AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Thời Đại Công Nghệ

Kiều Trang

Thứ ba, 19/10/2021 19:05 (GMT+7)

Đấu Trường Chân Lý sẽ bước sang mùa thứ 6 với tên gọi Thời Đại Công Nghệ. Dưới đây là tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6.

Đấu Trường Chân Lý mùa 6 sẽ có sự góp mặt của 27 tộc/hệ gồm:

1. Học Viện 

Bao gồm: Grave (1), Garen (1), Katarina (2), Leona (3), Lux (4), Yone (4), Yuumi (5)

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 1
Học Viện là tộc hoàn toàn mới tại ĐTCL mùa 6.

Tướng Học Viện nhận thêm SMPT và STVL. Mỗi khi có một tướng Học Viện sử dụng kỹ năng, toàn bộ Học Viện lại được tăng thêm AP và AD.

2 Học Viện: Thêm 15 SMPT/STVL, 4 SMPT/STVL mỗi lần sử dụng kỹ năng

4 Học Viện: Thêm 15 SMPT/STVL, 4 SMPT/STVL mỗi lần sử dụng kỹ năng

6 Học Viện: Thêm 15 SMPT/STVL, 4 SMPT/STVL mỗi lần sử dụng kỹ năng

8 Học Viện: Thêm 15 SMPT/STVL, 4 SMPT/STVL mỗi lần sử dụng kỹ năng

2. Hóa Kỹ

Bao gồm: Singed (1), Twitch (1), Warwick (2), Lissandra (3), Zac (3), Urgot (4), Viktor (5)

Khi máu của tướng Hóa Học dưới 60%, giảm 25% sát thương nhận vào, thêm 50% tốc đánh và hồi phục 4% tối đa.

3 Hóa Học: 4 giây

5 Hóa Học: 8 giây

7 Hóa Học: 16 giây

9 Hóa Học: Kết thúc trận

3. Máy Móc 

Bao gồm: Camille (1), Zilean (2), Orianna (3), Jhin (4)

Toàn bộ đồng minh được đăng tốc đánh, tốc đánh sẽ tăng thêm dựa theo Nâng Cấp Hextech

2 Máy Móc : 15% Tốc Đánh, 5% mỗi Nâng cấp Hextech

4 Máy Móc : 20% Tốc Đánh, 15% mỗi Nâng cấp Hextech

4. Cảnh Binh

Bao gồm: Caitlyn (1), Vi (2), Fiora (4), Jayce (5)

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 2
Vi sẽ trở lại với ĐTCL mùa 6.

Mỗi đầu trận, bắt giữ 1 hoặc 2 đối thủ trong 4 giây (gây hiệu ứng khống chế như Phong Kiếm)

2 Cảnh Binh: Tướng địch có nhiều máu tối đa nhất

4 Cảnh Binh: Tướng địch có nhiều máu tối đa và tướng địch gây nhiều sát thương nhất ở vòng trước.

5. Đế Chế

Bao gồm: Swain (1), Talon (2), Samira (3), Sion (4)

Ở đầu trận, tướng gây sát thương lớn nhất vòng đấu trước sẽ được làm Bạo Chúa. Bạo Chúa sẽ gây thêm sát thương, đồng thời khi băng hà, người gây sát thương lớn nhất hiện tại sẽ lên làm Bạo Chúa.

3 Đế Chế: 60% sát thương tăng thêm

5 Đế Chế: 100% sát thương tăng thêm

6. Ngoại Binh

Bao gồm: llaoi (1), Quinn (2), Gangplank (3), Miss Fortune (3), Tahm Kench (5)

Mỗi khi thắng trận, Ngoại Binh sẽ nhận được một hộp quà. Khi bắt đầu vào lúc chờ trước trận, ném xúc xắc để quyết định chất lượng quà. Nếu thua trận sẽ tích thêm quà cho lần tung xúc xắc tiếp theo, chuỗi thua càng nhiều thì quà càng xịn.

2 Ngoại Binh: 2 Xúc Xắc

5 Ngoại Binh: Tăng tỉ lệ ra quà xịn hơn của Xúc Xắc

7 Ngoại Binh: 3 Xúc Xắc

7. Tái Chế

Bao gồm: Ezreal (1), Blizcrank (2), Trundle (2), Ziggs (1), Ekko (3), Janna (4), Jinx (5)

Mọi trang bị của đồng minh sẽ tăng thêm 70 khiên cho toàn bộ tướng Tái Chế. Đầu trận, mỗi đồ thành phần của tướng Tái Chế sẽ biến thành 1 trang bị hoàn chỉnh tạm thời.

2 Tái Chế: 1 trang bị thành phần

4 Tái Chế: 3 trang bị thành phần

6 Tái Chế: Toàn bộ trang bị thành phần, khiên tăng gấp đôi

8. Chị Em

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 3
Jinx và Vi thuộc hệ Chị Em tại ĐTCL mùa 6.

Bao gồm: Vi (2), Jinx (5)

Nếu có cả hai chị em thì Vi sẽ tăng tầm đánh lên 2 ô. Khi Jinx tham gia hạ gục, tăng thêm tốc đánh 50% trong 3 giây.

9. Băng Đảng

Bao gồm: Darius (1), Twisted Fate (1), Shaco (3), Zyra (2), Braum (4), Akali (5)

Một tướng Băng Đảng được chọn sẽ núp trong bóng tối, tăng 20% hút máu, 50 khiên và 50 kháng phép.

3 Băng Đảng: Tội phạm có phần trăm máu hiện tại ít nhất

5 Băng Đảng: Toàn bộ Tội Phạm

7 Băng Đảng: Toàn bộ đội hình, hiệu ứng x2

10. Chuyển Dạng

Duy nhất Jayce (5)

Tướng biến hình có hai dạng và sẽ biến hình dựa theo vị trí ra trận, một dạng đánh cận chiến và một dạng đánh tầm xa. Có thể là biến hình nếu đặt ở hai hàng trước hoặc hai hàng sau.

11. Yordle

Bao gồm: Poppy (1), Ziggs (1), Lulu (2), Tristana (2), Heimerdinger (3), Vex (3), Veigar (5).

3 Yordle: Sau mỗi trận đấu, 1 Yordle ngẫu nhiên sẽ xuất hiện ở hàng chờ

6 Yordle: Giảm 20% mana tiêu hao

12. Mèo Cưng

Duy nhất Yuumi (5)

Yuumi gắn mình vào đồng đội gần nhất. Cứ mỗi 2 giây sẽ tách ra và tiếp tục gắn mình vào đồng đội thấp máu nhất hiện tại. Yuumi tạo khiên bằng 75% máu tối đa của mình, cô sẽ tách ra khi khiên mất đi.

Khi đang gắn vào đồng minh, Yuumi không thể tấn công, nhưng sẽ tăng thêm 5 mana và tăng thêm 10 SMPT khi đồng minh đó tấn công.

13. Thần Tượng

Bao gồm: Taric (3), Seraphine (4), Galio (5)

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 4
Seraphine lần đầu tiên xuất hiện tại ĐTCL mùa 6.

Tướng Thần Tượng sẽ chiếu ánh đèn sân khấu của mình vào một ô. Đồng minh đứng dưới ánh đèn sẽ được hưởng hiệu ứng sau:

1 Thần Tượng: 15% sát thương cộng thêm

2 Thần Tượng: Hồi 5 mana mỗi giây

3 Thần Tượng: Tăng thêm 20% hút máu toàn phần

14. Phàm Ăn

Duy nhất Tahm Kench (5)

Mỗi khi vào thời gian chờ, có thể hiến tế 1 tướng cho Tahm Kench. Tahm Kench tăng vĩnh viễn 5% Máu, Giáp và Kháng Phép. Bạn có thể đặt tướng lên miệng tên Phàm Ăn đang mở và thả tướng cho đến khi hắn no bụng, có thể cộng dồn.

15. Đột Biến

Bao gồm: Kassadin (1), Kog Maw (2), Cho'Gath (3), Malzahar (3), Dr.Mundo (4), Kai'sa (5).

Khi 1 đồng minh chết đi, các tướng Đột Biến tăng SMPT và STVL

3 Đột Biến: 12 SMPT và STVL

5 Đột Biến: 12 SMPT và STVL

16. Vệ Sĩ

Bao gồm: Darius (1), Poppy (1), Blizcrank (2), Leona (3), Braum (4), Galio (4)

Vệ Sĩ được tăng giáp. Sau khi trận chiến diễn ra 1 lúc, các Vệ Sĩ sẽ khiêu khích kẻ địch gần kề.

2 Vệ Sĩ: 60 Giáp

4 Vệ Sĩ: 120 Giáp

6 Vệ Sĩ: 200 Giáp

8 Vệ Sĩ: 350 Giáp

17. Đấu Sĩ

Bao gồm: Illaoi (1), Trundle (2), Warwick (2), Vi (2), Cho Gath (3), Zac (3), Dr.Mundo (4), Tahm Kench (5)

Cả đội được tăng thêm máu. Đấu sĩ nhận gấp đôi lượng cộng thêm 

2 Đấu Sĩ: 150 máu

4 Đấu Sĩ: 300 máu

6 Đấu Sĩ: 500 máu

8 Đấu Sĩ: 900 máu

18. Pháp Sư

Bao gồm: Swain (1), Twisted Fate (1), Ziggs (1), Lissandra (3), Malzahar (3), Vex (3), Lux (4), Viktor (5)

Tăng SMPT cho đồng minh và các Pháp Sư

2 Pháp Sư: Tăng 20 SMPT cho tất cả đồng minh

3 Pháp Sư: Pháp Sư tăng thêm 40 SMPT

4 Pháp Sư: Tăng 30 SMPT và sát thương kỹ năng, riêng Pháp Sư tăng thêm 60 SMPT.

5 Pháp Sư: Tăng 120 SMPT cho tất cả đồng minh

19. Sát Thủ 

Bao gồm: Twitch (1),  Katarina (2), Shaco (3), Talon (2), Ekko (3), Akali (5).

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 5
Hệ Sát Thủ tiếp tục xuất hiện tại ĐTCL mùa 6.

Như những mùa trước, các sát thủ nhảy ra hàng sau của địch và tăng thêm sát thương chí mạng và tỉ lệ chí mạng.

2 Sát Thủ: +10% tỷ lệ chí mạng, +20% sát thương chí mạng

4 Sát Thủ: +30% tỷ lệ chí mạng, +40% sát thương chí mạng

6 Sát Thủ: +50% tỷ lệ chí mạn, +60% sát thương chí mạng

20. Thách Đấu 

Bao gồm: Camille (1), Trundle (2), Quinn (2), Warwick (2), Samira (3), Fiora (4), Yone (4), Kaisa (5)

Tướng Thách Đấu tăng tốc độ đánh. Khi kết liễu đối thủ, tướng Thách Đấu lướt đến mục tiêu khác và x2 tốc đánh cộng thêm từ nội tại trong 2.5 giây.

2 Thách Đấu: 40% Tốc Đánh

4 Thách Đấu: 70% Tốc Đánh

6 Thách Đấu: 100% Tốc Đánh

21. Thuật Sư

Bao gồm: Lulu (2), Taric (3), Orianna (4), Janna (4)

Thuật Sư tăng khả năng hồi máu và tạo khiên, đồng thời tăng kháng phép cho toàn bộ đồng minh.

2 Thuật Sư: Tăng 20% khả năng hồi máu và tạo khiên và thêm 20 Kháng Phép

3 Thuật Sư: Tăng 30% khả năng hồi máu và tạo khiên và thêm 35 Kháng Phép

4 Thuật Sư: Tăng 40% khả năng hồi máu và tạo khiên và thêm 50 Kháng Phép

5 Thuật Sư: Tăng 50% khả năng hồi máu và tạo khiên và thêm 75 Kháng Phép

22. Học Giả 

Bao gồm: Evelynn (2), Heimerdinger (3), Lissandra (3), Janna (4), Yuumi (5)

Tướng Học Giả khi tấn công thường sẽ gây sát thương phép, tất cả tăng SMPT mỗi 2 giây.

2 Học Giả: 5 SMPT

4 Học Giả: 10 SMPT

6 Học Giả: 30 SMPT

23. Xạ Thủ 

Bao gồm: Caitlyn (1), Tristana (2), Kog'Maw (2), Miss Fortune (3), Jhin (4)

Các Xạ Thủ sẽ gây thêm sát thương dựa vào khoảng cách với tướng địch

2 Xạ Thủ: 9% sát thương mỗi ô

4 Xạ Thủ: 16% sát thương mỗi ô

6 Xạ Thủ: 30% sát thương mỗi ô

24. Liên Xạ 

Bao gồm: Graves (1), Kog'Maw (2), Gangplank (3), Urgot (4), Jinx (5)

Mỗi khi tướng Liên Xạ tấn công, họ sẽ có tỉ lệ bắn thêm lần thứ 2.

2 Liên Xạ : 33%

3 Liên Xạ : 33%

4 Liên Xạ : 33%

5 Liên Xạ : 33%

25. Nhà Phát Minh

Bao gồm: Ezreal (1), Singed (1), Zilean (2), Heimerdinger (3), Seraphine (4), Jayce (5)

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 6
Jayce sẽ là vị tướng 5 vàng cực hot tại ĐTCL mùa 6.

Nhà Phát Minh tạo ra một robot chiến đấu cùng

2 Nhà Phát Minh: Tạo ra Ong Chiến Đấu

4 Nhà Phát Minh: Tạo ra Gấu Chiến Đấu

6 Nhà Phát Minh: Tạo ra Rồng Chiến Đấu

26. Khổng Lồ 

Bao gồm: Cho'Gath (3), Braum (4), Galio (5)

Tướng Khổng Lồ miễn nhiễm với mọi loại khống chế, lớn và có sức mạnh nhưng sẽ chiếm đến 2 slot trong team.

1 Khổng Lồ: Miễn nhiễm khống chế

2 Khổng Lồ: Giảm 30% sát thương nhận vào

27. Hộ Vệ

Bao gồm: Kassadin (1), Garen (1), Blizcrank (2), Sion (4)

Khi các Hộ Vệ sử dụng kỹ năng, họ tạo ra khiên theo phần trăm máu tối đa. Khiên tồn tại trong 4 giây và không cộng dồn.

2 Hộ Vệ: 30% máu tối đa

3 Hộ Vệ: 35% máu tối đa

4 Hộ Vệ: 40% máu tối đa

5 Hộ Vệ: 50% máu tối đa

ĐTCL: Tổng quan tộc, hệ Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Thời Đại Công Nghệ - Ảnh 7
TIN LIÊN QUAN

ĐTCL 5.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Long Tộc Kỵ Sĩ

Khả năng "hack tiền" từ Long Tộc ĐTCL 5.5 sẽ giúp bạn có được những quân cờ 4-5 vàng từ sớm, trong đó có Galio. Khi được trang bị Ấn Kỵ Sĩ, Galio sẽ sở hữu khả năng áp sát nhanh, chống chịu tốt và gây sát thương tại ĐTCL 5.5.

CKTG ĐTCL 2021: Tuyển thủ Trung Quốc lên ngôi vô địch

Sau 4 ngày thi đấu căng thẳng (1/10 – 4/10) với sự tham gia của 20 vận động viên xuất sắc nhất bộ môn ĐTCL, CKTG ĐTCL 2021 đã tìm ra nhà vô địch mang tên Huanmie đến từ Trung Quốc.

ĐTCL: Người chơi sẽ sở hữu 2 trang bị Ánh Sáng tại phiên bản 11.20

ĐTCL 5.5 Ngày Phán Quyết đang dần đi đến hồi kết. Do đó, ĐTCL phiên bản 11.20 sẽ mang đến tính năng mới: Linh Thú Thăm Dò cùng việc bổ sung 1 trang bị Ánh Sáng nữa vào vòng 5-1.

Đấu Trường Chân Lý (DTCL) mùa 6 khi nào ra mắt?

Theo dự kiến từ Riot, Đấu Trường Chân Lý mùa 6 có tên "Gizmos and Gadgets" sẽ cập bến máy chủ Việt Nam vào ngày 4/11 thông qua bản cập nhật 11.22.

ĐTCL: Tổng quan lối chơi Đấu Trường Chân Lý mùa 6: Thời Đại Công Nghệ

Đấu Trường Chân Lý sẽ bước sang mùa thứ 6 với tên gọi Thời Đại Công Nghệ. Đấu Trường Chân Lý mùa 6 sẽ cập bến máy chủ Việt Nam vào ngày 4/11 thông qua bản cập nhật 11.22.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐTCL: Silco từ Arcane tham gia Đấu Trường Chân Lý mùa 6

Lần đầu tiên trong lịch sử ĐTCL, Riot sẽ đưa vào một "vị tướng" không có sẵn từ LMHT - Silco. Dự kiến, phản diện của Arcane sẽ xuất hiện vào giai đoạn giữa mùa giải (tháng 2/2022).

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Chuyển Dạng Xạ Thủ

Chuyển Dạng Xạ Thủ ĐTCL 6 là đội hình kết hợp giữa Jayce cùng các chủ lực Xạ Thủ. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Chuyển Dạng Xạ Thủ ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thuật Sư Máy Móc

Thuật Sư Máy Móc ĐTCL 6 là đội hình rất mạnh về cuối trận với toàn bộ tướng đều có giá từ 3 đến 5 vàng. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thuật Sư Máy Móc ĐTCL 6.

ĐTCL: 4 chiến thuật nâng cấp cơ bản trong Đấu Trường Chân Lý mùa 6

ĐTCL 6 sẽ có 4 chiến thuật nâng cấp cơ bản gồm: roll nhanh (hyper roll) - roll chậm (slow roll) - nâng cấp tự nhiên (regular leveling) - nâng cấp 8 nhanh (fast 8).

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ

Thần Tượng Khổng Lồ có khả năng chống chịu và hồi phục cực kỳ mạnh mẽ, qua đó, khắc chế phần lớn đội hình hot ở ĐTCL 6 như Sát Thủ, Pháp Sư,... Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Mèo Cưng Khổng Lồ

Với sự góp mặt của 3 nhân tố gánh đội cực kỳ mạnh mẽ trong ĐTCL 6 là Lux, Galio và Yuumi, Mèo Cưng Khổng Lồ là đội hình toàn diện từ sát thương đến phòng thủ. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Mèo Cưng Khổng Lồ. ĐTCL 6

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em

Jinx là tướng chủ lực nổi bật tại ĐTCL 6. Với khả năng hoàn thiện trang bị từ Tái Chế, kết hợp gia tăng tốc độ đánh từ Chị Em sẽ giúp Jinx tối ưu hoá sức mạnh. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc

Nhà Phát Minh Máy Móc có khả năng triệu hồi 1 đơn vị máy tham chiến và tăng tốc độ đánh cực kỳ bá đạo. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc ĐTCL 6.

ĐTCL: Chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo

Cặp Đôi Hoàn Hảo đã chính thức ra mắt tại ĐTCL mùa 6 phiên bản 11.23. Dưới đây là chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo ĐTCL mùa 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Đế Chế

Đế Chế sở hữu khả năng tăng sát thương "cực lỗi" cho chủ lực Bạo Chúa tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng cách chơi đội hình Đế Chế ĐTCL 6.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
Deportivo Estudiantes
03:00
Las Campanas
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Cankaya FK
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Karsiyaka
Halide Edip Adivarspor
17:00
Bayrampasa
Sile Yildizspor
17:00
Erzin Belediyespor
Modafen Spor
17:00
Turk Metal Kirikkale
Orduspor
17:00
EdirnesporGenclik
Yldrm Belediyesispor
17:00
Nevsehirspor Genclik
Mamak FK
17:00
Catalca Spor
Portugal Liga 3
Vòng
Anadia
02:30
S. Joao Ver
Real Sport Clube Queluz
18:00
Uniao Leiria
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Fulham U23
02:00
Wolves U23
Leeds United U23
02:00
Leicester City U23
Derby County U23
02:00
Chelsea U23
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Brazil U20 Cup
Canedense U20
01:30
Campineira U20
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Syrian
02:00
Tunisia
Jordan
17:00
Morocco
Lebanon