JubJub: 'Tôi đánh giá cao đội hình Việt Nam ở trận ra quân'

Kha Võ

Chủ nhật, 15/05/2022 06:35 (GMT+7)

Trao đổi với Thethao.vn sau khi vòng bảng bộ môn FIFA Online 4 SEA Games 31 khép lại, Phatanasak "JubJub" Varanan đánh giá rất cao sức mạnh của đội tuyển Việt Nam. Tuy nhiên, anh cũng khẳng định mục tiêu của đội tuyển Thái Lan chính là giành tấm Huy chương vàng.

- Xin chào JubJub, bạn ấn tượng điều gì với các đội tuyển tham dự SEA Games 31? Đâu là đội tuyển bạn muốn đối đầu ở bán kết?

Về ấn tượng, tôi cảm thấy các đội đều có sự chuẩn bị rất tốt. Thực ra, tôi muốn đối đầu với đội tuyển Việt Nam nhiều nhất. Việt Nam là đội chủ nhà lần này nên họ đã có sự chuẩn bị rất kỹ lưỡng cũng như sở hữu cộng đồng người hâm mộ đông đảo. Cộng hưởng với sức mạnh vốn có của họ, tôi rất muốn vượt qua đội tuyển Việt Nam.

JubJub: 'Tôi đánh giá cao đội hình Việt Nam ở trận ra quân' - Ảnh 1
JubJub (thứ 2 từ phải sang) là ngôi sao sáng giá của Thái Lan

- Áp lực khi thi đấu ở đấu trường như SEA Games là gì?

Tôi cũng từng tham gia nhiều trận thi đấu trực tiếp trên sân khấu như vậy nên hiện tại cũng không có quá nhiều áp lực.

- Điều gì đã giúp Thái Lan áp đảo tại bảng B SEA Games 31?

Bản thân tôi cùng các đồng đội luôn cố gắng luyện tập mỗi ngày và đặt ra mục tiêu cho bản thân. Cả đội thường xem các trận đấu của đội khác để học tập và rút ra kinh nghiệm trong thi đấu. Tôi nghĩ đây là những yếu tố góp phần tạo nên Thái Lan của hiện tại. Chúng tôi sẽ không ngừng cố gắng hơn nữa.

- Sang Việt Nam thi đấu, bạn ấn tượng về điều gì nhất?

Điều tôi thích nhất chính là ẩm thực Việt Nam. Đồ ăn Việt rất ngon và khá khác biệt so với Thái Lan. Ngoài ra, tôi rất ấn tượng với cách tiếp đón đội khách của các bạn Việt Nam. 

- Bạn đánh giá cao tuyển thủ nào nhất của Việt Nam?

Tôi đánh giá cao đội hình ra quân của đội tuyển Việt Nam lần này. Đội hình này rất mạnh. Tuy nhiên, tôi cũng rất mong chờ được thi đấu với đội tuyển Việt Nam nếu có cơ hội.

JubJub: 'Tôi đánh giá cao đội hình Việt Nam ở trận ra quân' - Ảnh 2
Đội trưởng Maestroz từng tuyên bố Thái Lan cần phải dè chừng Việt Nam

- Việt Nam và Thái Lan được xem là đối thủ “truyền kiếp” ở môn bóng đá. Vậy còn với Esports thì sao?

Theo tôi nghĩ, khả năng hai đội U23 Việt Nam và U23 Thái Lan gặp nhau tại chung kết môn bóng đá nam rất cao. Bởi lẽ, đây đều là hai đội mạnh và tôi rất mong chờ kịch bản đó đó xảy ra. Khả năng vô địch của 2 đội là như nhau.

Với FIFA Online 4, vì đây là lần đầu tiên tham dự SEA Games nên mục tiêu của tôi và cả đội là giành được Huy chương vàng. 

- Cuối cùng, bạn có lời gì muốn nhắn gửi đến người hâm mộ?

Tôi muốn nhắn nhủ rằng mọi người hãy theo dõi và cổ vũ tất cả các đội tuyển một cách nhiệt tình nhất!

TIN LIÊN QUAN

G4: 'Khi chuyển sang Tốc Chiến, tôi tập luyện ít hơn nhưng thu nhập tăng lên'

Tốc chiến 15/05/2022

Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn, đội trưởng của Tốc Chiến Thái Lan - Nuttapong "G4" Menkasikan thừa nhận kỹ năng của bản thân được trau dồi nhờ những năm tháng thi đấu Liên Minh Huyền Thoại. Bên cạnh đó, anh cũng đánh giá cao đội chủ nhà Tốc Chiến Việt Nam (Team Flash) vì đã vô địch giải đấu Đông Nam Á – WCS Finals 2022 vừa qua.

HLV Pom: 'Tuyển Tốc Chiến Thái Lan mới hình thành được 2 tuần'

Tốc chiến 15/05/2022

Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn, HLV Chakapon (Pom) thừa nhận tuyển Tốc Chiến Thái Lan vẫn chưa đánh đúng 100% thực lực vì gặp vấn đề giao tiếp. Bên cạnh đó, HLV Pom cũng thừa nhận tuyển Tốc Chiến Việt Nam là ứng viên sáng giá cho tấm Huy chương vàng SEA Games 31.

Maestro: 'Tôi nghĩ Thái Lan cần phải dè chừng Việt Nam'

FIFA Online 15/05/2022

Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn, đội trưởng Nguyễn Hoàng Hiệp “Maestro” cho biết đội tuyển FIFA Online 4 Việt Nam đã nghiên cứu Thái Lan rất kỹ trước thềm trận bán kết và không hề run sợ vì được thi đấu trên sân nhà.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

FVPL Summer 2022: Công bố 12 đội tuyển góp mặt tại Vòng League

Vòng League FVPL Summer 2022 sẽ diễn ra từ ngày 27/5 - 19/6, với sự tham gia tranh tài của 12 đội tuyển FIFA Online 4 hàng đầu Việt Nam.

Đội tuyển FIFA Online 4 Việt Nam được thưởng nóng 100 triệu VND

Đội tuyển FIFA Online 4 Việt Nam đã được tưởng thưởng xứng đáng sau thành tích giành Huy chương bạc tại SEA Games 31.

TDkeane: ĐT FIFA Online 4 Việt Nam đã có nhiều thay đổi khiến Thái Lan không theo kịp

Dù đã xuất sắc giành Huy chương vàng SEA Games 31 nhưng đội trưởng tuyển FIFA Online 4 Thái Lan, Tdkeane vẫn dành những lời có cánh cho đội tuyển Việt Nam.

ĐT FIFA Online 4 Lee Harii: Yếu tố Việt Nam còn thiếu so với Thái Lan là may mắn

Trong trận chung kết FIFA Online 4 SEA Games 31, đội tuyển Việt Nam dù rất cố gắng nhưng vẫn không thể chạm tay vào tấm Huy chương vàng. Sau thất bại đáng tiếc trước Thái Lan, các tuyển thủ Việt Nam đã có cuộc trả lời phỏng vấn cùng Thethao.vn.

Nguyễn Lê ‘Cold’ Thanh Tòng bật khóc sau thất bại của ĐT FIFA Online 4 Việt Nam

Sau thất bại trước Teedech "TDKeane" Songsaisakul và ngậm ngùi nhìn Thái Lan giành Huy chương vàng FIFA Online 4 SEA Games 31, tuyển thủ Nguyễn Lê “Cold” Thanh Tòng đã không giấu được những giọt nước mắt.

Thái Lan TDkeane: 'Tôi đã chịu rất nhiều áp lực từ cổ động viên Việt Nam'

Chia sẻ sau khi giành tấm Huy chương vàng FIFA Online 4 SEA Games 31, đội trưởng của Thái Lan -

Thua Thái Lan, Việt Nam giành Huy chương bạc FIFA Online 4 SEA Games 31

Mắc sai lầm ở những thời điểm quan trọng, Việt Nam đã chịu trận thua 2-3 trước Thái Lan và khép lại hành trình tại SEA Games 31 với tấm Huy chương bạc.

Dàn ‘BLV quốc dân’ của Liên Quân Mobile tiếp lửa cho ĐT FIFA Online 4 Việt Nam

BLV Tùng Họa Mi, BLV Huy Popper cùng BLV Anh Dũng đã cùng có mặt để cổ vũ cho đội tuyển FIFA Online 4 Việt Nam trong ngày thi đấu chung kết.

Kết quả FIFA Online 4 SEA Games 31: Nhấn chìm Malaysia, Việt Nam tái đấu Thái Lan

Giành chiến thắng nhẹ nhàng 3-0 trước Malaysia, Việt Nam chính thức ghi tên mình vào trận chung kết tổng FIFA Online 4 SEA Games 31 đối thủ sẽ là Thái Lan - đội tuyển mà Việt Nam đã để thua ở bán kết.

Kết quả FIFA Online 4 SEA Games 31: Thua Thái Lan sát nút, Việt Nam rơi xuống nhánh thua

Để thua ở những khoảnh khắc then chốt, Việt Nam phải chịu thất bại 2-3 trước Thái Lan và lỡ cơ hội giành vé đi thẳng vào trận chung kết tổng bộ môn FIFA Online 4 SEA Games 31.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Odder IGF
00:00
Vinder Vatanspor-VRI
Norresundby
00:00
Holstebro BK
Herstedoster
00:00
Allerod
B 1913 Odense
00:00
Hedensted
Greve Fodbold
00:00
BK Avarta
Solrod FC
00:00
Bronshoj
SfB Oure
00:00
FC Sydvest
B 1903 2
00:00
Union
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
Brazil U20 Cup
FC Porto de Porto Uniao U20
01:00
Concordia U20
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
The German oberliga Westfalen
Vòng
FC Iserlohn
00:30
TUS Bovinghausen 04
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt