ĐTCL 12.5b: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất

Kiều Trang

Thứ bảy, 12/03/2022 09:52 (GMT+7)

Để chuẩn bị cho ĐTCL phiên bản 12.6, bản 12.5b sẽ thực hiện các điều chỉnh nhằm làm giảm tiết tấu trận đấu, bao gồm giảm sát thương các tướng hot trong meta như Corki, Talon, Ahri,...

I. Điều chỉnh Lõi Nâng Cấp

ĐTCL 12.5b: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất - Ảnh 1
Lõi Lối Đi Riêng được tăng sức mạnh ở ĐTCL 12.5b

Lôi Đi Riêng - Tốc độ đánh: 50/60/70% => 60/70/80%

Phát Xạ Hextech (Công Nghệ) - Tầm phá năng lượng: 1 => 2 Ô

Hấp Dẫn Khó Cường - Sát thương giảm: 20% => 15%

Một Người Vì Mọi Người (Băng Đảng) - SMCK & SMPT mỗi cộng dồn: 20 => 15

Thiện Xạ Liên Hoàn - Giảm sát thương đòn nảy: 50% => 60%

Ổ Bắn Tỉa - Sát thương cộng thêm: 10% => 8% (tổng: 40% ⇒ 32%)

Nhỏ Nhắn Nhanh Nhẹn (Yordle) - Tỉ lệ né: 35% => 25%

Bổ Sung Quân Lực (Lõi cho 4 tướng 3 vàng) giờ sẽ chỉ có thể xuất hiện ở vòng 1-4

Công Lý Tối Cao (Cảnh Binh) - Ngưỡng máu kích hoạt sát thương chuẩn: 50% => 80%

II. Điều chỉnh tộc/hệ

ĐTCL 12.5b: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất - Ảnh 2
Nhà Phát Minh bị giảm sức mạnh tương đối nặng ở ĐTCL 12.5b

Máy Móc - Tốc độ đánh cơ bản: 10/40/80% => 10/35/80%

Thanh Lịch - Máu: 200/450/800 =>200/400/700

Thanh Lịch - SMPT: 20/45/80 => 20/40/70

Nhà Phát Minh - Giáp & kháng phép Gấu Máy: 70 => 55

Nhà Phát Minh - Giáp & kháng phép Rồng Máy: 100 => 90

Tiến Công - SMCK: 30/65/110 => 30/70/120

Băng Đảng - Giáp & kháng phép: 55 => 50

7 Băng Đảng - Tỉ lệ cộng thêm: 60% => 50%

III. Điều chỉnh tướng

ĐTCL 12.5b: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất - Ảnh 4
Ahri tiếp tục bị giảm sức mạnh ở ĐTCL 12.5b

Brand VIP - Sát thương giảm ở quả cầu thứ 2: 30% => 45%

Twitch - Tỉ lệ SMCK kỹ năng: 125/130/140% => 125%

Ashe - SMCK: 70 => 60

Corki - Sát thương kỹ năng: 220/275/350 => 200/260/333

Rek’Sai - Hồi máu kỹ năng: 150/200/350 => 200/225/400

Rek’Sai - Hồi máu cộng thêm kỹ năng: 250/350/500 => 275/350/600

Syndra - Sát thương kỹ năng: 225/325/500 => 225/300/425

Talon - Sát thương kỹ năng: 450/650/950 => 450/600/850

Zyra - Sát thương kỹ năng: 325/450/675 => 275/375/575

Gnar - Tỉ lệ SMCK kỹ năng: 185% ⇒ 175%

Lucian - Sát thương kỹ năng: 185/295/315 => 175/275/300

Morgana - Năng lượng: 60/120 => 70/130

Senna - Tốc độ đánh: 0.75 => 0.7

Vex - Năng lượng: 40/80 => 50/90

Ahri - Sát thương quả cầu lên mục tiêu đã trúng: 80% => 60%

Draven - SMCK: 80 => 75

Irelia - SMCK: 85 => 80

Sivir - Tỉ lệ sát thương nảy bật: 33% => 40%

Galio - Máu: 1200 => 1300

Kai’Sa - Sát thương mỗi tên lửa: 70/90/180 => 75/100/180

IV. Sửa Lỗi

Bịt Miệng Ám Sát (Sát Thủ) - Lượng năng lượng tiêu hao tăng cho đối thủ ở đúng mức 50%, thay vì 65%.

Sửa một lỗi khiến Mài Dao, Đấu Sư, Đấu Trường Hạng Ruồi, và Tam Hợp không xuất hiện ở 3-3 và 4-6.

Thua Có Tính Toán sẽ không còn bị trường hợp mất 2 vàng khi thua.

TIN LIÊN QUAN

ĐTCL 6.5: Cập nhật chi tiết lõi công nghệ

Phiên bản Thành Phố Ngầm của Đấu Trường Chân Lý sẽ có nhiều thay đổi và hàng loạt lõi công nghệ đáng chú ý đã bị Riot Games loại bỏ.

ĐTCL 6.5: Tổng quan lối chơi và các tộc - hệ mới nhất

Bên cạnh việc loại bỏ 4 hệ - tộc, hàng loạt vị tướng đáng chú ý cũng đã bị Riot Games gạch tên trong bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 6.5

ĐTCL: Công thức ghép xẻng vàng Đấu Trường Chân Lý mùa 6.5

Đấu Trường Chân Lý đã bước sang mùa 6.5 với tên gọi Thành Phố Ngầm. Dưới đây là công thức ghép xẻng vàng Đấu Trường Chân Lý mùa 6.5.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Xạ Thủ

Xạ Thủ ĐTCL 6.5 sở hữu cơ chế tương tự mùa 6 khi tăng thêm chỉ số sát thương dựa vào khoảng cách đến mục tiêu. Đặc biệt, đây là đội hình mạnh ở ĐTCL 6.5 với sự xuất hiện của "siêu carry" Zeri về cuối trận.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ

Thần Tượng Khổng Lồ ĐTCL 6.5 là đội hình công thủ toàn diệnm có thể sử dụng kỹ năng nhiều lần trong giao tranh. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ ĐTCL 6.5.

ĐTCL 12.8: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất

ĐTCL 12.8 sẽ là một phiên bản nhẹ nhàng, tập trung vào việc tăng sức mạnh cho những đội hình yếu và các vị tướng 3-4 vàng ít được ưa chuộng, đồng thời điều chỉnh hệ thống làm giảm tốc độ đánh.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thách Đấu Hóa Kỹ

Thách Đấu Hóa Kỹ là đội hình cực hot tại ĐTCL phiên bản 12.7. Bên cạnh khả năng tăng tốc đánh và áp sát đồi thủ của Thách Đấu, Hoá kỹ sẽ giúp chủ lực Warwick hồi phục cũng như tối ưu sát thương trong giao tranh. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thách Đấu Hóa Kỹ ĐTCL 6.5.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Học Giả Bố Già

Học Giả Bố Già là đội hình dễ chơi nhưng vô cùng hiệu quả tại ĐTCL 6.5. Với khả năng hồi năng lượng nhanh và tăng số lần sử dụng chiêu, Học Giả Bố Già là đội hình an toàn để bạn tìm kiếm Top 4 tại ĐTCL 6.5.

ĐTCL 6.5: Top 6 đội hình leo rank tốt nhất phiên bản 12.7

ĐTCL 12.7 chứng kiến sự lên ngôi của các đội hình "chống Pháp Sư" như Tiến Công, Công Nghệ và Đấu Sĩ. Bên cạnh đó, Sivir cũng đang trở thành quân bài chủ lực cực hot tại ĐTCL 12.7.

ĐTCL 12.7: Bản cập nhật Đấu Trường Chân Lý 2022 mới nhất

ĐTCL 12.7 sẽ tập trung vào cân bằng sức mạnh của các Lõi Công Nghệ. Trong đó, đáng chú ý nhất là việc loại bỏ Hiệp Hội Công Nghệ, Huy Hiệu Công Nghệ, Huy Hiệu Học Giả và Bộ Ba Ma Quái.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Hoá Kỹ Đấu Sĩ

Hóa Kỹ Đấu Sĩ là đội hình hiếm hoi không bao giờ "lỗi thời" tại ĐTCL 6.5. Với khả năng hồi phục tốt cùng sát thương tăng tiến theo thời gian, Hóa Kỹ Đấu Sĩ là đội hình bạn nên sử dụng nếu muốn lọt top 4 dễ dàng.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Đấu Sĩ Bố Già

Nếu Thách Đấu là đội hình lấy công làm thủ thì Đấu Sĩ Bố Già sẽ hoàn toàn ngược lại. Nhờ sức chống chịu cùng khả năng hồi năng lượng tốt, Đấu Sĩ Bố Già là sẽ đội hình gây khó chịu bậc nhất tại ĐTCL 6.5.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Thần Tượng

Dù bị giảm sức mạnh ở bản 12.6, song Nhà Phát Minh vẫn là đội hình an toàn để leo rank nhờ quân số đông đảo cùng các chủ lực chất lượng. Kết hợp cùng chống chịu và tăng sức mạnh từ hệ Thần Tượng, đội hình Nhà Phát Minh Thần Tượng ĐTCL mùa 6.5 sẽ giúp bạn lọt top 4 dễ dàng.

ĐTCL 6.5: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thanh Lịch Bố Già

Thanh Lịch Bố Già là đội hình cực mạnh về cuối trận với sự xuất hiện của hàng loạt vị tướng 4-5 vàng hot trong meta như Draven, Zeri và Silco. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thanh Lịch Bố Già ĐTCL 6.5.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
08:00
Atlas
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Santos
04:30
Ceara
Juventude
05:00
Palmeiras
America MG
07:00
Botafogo RJ
Cuiaba
07:00
Internacional RS
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Universidad de Chile
04:30
Huachipato
Union La Calera
07:00
Deportes La Serena
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo Tachira
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Charleston Battery
06:00
Miami FC
Indy Eleven
06:00
New York Red Bulls B
Detroit City
06:30
Atlanta United FC II
Louisville City FC
06:30
Monterey Bay FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Tulsa Roughneck
07:30
Hartford Athletic
Rio Grande Valley
07:30
San Diego loyalty
San Antonio
07:30
Colorado Springs Switchbacks FC
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Oakland Roots
09:00
Los Angeles Galaxy II
Orange County Blues FC
09:00
El Paso Locomotive FC
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
05:15
La Equidad
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Atletico Nacional Medellin
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Uberaba MG
04:30
Tupi Juiz de Fora MG
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
Portland Thorns FC (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Kansas City NWSL (nữ)
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lota Schwager
05:00
CD Rancagua Sur
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Abia Warriors
22:00
Plateau United
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Enugu Rangers International
22:00
Akwa Starlets
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Malacateco
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Fiji cup
Tailevu Naitasiri
06:00
Nasinu FC
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
USA National Premier Soccer League
Vòng
San Francisco Glens SC
05:00
Marin FC Legends
Hartford City FC
05:00
Syracuse
AFC Mobile
06:00
Florida Roots
Reading United
06:00
Junior Lone Star
Tampa Bay United
06:00
NONA FC
Virginia Beach City
06:00
Cardinals FC
Tallahassee SC
06:00
Southern States SC
Wake FC
06:00
Charlotte Independ B
North Carolina
06:00
Greenville Triumph
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Eagles
Florida Elite
06:00
Florida U23
Flint City Bucks
06:00
Lansing City
Hudson Valley Hammers
06:00
New Jersey Copa
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
Real Central NJ
06:05
Ocean City Noreasters
East Atlanta
06:30
Tri Cities FC
Peachtree City
06:30
SC United Bantams
Corpus Christi FC
07:00
AC Houston Sur
FA Euro
07:00
Westchester Flames
Houston FC
07:00
Barrasso valley
MississippiBrilla
07:00
Little Rock Street
Springfield ASC
07:00
Wichita
AHFC Royals
07:00
Round Rock SC
Tennessee SC
07:00
Knoxville troops