Indonesia 1 giành Huy chương vàng Free Fire SEA Games 31

Kha Võ

Chủ nhật, 15/05/2022 21:00 (GMT+7)

Bằng màn trình diễn thuyết phục trong cả 2 ngày thi đấu của vòng chung kết, Indonesia 1 đã xuất sắc mang về tấm Huy chương vàng cho đoàn Indonesia.

Lối chơi chủ động được Indonesia 1 duy trì ngay từ những thời điểm đầu tiên của giải đấu. Thậm chí, Indonesia 1 không ngần ngại lao vào các tình huống giao tranh sớm, qua đó càn quét các đối thủ để có được lượng trang bị vượt trội. Ở ngày thi đấu thứ 2 của vòng chung kết, Indonesia 1 sở hữu tới 3 Booyah!, con số vô cùng ấn tượng.

Ngoài ra, Indonesia 1 còn có tổng cộng 123 điểm hạ gục - thống kê cho thấy kỹ năng cá nhân thượng thừa của các thành viên Indonesia. Với kết quả này, Fajar cùng các đồng đội đã mang về tấm Huy chương vàng cho đoàn Indonesia. Xếp ngay sau Indonesia 1 là Indonesia 2 với 1 Booyah! và 198 điểm trên bảng xếp hạng tổng SEA Games 31.

Indonesia 1 giành Huy chương vàng Free Fire SEA Games 31 - Ảnh 1
Indonesia 1 đã giành tấm Huy chương vàng đầy thuyết phục

Trong khi đó, tấm Huy chương đồng thuộc về Thái Lan với 184 điểm. 2 đại diện của Việt Nam là Việt Nam 1 và Việt Nam 2 lần lượt xếp ở các vị trí thứ 6 (119 điểm) và thứ 5 (138 điểm). Sở hữu giàu tuyển thủ trẻ, giàu tiềm năng và chưa có nhiều kinh nghiệm trận mạc, đây được xem là thành tích đáng khích lệ dành cho Free Fire Việt Nam.

Với Indonesia 1, việc đội tuyển này giành tấm Huy chương vàng đã được giới chuyên môn dự báo từ trước. Bởi lẽ, Indonesia 1 là tập hợp của các thành viên đang đầu quân cho RRQ Kazu, đội tuyển Free Fire hàng đầu khu vực Indonesia. Ngoài ra, Indonesia 1 còn có 3 thành viên nằm trong Top 5 MVP đó là Fajar, Shahin và Manurung.

Dẫn đầu bảng xếp hạng MVP là thành viên của Indonesia 2 - Rafli, tuyển thủ sở hữu 34 điểm hạ gục và gây ra 14.494 sát thương trong suốt 2 ngày thi đấu. Người còn lại là COQ-Z đến từ Thái Lan 1 với 31 điểm hạ gục. 

Bảng xếp hạng tổng Free Fire SEA Games 31

Indonesia 1 giành Huy chương vàng Free Fire SEA Games 31 - Ảnh 2
TIN LIÊN QUAN

Nguyễn Lê ‘Cold’ Thanh Tòng bật khóc sau thất bại của ĐT FIFA Online 4 Việt Nam

FIFA Online 15/05/2022

Sau thất bại trước Teedech "TDKeane" Songsaisakul và ngậm ngùi nhìn Thái Lan giành Huy chương vàng FIFA Online 4 SEA Games 31, tuyển thủ Nguyễn Lê “Cold” Thanh Tòng đã không giấu được những giọt nước mắt.

Kết quả MSI 2022: Thắng nhàn SGB, T1 bất bại vòng bảng

Không có kỳ tích nào xảy ra với Saigon Buffalo khi T1 vẫn đang đạt phong độ ổn định. Chỉ sau 22 phút thi đấu, T1 dễ dàng đánh bại SGB để kết thúc vòng bảng MSI 2022 với thành tích toàn thắng.

Hủy diệt Thái Lan 3-0, Việt Nam giành Huy chương vàng Tốc Chiến nam SEA Games 31

Tốc chiến 15/05/2022

Đánh bại Thái Lan sau 3 ván đầy thuyết phục, Việt Nam đã vô địch Tốc Chiến nội dung đồng đội nam và mang về tấm Huy chương vàng đầu tiên cho Esports Việt Nam tại SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Low G, Amee và Trúc Nhân 'chiêu đãi' sinh viên TP.Hồ Chí Minh bằng bữa tiệc Free Fire Campus

Sau chuỗi hoạt đồng đồng hành cùng cộng đồng sinh viên trên khắp cả nước, Free Fire Campus chính thức kết lại bằng offline “siêu chất chơi” tại Trường Đại học Thể dục Thể thao TP.HCM ngày 26/6 tới đây.

