FRA D1

PSG

NICE

03:00 - 02/12
Lịch đấu
  AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

Đô

THAI

19:00 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

Đô

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Đội hình mạnh nhất ĐTCL mùa 6 - Top đội hình phiên bản 11.23

Kiều Trang

Kiều Trang

Phóng viên Esports

Thứ năm, 25/11/2021 09:35 (GMT+7)

Top 10 đội hình mạnh nhất ĐTCL mùa 6 - Thời Đại Công Nghệ. Cập nhật toàn bộ thông tin về tướng, điểm mạnh, điểm yếu trong phiên bản 11.23 mới nhất này.

TOP đội hình ĐTCL mùa 6 mạnh nhất trong phiên bản 11.23 gồm đội hình nào? Cùng thethao.vn cập nhật chi tiết điểm mạnh, điểm yếu cùng danh sách tướng đi kèm của mỗi đội. 

1. Đội hình Sát Thủ

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 1

Điểm mạnh

Đội hình có sát thương và tỉ lệ chí mạng cực kỳ cao. Có thể linh hoạt đổi chủ lực.

Sát Thủ có thể khai thác các chủ lực yếu máu của đối thủ.

Giá tiền của tướng Sát Thủ khá rẻ (từ 3 vàng đổ lại) nên dễ tìm kiếm ở giai đoạn đầu.

Điểm yếu

Khả năng phòng thủ của đội hình này khá yếu nên sẽ bị những đội hình chống chịu cùng hồi phục tốt như Đấu Sĩ Hoá Kỹ khắc chế.

Phải sắp xếp đội hình hợp lý để bắt chủ lực địch.

Các chủ lực như Shaco, Akali cần trang bị chuẩn để phát huy sức mạnh.

Danh sách tướng

Akali

Shaco

Braum

Ekko

Blitzcrank

Katarina

Talon

Twitch

Trang bị cần thiết

Akali

Kiếm Súng Hextech

Vô Cực Kiếm

Bùa Xanh

Shaco

Giáp Thiên Thần

Đại Bác Liên Thanh

Vô Cực Kiếm

2. Đội hình Pháp Sư Yordle

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 2

Điểm mạnh

Các tướng Pháp Sư có giá tiền thấp và dễ tìm thấy trong mọi giai đoạn.

Khả năng hack tiền từ Yordle.

Chủ lực Malzahar có khả năng gây sát thương lan cực kỳ khó chịu.

Điểm yếu

Chống chịu chính của đội hình chỉ có Vex.

Chủ lực Pháp Sư ở tuyến sau dễ bị các Sát Thủ khai thác.

Yêu cầu trang bị SMPT chuẩn.

Danh sách tướng 

Vex

Malzahar

Swain

Yuumi

Lux

Twisted Fate

Ziggs

Lulu

Trang bị cần thiết 

Malzahar

Bùa Xanh

Găng Bảo Thạch

Mũ Phù Thuỷ Rabadon

Vex

Thú Tượng Thạch Giáp

Nỏ Sét

Giáp Thiên Thần

3. Đội hình Tái Chế Chị Em

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 3

Điểm mạnh

Tái Chế có khả năng hoàn thiện trang bị từ những mảnh ghép cơ bản.

Bộ đôi Chị Em: Jinx - Vi được tăng mạnh tốc đánh lẫn phạm vi tấn công.

Đội hình mạnh trong mọi giai đoạn.

Điểm yếu

Các mảnh trang bị phải chia cho các tướng Tái Chế trong đội hình.

Khả năng chống chịu khá yếu về cuối trận.

Yêu cầu trang bị STVL chuẩn cho chủ lực.

Danh sách tướng

Blitzcrank

Ekko

Janna

Jinx

Trundle

Ziggs

Vi

Jayce

Trang bị cần thiết

Jinx

Cuồng Đao Guinsoo

Vô Cực Kiếm

Găng Bảo Thạch

Vi

Bùa Xanh

Vô Cực Kiếm

Găng Bảo Thạch

4. Đội hình Chị Em Mèo Cưng

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 4

Điểm mạnh

Hiệu ứng từ hệ Chị Em sẽ giúp Jinx tăng tầm đánh và tốc độ đánh.

