ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em

Kiều Trang

Kiều Trang

Phóng viên Esports

Thứ sáu, 26/11/2021 17:05 (GMT+7)

Jinx là tướng chủ lực nổi bật tại ĐTCL 6. Với khả năng hoàn thiện trang bị từ Tái Chế, kết hợp gia tăng tốc độ đánh từ Chị Em sẽ giúp Jinx tối ưu hoá sức mạnh. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em ĐTCL 6.

Điểm mạnh và điểm yếu đội hình Tái Chế Chị Em ĐTCL 6

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em - Ảnh 6
Những tướng thuộc đội hình Tái Chế Chị Em.

Điểm mạnh

Tái Chế có khả năng hoàn thiện trang bị từ những mảnh ghép cơ bản.

Bộ đôi Chị Em: Jinx - Vi được tăng mạnh tốc đánh lẫn phạm vi tấn công.

Đội hình mạnh trong mọi giai đoạn.

Điểm yếu

Các mảnh trang bị phải chia cho các tướng Tái Chế trong đội hình.

Khả năng chống chịu khá yếu về cuối trận.

Yêu cầu trang bị STVL chuẩn cho chủ lực.

Hướng dẫn chơi đội hình Tái Chế Chị Em ĐTCL 6

Sức mạnh đội hình

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em - Ảnh 1
Jinx là chủ lực của đội hình Tái Chế Chị Em.

Tái Chế Chị Em là sự kết hợp của khả năng hoàn thiện trang bị từ mảnh ghép, giúp bạn tối ưu hoá lượng trang bị của đội hình. Ngoài việc áp đảo đối thủ về trang bị, sát thương cùng tốc đánh của bộ đôi chủ lực Jinx - Vi sẽ giúp bạn lọt vào Top 4 dễ dàng.

Danh sách tướng

Blitzcrank

Ekko

Janna

Jinx

Trundle

Ziggs

Vi

Jayce

Các tộc/hệ kích hoạt: 6 Tái Chế, 2 Chị Em, 2 Cảnh Binh, 2 Đấu Sĩ

Trang bị cần thiết

Jinx

Cuồng Đao Guinsoo

Vô Cực Kiếm

Găng Bảo Thạch

Vi

Bùa Xanh

Vô Cực Kiếm

Găng Bảo Thạch

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em - Ảnh 2
ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em - Ảnh 2

Giai đoạn đầu trận

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em - Ảnh 3
Đội hình Tái Chế Chị Em đầu trận.

Ở giai đoạn này, hãy sử dụng Caitlyn, Trundle, Blitzcrank và Vi để tạo thành đội hình cơ bản. Khả năng chống chịu của 2 Đấu Sĩ, khóa mục tiêu của 2 Cảnh Binh cùng trang bị hoàn chỉnh nhờ 2 Tái Chế sẽ giúp bạn áp đảo đối thủ. Tuy nhiên, bạn nên cố gắng lên cấp sớm nhằm tìm kiếm chủ lực Jinx ở giai đoạn sau.

Giai đoạn giữa trận

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em - Ảnh 4
Đội hình Tái Chế Chị Em giữa trận.

Khi đạt cấp 5, hãy bổ sung Ziggs vào đội hình của mình. Chiêu mộ Ekko ở cấp 6 và hoàn thiện 4 Tái Chế trong đội hình. Với 4 Tái Chế, số lượng trang bị thành phần được hoàn chỉnh sẽ nâng lên mốc 3, giúp đội hình bạn áp đảo đối thủ về trang bị. Lợi thế này sẽ giúp bạn dễ dàng duy trì chuỗi thắng. Dù vậy, bạn vẫn cần nhanh chóng lên cấp 8-9 để tìm được Jinx.

Giai đoạn cuối trận

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em - Ảnh 5
Đội hình Tái Chế Chị Em hoàn thiện.

Ở cấp 7, hãy bổ sung Janna để tăng cường thêm khả năng hồi phục cũng như bảo kê từ vị tướng này. Sau đó, thay thế Caitlyn bằng Jinx ở cấp 8 và bổ sung Jayce để hoàn thiện đội hình. Khi đội hình đã được hoàn thiện, hãy chọn các trang bị phù hợp cho các chủ lực, giúp chúng phát huy tối đa sức mạnh.

Lời khuyên và mẹo

Nếu đã hoàn thiện đội hình và đạt cấp độ 9, bạn nên bổ sung Galio, Yuumi hoặc Tahm Kench để gia tăng số lượng tộc, hệ được kích hoạt. Ngoài ra, hãy tận dụng kỹ năng kéo từ Blitzcrank để có thể bắt gọn chủ lực địch. 

TIN LIÊN QUAN

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu

Học Viện Thách Đấu sở hữu khả năng khả năng tăng sát thương, tốc độ đánh và áp sát cực kỳ khó chịu tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Đế Chế

Đế Chế sở hữu khả năng tăng sát thương "cực lỗi" cho chủ lực Bạo Chúa tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng cách chơi đội hình Đế Chế ĐTCL 6.

ĐTCL: Chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo

Cặp Đôi Hoàn Hảo đã chính thức ra mắt tại ĐTCL mùa 6 phiên bản 11.23. Dưới đây là chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo ĐTCL mùa 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc

Nhà Phát Minh Máy Móc có khả năng triệu hồi 1 đơn vị máy tham chiến và tăng tốc độ đánh cực kỳ bá đạo. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc ĐTCL 6.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Mèo Cưng Khổng Lồ

Với sự góp mặt của 3 nhân tố gánh đội cực kỳ mạnh mẽ trong ĐTCL 6 là Lux, Galio và Yuumi, Mèo Cưng Khổng Lồ là đội hình toàn diện từ sát thương đến phòng thủ. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Mèo Cưng Khổng Lồ. ĐTCL 6

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc

Nhà Phát Minh Máy Móc có khả năng triệu hồi 1 đơn vị máy tham chiến và tăng tốc độ đánh cực kỳ bá đạo. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc ĐTCL 6.

ĐTCL: Chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo

Cặp Đôi Hoàn Hảo đã chính thức ra mắt tại ĐTCL mùa 6 phiên bản 11.23. Dưới đây là chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo ĐTCL mùa 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Đế Chế

Đế Chế sở hữu khả năng tăng sát thương "cực lỗi" cho chủ lực Bạo Chúa tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng cách chơi đội hình Đế Chế ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu

Học Viện Thách Đấu sở hữu khả năng khả năng tăng sát thương, tốc độ đánh và áp sát cực kỳ khó chịu tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Pháp Sư Thuật Sư

Pháp Sư Thuật Sư là đội hình sở hữu khả năng tăng SMPT, hồi máu và tạo khiên cực "lỗi" tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Pháp Sư Thuật Sư ĐTCL 6.

ĐTCL phiên bản 11.23: Chi tiết chế độ chơi Cặp Đôi Hoàn Hảo ra mắt

ĐTCL 11.23 - phiên bản mới nhất của DTCL mùa 6 là chế độ Cặp Đôi Hoàn Hảo. Xem tóm tắt bản cập nhật DTCL 11.23 nhanh và chính xác nhất hôm nay.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Học Giả

Học Viện Học Giả là đội hình sở hữu khả năng tăng sát thương cùng hồi năng lượng cực "lỗi" tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Học Giả ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Top 4 đội hình mạnh nhất phiên bản 11.22

Phiên bản 11.22 chứng kiến sự lên ngôi của Pháp Sư và Học Viện, điển hình là Viktor kết hợp cùng bộ 3 Yuumi - Orianna - Janna . Dưới đây là Top 4 đội hình mạnh nhất tại ĐTCL 6 phiên bản 11.22.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thách Đấu

Thách Đấu ĐTCL 6 là đội hình rất đặc biệt bởi tăng tốc độ đánh cực nhanh và khả năng áp sát vô cùng bá đạo. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thách Đấu ĐTCL 6.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
Real Madrid
03:00
Sevilla
Osasuna
03:00
Elche
Vòng 14
Napoli
02:45
Lazio
Vòng 15
Marseille
02:45
Troyes
Giao hữu quốc tế
Club Infantil Oriental
02:30
Arijon
Kimberley Mar del Plata
02:30
Argentinos Del Sud
Hipolito Yrigoye
03:00
CA Penaflor
Academia Mascherano
03:00
Rivadavia Lincoln
Huracan de San Luis
03:00
Club General San Martin Merlo
AD Centenario Neuquen
03:00
Atletico Maronese
Colon Chivilcoy
03:00
Compania General
Club Atletico Miramar
03:30
Colon de San Justo
Giao Hữu ĐTQG
Netherlands (nữ) U19
20:00
England (nữ) U19
Portugal (nữ) U23
22:00
Italy (nữ) U23
Gibraltar(w)
00:00
Liechtenstein (nữ)
Hà Lan (nữ)
01:40
Japan (nữ)
Vòng 20
Derby County
02:45
Queens Park Rangers (QPR)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
FC Porto
03:30
Vitoria Guimaraes
Estoril
03:15
Santa Clara
VĐQG Thụy Điển
Vòng 29
Elfsborg
01:00
AIK Solna
Mjallby AIF
01:00
Orebro
IK Sirius FK
01:00
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Goztepe
00:00
Fenerbahce
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
07:00
Santos Laguna
Club Leon
09:05
Puebla
Nga
Vòng 16
FC Ufa
21:00
Spartak Moscow
Arsenal Tula
22:59
Lokomotiv Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 16
Slovan Bratislava
00:00
SKF Sered
VĐQG Bỉ
Vòng 16
Royal Antwerp
03:00
Oostende
Serie B Italia
Vòng 14
Como
02:30
Parma
Ternana
02:30
Crotone
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Eibar
03:00
Girona
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
Academica Coimbra
02:30
SC Covilha
Estrela da Amadora
01:00
SL Benfica B
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 17
Emmen
02:00
Almere City FC
VĐQG Romania
Vòng 17
Gaz Metan Medias
22:30
Farul Constanta
CFR Cluj
01:30
Academica Clinceni
VĐQG Brazil
Vòng 36
Internacional RS
05:00
Santos
Atletico Clube Goianiense
05:00
Bahia
Đan Mạch
Vòng 17
Vejle
01:00
Midtjylland
VĐQG Chile
Vòng 33
Colo Colo
04:00
Union Espanola
Curico Unido
04:00
Palestino
Univ Catolica
04:00
Huachipato
Union La Calera
04:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 16
Ludogorets Razgrad
22:15
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
03:00
River Plate
Defensa Y Justicia
05:15
Colon de Santa Fe
Argentinos juniors
05:15
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
07:30
Newells Old Boys
Union Santa Fe
03:00
Atletico Tucuman
Racing Club
05:15
Lanus
Central Cordoba SDE
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Platense
07:30
CA Huracan
Hạng 3 Đức
Vòng 17
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
Zwickau
VĐQG Venezuela
Vòng 8
Monagas SC
07:00
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Tuzlaspor
00:00
Erzurum BB
Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Mladost Novi Sad
19:00
IMT Novi Beograd
Indonesia Super League
Vòng
Pusamania Borneo FC
20:45
Persija Jakarta
Bahraini King’s Cup
Quarterfinals
Al-Ahli(BHR)
22:15
Al-Najma
Al-Hadd
00:30
Al Khaldiya
Serbia
Vòng 18
Novi Pazar
21:00
Proleter
Vojvodina Novi Sad
22:59
Mladost Lucani
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kecskemeti TE
02:00
Szombathelyi Haladas
Hạng nhất Mỹ
Vòng
Tampa Bay Rowdies
06:30
Orange County Blues FC
Argentina Torneo B
Las Campanas
03:00
Sportivo Baradero
CSD Fontana
03:00
Club Sportivo Cultural
Social Atletico Television
03:00
Deportivo Estudiantes
Santo Pipo SC
03:00
Guarani A. Franco
JJ Moreno
03:00
Germinal de Rawson
Escuela Presidente Roca
03:00
DYC Union Oncativo
Club Deportivo Zoe
03:00
CSD Jose C Paz
Juventud Pueyrredon
03:00
CA Alianza Futbolistica VM
Alumni Los Hornos
03:00
Defensores de Glew
AH Zapla
03:00
Ciudad de Nieva
Andes Talleres
03:00
FADEP Mendoza
Unidos de Olmos
03:00
Estrella de Berisso
Gaiman FC
03:00
Racing Trelew
General Paz Junlors
03:30
Deportivo Colon CC
CA Juventud Alianza
04:00
CA Colon Junior
Atletico Parana
04:00
San Martin Diamante
VĐQG Iran
Vòng 7
Peykan
18:30
Gol Gohar FC
Sepahan
19:30
Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan
19:30
Persepolis Pakdasht
Sanat-Naft
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 11
Birmingham City U23
02:00
Fulham U23
Manchester City U23
02:00
Leeds United U23
Reading U23
02:00
Middlesbrough U23
Sunderland U23
02:00
Nottingham Forest U23
Wolves U23
02:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 5
Union Magdalena
03:30
Fortaleza F.C
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Burundi League
Vòng 12
Bujumbura City
20:00
BS Dynamic
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Cobaneras FC (nữ)
03:30
Gardenias de Coatepeque (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
America de Cali
06:00
Millonarios
Alianza Petrolera
08:05
Deportes Tolima
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
UAI Urquiza
03:00
Canuelas FC
Deportivo Armenio
03:00
Villa San Carlos
Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles
04:00
AC Colina
Colchagua CD
04:00
Deportes Recoleta
D. Concepcion
04:00
Deportes Valdivia
England FA Vase
Vòng 2
Bradford Park Avenue
02:45
Marine
Israel B League
Vòng 12
Maccabi Kabilio Jaffa
00:00
SC Maccabi Ashdod
Nicaragua Segunda Division
Vòng
CD Junior Managua
04:00
Matagalpa FC
Tipitapa
04:00
FC Cofradia
Cyprus 1 Division
Vòng 11
Anorthosis Famagusta FC
22:45
Apollon Limassol FC
APOEL Nicosia
01:00
Omonia Nicosia FC
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Brondby Reserve
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
Oman Club
19:35
Al-Seeb
Alrstak
19:40
Al-Msnaa
Al-Msnaa
19:45
Oman Club
Al-Seeb
19:45
Alrstak
Al-Nasr(OMA)
21:20
Dhufar
Armenia Division 2
Vòng 4
Pyunik B
17:00
Alashkert B Martuni
Four Nations Tournament
India (nữ)
04:00
Chile (nữ)
Uganda Division 2
Vòng
Proline FC
19:00
Kataka FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Macara
07:00
Barcelona SC(ECU)
Universidad Catolica
07:00
9 de Octubre
Scotland FA Cup
Vòng 3
Brechin City
02:45
Darvel FC
Georgia Primera Division
Vòng 35
Samgurali Tskh
16:30
Dinamo Batumi
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
Azerbaijan Premier League
Vòng 12
FK Gilan Gabala
19:00
Qarabag
Nữ Trung Quốc
Vòng
Sichuan (nữ)
14:30
Beijing Beikong (nữ)
Shandong Ticai (nữ)
14:30
HeNan Huishang (nữ)
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al Kholood
19:15
Al-Jabalain
Bisha FC
19:35
Al-Shoalah
AL-jeel
21:30
Al-Kawkab
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Mladost DG
19:00
FK Berane
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 6
JS Bordj Menaiel
21:00
Hamra Annaba
WA Boufarik
21:00
RC Kouba
USMM Hadjout
21:00
El Bayadh
ASM Oran
21:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
21:00
ES Ben Aknoun
SKAF Khemis Melina
21:00
CRB Ain Ouessara
US Chaouia
21:00
CA Batna
NRB Teleghma
21:00
MC El Eulma
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
IRB Ouargla
JSM Bejaia
21:00
Hanshely
USM Annaba
21:00
AS Ain Mlila
USM EL HARRACH
21:00
JSM Tiaret
JSM Skikda
21:00
IRB Lakhdaria
GC Mascara
21:00
MC Saida
MO Constantine
21:00
MO Bejaia
USM Bel Abbes
21:00
SC Ain Defla
Israel Leumit League
Vòng 12
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Italy C1
Vòng 16
Albinoleffe
20:30
Piacenza
Juve Stabia
03:00
Taranto Sport
Germany Regionalliga
Vòng 18
Hamburger SV (Youth)
20:00
Holstein Kiel II
Bolivia Primera Division
Vòng 27
Jorge Wilstermann
04:15
Bolivar
Turkmenistan
Vòng 9
HTTU Asgabat
17:00
Energetik Mary
Kopetdag Asgabat
17:00
FC MERW
Sagadam FK
17:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng
Sporting Cristal
03:00
Alianza Lima
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 3
Bei Li Gong
14:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Guizhou Hengfeng F.C.
18:35
Kunshan FC
Argentine Torneo A
Vòng
Racing de Cordoba
04:00
Chaco For Ever
Gimnasia yTiro
04:00
Central Norte Salta
Ukraina
Vòng 16
PFC Oleksandria
00:30
Zorya
Mexico Liga TDP
Vòng
SK Sport Street Soccer FC
03:00
Halcones Negros FC
Malta First Division League
Vòng 8
Pieta Hotspurs
22:59
Senglea Athletic
Rabat Ajax
03:00
San Gwann
U19 Hungary
Vòng
Ujpesti TE U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
01:00
TSG Pfeddersheim
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Northern Ireland (nữ)
02:00
North Macedonia (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
15:15
AS Abadi
Persis Solo FC
18:15
PSCS Cilacap
PSPS Pekanbaru
20:30
BaBel United
England Southern League Central Division
Vòng 13
Redditch United
02:45
Banbury United
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
02:30
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng
Sportivo Dock Sud
03:00
Berazategui
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Northeast United
21:00
Chennai Titans
Argentine Division 2
Vòng
Almirante Brown
06:00
Independiente Rivadavia
Ferrol Carril Oeste
07:10
San Martin Tucuman
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Cerro Porteno
05:00
12 de Octubre
Guairena
05:00
Guarani CA
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 11
Estoril U23
18:00
Sporting Lisbon Sad U23
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng
Centro Espanol
03:00
Defensores de Cambaceres
Sportivo Barracas
03:00
Puerto Nuevo
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
03:00
Gambia Ports Authority
Cúp Quốc Gia Syria
match
AI Nabk
18:00
Al-Horiyah
Hutteen FC
18:00
Al-Mohafza
Al-Shorta Damascus
18:00
Shorta Hama
Brazil Copa Gaucho
Aimore RS
03:00
Novo Hamburgo RS
Brazil Serie D
Uniao EC U21
04:00
Cuiaba U21
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
07:00
Real Esteli
VĐQG Costa Rica
Vòng 22
Sporting San Jose
04:00
Herediano
Cartagines Deportiva SA
04:00
Jicaral
Guadalupe FC
04:00
Santos De Guapiles
AD Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
05:00
AD San Carlos
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 6
Zhejiang Yiteng FC
13:00
Quanzhou Yaxin
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
13:00
Yunnan Kunlu
Shaanxi Beyond
13:30
Hubei Chufengheli FC
Wuxi Wugou
13:30
Dantong Tengyue
Kosovo Superliga
Vòng 16
KF Drita Gjilan
19:00
KF Dukagjini
Hạng 2 Ukraina
Vòng 20
FK Avanhard Kramatorsk
18:15
Alians Lypova Dolyna
Obolon Kiev
22:30
Metalist Kharkiv
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
U21 Bỉ
Vòng 12
Westerlo U21
00:30
Lierse U21
RWD Molenbeek U21
00:30
Excelsior Virton U21
KV Oostende U21
00:30
AS Eupen U21
Lommel SK U21
00:30
RS Waasland Beveren U21
Kortrijk U21
00:30
Seraing U21
St. Gilloise U21
00:30
Deinze U21
Beerschot Wilrijk U21
00:30
Excelsior Mouscron U21
Racing Genk U21
01:30
Zulte-Waregem U21
KAA GentU21
01:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
01:30
St.-Truidense U21
Cercle Brugge U21
02:00
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
02:00
Anderlecht U21
KV Mechelen U21
02:00
Royal Charleroi U21
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng
FC Kansas City
03:20
Real Salt Lake
Philadelphia Union
05:30
Nashville

Tin thể thao mới nhất

Gifcode