Khán giả Free Fire nhuộm đỏ nhà thi đấu SEA Games 31

Nguyệt Hoàng

Thứ bảy, 14/05/2022 12:47 (GMT+7)

Bộ môn Free Fire tại SEA Games 31 đã chính thức khai màn vào chiều qua 13/5. Hội trường chính của Trung tâm Hội nghị Quốc gia, nơi diễn ra ngày thi đấu đầu tiên của Free Fire ngập tràn sắc đỏ của các cổ động viên Việt Nam có mặt trực tiếp tại nhà thi đấu.

Theo lịch thi đấu, bộ môn Free Fire SEA Games 31 khởi tranh vào lúc 17h ngày 13/5. Tuy nhiên ngay từ đầu giờ chiều, đã có nhiều cổ động viên có mặt tại khán phòng Free Fire của Trung tâm Hội nghị Quốc gia. 

Khán giả nhuộm đỏ khán phòng Free Fire SEA Games 31 - Ảnh 1
Màu cờ sắc áo Việt Nam nhuộm đỏ khán phòng Free Fire SEA Games 31

Trong đó, có rất nhiều khán giả đã mặc áo có in hình lá cờ đỏ sao vàng Việt Nam tới để cổ vũ cho 2 đội tuyển (Team Flash và King Man). Họ chia sẻ rằng việc đến sớm sẽ giúp mình có được vị trí ngồi tốt, dễ dàng quan sát những tuyển thủ yêu thích của mình hơn.

Khán giả nhuộm đỏ khán phòng Free Fire SEA Games 31 - Ảnh 3
Những "bóng hồng" duyên dáng đến để ủng hộ trực tiếp cho Free Fire nước nhà

Theo ghi nhận của Thethao.vn, rất đông cổ động viên đã tới để cổ vũ và “tiếp lửa” cho 2 đội tuyển Free Fire nước nhà. Cả khán phòng nơi tổ chức thi đấu bộ môn Free Fire ở SEA Games 31 như được nhuộm một sắc đỏ rực rỡ, mang đậm dấu ấn màu cờ sắc áo Việt Nam.

Khán giả nhuộm đỏ khán phòng Free Fire SEA Games 31 - Ảnh 2
Sự duyên dáng của những khán giả tràn ngập khán phòng Free Fire SEA Games 31

Sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả khiến cho khu vực thi đấu trở nên giống như cái tên của nó: Rực lửa. Đã từ lâu rồi, nền Esports nước nhà mới có sự kiện tổ chức trực tiếp với sức nóng từ khán giả mạnh mẽ như vậy.

Khán giả nhuộm đỏ khán phòng Free Fire SEA Games 31 - Ảnh 6
MC Minh Anh khoe sắc trên sân khấu Free Fire SEA Games 31

Trong ngày chung kết thứ nhất của bộ môn Free Fire, 4 đội tuyển của Indonesia và Thái Lan tạm dẫn đầu bảng xếp hạng. Trong khi đó, đội Free Fire Việt Nam 1 (King Man) và Việt Nam 2 (Team Flash) lần lượt đứng ở vị trí thứ 10 và 6.

Trận chung kết thứ 2 của bộ môn Free Fire sẽ diễn ra lúc 17h ngày 15/5. Tại đây, 10 đội tuyển Free Fire đến từ 5 quốc gia (mỗi nước có 2 đội) gồm Việt Nam, Thái Lan, Indonesia, Malaysia, Philippines và Myanmar sẽ trải qua 7 ván đấu để cạnh tranh huy chương. Lúc này, đội tuyển Free Fire Indonesia đang có cơ hội lớn giành Huy chương vàng, khi đứng đầu bảng xếp hạng với tổng điểm 139 (2 Booyah! và 82 điểm hạ gục).

Khán giả nhuộm đỏ khán phòng Free Fire SEA Games 31 - Ảnh 7
BXH Free Fire SEA Games 31 sau ngày thi đấu chung kết thứ nhất
TIN LIÊN QUAN

Free Fire SEA Games 31 ngày 1: Indonesia thống trị, Việt Nam chưa 'nóng máy'

Free Fire 4 ngày trước

Thi đấu thăng hoa trong ngày 1 của vòng chung kết, các đại diện của Indonesia đang tạm dẫn đầu và Việt Nam cần nỗ lực hơn trong ngày 2 để vượt lên.

HLV Free Fire Indonesia 'đứng ngồi không yên', vào tận cánh gà để chỉ đạo chiến thuật

Free Fire 4 ngày trước

Hai đội tuyển Free Fire của Indonesia kết thúc ngày thi đấu chung kết thứ nhất tại SEA Games 31 với vị trí thứ 1 và 3 trên bảng xếp hạng. Thành tích này của Free Fire Indonesia có được là nhờ sự dẫn dắt tài tình của HLV trưởng Bang Fayad.

SEA Games 31: Hai đội Free Fire Lào bất ngờ bị loại ở phút chót

Free Fire 3 ngày trước

Bộ môn Free Fire đã chính thức khởi tranh vào ngày hôm qua 13/5. Tuy nhiên, 2 đội tuyển Free Fire của Lào đã không xuất hiện trên sân khấu như kế hoạch ban đầu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Bang Fayad: Free Fire Indonesia giành HCV SEA Games 31 nhờ nghiên cứu Việt Nam

Trả lời phỏng vấn của Thethao.vn sau khi cùng Free Fire Indonesia 1 giành Huy chương vàng SEA Games 31, HLV trưởng Bang Fayad cho biết ông đã cảm thấy ấn tượng với 2 đội tuyển của Việt Nam từ lối di chuyển, giao tranh, đến cách vận hành kỹ năng.

Đội trưởng Free Fire Việt Nam 1: Nếu có nhà tài trợ, chúng tôi sẽ suy nghĩ về việc đi tiếp hay dừng lại

Mặc dù tham dự SEA Games 31 với thành phần đội hình là 4 sinh viên, tuyển Free Fire Việt Nam 1 vẫn đạt hạng 6 chung cuộc. Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn, đội trưởng Nguyễn Văn Thắng "TheMen" tiết lộ tương lai của King Man vẫn chưa được quyết định sau SEA Games 31.

Clear: Đội Free Fire Việt Nam 2 đã cố gắng hết sức nhưng kết quả không như kỳ vọng

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc SEA Games 31 ở hạng 5 chung cuộc, đội trưởng Lê Thanh Toàn "Clear" của tuyển Free Fire Việt Nam 2 tiết lộ kế hoạch của bản thân là sẽ trở lại thi đấu chuyên nghiệp ở VFL mùa Đông 2022 sắp tới.

Indonesia 1 giành Huy chương vàng Free Fire SEA Games 31

Bằng màn trình diễn thuyết phục trong cả 2 ngày thi đấu của vòng chung kết, Indonesia 1 đã xuất sắc mang về tấm Huy chương vàng cho đoàn Indonesia.

Việt Nam 1 Milan: 'Vấn đề duy nhất là mọi người không nghe lời đội trưởng'

Mặc dù chỉ mới được thành lập cách đây không lâu, đội tuyển Việt Nam 1 (Kingman) vẫn khiến cộng đồng phải bất ngờ khi giành được ngôi vị quán quân vòng tuyển chọn, đại diện Free Fire Việt Nam đến với SEA Games 31. Tuy nhiên, đội tuyển này lại chưa để lại được nhiều dấu ấn sau ngày thi đấu đầu tiên của Free Fire tại SEA Games 31.

Việt Nam 2 Clear: 'Chúng mình khá ngợp trong ngày hôm nay'

Một nửa chặng đường của bộ môn Free Fire ở SEA Games 31 đã trôi qua. Tuy nhiên, đại diện của Việt Nam là Việt Nam 2 hay còn được cộng đồng biết đến với tên gọi quen thuộc Team Flash vẫn chưa để lại được nhiều ấn tượng trong lòng khán giả.

HLV Free Fire Indonesia: 'Việt Nam là đối thủ khó nhằn nhất ở SEA Games 31'

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc ngày thi đấu chung kết thứ nhất bộ môn Free Fire ở ngôi đầu bảng xếp hạng, HLV Bang Fayad thừa nhận cảm thấy ấn tượng và đánh cao đội tuyển Việt Nam 2 (Team Flash). Lý do được ông đưa ra là bởi đội Free Fire Việt Nam 2 đã phá vỡ hệ thống phòng ngự của Indonesia trong ván đấu cuối cùng.

Cổ động viên Thái Lan ‘tô màu’ cho khán phòng Free Fire SEA Games 31

Bộ môn Free Fire tại SEA Games 31 đã chính thức khai màn vào chiều qua 13/5. Trong nhà thi đấu ở Trung tâm Hội nghị Quốc gia nơi diễn ra ngày thi đấu thứ nhất, các cổ động viên Thái Lan thu hút mọi ánh nhìn với những sắc màu mà họ mang tới.

SEA Games 31: Hai đội Free Fire Lào bất ngờ bị loại ở phút chót

Bộ môn Free Fire đã chính thức khởi tranh vào ngày hôm qua 13/5. Tuy nhiên, 2 đội tuyển Free Fire của Lào đã không xuất hiện trên sân khấu như kế hoạch ban đầu.

HLV Free Fire Indonesia 'đứng ngồi không yên', vào tận cánh gà để chỉ đạo chiến thuật

Hai đội tuyển Free Fire của Indonesia kết thúc ngày thi đấu chung kết thứ nhất tại SEA Games 31 với vị trí thứ 1 và 3 trên bảng xếp hạng. Thành tích này của Free Fire Indonesia có được là nhờ sự dẫn dắt tài tình của HLV trưởng Bang Fayad.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C2 Châu âu
Chung kết
Eintracht Frankfurt
02:00
Glasgow Rangers
Hàn Quốc
Vòng 13
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeju United
Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
FC Seoul
Seongnam FC
17:30
Suwon City
J-League 1
Vòng 11
Vissel Kobe
17:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
17:30
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Adelaide United
16:05
Melbourne City
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
17:00
Tampines Rovers FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Riffa
22:00
CD Arabe Unido
Bashundhara Kings
22:00
Maziya
Al-Seeb
22:00
Jableh SC
Teshrin SC
22:00
Hilal AL Quds
Shbab Alkhaleel
02:00
Dhufar
Al-Ansar (LIB)
02:00
Al Kuwait SC
Al-Nejmeh
02:00
East Riffa
Giao hữu quốc tế
Toluca
07:50
Bayer Leverkusen
Giao Hữu ĐTQG
Iran U16
20:00
Afghanistan U16
Tajikistan U16
22:59
Uzbekistan U16
Copa Libertadores
Vòng bảng
Flamengo
07:30
Univ Catolica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Cordoba
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
05:00
Club Sport Emelec
Atletico Paranaense
05:00
Libertad
Nacional Montevideo
05:00
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
07:00
Olimpia Asuncion
Deportivo Tachira
07:00
Independiente Petrolero
Deportes Tolima
07:00
America MG
Alianza Lima
09:00
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Tigres UANL
Serie B Italia
Vòng
Brescia
00:00
Monza
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 15
Omiya Ardija
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
23:45
Heracles Almelo
Hạng 2 Nga
Vòng 27
Dinamo Barnaul
18:30
Nosta Novotroitsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Orenburg-2
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Ansan Greeners FC
17:30
Chungnam Asan
Bucheon FC 1995
17:30
Gyeongnam FC
Hạng 4 Anh
Vòng
Northampton Town
01:45
Mansfield Town
Malaysia
Vòng 10
Terengganu
19:15
Kuala Lumpur
Sabah
19:15
Pahang
Melaka
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Pahang
Pulau Pinang
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
MISC-MIFA
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
06:00
Detroit City
Birmingham Legion
07:00
Las Vegas Lights
Memphis 901
07:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Sacramento Republic FC
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Fortaleza F.C
07:40
Bogota FC
Botola 2
Vòng 28
Renaissance Zmamra
22:59
Maghrib Association Tetouan
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD El Nacional
07:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
03:00
Manta FC
CD Independiente Juniors
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Latvian Higher League
Vòng 14
Riga FC
22:00
BFC Daugavpils
Super Nova
22:00
FK Spartaks Jurmala
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:05
Portland Thorns FC (nữ)
North Carolina (nữ)
06:00
Orlando Pride (nữ)
Racing Louisville (nữ)
06:30
San Diego Wave (nữ)
Portland Thorns FC (nữ)
09:00
Washington Spirit (nữ)
Ghana Premier
Vòng 29
Berekum Chelsea
22:00
Medeama SC
Karela United FC
22:00
Great Olympics
King Faisal
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Accra Lions
Copa Sudamericana
Group
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Oriente Petrolero
Atletico Clube Goianiense
07:30
CSD Antofagasta
9 de Octubre
07:30
Guairena
Inti Gas Deportes
05:15
Everton CD
CA River Plate
05:15
Cuiaba
Racing Club
07:30
FBC Melgar
Santos
07:30
Union La Calera
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Defensa Y Justicia
Faroe Islands Cup
Quarter Final
HB Torshavn
21:00
AB Argir
TB/FCS/Royn
21:00
07 Vestur Sorvagur
KI Klaksvik
21:00
IF Fuglafjordur
B36 Torshavn
21:00
Vikingur Gotu
U19 Đan Mạch
Vòng 26
Esbjerg U19
00:30
Odense BK U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
South Georgia Tormenta B
06:30
East Atlanta
Dalton Red Wolves SC
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Charlotte Independence
06:30
Northern Colorado
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Hvidovre IF
23:30
Fredericia
Nykobing FC
23:30
AC Horsens
Esbjerg
23:30
Fremad Amager
Helsingor
23:30
Lyngby
WAUS WD1
Vòng
NTC Football West (nữ)
18:30
Balcatta (nữ)
Romania Liga 1 Women
Vòng
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
America SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Assisense SP U20
01:00
Aracatuba SP Youth
Catanduva/SP Youth
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Independente SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
XV de Jau (Youth)
Paulista (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
CA Metropolitano U20
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Noroeste (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Sharjah SP Youth
01:00
Salto SP Youth
SKA Brasil Youth
01:00
OSTO youth team
CA Taquaritinga SP U20
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Votuporanguense (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
Andradina SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 6
Forsbacka IK
00:00
Sandvikens AIK FK
Asarums IF FK
00:00
Kristianstads FF
Cúp FA Thái Lan
Semi Final
BEC Tero Sasana
18:00
Nakhon Ratchasima
Suphanburi FC
19:00
Buriram United
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
CR Belouizdad
22:00
ES Setif
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Viking U19
CFU Club Championship
Atletico Vega Real
07:00
Waterhouse FC
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
03:00
Sportivo San Lorenzo
Independiente Luque
03:00
Atletico Colegiales
Martin Ledesma
03:00
Sol de America Pastoreo
Rubio nu
03:00
River Plate (PAR)
Sportivo Iteno
03:00
2 de Mayo PJC
3 De Febrero
03:00
Guarani de Trinidad
Atyra FC
03:00
Sportivo Luqueno
Tunisia
Vòng 3
Olympique de Beja
21:00
Etoile Metlaoui
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive Zarzis
Club Africain
22:00
ES du Sahel
Brazil Serie B
Vòng 8
Gremio Novorizontin
07:30
Sport Club Recife PE
CRB AL
07:30
Londrina PR
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RPS Lions
22:30
KJP
EIF Academy
22:30
BK-46 Karis Karjaa
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Hajer
23:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
23:10
AL-jeel
Al-Ameade
23:20
Al-Jabalain
Al-Orubah
23:45
Al-Akhdoud
Najran SC
01:00
Bisha FC
Turkey A2 League U19
Vòng
Istanbulspor U19
16:00
Altinordu U19
Italy Serie D
Vòng 1
Carbonia
21:00
Vis Artena
Cassino
21:00
Insieme Formia
Cynthiabalonga
21:00
ASD Lanusei
ASD Muravera
21:00
Gladiator
Team Nuova Florida
21:00
Aprilia
AS Ostia Mare
21:00
Atletico Uri
Real Monterotondo
21:00
Giugliano
Sassari Torres
21:00
USD Latte Dolce
ASD San Luca
21:00
Santa Maria
Arzachena
21:00
Afragolese 1944
Audace Cerignola
21:00
FB Brindisi 1912
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Mid Ulster (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
VIFK
22:59
GBK Kokkola
Australia Queensland Woman Cup
Logan Lightning (nữ)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Mitchelton (nữ)
16:00
Brisbane Olympic (nữ)
Nữ Estonia
Vòng 1
Saku Sporting (nữ)
22:00
Tammeka Tartu (nữ)
Chile Primera B
Vòng 15
Deportes Santa Cruz
07:30
San Luis Quillota
Angola Girabola League
Vòng 29
CRD Libolo
21:30
Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sagrada Esperanca
U19 Hungary
Vòng 12
Kecskemeti TE U19
18:00
NergihasaU19
Gyori ETO U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Belgian First Amateur Division
Vòng 4
RFC de Liege
01:00
Dessel Sport
Royal Knokke
01:00
FCV Dender EH
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Junkeren
22:00
Mjolner
Skjetten Fotball
22:59
Ullensaker/Kisa IL
Finnsnes
22:59
Tromsdalen
Brumunddal
22:59
Strommen
Pors Grenland
22:59
FK Arendal
Traff
22:59
Vard Haugesund
Os Turn Fotball
22:59
Asane Fotball
Bremnes IL
22:59
Oygarden FK
Voss
22:59
Brann
Rade
22:59
Fredrikstad
SK Herd
22:59
Molde
Ullern FC
22:59
Asker
SK Trygg Lade
22:59
Levanger FK
Baerum SK
22:59
Kvik Halden
Orkla
22:59
Stjordals Blink
Bossekop
23:00
Alta
Nordstrand
23:30
Frigg
Lokomotiv Oslo
00:00
Eidsvold Turn
Harstad
00:00
Senja
Gjovik Lyn
00:30
Raufoss
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Orgryte
00:00
Trelleborgs FF
Utsiktens BK
00:00
Landskrona BoIS
Skovde AIK
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Jonkopings Sodra IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Trottur Reykjavik (nữ)
00:30
Thor KA Akureyri (nữ)
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Stjarnan (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
Edgeworth Eagles FC
15:30
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Whittlesea United
16:00
Upfield SC
Adamstown Rosebuds FC
16:00
Lake Macquarie
Valentine
16:00
Broadmeadow Magic
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bentleigh greens
16:30
St Albans Saints
Blacktown City Demons
16:45
Sutherland Sharks
Mongolia Premier League
Vòng 11
Khangarid Klub
12:00
Erchim
BCH Lions
15:00
FC Ulaanbaatar
Khovd
18:00
Selenge Press
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 4
FC Gifu
17:00
Gainare Tottori
Estonia Champions League
Vòng 14
Flora Paide
21:30
Trans Narva
Vaprus Parnu
22:00
Tallinna JK Legion
Nomme JK Kalju
23:30
Levadia Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Goncalense
01:00
CFRJ Marica RJ
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Bashundhara Kings
16:00
Chittagong Abahani
Botola Pro 1
Vòng 23
Maghreb Fez
00:15
Wydad Casablanca
Uzbek League
Vòng 9
Kuruvchi Kokand Qoqon
18:45
Pakhtakor
Termez Surkhon
18:45
Sogdiana Jizak
Southeast Asian Games football Women
Semi Final
Thái Lan (nữ)
16:00
Philippines (nữ)
Vietnam (nữ)
19:00
Myanmar (nữ)
Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Campinense
04:00
Ypiranga(RS)
Vitoria BA
06:30
Botafogo PB
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
NBE SC
01:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 29
NK Siroki Brijeg
22:59
FK Tuzla City
FK Zeljeznicar
22:59
Borac Banja Luka
Cúp Quốc Gia Séc
Chung kết
Synot Slovacko
22:00
Sparta Praha
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng bảng
Gamba Osaka
17:00
Kashima Antlers
Shimizu S-Pulse
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Oita Trinita
17:00
Cerezo Osaka
Consadole Sapporo
17:00
Sagan Tosu
FC Tokyo
17:00
Avispa Fukuoka
Tokushima Vortis
17:00
Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol
17:00
Kyoto Sanga
Shonan Bellmare
17:00
Jubilo Iwata
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Philadelphia Union
06:30
Inter Miami
DC United
06:30
New York City FC
New York Red Bulls
06:30
Chicago Fire
FC Cincinnati
06:30
Toronto FC
Minnesota United FC
07:00
LA Galaxy
Houston Dynamo
07:30
Seattle Sounders
FC Kansas City
07:30
Colorado Rapids
Nashville
07:30
Montreal Impact
Vancouver Whitecaps
09:00
FC Dallas
San Jose Earthquakes
09:30
Portland Timbers
Los Angeles FC
09:30
Austin FC

Tin thể thao mới nhất