Kết quả giải cầu lông Ấn Độ mở rộng ngày 12/1: Tommy Sugiarto sớm rời cuộc chơi

Kết quả giải cầu lông Ấn Độ mở rộng ngày 12/1. Thethao.vn cập nhật kết quả thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng nhanh và chính xác nhất. Ở ngày thi đấu thứ 2, hạt giống hàng đầu nội dung đơn nam là Tommy Sugiarto đã sớm bị loại.

Bước vào ngày thi đấu thứ 2 giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022, những trận đấu còn lại trong khuôn khổ vòng 1 đã chính thức diễn ra. Bất ngờ lớn nhất xảy đến tại nội dung đơn nam, khi hạt giống số 7 người Indonesia Tommy Sugiarto bất ngờ bị loại sớm. Sugiarto là thành viên hiếm hoi của cầu lông Indonesia tham dự giải lần này, nhưng anh đã không thể hiện quá nhiều ngay ở trận đầu tiên.

Kết quả giải cầu lông Ấn Độ mở rộng ngày 12/1: - Ảnh 1
Sugiarto để thua ngay vòng 1

Người chạm trán Tommy Sugiarto ở vòng 1 giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 là Ng Tze Yong, tay vợt trẻ người Malaysia gốc Hoa. Set 1 giữa 2 tay vợt Đông Nam Á đã trở thành màn đấu cân tài cân sức, với phần thắng nghiêng về Ng Tze Yong 21-16. Sugiarto sau đó gỡ hòa ở set 2 với tỷ số 21-14, nhưng đó thực ra chỉ xuất phát từ việc Ng Tze Yong kiềm chế sức lực để giành chiến thắng trong set quyết định.

Đúng như những gì Ng Tze Yong tính toán, Sugiarto đã hoàn toàn kiệt sức khi bước vào set 3. Tay vợt người Malaysia không mất quá nhiều sức để thực hiện chiến thuật đánh nhanh thắng nhanh. Anh khép lại trận đấu với chiến thắng chóng vánh 21-5 trong set cuối cùng, qua đó giành suất vào vòng 2. Đối thủ của anh trong vòng 2 sẽ là tay vợt người Pháp Lucas Claerbout.

>>> Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022

>>> Link xem trực tiếp cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022

Ở những trận đấu còn lại, tay vợt người CH Ireland gốc Việt Nhật Nguyễn đã giành chiến thắng đầy gay cấn trước VĐV nước chủ nhà Ajay Jayaram. Nhật Nguyễn thua sát nút 19-21 trong hiệp đầu tiên, nhưng sau đó đã lật ngược tình thế một cách bất ngờ với tỷ số 21-7 và 21-14. Đối thủ của Nhật Nguyễn ở vòng đấu tiếp theo sẽ là một tay vợt khác của nước chủ nhà Rahul Yadav Chittaboina.

KẾT QUẢ GIẢI CẦU LÔNG ẤN ĐỘ MỞ RỘNG 2022 - VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
12/1 13:30 Mithun Manjunath - Arnaud Merkle 2-1
12/1 14:10 Pablo Abian - Prannoy H. S. 0-2
12/1 14:50 Luis Enrique Penalver - Rahul Yadav Chittaboina (bỏ cuộc) 0-0
12/1 15:30 Adham Hatem Elgamal - Lakshya Sen 0-2
12/1 15:30 Priyanshu Rajawat - Lucas Claerbout 1-2
12/1 15:30 Nhat Nguyen - Ajay Jayaram 2-1
12/1 16:10 B. R. Sankeerth - Felix Burestedt (bỏ cuộc) 0-0
12/1 16:10 Ng Tze Yong - Tommy Sugiarto 2-1
ĐƠN NỮ
12/1 12:10 Tereza Švábíková - Saina Nehwal (bỏ cuộc) 0-1
12/1 12:50 Anura Prabhudesai - Aakarshi Kashyap 0-2
12/1 13:30 Keyura Mopati - Smit Toshniwal 2-1
12/1 13:30 Malvika Bansod - Samiya Imad Farooqui 2-0
12/1 14:10 Tanya Hemanth - Sai Uttejitha Rao Chukka 2-1
12/1 14:10 Lauren Lam - Mariia Stoliarenko 2-0
12/1 14:50 Jordan Hart - Maria Ulitina 0-2
12/1 15:10 Wen Yu Zhang - Busanan Ongbamrungphan (bỏ cuộc) 0-0
ĐÔI NAM
12/1 12:10 Dhanraj/Elango - Chawat/Naithani 2-0
12/1 13:30 Kongara/Prasad - Delrue/Villeger 0-2
12/1 14:50 Magee/Reynolds - Ambekar/Javadekar 2-0
12/1 16:10 Elumalai/Vasudevan - Vaibhaav/Nithin 0-2
12/1 16:50 Deswal/Yadav - Makhija/Prasad 2-1
12/1 16:50 Hee/Loh - Garaga/Panjala 2-0
12/1 16:50 Kadam/Raju - Prasad/Sunjith Jr 0-2
12/1 17:30 Ravi/Arora - Rankireddy/Shetty 0-2
ĐÔI NỮ
12/1 11:30 Bolotova/Shapovalova - Christian/Sharma 2-0
12/1 11:30 Ananthakumar/Balasubramanian - Ponnappa/Reddy 1-2
12/1 14:00 Fitriani/Susanto - Hoo/Lim (bỏ cuộc) 0-0
12/1 14:10 Chickmenhalli/Nayak - Poornima/Kapila 2-0
12/1 14:30 Das/Saikia - Ghorpade/Sawant 0-0 (bỏ cuộc)
12/1 14:50 Lovely/Saraswat - Akchurina/Morozova 0-2
12/1 16:10 Gurazada/Jaiswal - Bora/Rachapalli 2-0
12/1 16:50 Gautam/Kaushik - Bhat/Gautam 0-2
ĐÔI NAM NỮ
12/1 11:30 Thakran/Sehrawat - Elgamal/Hany 0-2
12/1 11:30 Saxena/Saikia - Shetty/Singhi 0-2
12/1 12:10 Nithin/Bhat - Udayakumar/Gupta 2-1
12/1 12:10 Sharma/Sharma - Dhindhwal/Gautam 2-0
12/1 12:50 Hee/Tan - Babu/Gurazada 2-0
12/1 12:50 Raju/Jamaludeen - Chan/Siow 0-2
12/1 12:50 Deswal/Kaushik - Makhija/Choudhary 0-2
12/1 13:10 Reddy/Ponnappa - Alimov/Davletova (bỏ cuộc) 0-0
TIN LIÊN QUAN

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng Yonex Sunrise India Open trên Thethao.vn

Kết quả cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả giải cầu lông Ấn Độ mở rộng mới nhất. Thethao.vn cập nhật tỷ số trực tiếp giải cầu lông India Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật liên tục lịch phát sóng trực tiếp cầu lông India Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Xem trực tiếp cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp giải cầu lông Ấn Độ mở rộng ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải India Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả cầu lông Ấn Độ Mở rộng ngày 11/1: Loh Kean Yew hút chết trước đối thủ vô danh

Kết quả cầu lông Ấn Độ Mở rộng hôm nay mới nhất. Ở vòng 1 giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022, Loh Kean Yew đã trải qua trận đấu đầy vất vả kéo dài 3 set.

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ Mở rộng hôm nay 13/1: Nhật Nguyễn - Chittaboina

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay giữa Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu cầu lông India Open 2022 hôm nay nhanh và chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tiến Minh sang Malaysia đánh giải cầu lông ngay sau Việt Nam mở rộng

Tin cầu lông 14 phút trước

Tay vợt Nguyễn Tiến Minh thi đấu tại giải Malaysia Purple League cho đội cầu lông TPHCM chỉ vài ngày sau Việt Nam mở rộng 2022.

Thùy Linh được bao nhiêu điểm thưởng khi vô địch giải cầu lông Việt Nam Mở rộng?

Tin cầu lông 23 giờ trước

Thùy Linh được bao nhiêu điểm thưởng khi vô địch giải Cầu lông Việt Nam mở rộng? Cập nhật điểm thưởng giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Thùy Linh được bao nhiêu tiền thưởng khi vô địch giải cầu lông Việt Nam Mở rộng?

Tin cầu lông 1 ngày trước

Thùy Linh được bao nhiêu tiền thưởng khi vô địch giải Cầu lông Việt Nam mở rộng? Cập nhật tiền thưởng giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Đối thủ nói gì sau khi thua Thùy Linh tại giải Cầu lông Việt Nam mở rộng?

Tin cầu lông 1 ngày trước

Tay vợt người Malaysia Goh Jin Wei đã để thua 0-2 trước Thùy Linh tại chung kết giải cầu lông Việt Nam mở rộng. Ít giờ sau khi trận đấu kết thúc, tay vợt 22 tuổi đã đăng tải dòng trạng thái bày tỏ sự 'biết ơn' khi vẫn có thể thi đấu 1 năm sau khi tuyên bố giải nghệ vì bệnh hiểm nghèo.

Thùy Linh vô địch cầu lông Việt Nam mở rộng, giành danh hiệu Super 100 đầu tiên

Tin cầu lông 1 ngày trước

Nguyễn Thùy Linh đã giữ chiếc cúp vô địch Việt Nam mở rộng 2022 ở lại quê nhà sau khi đánh bại Goh Jin Wei trong trận chung kết. Đây là chức vô địch thứ 2 liên tiếp của cô sau giải cầu lông quốc tế Bỉ.

Kodai Naraoka lội ngược dòng vô địch đơn nam giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Tin cầu lông 1 ngày trước

Trong trận chung kết đơn nam, Kodai Naraoka đã thắng ngược tay vợt đến từ Trung Quốc Sun Fei Xiang để lên ngôi vô địch tại giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022.

Kết quả chung kết giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10: Thùy Linh vô địch đơn nữ

Kết quả cầu lông 1 ngày trước

Kết quả chung kết giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Goh Jin Wei, chung kết Việt Nam Mở rộng

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Goh Jin Wei, chung kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng, trận đấu Nguyễn Thùy Linh vs Goh Jin Wei.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay nhanh chóng và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/10: Chung kết Việt Nam Mở rộng, Thùy Linh đánh mấy giờ?

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/10: Chung kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Leicester City
02:00
Nottingham Forest
La Liga
Vòng 7
Rayo Vallecano
02:00
Elche
Serie A
Vòng 8
Verona
01:45
Udinese
VĐQG Brazil
Vòng 29
Sao Paulo
05:00
Coritiba PR
Botafogo RJ
06:00
Palmeiras
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Maritimo
02:15
Casa Pia AC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
IFK Varnamo
00:00
Mjallby AIF
IFK Goteborg
00:10
Elfsborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Karagumruk
00:00
Istanbulspor
Ba Lan
Vòng 11
Slask Wroclaw
00:00
Warta Poznan
Nga
Vòng 11
Krylya Sovetov
22:59
FC Krasnodar
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Zaragoza
02:00
Eibar
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Stade Lavallois MFC
01:45
Bordeaux
VĐQG Ireland
Vòng 26
Shelbourne
01:45
St. Patricks Athletic
VĐQG Romania
Vòng 12
FC Botosani
22:00
Universitaea Cluj
Chindia Targoviste
01:00
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 11
Nordsjaelland
00:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 26
Universidad de Chile
04:00
Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
CSKA Sofia
21:30
Pirin Blagoevgrad
Beroe Stara Zagora
00:00
Levski Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
06:00
Union Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Chrobry Glogow
22:59
Odra Opole
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Concarneau
23:30
Chateauroux
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Ingolstadt
00:00
Zwickau
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Erzurum BB
00:00
Denizlispor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
FC Trollhattan
00:00
IK Oddevold
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Macva Sabac
22:59
Zlatibor Cajetina
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Ruvu Shooting
22:15
Young Africans
Azam
00:15
Singida United
Serbia
Vòng 13
Cukaricki Stankom
21:00
Radnicki Nis
Ghana Division 1
Vòng
Nania FC
22:00
Heart of Lions
Skyy FC
22:00
Cape Coast Ebusua Dwarfs
Unity FC
22:15
Young Apostles
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Real Santander
03:00
Atletico Huila
Llaneros FC
03:00
Deportes Quindio
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Patriotas FC
08:00
Union Magdalena
Brazil Youth cup
Vòng 2
Brasil de Pelotas U20
01:30
Palmeiras (Youth)
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Swansea City U21
21:00
Colchester United U21
Hull City U21
01:00
Crewe Alexandra U21
Sheffield Wed U21
01:00
Sheffield Utd U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Sportivo Dock Sud
01:30
Comunicaciones BsAs
VĐQG Oman
Vòng 5
Al Ittehad Salalah
22:30
Al-Nasr(OMA)
Israel C League
Vòng
Beitar Haifa Yakov
22:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Bolivia Reserve League
Vòng
Universitario de Vinto Reserves
21:00
Always Ready U23
Cyprus 1 Division
Vòng 5
Karmiotissa Polemidion
22:59
Olympiakos Nicosia FC
E.N.Paralimniou
22:59
Nea Salamis
Burkina Faso League
Vòng
Sally Tas
22:59
AS Douanes Ouagadougou
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Tecnico Universitario
07:00
Deportivo Cuenca
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Siauliai B
22:59
FK Panevezys-2
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
05:00
CD Olimpia
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
MC Alger
21:30
ASO Chlef
Germany Landespokal
SV Grohn
21:00
TSV Wulsdorf
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Mali U17
01:00
Cape Verde Islands U17
Liberia U17
04:00
Mauritania U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glentoran Reserves
01:45
Glenavon Reserves
Larne Reserves
01:45
Carrick Rangers Reserves
Newry City Reserves
01:45
Coleraine Reserves
Portadown Reserves
01:45
Dungannon Swifts Reserves
Ballymena Utd Reserves
01:45
Crusaders Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Sol de America Pastoreo
00:30
2 de Mayo PJC
Club Fernando de la Mora
00:30
Independiente Luque
Bahrain Division
Vòng 2
Busaiteen
22:30
Malkia
Buri
22:30
Al-Ittihad(BHR)
Al-Tadhmon
22:30
Al-Ittifaq
Brazil Serie B
Vòng 33
Sampaio Correa
06:00
Ponte Preta
Guarani SP
06:00
Londrina PR
Italia Primavera
Vòng 6
Empoli U20
21:30
AS Roma U20
Ireland First Division
Vòng 35
Longford Town
01:45
Waterford United
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Hajer
22:05
Al-Hazm
Al Qaisoma
22:15
Al-Jabalain
Najran SC
00:15
Al-Ameade
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 24
AB Argir
22:00
Skala Itrottarfelag
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Italy C1
Vòng 6
Padova
01:30
Feralpisalo
Hạng 2 Estonia
Vòng 30
Parnu JK
22:59
Tallinna FC Levadia B
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Norway 2.Liga
Vòng 23
Flekkeroy
22:00
Odd Grenland 2
Colombia Regional League
Vòng
Club Deportivo La Chalaca
22:00
FC Leones Reserves
Chile Primera B
Vòng 30
Barnechea
01:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
01:30
Deportes Santa Cruz
Universidad de Concepcion
06:30
Deportes Temuco
San Luis Quillota
06:30
Municipal Iquique
Hạng nhất Na Uy
Vòng 26
Grorud
22:59
Raufoss
Start Kristiansand
22:59
KFUM Oslo
Stabaek
22:59
Asane Fotball
Ranheim IL
22:59
Sandnes Ulf
Kongsvinger
22:59
Sogndal
Argentine Torneo A
Vòng
Sportivo Belgrano
06:30
G.San Martin Formosa
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
00:00
Eik-Tonsberg
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SV Schalding Heining
21:00
Türkspor Augsburg
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Trelleborgs FF
00:00
Jonkopings Sodra IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Camp grand RJ
01:00
Sao Goncalo
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
CA Atlas
01:30
Real Pilar
Club Lujan
01:30
Argentino de Merlo
Ferrocarril Midland
04:00
Leandro N Alem
Israel Premier League
Vòng 6
Beitar Jerusalem
00:15
Maccabi Bnei Raina
Argentine Division 2
Vòng 36
Nueva Chicago
01:05
Quilmes
Deportivo Riestra
01:30
Guillermo Brown
Deportivo Moron
05:00
Instituto
All Boys
05:05
Santa Marina Tandil
Belgrano
07:00
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
Sporting Gagnoa
Racing d'Abidjan
01:00
ES Bafing
VĐQG Paraguay
Vòng 14
FC Nacional Asuncion
03:00
12 de Octubre
Guarani CA
05:00
resistencia SC
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Mafra U23
22:59
Estoril U23
England Southern Premier League
Vòng 7
Beaconsfield SYCOB
01:45
Hartley Wintney
VĐQG Kuwait
Vòng 5
Al-Salmiyah
23:20
Kazma
VĐQG Hy Lạp
Vòng 6
Pas Giannina
22:00
Panaitolikos Agrinio
AEK Athens
00:00
Ionikos
AFC Championship U17
preliminaries
Kuwait U17
22:15
Myanmar U17
Turkmenistan U17
01:00
Syria U17
Bahrain U17
01:00
Qatar U17
Maldives U17
01:00
India U17
Iceland
Vòng 1
Breidablik
02:15
Stjarnan Gardabaer
U21 Anh
Vòng 7
Nottingham Forest U21
01:00
Sunderland U21
Argentina Reserve League
Vòng
Platense Reserves
21:00
Atletico Tucuman Reserve
Barracas Central Reserves
21:00
CA Aldosivi Reserves
U21 Bỉ
Vòng 5
Lommel SK U21
00:00
Lierse U21
AS Eupen U21
00:30
FCV Dender EH U21
Kortrijk U21
00:30
KV Oostende U21
Deinze U21
01:00
Excelsior Virton U21
RWD Molenbeek U21
01:00
St.-Truidense U21
Westerlo U21
01:00
RS Waasland Beveren U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá