ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hóa Kỹ Đột Biến

Kiều Trang

Thứ năm, 04/11/2021 11:30 (GMT+7)

Khả năng hồi phục mạnh mẽ của Hoá Kỹ kết hợp cùng chỉ số sức mạnh được gia tăng từ Đột Biến sẽ giúp Hóa Kỹ Đột Biến trở thành đội hình công thủ toàn diện bậc nhất tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Hoá Kỹ Đột Biến ĐTCL 6.

Điểm mạnh và điểm yếu đội hình Hoá Kỹ Đột Biến ĐTCL 6

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hóa Kỹ Đột Biến - Ảnh 1
Những tướng thuộc đội hình Hóa Kỹ Đột Biến.

Điểm mạnh

Tộc Hóa Kỹ được tăng mạnh tốc đánh, hồi phục và giảm sát thương gánh chịu.

Các tướng Đột Biến được tăng thêm chỉ số ngẫu nhiên trong mỗi trận đấu.

Chủ lực chống chịu ở tuyến trước là Dr. Mundo gần như bất tử trong giao tranh.

Điểm yếu

Đội hình yếu ở giai đoạn đầu vì các tướng chủ lực đều có giá 4 và 5 vàng.

Đội hình phụ thuộc nhiều vào trang bị

Dr Mundo có thể bị khắc chế bởi trang bị giảm hồi máu.

Hướng dẫn chơi đội hình Hoá Kỹ Đột Biến ĐTCL 6

Sức mạnh đội hình

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hóa Kỹ Đột Biến - Ảnh 2
Dr. Mundo 3 sao sẽ là chống chịu chính của đội hình Hóa Kỹ Đột Biến.

Với hiệu ứng đến từ 2 tộc Hoá Kỹ và Đột Biến, Dr. Mundo sẽ gần như bất tử trong giao tranh khi vừa có sát thương khủng, vừa có tốc độ hồi phục nhanh khi lượng máu xuống thấp. Qua đó, giúp vị tướng này có thể dễ dàng càn quét bất cứ đội hình DTCL nào.

Ngoài ra, ở giai đoạn cuối trận, sự bổ sung sát thương đến từ bộ đôi Kai'sa - Yuumi cùng chống chịu từ Urgot sẽ giúp bạn hoàn thiện đội hình công thủ toàn diện bậc nhất tại ĐTCL 6.

Danh sách tướng

Dr. Mundo

Warwick

Kog’Maw

Lissandra

Zac

Urgot

Kai’Sa

Yuumi

Các tộc/hệ kích hoạt: 5 Hoá Kỹ, 3 Đột Biến, 2 Đấu Sĩ, 2 Thách Đấu, 2 Học Giả, 2 Liên Xạ, 1 Mèo Cưng

Trang bị cần thiết

Dr Mundo

Thú Tượng Thạch Giáp

Giáp Máu Warmog

Giáp Gai

Kai’Sa

Bàn Tay Công Lý

Diệt Khổng Lồ

Cuồng Đao Guinsoo

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hóa Kỹ Đột Biến - Ảnh 3
Kai'sa là chủ lực gây sát thương của đội hình Hóa Kỹ Đột Biến.

Giai đoạn đầu trận

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hóa Kỹ Đột Biến - Ảnh 4
Đội hình Hóa Kỹ Đột Biến đầu trận.

Ở giai đoạn này, hãy sử dụng Singed, Warwick, Twitch và Quinn để tạo thành đội hình cơ bản. Hiệu ứng đến từ 3 Hoá Kỹ và 2 Thách Đấu sẽ giúp bạn giữ được lượng máu tốt. Tuy nhiên, bạn nên cố gắng tích luỹ tiền và lên cấp thật nhanh vì các tướng chủ lực của đội hình vẫn chưa xuất hiện ở giai đoạn này. 

Giai đoạn giữa trận

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hóa Kỹ Đột Biến - Ảnh 5
Đội hình Hóa Kỹ Đột Biến giữa trận.

Khi đạt được cấp 5, hãy bổ sung Zac vào đội hình để gia tăng khả năng chống chịu. Tiếp theo, hãy chiêu mộ Lissandra để kích hoạt hiệu ứng của 5 Hoá Kỹ. Với các chỉ số được tăng mạnh khi lượng máu xuống thấp, đội hình này sẽ giúp bạn có một giai đoạn giữa trận dễ thở.

Giai đoạn cuối trận

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hóa Kỹ Đột Biến - Ảnh 6
Đội hình Hóa Kỹ Đột Biến hoàn thiện.

Ở cấp 7, hãy loại bỏ Quinn, Singed và Twitch để thay thế bằng Dr Mundo, Kog’Maw và Urgot. Bạn có thể tạm thời bổ sung Malzahar để giúp đội hình tăng thêm khả năng chống chịu cũng như kích hoạt hiệu ứng từ 3 Đột Biến. Khi đạt cấp 8, hãy loại bỏ Malzahar và nhường chỗ cho Kai’Sa. Đồng thời tìm kiếm Yuumi để hoàn thiện đội hình.

Lời khuyên và mẹo

Nếu tìm được Ấn Đột Biến, hãy trang bị nó cho Yuumi và bổ sung Cho’Gath ở cấp 9 để có đủ 5 Đột Biến trong đội hình. Khi đã hoàn thiện đội hình và đạt được cấp 9, bạn có thể cân nhắc bổ sung 1 trong các vị tướng như Jhin, Lux hoặc Yone để tăng thêm số lượng tộc/hệ được kích hoạt.

TIN LIÊN QUAN

ĐTCL 6: Tổng quan cơ chế Nâng Cấp Hextech

Nâng Cấp Hextech sẽ là cơ chế độc đáo giúp bạn cường hóa đội hình tại ĐTCL 6. Nâng Cấp Hextech sẽ ra mắt vào ngày 4/11 thông qua phiên bản 11.22.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Sát Thủ Băng Đảng

Nỗi ác mộng Shaco cùng Akali đã trở lại với ĐTCL 6. Với đội hình Sát Thủ Băng Đảng, Shaco kết hợp Akali hứa hẹn sẽ là 2 quân bài gánh đội cực hot tại ĐTCL 6.

ĐTCL: Cập nhật Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Thời Đại Công Nghệ tại phiên bản 11.22

ĐTCL 11.22 sẽ là phiên bản đầu tiên của ĐTCL mùa 6: Thời Đại Công Nghệ. Do đó, ĐTCL 11.22 sẽ là phiên bản cập nhật lớn nhất để chào đón một mùa giải hoàn toàn mới của ĐTCL.

ĐTCL: Xếp hạng sức mạnh tướng tại Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Thời Đại Công Nghệ

ĐTCL mùa 6: Thời Đại Công Nghệ sẽ chính thức ra mắt tại phiên bản 11.22. Dưới đây là xếp hạng sức mạnh của tướng tại ĐTCL 6 theo giá tiền.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thời gian chính thức ĐTCL mùa 7 khi nào ra mắt?

ĐTCL mùa 7 sẽ lấy chủ đề ''Vùng Đất Rồng'', dự kiến ra mắt từ phiên bản 12.11, cập bến máy chủ Việt Nam từ tháng 6/2022.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ

Thần Tượng Khổng Lồ ĐTCL 6.5 là đội hình công thủ toàn diệnm có thể sử dụng kỹ năng nhiều lần trong giao tranh. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ ĐTCL 6.5.

ĐTCL 12.8: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất

ĐTCL 12.8 sẽ là một phiên bản nhẹ nhàng, tập trung vào việc tăng sức mạnh cho những đội hình yếu và các vị tướng 3-4 vàng ít được ưa chuộng, đồng thời điều chỉnh hệ thống làm giảm tốc độ đánh.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thách Đấu Hóa Kỹ

Thách Đấu Hóa Kỹ là đội hình cực hot tại ĐTCL phiên bản 12.7. Bên cạnh khả năng tăng tốc đánh và áp sát đồi thủ của Thách Đấu, Hoá kỹ sẽ giúp chủ lực Warwick hồi phục cũng như tối ưu sát thương trong giao tranh. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thách Đấu Hóa Kỹ ĐTCL 6.5.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Học Giả Bố Già

Học Giả Bố Già là đội hình dễ chơi nhưng vô cùng hiệu quả tại ĐTCL 6.5. Với khả năng hồi năng lượng nhanh và tăng số lần sử dụng chiêu, Học Giả Bố Già là đội hình an toàn để bạn tìm kiếm Top 4 tại ĐTCL 6.5.

ĐTCL 6.5: Top 6 đội hình leo rank tốt nhất phiên bản 12.7

ĐTCL 12.7 chứng kiến sự lên ngôi của các đội hình "chống Pháp Sư" như Tiến Công, Công Nghệ và Đấu Sĩ. Bên cạnh đó, Sivir cũng đang trở thành quân bài chủ lực cực hot tại ĐTCL 12.7.

ĐTCL 12.7: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất

ĐTCL 12.7 sẽ tập trung vào cân bằng sức mạnh của các Lõi Công Nghệ. Trong đó, đáng chú ý nhất là việc loại bỏ Hiệp Hội Công Nghệ, Huy Hiệu Công Nghệ, Huy Hiệu Học Giả và Bộ Ba Ma Quái.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hoá Kỹ Đấu Sĩ

Hóa Kỹ Đấu Sĩ là đội hình hiếm hoi không bao giờ "lỗi thời" tại ĐTCL 6.5. Với khả năng hồi phục tốt cùng sát thương tăng tiến theo thời gian, Hóa Kỹ Đấu Sĩ là đội hình bạn nên sử dụng nếu muốn lọt top 4 dễ dàng.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Đấu Sĩ Bố Già

Nếu Thách Đấu là đội hình lấy công làm thủ thì Đấu Sĩ Bố Già sẽ hoàn toàn ngược lại. Nhờ sức chống chịu cùng khả năng hồi năng lượng tốt, Đấu Sĩ Bố Già là sẽ đội hình gây khó chịu bậc nhất tại ĐTCL 6.5.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Thần Tượng

Dù bị giảm sức mạnh ở bản 12.6, song Nhà Phát Minh vẫn là đội hình an toàn để leo rank nhờ quân số đông đảo cùng các chủ lực chất lượng. Kết hợp cùng chống chịu và tăng sức mạnh từ hệ Thần Tượng, đội hình Nhà Phát Minh Thần Tượng ĐTCL mùa 6.5 sẽ giúp bạn lọt top 4 dễ dàng.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
VĐQG Romania
Vòng 10
Arges
00:30
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Albion fc Reserves
00:00
Cerrito Reserves
Atletico Fenix Reserve
01:00
Danubio Reserves
Boston River Reserve
01:00
Liverpool Montevideo Reserve
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Fethiyespor
00:00
Celspor
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng
Wolves U23
01:00
Stoke City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Latvian Higher League
Vòng 15
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Israel Women First National
Vòng 27
Bnot Netanya (nữ)
00:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Brazil Campeonato U20 Women
Corinthians U20 (nữ)
00:00
Flamengo RJ U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
00:00
LASK Linz
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Djoliba
00:00
AS Korofina
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
Chile Primera B
Vòng 16
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
00:00
Brumunddal
Kolstad
00:00
Rosenborg B
Brodd
00:00
Sola
Raufoss IL B
00:00
FF Lillehammer
Ready
01:15
Stabaek B
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Wallidan FC
01:30
Team Rhino FC
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Rosario Central (nữ)
01:00
Excursionistas (nữ)

Tin thể thao mới nhất