BinXu: 'V Gaming sẽ cháy hơn, máu lửa hơn và quyết liệt hơn ở FFWS 2022'

Thời điểm năm 2020, V Gaming gần như là đội tuyển thống trị tại các giải đấu chuyên nghiệp quốc nội của Garena Free Fire Việt Nam. Hào quang chiếu rọi V Gaming với 2 chức vô địch ĐTST mùa Xuân 2020, mùa Hè 2020 và biến đội tuyển trở thành “ông lớn” trong sân đấu chuyên nghiệp của Free Fire Esports.

Free Fire: Tiền thưởng Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 lên tới 400 triệu đồng

Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 - giải đấu thường niên dành riêng cho cộng đồng Free Fire Việt Nam sẽ trở lại từ ngày 14/5 tới đây. Với thông điệp "Find Your Fire", Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 mang đến sân chơi tràn đầy nhiệt huyết tuổi trẻ và ngọn lửa khát khao chiến thắng.

HLV Bang Fayad: Free Fire Indonesia giành HCV SEA Games 31 nhờ nghiên cứu Việt Nam

Trả lời phỏng vấn của Thethao.vn sau khi cùng Free Fire Indonesia 1 giành Huy chương vàng SEA Games 31, HLV trưởng Bang Fayad cho biết ông đã cảm thấy ấn tượng với 2 đội tuyển của Việt Nam từ lối di chuyển, giao tranh, đến cách vận hành kỹ năng.

Đội trưởng Free Fire Việt Nam 1: Nếu có nhà tài trợ, chúng tôi sẽ suy nghĩ về việc đi tiếp hay dừng lại

Mặc dù tham dự SEA Games 31 với thành phần đội hình là 4 sinh viên, tuyển Free Fire Việt Nam 1 vẫn đạt hạng 6 chung cuộc. Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn, đội trưởng Nguyễn Văn Thắng "TheMen" tiết lộ tương lai của King Man vẫn chưa được quyết định sau SEA Games 31.

Clear: Đội Free Fire Việt Nam 2 đã cố gắng hết sức nhưng kết quả không như kỳ vọng

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc SEA Games 31 ở hạng 5 chung cuộc, đội trưởng Lê Thanh Toàn "Clear" của tuyển Free Fire Việt Nam 2 tiết lộ kế hoạch của bản thân là sẽ trở lại thi đấu chuyên nghiệp ở VFL mùa Đông 2022 sắp tới.

Việt Nam 1 Milan: 'Vấn đề duy nhất là mọi người không nghe lời đội trưởng'

Mặc dù chỉ mới được thành lập cách đây không lâu, đội tuyển Việt Nam 1 (Kingman) vẫn khiến cộng đồng phải bất ngờ khi giành được ngôi vị quán quân vòng tuyển chọn, đại diện Free Fire Việt Nam đến với SEA Games 31. Tuy nhiên, đội tuyển này lại chưa để lại được nhiều dấu ấn sau ngày thi đấu đầu tiên của Free Fire tại SEA Games 31.

Việt Nam 2 Clear: 'Chúng mình khá ngợp trong ngày hôm nay'

Một nửa chặng đường của bộ môn Free Fire ở SEA Games 31 đã trôi qua. Tuy nhiên, đại diện của Việt Nam là Việt Nam 2 hay còn được cộng đồng biết đến với tên gọi quen thuộc Team Flash vẫn chưa để lại được nhiều ấn tượng trong lòng khán giả.

HLV Free Fire Indonesia: 'Việt Nam là đối thủ khó nhằn nhất ở SEA Games 31'

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc ngày thi đấu chung kết thứ nhất bộ môn Free Fire ở ngôi đầu bảng xếp hạng, HLV Bang Fayad thừa nhận cảm thấy ấn tượng và đánh cao đội tuyển Việt Nam 2 (Team Flash). Lý do được ông đưa ra là bởi đội Free Fire Việt Nam 2 đã phá vỡ hệ thống phòng ngự của Indonesia trong ván đấu cuối cùng.

Cổ động viên Thái Lan ‘tô màu’ cho khán phòng Free Fire SEA Games 31

Bộ môn Free Fire tại SEA Games 31 đã chính thức khai màn vào chiều qua 13/5. Trong nhà thi đấu ở Trung tâm Hội nghị Quốc gia nơi diễn ra ngày thi đấu thứ nhất, các cổ động viên Thái Lan thu hút mọi ánh nhìn với những sắc màu mà họ mang tới.

J-League 1
Vòng 15
Gamba Osaka
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Giao hữu quốc tế
Farul Constanta
15:00
FC Brasov
STK Samorin
15:30
FC Artmedia Petrzalka
Sigma Olomouc
15:30
Vyskov
Chojniczanka Chojnice
16:00
KP Calisia Kalisz
Slovan Liberec
16:00
FK Graffin Vlasim
Teplice
16:00
SK Slovan Varnsdorf
Holstein Kiel
17:00
Qarabag
Hibernian
17:00
Hartlepool United
Saturn Moscow
17:00
FK Ryazan
Skra Czestochowa
18:00
Znicz Pruszkow
Budapest Honved
18:00
Kazincbarcika
CSKA 1948 Sofia
18:00
Academy Pandev
Sport Podbrezova
19:00
KFC Komarno
Queen's Park
19:00
NK Lokomotiva Zagreb
Larne FC
20:00
The New Saints
Club Brugge
20:30
Lierse
Cherno More Varna
21:00
FC Sozopol
MSK Puchov
21:00
Trinec
Gornik Leczna
21:00
Puszcza Niepolomice
Spartak Moscow
21:00
Baltika Kaliningrad
Dynamo Dresden
21:00
Heidenheimer
Standard Liege
21:30
Sint-Truidense
Urozhay Krasnodar
22:00
Druzhba Maykop
Slavoj Trebisov
22:00
Tatran Presov
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
Botev Vratsa
22:00
Spartak Pleven
GKS Jastrzebie
22:00
Ruch Chorzow
FC Steaua Bucuresti
22:00
FC Sfintul Gheorghe
Banik Ostrava
22:00
Tescoma Zlin
Cukaricki Stankom
22:00
Slask Wroclaw
Farul Constanta
22:00
CS Mioveni
GKS Tychy
22:00
Garbarnia Krakow
Stade Ouchy
22:00
Servette
Pardubice
22:00
Marila Pribram
Mezokovesd Zsory
22:00
MTK Hungaria
Vasas
22:00
Michalovce
Rapid Wien
22:00
Lafnitz
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Chernomorets Novorossiysk
22:30
FK Chayka K-SR
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
TSV Aubstadt
22:59
Eintracht Bamberg
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
Maribor
22:59
Partizani Tirana
FK Shkupi
22:59
Gjilani
FC Monheim
23:30
VfL Bochum
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Mladost Novi Sad
23:30
FK Sutjeska Niksic
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Lithuania U17
17:00
Estonia U17
Poland (nữ)
20:30
Iceland (nữ)
Finland U17
21:30
Latvia U17
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Trung Quốc
Vòng 7
Shanghai Port
14:30
Shanghai Shenhua
Meizhou Hakka
16:00
Cangzhou Mighty Lions
Shenzhen FC
16:30
Tianjin Tigers
Changchun Yatai
18:30
Zhejiang Greentown
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
14:00
Welkite Ketema
Malaysia
Vòng 2
Terengganu
20:00
Negeri Sembilan
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Myanmar Professional League
Vòng 1
Ispe FC
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 14
Adelaide Olympic
18:00
Adelaide United FC (Youth)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Halmstads U21
22:00
Trelleborg U21
Northern NSW U20 League
Vòng
Blacktown City FC U20
16:45
Sydney FC U20
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Singapore
Vòng 11
Lion City Sailors
18:45
Young Lions
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
22:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
FC Gagra
21:00
FC Saburtalo Tbilisi
Torpedo Kutaisi
22:59
Dila Gori
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Qasim Sport Club
21:00
Naft Alwasat
Al Sinaah
21:00
Al Quwa Al Jawiya
Al Talaba
21:00
Baghdad
Al Diwaniya
21:00
Al Shorta
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Northern New Zealand League
Vòng
Auckland City
14:00
Eastern Suburbs Auckland
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Nantong Zhiyun
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Zibo Cuju F.C.
15:00
Guangxi Baoyun FC
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Jerv
22:59
Odd Grenland
Sotra
22:59
Haugesund
Viking
22:59
Kristiansund BK
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Mongolia Premier League
Vòng 17
Selenge Press
15:00
Ulaanbaatar City
Deren FC
18:00
Khangarid Klub
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Cúp FA Hàn Quốc
Quarterfinals
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Suwon Samsung Bluewings
Ulsan Hyundai FC
17:00
Bucheon FC 1995
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Busan Transportation Corporation
17:00
FC Seoul
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Grange Thistle SC
16:30
Souths United
Estonia Champions League
Vòng 18
Tartu JK Maag Tammeka
21:30
Trans Narva
FC Flora Tallinn
22:00
Vaprus Parnu
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Saif Sporting Club
16:00
Rahmatganj MFS
Muktijoddha SKC
17:00
Bangladesh Police Club
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Termez Surkhon
21:00
Neftchi Fargona
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
NSW-N Premier League
Vòng 11
Lake Macquarie
16:00
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Valentine
16:00
Hamilton Olympic
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất