Kết quả cầu lông World Tour Finals 2021 hôm nay mới nhất

Kết quả cầu lông World Tour Finals 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 nhanh chóng, chính xác nhất.

Giải cầu lông BWF World Tour Finals năm nay còn được biết đến dưới tên gọi chính thức là HSBC BWF World Tour Finals 2021 theo tên nhà tài trợ của giải, ngân hàng HSBC. Đây là giải đấu cuối cùng trong năm 2021 của các giải cầu lông thuộc hệ thống Liên đoàn cầu lông thế giới. Giải đấy sẽ diễn ra trong 5 ngày tại Bali, Indonesia với tổng tiền thưởng 1,5 triệu USD.

Kết quả cầu lông BWF World Tour Finals hôm nay - Ảnh 1

Khác với những kỳ World Tour Finals trước đó (từ 2018 đến nay), giải đấu năm 2021 còn diễn ra Olympic nên nhà vô địch sẽ được hưởng một suất đặc cách tham dự giải. Điều này được đảm bảo ngay cả khi người đó không nằm trong top 8, với điều kiện phải tham dự 2 giải Indonesia Masters và Indonesia Mở rộng. Đó là lý do đôi vợt nữ Greysia Polii và Apriyani Rahayu của Indonesia có vé tham dự giải, dù điểm số họ tích lũy chỉ đứng thứ 13.

Tuy nhiên, việc vắng mặt những gương mặt thân quen như Antonsen, Chen Yu Fei hay Tai Tzu Ying không làm giảm đi sức hấp dẫn của giải đấu. Tay vợt vừa mất ngôi số 1 thế giới sau 2 năm liền nắm giữ là Kento Momota cũng chỉ giành được vé vớt tham dự giải. Đó là lý do Momota không được xếp hạng hạt giống ở BWF World Tour Finals và phải lao vào bảng tử thần cùng Axelsen, Gemke.

Theo BWF công bố, giải đấu sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh phát sóng Youtube BWF TV. Tỷ số trận đấu cũng được cập nhật liên tục trên ứng dụng điện thoại cũng như trang dữ liệu của BWF. Ngoài ra, quý độc giả Việt Nam còn có thể theo dõi giải đấu này trên kênh truyền hình VTV6, cũng như một vài kênh khác thuộc hệ thống Truyền hình Cáp Việt Nam.

KẾT QUẢ CẦU LÔNG WORLD TOUR FINALS 2021

Ngày 5/12 - Chung kết

NỘI DUNG GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM 14:40 Viktor Axelsen - Kunlavut Vitidsarn 2-0
ĐƠN NỮ 13:20 An Se Young - Pusarla Venkata Sindhu 2-0
ĐÔI NAM 14:00 Hoki/Kobayashi - Gideon/Sukamuljo 2-1
ĐÔI NỮ 12:00 Kim/Kong - Matsuyama/Shida 2-0
ĐÔI NAM NỮ 12:40 Watanabe/Higashino - Puavaranukroh/Taerattanachai 0-2

Ngày 4/12 - Bán kết

NỘI DUNG GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
17:20 Kunlavut Vitidsarn - Lee Zii Jia 2-0
18:40 Viktor Axelsen - Lakshya Sen 2-0
ĐƠN NỮ
11:00 Pornpawee Chochuwong - An Se Young 0-2
16:00 Pusarla Venkata Sindhu - Akane Yamaguchi 2-1
ĐÔI NAM
16:40 Ong/Teo - Hoki/Kobayashi 0-2
18:00 Gideon/Sukamuljo - Lee/Wang 2-1
ĐÔI NỮ
9:00 Kim/Kong - Stoeva/Stoeva 0-0 (bỏ cuộc)
9:40 Polii/Rahayu - Matsuyama/Shida 1-2
ĐÔI NAM NỮ
10:20 Watanabe/Higashino - Tang/Tse 2-1
11:40 Chan/Goh - Puavaranukroh/Taerattanachai 0-2

Ngày 3/12

NỘI DUNG GIỜ BẢNG CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
9:00 B Lee Zii Jia - Srikanth Kidambi 2-0
9:40 B Toma Junior Popov - Kunlavut Vitidsarn 1-2
HỦY A Viktor Axelsen - Kento Momota HỦY
HỦY A Rasmus Gemke - Lakshya Sen HỦY
ĐƠN NỮ
9:40 B Akane Yamaguchi - Busanan Ongbamrungphan 2-0
11:40 A Line Christophersen - Yvonne Li 2-0
16:00 A Pornpawee Chochuwong - Pusarla Venkata Sindhu 2-1
HỦY B An Se Young - Yeo Jia Min HỦY
ĐÔI NAM
17:20 B Hoki/Kobayashi - Ong/Teo 2-1
18:00 A Gideon/Sukamuljo - Astrup/Rasmussen 2-1
18:40 B Popov/Popov - Kusumawardana/Rambitan 0-2
HỦY A Rankireddy/Shetty - Lee/Wang HỦY
ĐÔI NỮ
9:00 B Matsuyama/Shida - Stoeva/Stoeva 2-0
10:20 B Birch/Smith - Ponnappa/Reddy 1-2
10:20 A Tan/Thinaah - Polii/Rahayu 0-2
11:00 A Kititharakul/Prajongjai - Kim/Kong 1-2
ĐÔI NAM NỮ
16:00 A Christiansen/Boje - Tan/Lai 2-0
16:40 A Watanabe/Higashino - Chan/Goh 2-0
16:40 B Tang/Tse - Jordan/Oktavianti 2-0
17:20 B Puavaranukroh/Taerattanachai - Ellis/Smith 2-0

Ngày 2/12

NỘI DUNG GIỜ BẢNG CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
9:40 B Lee Zii Jia - Toma Junior Popov 2-0
11:00 B Srikanth Kidambi - Kunlavut Vitidsarn 0-2
17:20 A Viktor Axelsen - Lakshya Sen 2-0
18:00 A Kento Momota - Rasmus Gemke HỦY
ĐƠN NỮ
9:00 B Busanan Ongbamrungphan - Yeo Jia Min 1-0 (bỏ cuộc)
9:40 B Akane Yamaguchi - An Se Young 2-1
11:40 A Pornpawee Chochuwong - Line Christophersen 2-0
16:00 A Pusarla Venkata Sindhu - Yvonne Li 2-0
ĐÔI NAM
16:40 B Hoki/Kobayashi - Popov/Popov 2-0
16:40 B Ong/Teo - Kusumawardana/Rambitan 2-1
18:00 A Astrup/Rasmussen - Lee/Wang 0-2
18:00 A Gideon/Sukamuljo - Rankireddy/Shetty 0-0 (bỏ cuộc)
ĐÔI NỮ
9:00 B Matsuyama/Shida - Birch/Smith 2-0
10:20 A Kim/Kong - Polii/Rahayu 2-0
10:20 B Stoeva/Stoeva - Ponnappa/Reddy 2-0
11:00 A Kititharakul/Prajongjai - Tan/Thinaah 0-2
ĐÔI NAM NỮ
11:40 A Christiansen/Boje - Chan/Goh 1-2
16:00 A Watanabe/Higashino - Tan/Lai 2-0
17:20 B Ellis/Smith - Jordan/Oktavianti 0-2
18:40 B Puavaranukroh/Taerattanachai - Tang/Tse  2-1

Ngày 1/12

NỘI DUNG GIỜ BẢNG CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
10:20 B Srikanth Kidambi - Toma Junior Popov 2-0
11:00 B Lee Zii Jia - Kunlavut Vitidsarn 2-0
18:00 A Viktor Axelsen - Rasmus Gemke 0-0 (bỏ cuộc)
18:40 A Lakshya Sen - Kento Momota 0-0 (bỏ cuộc)
ĐƠN NỮ
9:00 B Busanan Ongbamrungphan - An Se Young 0-2
9:40 B Akane Yamaguchi - Yeo Jia Min 2-0
11:40 A Pornpawee Chochuwong - Yvonne Li 2-0
16:00 A Pusarla Venkata Sindhu - Line Christophersen 2-0
ĐÔI NAM
16:40 B Hoki/Kobayashi - Kusumawardana/Rambitan 2-0
17:20 B Ong/Teo - Popov/Popov 2-0
18:00 A Gideon/Sukamuljo - Lee/Wang 2-0
18:40 A Astrup/Rasmussen - Rankireddy/Shetty 2-0
ĐÔI NỮ
9:00 B Matsuyama/Shida - Ponnappa/Reddy 2-0
9:40 B Stoeva/Stoeva - Birch/Smith 2-0
10:20 A Kim/Kong - Tan/Thinaah 2-0
11:00 A Kititharakul/Prajongjai - Polii/Rahayu 0-2
ĐÔI NAM NỮ
11:40 A Tan/Lai - Chan/Goh 0-2
16:00 A Watanabe/Higashino - Christiansen/Boje 2-0
16:40 B Ellis/Smith - Tang/Tse 0-2
17:20 B Puavaranukroh/Taerattanachai - Jordan/Oktavianti 2-1

 

TIN LIÊN QUAN

Chuyện Olympic Tokyo: Tại sao Đan Mạch là cường quốc cầu lông duy nhất ở châu Âu?

Nhìn vào bảng xếp hạng thế giới hiện nay, người hâm mộ có thể ngay lập tức nhận ra Đan Mạch đang dần lật đổ ách thống trị của các nước châu Á ở bộ môn cầu lông.

Cường quốc cầu lông số 1 Đông Nam Á, từng giành huy chương vàng Olympic là nước nào?

Với những thành tích ấn tượng, có thể khẳng định Indonesia cường quốc cầu lông số 1 Đông Nam Á. Sự vượt trội của họ thể hiện rất rõ qua bảng vàng Olympic.

Nhật Bản trở thành cường quốc cầu lông trong 15 năm như thế nào?

Kento Momota không phải chấm sáng hiếm hoi của cầu lông Nhật Bản trên vũ đài quốc tế. Chỉ trong vòng chưa đầy 2 thập niên, quốc gia này đã trở lại ngoạn mục ở cương vị một trong những cường quốc cầu lông. Đâu là bí quyết đằng sau thành công đó?

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bảng xếp hạng giải cầu lông Purple League Malaysia

Kết quả cầu lông 2 giờ trước

Bảng xếp hạng cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật bảng xếp hạng, thứ tự các đội tham dự giải cầu lông Purple League Malaysia mùa giải 2021/22 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Purple League Malaysia hôm nay mới nhất

Kết quả cầu lông 2 giờ trước

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Purple League Malaysia mùa giải 2021/22 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Purple League Malaysia

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Purple League Malaysia mùa giải 2021/22 hôm nay mới nhất.

Danh sách các tay vợt tham dự giải cầu lông Purple League Malaysia

Tin cầu lông 3 giờ trước

Danh sách các đội tham dự giải cầu lông Purple League Malaysia. Thethao.vn cập nhật thông tin các tay vợt tham dự giải cầu lông Purple League Malaysia có Nguyễn Tiến Minh tham dự.

Purple League Malaysia, giải cầu lông Tiến Minh thi đấu có điểm gì đặc biệt?

Tin cầu lông 8 giờ trước

Là giải vô địch nhà nghề của Malaysia dành cho các đội tuyển cầu lông chuyên nghiệp, Purple League được biết đến nhờ rất nhiều quy định mới lạ, giúp các trận cầu lông diễn ra hấp dẫn hơn.

Thùy Linh là hạt giống số 1 giải cầu lông quốc tế Australia

Tin cầu lông 9 giờ trước

Ít ngày sau khi vô địch giải cầu lông Super 100 Việt Nam Mở rộng 2022, tay vợt Nguyễn Thùy Linh sẽ đến Việt Nam dự giải Bendigo International tại Australia, nơi cô được chọn làm hạt giống số 1.

Vũ Thị Trang giành chiến thắng ở giải cầu lông Purple League Malaysia

Tin cầu lông 1 ngày trước

Ở trận đấu thuộc vòng 2 giải cầu lông Purple League Malaysia, tay vợt Vũ Thị Trang đã giành chiến thắng thuyết phục trước đối thủ Soniia Cheah Su-ya.

Tiến Minh sang Malaysia đánh giải cầu lông ngay sau Việt Nam mở rộng

Tin cầu lông 1 ngày trước

Tay vợt Nguyễn Tiến Minh thi đấu tại giải Malaysia Purple League cho đội cầu lông TPHCM chỉ vài ngày sau Việt Nam mở rộng 2022.

Thùy Linh được bao nhiêu điểm thưởng khi vô địch giải cầu lông Việt Nam Mở rộng?

Tin cầu lông 2 ngày trước

Thùy Linh được bao nhiêu điểm thưởng khi vô địch giải Cầu lông Việt Nam mở rộng? Cập nhật điểm thưởng giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Thùy Linh được bao nhiêu tiền thưởng khi vô địch giải cầu lông Việt Nam Mở rộng?

Tin cầu lông 2 ngày trước

Thùy Linh được bao nhiêu tiền thưởng khi vô địch giải Cầu lông Việt Nam mở rộng? Cập nhật tiền thưởng giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
Khangarid Klub
18:00
Tuv Buganuud
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Tajikistan
Vòng 4
FK Eskhata
17:00
FC Istiklol Dushanbe
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
18:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Cúp FA Thái Lan
Vòng 1
Samut Prakan City
18:00
Maejo United
Royal Thai Navy
18:00
Inter Bangkok
MH Nakhonsi
18:00
Kamphaeng Phet
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
18:30
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Finland U17
18:00
Greece U17
European Women
Round 1 B
Romania (nữ) U19
17:00
Armenia (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
Cambodia Cup
Phnom Penh FC
18:30
Visakha FC
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
FK Kosmos Dolgoprudny
18:00
Rodina Moskva
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
FK Kuban Kholding
22:59
FC Ufa
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
Pobeda Prilep
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
Cúp FA Hàn Quốc
Bán kết
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Daegu FC
17:00
FC Seoul
AFC Championship U17
preliminaries
Viet Nam U17
19:00
Chinese Taipei U17
BangladeshU17
20:00
Singapore U17
Brunei Darussalam U17