia Asuncion
Deportivo Tachira
07:00
Independiente Petrolero
Deportes Tolima
07:00
America MG
Alianza Lima
09:00
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Tigres UANL
Serie B Italia
Vòng
Brescia
00:00
Monza
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 15
Omiya Ardija
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
23:45
Heracles Almelo
Hạng 2 Nga
Vòng 27
Dinamo Barnaul
18:30
Nosta Novotroitsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Orenburg-2
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Ansan Greeners FC
17:30
Chungnam Asan
Bucheon FC 1995
17:30
Gyeongnam FC
Hạng 4 Anh
Vòng
Northampton Town
01:45
Mansfield Town
Malaysia
Vòng 10
Terengganu
19:15
Kuala Lumpur
Sabah
19:15
Pahang
Melaka
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Pahang
Pulau Pinang
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
MISC-MIFA
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
06:00
Detroit City
Birmingham Legion
07:00
Las Vegas Lights
Memphis 901
07:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Sacramento Republic FC
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Leones
05:30
Real Cartagena
Fortaleza F.C
07:40
Bogota FC
Botola 2
Vòng 28
Renaissance Zmamra
22:59
Maghrib Association Tetouan
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD El Nacional
03:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
03:00
Manta FC
CD Independiente Juniors
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Latvian Higher League
Vòng 14
Riga FC
22:00
BFC Daugavpils
Super Nova
22:00
FK Spartaks Jurmala
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:05
Portland Thorns FC (nữ)
North Carolina (nữ)
06:00
Orlando Pride (nữ)
Racing Louisville (nữ)
06:30
San Diego Wave (nữ)
Portland Thorns FC (nữ)
09:00
Washington Spirit (nữ)
Ghana Premier
Vòng 29
Berekum Chelsea
22:00
Medeama SC
Karela United FC
22:00
Great Olympics
King Faisal
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Accra Lions
Copa Sudamericana
Vòng bảng
Banfield
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
05:15
Dep.Independiente Medellin
Ceara
05:15
General Caballero
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Oriente Petrolero
Atletico Clube Goianiense
07:30
CSD Antofagasta
9 de Octubre
07:30
Guairena
Inti Gas Deportes
05:15
Everton CD
CA River Plate
05:15
Cuiaba
Racing Club
07:30
FBC Melgar
Santos
07:30
Union La Calera
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Defensa Y Justicia
Faroe Islands Cup
Quarter Final
HB Torshavn
21:00
AB Argir
TB/FCS/Royn
21:00
07 Vestur Sorvagur
KI Klaksvik
21:00
IF Fuglafjordur
B36 Torshavn
21:00
Vikingur Gotu
U19 Đan Mạch
Vòng 26
Esbjerg U19
00:30
Odense BK U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
South Georgia Tormenta B
06:30
East Atlanta
Dalton Red Wolves SC
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Charlotte Independence
06:30
Northern Colorado
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Hvidovre IF
23:30
Fredericia
Nykobing FC
23:30
AC Horsens
Esbjerg
23:30
Fremad Amager
Helsingor
23:30
Lyngby
WAUS WD1
Vòng
NTC Football West (nữ)
18:30
Balcatta (nữ)
Romania Liga 1 Women
Vòng
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
America SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Assisense SP U20
01:00
Aracatuba SP Youth
Catanduva/SP Youth
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Independente SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
XV de Jau (Youth)
Paulista (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
CA Metropolitano U20
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Noroeste (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Sharjah SP Youth
01:00
Salto SP Youth
SKA Brasil Youth
01:00
OSTO youth team
CA Taquaritinga SP U20
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Votuporanguense (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
Andradina SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 6
Forsbacka IK
00:00
Sandvikens AIK FK
Asarums IF FK
00:00
Kristianstads FF
Cúp FA Thái Lan
Semi Final
BEC Tero Sasana
18:00
Nakhon Ratchasima
Suphanburi FC
19:00
Buriram United
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
CR Belouizdad
22:00
ES Setif
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Viking U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
03:00
Sportivo San Lorenzo
Independiente Luque
03:00
Atletico Colegiales
Martin Ledesma
03:00
Sol de America Pastoreo
Rubio nu
03:00
River Plate (PAR)
Sportivo Iteno
03:00
2 de Mayo PJC
3 De Febrero
03:00
Guarani de Trinidad
Atyra FC
03:00
Sportivo Luqueno
Tunisia
Vòng 3
Olympique de Beja
21:00
Etoile Metlaoui
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive Zarzis
Club Africain
22:00
ES du Sahel
Brazil Serie B
Vòng 8
Gremio Novorizontin
07:30
Sport Club Recife PE
CRB AL
07:30
Londrina PR
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RPS Lions
22:30
KJP
EIF Academy
22:30
BK-46 Karis Karjaa
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Hajer
23:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
23:10
AL-jeel
Al-Ameade
23:20
Al-Jabalain
Al-Orubah
23:45
Al-Akhdoud
Najran SC
01:00
Bisha FC
Turkey A2 League U19
Vòng
Istanbulspor U19
16:00
Altinordu U19
Italy Serie D
Vòng 1
Carbonia
21:00
Vis Artena
Cassino
21:00
Insieme Formia
Cynthiabalonga
21:00
ASD Lanusei
ASD Muravera
21:00
Gladiator
Team Nuova Florida
21:00
Aprilia
AS Ostia Mare
21:00
Atletico Uri
Real Monterotondo
21:00
Giugliano
Sassari Torres
21:00
USD Latte Dolce
ASD San Luca
21:00
Santa Maria
Arzachena
21:00
Afragolese 1944
Audace Cerignola
21:00
FB Brindisi 1912
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Mid Ulster (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
VIFK
22:59
GBK Kokkola
Australia Queensland Woman Cup
Logan Lightning (nữ)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Mitchelton (nữ)
16:00
Brisbane Olympic (nữ)
Nữ Estonia
Vòng 1
Saku Sporting (nữ)
22:00
Tammeka Tartu (nữ)
Chile Primera B
Vòng 15
Deportes Temuco
05:00
Cobreloa
Angola Girabola League
Vòng 29
CRD Libolo
21:30
Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sagrada Esperanca
U19 Hungary
Vòng 12
Kecskemeti TE U19
18:00
NergihasaU19
Gyori ETO U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Belgian First Amateur Division
Vòng 4
RFC de Liege
01:00
Dessel Sport
Royal Knokke
01:00
FCV Dender EH
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Junkeren
22:00
Mjolner
Skjetten Fotball
22:59
Ullensaker/Kisa IL
Finnsnes
22:59
Tromsdalen
Brumunddal
22:59
Strommen
Pors Grenland
22:59
FK Arendal
Traff
22:59
Vard Haugesund
Os Turn Fotball
22:59
Asane Fotball
Bremnes IL
22:59
Oygarden FK
Voss
22:59
Brann
Rade
22:59
Fredrikstad
SK Herd
22:59
Molde
Ullern FC
22:59
Asker
SK Trygg Lade
22:59
Levanger FK
Baerum SK
22:59
Kvik Halden
Orkla
22:59
Stjordals Blink
Bossekop
23:00
Alta
Nordstrand
23:30
Frigg
Lokomotiv Oslo
00:00
Eidsvold Turn
Harstad
00:00
Senja
Gjovik Lyn
00:30
Raufoss
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Orgryte
00:00
Trelleborgs FF
Utsiktens BK
00:00
Landskrona BoIS
Skovde AIK
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Jonkopings Sodra IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Trottur Reykjavik (nữ)
00:30
Thor KA Akureyri (nữ)
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Stjarnan (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
Edgeworth Eagles FC
15:30
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Whittlesea United
16:00
Upfield SC
Adamstown Rosebuds FC
16:00
Lake Macquarie
Valentine
16:00
Broadmeadow Magic
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bentleigh greens
16:30
St Albans Saints
Blacktown City Demons
16:45
Sutherland Sharks
Mongolia Premier League
Vòng 11
Khangarid Klub
12:00
Erchim
BCH Lions
15:00
FC Ulaanbaatar
Khovd
18:00
Selenge Press
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 4
FC Gifu
17:00
Gainare Tottori
Estonia Champions League
Vòng 14
Flora Paide
21:30
Trans Narva
Vaprus Parnu
22:00
Tallinna JK Legion
Nomme JK Kalju
23:30
Levadia Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Goncalense
01:00
CFRJ Marica RJ
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Bashundhara Kings
16:00
Chittagong Abahani
Botola Pro 1
Vòng 23
Maghreb Fez
00:15
Wydad Casablanca
Uzbek League
Vòng 9
Kuruvchi Kokand Qoqon
18:45
Pakhtakor
Termez Surkhon
18:45
Sogdiana Jizak
Southeast Asian Games football Women
Semi Final
Thái Lan (nữ)
16:00
Philippines (nữ)
Vietnam (nữ)
19:00
Myanmar (nữ)
Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Confianca SE
06:00
Ferroviario CE
Campinense
04:00
Ypiranga(RS)
Vitoria BA
06:30
Botafogo PB
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
NBE SC
01:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 29
NK Siroki Brijeg
22:59
FK Tuzla City
FK Zeljeznicar
22:59
Borac Banja Luka
Cúp Quốc Gia Séc
Chung kết
Synot Slovacko
22:00
Sparta Praha
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng bảng
Gamba Osaka
17:00
Kashima Antlers
Shimizu S-Pulse
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Oita Trinita
17:00
Cerezo Osaka
Consadole Sapporo
17:00
Sagan Tosu
FC Tokyo
17:00
Avispa Fukuoka
Tokushima Vortis
17:00
Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol
17:00
Kyoto Sanga
Shonan Bellmare
17:00
Jubilo Iwata
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Philadelphia Union
06:30
Inter Miami
DC United
06:30
New York City FC
New York Red Bulls
06:30
Chicago Fire
FC Cincinnati
06:30
Toronto FC
Minnesota United FC
07:00
LA Galaxy
Houston Dynamo
07:30
Seattle Sounders
FC Kansas City
07:30
Colorado Rapids
Nashville
07:30
Montreal Impact
Vancouver Whitecaps
09:00
FC Dallas
San Jose Earthquakes
09:30
Portland Timbers
Los Angeles FC
09:30
Austin FC

Tin thể thao mới nhất