Siêu hỗ trợ Yuumi có khả năng bảo kê chủ lực cực tốt.

Dàn chắn cứng cáp với Galio và Urgot.

Điểm yếu

2 chủ lực của đội hình là Yuumi và Jinx cùng có giá 5 vàng.

Yếu ở giai đoạn đầu trận.

Yêu cầu trang bị chuẩn cho các chủ lực.

Danh sách tướng

Jinx

Yuumi

Galio

Janna

Orianna

Urgot

Vi

Trang bị cần thiết

Jinx

Găng Bảo Thạch

Vô Cực Kiếm

Bàn Tay Công Lý

Yuumi

Vuốt Ma Ám

Bùa Xanh

Quyền Trượng Thiên Thần

5. Đội hình Mèo Cưng Khổng Lồ

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 5

Điểm mạnh

Sát thương đến từ nhiều nguồn, linh hoạt chọn chủ lực.

Yuumi liên tục tạo lá chắn và bảo kê đồng đội.

Galio vừa cứng cáp vừa có sát thương mạnh mẽ.

Điểm yếu

Giá tiền các tướng cao, từ 4 đến 5 vàng.

Khổng Lồ chiếm 2 vị trí trong đội hình.

Các chủ lực cần có trang bị chuẩn để phát huy sức mạnh.

Danh sách tướng

Galio

Lux

Yuumi

Braum

Janna

Viktor

Orianna

Trang bị cần thiết

Galio

Giáp Gai

Quỷ Thư Morello

Thú Tượng Thạch Giáp

Lux

Bùa Xanh

Găng Bảo Thạch

Vô Cực Kiếm

6. Đội hình Thần Tượng Khổng Lồ

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 6

Điểm mạnh

Thần Tượng giúp đồng minh đứng trong hào quang tăng khả năng hồi máu và năng lượng.

Các tướng Khổng Lồ được miễn khống chế và giảm sát thương gánh chịu.

Đội hình không bị quá phụ thuộc vào trang bị.

Điểm yếu

Dễ bị khắc chế bởi những trang bị giảm hồi máu và thiêu đốt.

Đội hình cấp 8 chỉ có 6 quân cờ do sự xuất hiện của 2 tướng Khổng Lồ.

Giá tiền các tướng trong đội hình khá cao, từ 3 đến 5 vàng.

Danh sách tướng

Galio

Sion

Seraphine

Taric

Janna

Blitzcrank

Trang bị cần thiết

Galio

Giáp Gai

Quỷ Thư Morello

Thú Tượng Thạch Giáp

Sion

Quyền Năng Khổng Lồ

Giáp Gai

Thú Tượng Thạch Giáp

7. Đội hình Hóa Kỹ Đột Biến

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 8

Điểm mạnh

Tộc Hóa Kỹ được tăng mạnh tốc đánh, hồi phục và giảm sát thương gánh chịu.

Các tướng Đột Biến được tăng thêm chỉ số ngẫu nhiên trong mỗi trận đấu.

Chủ lực chống chịu ở tuyến trước là Dr. Mundo gần như bất tử trong giao tranh.

Điểm yếu

Đội hình yếu ở giai đoạn đầu vì các tướng chủ lực đều có giá 4 và 5 vàng.

Đội hình phụ thuộc nhiều vào trang bị

Dr Mundo có thể bị khắc chế bởi trang bị giảm hồi máu.

Danh sách tướng

Dr Mundo

Warwick

Kog’Maw

Lissandra

Zac

Urgot

Kai’Sa

Yuumi

Trang bị cần thiết

Dr Mundo

Thú Tượng Thạch Giáp

Giáp Máu Warmog

Giáp Gai

Kai’Sa

Bàn Tay Công Lý

Diệt Khổng Lồ

Cuồng Đao Guinsoo

8. Đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 9

Điểm mạnh

Đội hình công thủ toàn diện, có Seraphine cùng Orianna bảo kê cực tốt.

Đội hình rất mạnh về cuối trận.

Sát thương đến từ nhiều nguồn, giúp bạn linh hoạt chọn chủ lực.

Điểm yếu

Chủ lực mỏng manh, dễ bị Sát Thủ khai thác.

Tuyến trước không quá cứng cáp, buộc phải lên 3 sao để bù đắp phần chống chịu.

Yêu cầu trang bị chuẩn cho chủ lực.

Danh sách tướng

Singed

Seraphine

Jhin

Heimerdinger

Jayce

Orianna

Zilean

Camille

Viktor

Trang bị cần thiết

Singed

Giáp Gai Hồng Hoa

Giáp Vinh Quang Warmog

Áo Choàng Lửa

Viktor

Ngọn Giáo Hirana

Mũ Phù Thủy Rabadon

Găng Ngọc Thạch

9. Đội hình Đế Chế

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 10

Điểm mạnh

Đội hình công thủ toàn diện, sát thương đến từ nhiều nguồn.

Chủ lực trở nên vô cùng mạnh mẽ nhờ hiệu ứng Đế Chế.

Đội hình mạnh trong mọi giai đoạn của trận đấu.

Điểm yếu

2 Khổng Lồ là Sion cùng Galio sẽ chiếm 4 vị trí trong đội.

Chủ lực Samira cần lên được 3 sao để mạnh về cuối trận.

Yêu cầu trang bị STVL chuẩn.

Danh sách tướng

Talon

Swain 

Samira 

Sion 

Fiora

Taric

Galio

Trang bị cần thiết

Samira

Cuồng Đao Guinsoo

Huyết Kiếm

Thiên Cực Kiếm

Sion

Quyền Năng Khổng Lồ

Giáp Gai Hồng Hoa

Vệ Thần Thạch Giáp

10. Đội hình Học Viện Thách Đấu

ĐTCL 6: Top 10 đội hình mạnh nhất Đấu Trường Chân Lý mùa 6 - Ảnh 11

Điểm mạnh

Đội hình cực mạnh ở giai đoạn giữa và cuối trận.

Sát thương đến từ nhiều nguồn, giúp bạn linh hoạt lựa chọn chủ lực.

Đội hình công thủ toàn diện, có sự bảo kê tốt từ Yuumi.

Điểm yếu

Giai đoạn đầu khá yếu vì các chủ lực có giá cao (4-5 vàng).

Các hiệu ứng tộc/hệ không được kích hoạt nhiều, cần có Ấn Tộc Hệ để nâng cấp hiệu ứng.

Các chủ lực cần trang bị chuẩn để phát huy toàn bộ sức mạnh.

Danh sách tướng

Leona

Taric

Yone

Fiora

Lux

Janna

Braum

Yuumi

Trang bị cần thiết

Fiora

Kiếm Tử Thần

Bão Tố Runaan

Huyết Kiếm

Yone

Giáp Đại Thiên Sứ

Đại Bác Ánh Sáng

Phán Quyết Đao Guinsoo

Bài viết trên là top những đội hình mạnh nhất trong DTCL mùa 6. Hy vọng rằng, chúng sẽ giúp các game thủ phần nào trong việc leo rank ở phiên bản DTCL 11.23 mới này.

TIN LIÊN QUAN

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu

Học Viện Thách Đấu sở hữu khả năng khả năng tăng sát thương, tốc độ đánh và áp sát cực kỳ khó chịu tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Đế Chế

Đế Chế sở hữu khả năng tăng sát thương "cực lỗi" cho chủ lực Bạo Chúa tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng cách chơi đội hình Đế Chế ĐTCL 6.

ĐTCL: Chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo

Cặp Đôi Hoàn Hảo đã chính thức ra mắt tại ĐTCL mùa 6 phiên bản 11.23. Dưới đây là chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo ĐTCL mùa 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc

Nhà Phát Minh Máy Móc có khả năng triệu hồi 1 đơn vị máy tham chiến và tăng tốc độ đánh cực kỳ bá đạo. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc ĐTCL 6.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Chuyển Dạng Xạ Thủ

Chuyển Dạng Xạ Thủ ĐTCL 6 là đội hình kết hợp giữa Jayce cùng các chủ lực Xạ Thủ. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Chuyển Dạng Xạ Thủ ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thuật Sư Máy Móc

Thuật Sư Máy Móc ĐTCL 6 là đội hình rất mạnh về cuối trận với toàn bộ tướng đều có giá từ 3 đến 5 vàng. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thuật Sư Máy Móc ĐTCL 6.

ĐTCL: 4 chiến thuật nâng cấp cơ bản trong Đấu Trường Chân Lý mùa 6

ĐTCL 6 sẽ có 4 chiến thuật nâng cấp cơ bản gồm: roll nhanh (hyper roll) - roll chậm (slow roll) - nâng cấp tự nhiên (regular leveling) - nâng cấp 8 nhanh (fast 8).

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ

Thần Tượng Khổng Lồ có khả năng chống chịu và hồi phục cực kỳ mạnh mẽ, qua đó, khắc chế phần lớn đội hình hot ở ĐTCL 6 như Sát Thủ, Pháp Sư,... Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Thần Tượng Khổng Lồ ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Mèo Cưng Khổng Lồ

Với sự góp mặt của 3 nhân tố gánh đội cực kỳ mạnh mẽ trong ĐTCL 6 là Lux, Galio và Yuumi, Mèo Cưng Khổng Lồ là đội hình toàn diện từ sát thương đến phòng thủ. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Mèo Cưng Khổng Lồ. ĐTCL 6

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em

Jinx là tướng chủ lực nổi bật tại ĐTCL 6. Với khả năng hoàn thiện trang bị từ Tái Chế, kết hợp gia tăng tốc độ đánh từ Chị Em sẽ giúp Jinx tối ưu hoá sức mạnh. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Tái Chế Chị Em ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc

Nhà Phát Minh Máy Móc có khả năng triệu hồi 1 đơn vị máy tham chiến và tăng tốc độ đánh cực kỳ bá đạo. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Nhà Phát Minh Máy Móc ĐTCL 6.

ĐTCL: Chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo

Cặp Đôi Hoàn Hảo đã chính thức ra mắt tại ĐTCL mùa 6 phiên bản 11.23. Dưới đây là chiến thuật giành Top 1 trong Cặp Đôi Hoàn Hảo ĐTCL mùa 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Đế Chế

Đế Chế sở hữu khả năng tăng sát thương "cực lỗi" cho chủ lực Bạo Chúa tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng cách chơi đội hình Đế Chế ĐTCL 6.

ĐTCL 6: Hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu

Học Viện Thách Đấu sở hữu khả năng khả năng tăng sát thương, tốc độ đánh và áp sát cực kỳ khó chịu tại ĐTCL 6. Dưới đây là hướng dẫn cách chơi đội hình Học Viện Thách Đấu ĐTCL 6.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 14
Newcastle United
02:30
Norwich City
Leeds United
03:15
Crystal Palace
Vòng 15
Atalanta
00:30
Venezia
Fiorentina
00:30
Sampdoria
Salernitana
02:45
Juventus
Verona
02:45
Cagliari
Round 1 Playoff
Exeter City
02:45
Bradford City
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Vòng 1
CD Cayon
22:00
SD Huesca
CD Marchamalo
22:00
Valladolid
Naxara
00:30
Andorra CF
Victoria CF
01:00
Villarreal
CD Laguna
01:00
Granada CF
Unami CP
01:00
Alaves
Teruel
02:00
AD Alcorcon
UC Ceares
02:00
Sporting Gijon
Rio Sports
02:00
FC Cartagena
Atletico Sanluqueno
02:30
Sabadell
CFJ Mollerussa
03:00
Getafe
CD Ebro
03:00
Celta Vigo
CD Montijo
03:00
Burgos CF
Aguilas CF
03:00
Almeria
Albacete
03:00
Racing de Ferrol
Badajoz
03:00
CD Alcoyano
Giao Hữu ĐTQG
Colombia (nữ)
22:30
Uruguay (nữ)
England U17
01:30
Portugal U17
Paraguay (nữ)
02:00
Peru (nữ)
Ecuador (nữ)
03:00
Argentina (nữ)
Dominican Republic (nữ)
04:00
Trinidad Tobago (nữ)
Mexico (nữ)
05:30
Canada (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
Sporting Braga
03:15
Vizela
Scotland
Vòng 16
Motherwell
02:45
Dundee United
Cúp Quốc Gia Ba Lan
Vòng 3
Korona Kielce
00:00
Gornik Leczna
Piast Gliwice
02:45
Gornik Zabrze
Serie B Italia
Vòng 15
Cremonese
00:00
Frosinone
Pisa
00:00
Perugia
Pordenone Calcio SSD
02:30
Alessandria
Reggina
02:30
Ascoli
Vicenza
02:30
Benevento
Monza
02:30
Cosenza Calcio 1914
Spal
02:30
Lecce
VĐQG Brazil
Vòng 35
Juventude
05:00
Bragantino
Flamengo
06:00
Ceara
America MG
07:00
Chapecoense SC
Cuiaba
08:00
Palmeiras
VĐQG Bulgaria
Vòng 17
Beroe Stara Zagora
22:30
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
San Lorenzo
03:00
Sarmiento Junin
Banfield
07:30
Independiente
Hạng 3 Đức
Vòng 12
TSV 1860 Munchen
01:00
SV Waldhof Mannheim
Wurzburger Kickers
01:00
Eintracht Braunschweig
VĐQG Venezuela
Vòng 9
CD Hermanos Colmenares
04:15
Deportivo Metropolitano
Academia Puerto Cabello
06:30
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng
Tampico Madero
08:00
Monarcas Morelia
Leones Negros
10:05
Celaya FC
Hạng 2 Romania
Vòng 15
Universitaea Cluj
22:30
Astra Giurgiu
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopia Bunna
22:00
Jimma Aba Jifar
Indonesia Super League
Vòng 14
Bali United
20:45
Persiraja Aceh
England Conference North Division
Vòng 11
Hereford United
02:45
Kettering Town
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 15
Bowers Pitsea
02:45
Cray Wanderers
Horsham
02:45
Wingate Finchley
Merstham
02:45
Bishop's Stortford
Potters Bar Town
02:45
Carshalton Athletic FC
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Qatar
23:30
Bahrain
UAE
02:00
Syrian
England Conference
Vòng 1
Wrexham
02:45
Yeovil Town
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 3
Hamilton Academical
02:45
Kilmarnock
Inverness
02:45
Raith Rovers
Cove Rangers
02:45
Glasgow Rangers U21
England FA Vase
Vòng 2
Liversedge
02:45
Lancaster City
Ashton United
02:45
Guiseley
Southport FC
02:45
Darlington
Spennymoor Town
02:45
Chorley FC
Matlock Town
02:45
Marske United
Farsley Celtic
02:45
Stalybridge Celtic
Whitby Town
02:45
Nantwich Town
Israel Youth League
Beitar Jerusalem Oren U19
21:00
Ironi Nesher U19
Maccabi Tel Aviv U19
21:00
Hapoel Tel Aviv U19
Maccabi Petach Tikva U19
21:30
Sectzya Nes Ziona U19
Israel B League
Vòng 12
Ironi Nesher
22:30
Hapoel Bnei Arrara Ara
Maccabi Herzliya
00:30
Maccabi Shaarayim
MS Tseirey Taybe
01:45
Ironi Tiberias
Hapoel Bnei Pardes
01:45
Hapoel Iksal
Four Nations Tournament
Israel U17
22:59
spain U17
Portugal U17
01:30
England U17
CONCACAF League
Bán kết
C.S.D. Comunicaciones
10:00
Guastatoya
England Johnstone
Vòng 2
Bolton Wanderers
02:00
Fleetwood Town
Carlisle United
02:00
Lincoln City
Rotherham United
02:00
Port Vale
Charlton Athletic
02:00
Aston Villa U21
Forest Green Rovers
02:00
Chelsea U21
Leyton Orient
02:00
Milton Keynes Dons
Cambridge United
02:00
Walsall
Tranmere Rovers
02:45
Harrogate Town
Accrington Stanley
02:45
Wigan Athletic
Sutton United
02:45
Stevenage Borough
Swindon Town
02:45
Colchester United
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
03:00
CD Motagua
CD Vida
03:00
CD Olimpia
Belgian Cup
1/4 Final
Seraing United
02:45
Anderlecht
Bắc Anh
Vòng 11
Atherton Collieries
02:45
Ashton United
Morpeth Town
02:45
Basford Utd
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al-Nahdha
21:25
Al-Ameade
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Mons Calpe SC
Germany Regionalliga
Vòng 21
SC Eltersdorf
01:00
FC Memmingen
SSV Ulm 1846
01:00
SG Sonnenhof Grossaspach
Unterhaching
01:00
Schweinfurt 05 FC
Berliner AK 07
01:00
Berliner FC Dynamo
Fortuna Dusseldorf (Youth)
01:30
Wiedenbruck
Bolivia Primera Division
Vòng 28
San Jose
02:45
Oriente Petrolero
Blooming
07:00
Always Ready
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Rio Ave U19
22:00
Braga U19
Libyan Premier League
Vòng
Al-Nasr Benghazi
22:59
Al-Tahaddi
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Azerbaijan (nữ)
21:00
Montenegro (nữ)
Bulgaria (nữ)
21:00
Serbia (nữ)
Kosovo (nữ)
22:00
Albania (nữ)
Turkey (nữ)
22:00
Israel (nữ)
Czech (nữ)
22:59
Belarus (nữ)
Croatia (nữ)
22:59
Moldova (nữ)
Romania (nữ)
23:30
Italy (nữ)
Lithuania (nữ)
23:30
Switzerland (nữ)
Hungary (nữ)
00:00
Ukraine (nữ)
Cyprus (nữ)
00:00
Iceland (nữ)
Slovenia (nữ)
00:00
Greece (nữ)
Denmark (nữ)
00:00
Russia (nữ)
Sweden (nữ)
01:00
Slovakia (nữ)
Portugal (nữ)
01:00
Germany (nữ)
Anh (nữ)
02:00
Latvia (nữ)
Luxembourg (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Ireland (nữ)
02:00
Georgia (nữ)
Belgium (nữ)
02:30
Poland (nữ)
Spain (nữ)
03:00
Scotland (nữ)
France (nữ)
03:10
Wales (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Perserang Serang
20:30
Perseru Serui
England Southern League Central Division
Vòng 18
Leiston FC
22:00
Stratford Town
Alvechurch
02:45
Stourbridge
Stratford Town
02:45
Nuneaton Borough
Peterborough Sports
02:45
Hednesford Town
Biggleswade Town
02:45
Tamworth
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Centro Atletico Fenix
02:30
Boston River
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Odisha FC
21:00
East Bengal
Israel Premier League
Vòng 11
Maccabi Petah Tikva FC
00:00
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
00:30
Ashdod MS
Hapoel Bnei Sakhnin FC
01:15
Beitar Jerusalem
England Southern Premier League
Vòng 18
Hartley Wintney
02:30
Poole Town
Hendon
02:45
Metropolitan Police
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 4
Istanbul BB
21:00
Bodrumspor
Adana Demirspor
22:59
Serik Belediyespor
Antalyaspor
01:00
Amedspor
Holland Reserve League
FC Groningen Reserves
21:00
Heerenveen U21
Holland Ligue 3
Vòng 12
Kozakken Boys
02:00
De Treffers
England Conference South Division
Vòng 4
Tonbridge Angels
02:45
St Albans City
Oxford City
02:45
Ebbsfleet United
Croatia Cup
Quarterfinals
HNK Gorica
22:00
Istra 1961 Pula
NK Lokomotiva Zagreb
00:30
Hajduk Split
England U23 1.Liga
Vòng 11
Millwall U23
20:30
Bristol City U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 16
Linfield FC
02:45
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
02:45
Ballymena United
Coleraine
02:45
Glentoran FC
Crusaders
02:45
Portadown
Dungannon Swifts
02:45
Glenavon Lurgan
Larne FC
02:45
Cliftonville
Cúp quốc gia Romania
Quarterfinals
Chindia Targoviste
01:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng
New England Revolution
07:30
New York City FC

Tin thể thao mới nhất

Gifcode