Kết quả cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả giải cầu lông Ấn Độ mở rộng mới nhất. Thethao.vn cập nhật tỷ số trực tiếp giải cầu lông India Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Còn được biết đến dưới tên gọi Yonex - Sunrise India Open theo tên của nhà tài trợ, giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 nằm trong hệ thống Super Series thuộc Liên đoàn Cầu lông Thế giới (BWF). Kể từ năm 2008 đến nay, giải được tổ chức định kỳ mỗi năm một lần và thuộc phân cấp Super 500. Đây cũng là giải cầu lông đầu tiên trong năm 2022.

Kết quả cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 mới nhất - Ảnh 1
Sindhu là một trong những tay vợt hàng đầu ở nội dung đơn nữ

Năm nay, giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 được tổ chức từ ngày 11 đến 16/1 tại Nhà thi đấu K. D. Jadhav, Ấn Độ. Các tay vợt sẽ thi đấu trong vòng 6 ngày để tìm ra nhà vô địch ở 5 nội dung đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ. Tổng tiền thưởng tại giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 lên tới 400.000 USD, chiếu theo điều lệ của BWF. Đây cũng là giải cầu lông lớn đầu tiên của năm.

Xem thêm:

Trực tiếp cầu lông India Open 2022

Lịch cầu lông Ấn Độ mở rộng hôm nay 

Một trong những tay vợt đáng chú ý nhất tham gia giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 là Loh Kean Yew, nhà tân vô địch thế giới. Anh được đánh giá là một trong những hiện tượng của cầu lông năm vừa qua. Sau khi đánh bại hàng loạt tay vợt tên tuổi, Loh Kean Yew nhiều khả năng sẽ tiếp tục tiến xa. Những đối thủ ngáng đường anh nhiều khả năng sẽ là một vài tay vợt chủ nhà như Srikanth Kidambi, Lakshya Sen và Sameer Verma.

Nhà vô địch đơn của giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 sẽ nhận phần thưởng lên tới 30.000 USD. Đây lầ con số rất đáng kể, đặc biệt trong bối cảnh dịch COVID-19 bùng phát và nhiều tay vợt hàng đầu thế giới không tham dự giải. Do đó, đây sẽ là cơ hội cho những tay vợt trẻ, ít tên tuổi gây bất ngờ trong năm mới.

KẾT QUẢ CẦU LÔNG ẤN ĐỘ MỞ RỘNG 2022

CHUNG KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM 16/1 17:10 Loh Kean Yew - Lakshya Sen 24-22, 21-17
ĐƠN NỮ 16/1 15:50 Supanida Katethong - Busanan Ongbamrungphan 22-20, 19-21, 21-13
ĐÔI NAM 16/1 16:30 Ahsan/Setiawan - Rankireddy/Shetty 21-16, 26-24
ĐÔI NỮ 16/1 14:30 Aimsaard/Aimsaard - Akchurina/Morozova 21-13, 21-5
ĐÔI NAM NỮ 16/1 15:10 Chen/Peck - Hee/Tan 21-15-21-18

VÒNG BÁN KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
15/1 15:10 Brian Yang - Loh Kean Yew Brian Yang bỏ cuộc
15/1 16:30 Lakshya Sen - Ng Tze Yong 19-21, 21-16, 21-12
ĐƠN NỮ
15/1 19:10 Pusarla Sindhu - Supanida Katethong 21-14, 13-21, 21-10
15/1 17:50 Aakarshi Kashyap - Busanan Ongbamrungphan 26-24, 21-9
ĐÔI NAM
15/1 17:10 Ahsan/Setiawan - Ong/Teo 21-15, 21-18
15/1 18:30 Delrue/Villeger - Rankireddy/Shetty 21-10, 21-18
ĐÔI NỮ
15/1 15:50 Manazhiyil/Roy - Aimsaard/Aimsaard 21-12, 21-9
15/1 x Akchurina/Morozova - Malkova/Shapovalova Malkova/Shapovalova bỏ cuộc
ĐÔI NAM NỮ
15/1 15:30 Tan/Lai - Chen/Peck 21-19, 21-23, 21-14
15/1 14:30 Hee/Tan - Alimov/Davletova Alimov/Davletova bỏ cuộc

VÒNG TỨ KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
14/1 18:50 Kim Bruun - Brian Yang 21-19, 21-18
14/1 18:10 Sergey Sirant - Loh Kean Yew 21-16, 21-13
14/1 17:40 Prannoy H. S. - Lakshya Sen 14-21, 21-9, 21-14
14/1 17:30 Ng Tze Yong - Nhat Nguyen 9-21, 21-8, 21-16
ĐƠN NỮ
14/1 17:30 Pusarla Sindhu - Ashmita Chaliha 21-7, 21-18
14/1 16:10 Yeo Jia Min - Supanida Katethong Yeo Jia Min bỏ cuộc
14/1 18:10 Aakarshi Kashyap - Malvika Bansod 21-12, 21-15
14/1 16:10 Lauren Lam - Busanan Ongbamrungphan 21-12, 21-8
ĐÔI NAM
14/1 16:50 Ahsan/Setiawan - Flaatten/Rikheim 21-12, 21-14
14/1 17:00 Ong/Teo - Bhatnagar/Sai Pratheek 21-7, 21-7
14/1 16:50 Delrue/Villeger - Magee/Reynolds 21-9, 23-21
14/1 18:10 Hee/Loh - Rankireddy/Shetty 21-18, 21-18
ĐÔI NỮ
14/1 18:10 Jaiswal/Jamaludeen - Manazhiyil/Roy 21-16, 21-16
14/1 19:30 Aimsaard/Aimsaard - Choudhary/Jakhar 21-8, 21-3
14/1 18:50 Hoo/Lim - Akchurina/Morozova 21-19, 11-21, 21-16
14/1 18:10 Bhat/Gautam - Malkova/Shapovalova 21-18, 21-14
ĐÔI NAM NỮ
14/1 15:30 Tan/Lai - Abramov/Akchurina 21-10, 21-14
14/1 16:10 Chen/Peck - Prasad/Dewangan 21-10, 21-13
14/1 15:30 Nithin/Bhat - Hee/Tan 21-15, 21-19
14/1 15:30 Chan/Siow - Alimov/Davletova 21-14, 21-13

VÒNG 2

NỘI DUNG   GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
13/1 11:00 Sameer Verma - Brian Yang Verma bỏ cuộc
13/1 11:40 Lucas Claerbout - Ng Tze Yong 20-22, 21-15, 21-18
13/1 12:20 Kidambi Srikanth - Kim Bruun Srikanth bỏ cuộc
13/1 13:00 Loh Kean Yew - Soong Joo Ven 21-12, 21-12
13/1 13:40 Nhat Nguyen - Rahul Yadav Chittaboina 21-17, 21-13
13/1 14:20 Mithun Manjunath - Prannoy H. S. Manjunath bỏ cuộc
13/1 15:00 Kalle Koljonen - Sergey Sirant 21-18, 21-15
13/1 16:00 Felix Burestedt - Lakshya Sen 21-12, 21-15
ĐƠN NỮ
13/1 11:00 Ashmita Chaliha - Yaelle Hoyaux 21-17, 21-14
13/1 11:40 Pusarla V. Sindhu - Ira Sharma 21-10, 21-10
13/1 12:20 Supanida Katethong - Polina Buhrova 21-7, 21-10
13/1 13:00 Aakarshi Kashyap - Keyura Mopati 21-10, 21-10
13/1 13:40 Yeo Jia Min - Anupama Upadhyaya 13-21, 21-7, 21-12
13/1 14:20 Malvika Bansod - Saina Nehwal 21-17, 21-9
13/1 15:00 Tanya Hemanth - Lauren Lam 21-18, 21-11
13/1 16:00 Maria Ulitina - Busanan Ongbamrungphan 21-9, 21-13
ĐÔI NAM
13/1 11:00 Ahsan/Setiawan - Chakraborty/Chaudhary 21-17, 21-9
13/1 11:40 Flaatten/Rikheim - Hanumaiah/Surya 21-17, 6-21, 21-18
13/1 12:20 Ong/Teo - Arora/Shetty Arora/Shetty bỏ cuộc
13/1 13:00 Magee/Reynolds - Vaibhaav/Nithin 21-14, 21-13
13/1 13:40 Prasad/Sunjith - Rankireddy/Shetty 21-9, 21-18
13/1 14:20 Dhanraj/Elango - Delrue/Villeger 21-18, 21-15
13/1 15:00 Arjun/Kapila - Bhatnagar/Sai Pratheek Arjun/Kapila bỏ cuộc
13/1 16:00 Deswal/Yadav - Hee/Loh 21-12, 21-11
ĐÔI NỮ
13/1 11:00 Aimsaard/Aimsaard - Deshpande/Mundada 21-7, 21-9
13/1 11:40 Bolotova/Shapovalova - Ponnappa/Reddy Ponnappa/Reddy bỏ cuộc
13/1 12:20 Choudhary/Jakhar - Singhi/Thaker Singhi/Thaker bỏ cuộc
13/1 13:00 Jolly/Pullela - Manazhiyil/Roy Jolly/Pullela bỏ cuộc
13/1 13:40 Gupta/Gupta - Jaiswal/Jamaludeen Gupta/Gupta bỏ cuộc
13/1 14:20 Gurazada/Jaiswal - Hoo/Lim 21-15, 21-15
13/1 15:00 Das/Saikia - Akchurina/Morozova 21-2, 21-12
13/1 16:00 Chickmenhalli/Nayak - Bhat/Gautam 21-10, 21-13
ĐÔI NAM NỮ
13/1 11:00 Chen/Peck - Krishnaprasad/Pullela Krishnaprasad/Pullela bỏ cuộc
13/1 11:40 Makhija/Choudhary - Alimov/Davletova 21-6, 21-7
13/1 12:20 Tan/Lai - Jakhar/Bora 21-6, 21-11
13/1 13:00 Shetty/Singhi - Hee/Tan Shetty/Singhi bỏ cuộc
13/1 13:40 Nithin/Bhat - Elgamal/Hany 23-21, 21-7
13/1 14:20 Prasad/Dewangan - Dhanraj/Dandu 21-16, 21-23, 21-19
13/1 15:00 Kapila/Reddy - Abramov/Akchurina Kapila/Reddy bỏ cuộc
13/1 16:00 Sharma/Sharma - Chan/Siow 21-6, 21-8

VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
11/1 13:30 Kidambi Srikanth - Siril Verma 2-0
11/1 14:10 Subhankar Dey - Kim Bruun 1-2
11/1 14:50 Sameer Verma - Sourabh Verma 2-0
11/1 15:30 Kiran George - Brian Yang 0-2
11/1 15:30 Gulshan Kumar - Kalle Koljonen 0-2
11/1 16:10 Cheam June Wei - Sergey Sirant 0-2
11/1 16:50 Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng 2-1
11/1 17:30 Soong Joo Ven - Chirag Sen 2-0
12/1 13:30 Mithun Manjunath - Arnaud Merkle 2-1
12/1 14:10 Pablo Abian - Prannoy H. S. 0-2
12/1 14:50 Luis Enrique Penalver - Rahul Yadav Chittaboina (bỏ cuộc) 0-0
12/1 15:30 Adham Hatem Elgamal - Lakshya Sen 0-2
12/1 15:30 Priyanshu Rajawat - Lucas Claerbout 1-2
12/1 15:30 Nhat Nguyen - Ajay Jayaram 2-1
12/1 16:10 B. R. Sankeerth - Felix Burestedt (bỏ cuộc) 0-0
12/1 16:10 Ng Tze Yong - Tommy Sugiarto 2-1
ĐƠN NỮ
11/1 13:30 Pusarla V. Sindhu - Sri Krishna Priya Kudaravalli 2-0
11/1 14:10 Ira Sharma - Doha Hany 2-0
11/1 14:50 Evgeniya Kosetskaya - Ashmita Chaliha 0-2
11/1 15:30 Riya Mookerjee - Yaelle Hoyaux 0-2
11/1 15:30 Yeo Jia Min - Disha Gupta 2-0
11/1 16:10 Anupama Upadhyaya - Mugdha Agrey 2-0
11/1 16:50 Supanida Katethong - Rituparna Das 2-0
11/1 17:30 Shruti Mundada - Polina Buhrova 0-2
12/1 12:10 Tereza Švábíková - Saina Nehwal (bỏ cuộc) 0-1
12/1 12:50 Anura Prabhudesai - Aakarshi Kashyap 0-2
12/1 13:30 Keyura Mopati - Smit Toshniwal 2-1
12/1 13:30 Malvika Bansod - Samiya Imad Farooqui 2-0
12/1 14:10 Tanya Hemanth - Sai Uttejitha Rao Chukka 2-1
12/1 14:10 Lauren Lam - Mariia Stoliarenko 2-0
12/1 14:50 Jordan Hart - Maria Ulitina 0-2
12/1 15:10 Wen Yu Zhang - Busanan Ongbamrungphan (bỏ cuộc) 0-0
ĐÔI NAM
11/1 13:30 Ahsan/Setiawan - Chouhan/Verma 2-0
11/1 14:10 Chakraborty/Chaudhary - Dalal/Malik 2-0
11/1 14:50 Attri/Reddy - Flaatten/Rikheim (bỏ cuộc) 0-0
11/1 15:30 Hanumaiah Ranganatha/Surya - Mittal/Sharma 2-0
11/1 15:30 Ong/Teo - Ravikrishna/Udayakumar 2-0
11/1 16:10 Jakhar/Saroha - Arora/Shetty 0-2
11/1 16:50 Arjun/Kapila - Azriyn/Lim 2-1
11/1 17:30 Abramov/Alimov - Bhatnagar/Sai Pratheek 0-2
12/1 12:10 Dhanraj/Elango - Chawat/Naithani 2-0
12/1 13:30 Kongara/Prasad - Delrue/Villeger 0-2
12/1 14:50 Magee/Reynolds - Ambekar/Javadekar 2-0
12/1 16:10 Elumalai/Vasudevan - Vaibhaav/Nithin 0-2
12/1 16:50 Deswal/Yadav - Makhija/Prasad 2-1
12/1 16:50 Hee/Loh - Garaga/Panjala 2-0
12/1 16:50 Kadam/Raju - Prasad/Sunjith Jr 0-2
12/1 17:30 Ravi/Arora - Rankireddy/Shetty 0-2
ĐÔI NỮ
11/1 13:30 Manglam/Srivastava - Gupta/Gupta 0-2
11/1 14:10 Jaiswal/Jamaludeen - Rapria/Rapria 2-1
11/1 14:50 Jolly/Pullela - Prozorova/Rudakova 2-0
11/1 15:30 Dewangan/Gupta - Harinarayanan/Roy 0-2
11/1 15:30 Aimsaard/Aimsaard - Crasto/Panda 2-0
11/1 16:10 Deshpande/Mundada - Arora/Hooda 2-1
11/1 16:50 Jagadish/Krishnapriya - Choudhary/Jakhar 0-2
11/1 17:30 Stoliarenko/Zharka - Singhi/Thaker 1-2
12/1 11:30 Bolotova/Shapovalova - Christian/Sharma 2-0
12/1 11:30 Ananthakumar/Balasubramanian - Ponnappa/Reddy 1-2
12/1 14:00 Fitriani/Susanto - Hoo/Lim (bỏ cuộc) 0-0
12/1 14:10 Chickmenhalli/Nayak - Poornima/Kapila 2-0
12/1 14:30 Das/Saikia - Ghorpade/Sawant 0-0 (bỏ cuộc)
12/1 14:50 Lovely/Saraswat - Akchurina/Morozova 0-2
12/1 16:10 Gurazada/Jaiswal - Bora/Rachapalli 2-0
12/1 16:50 Gautam/Kaushik - Bhat/Gautam 0-2
ĐÔI NAM NỮ
11/1 13:30 Tan/Lai - Ranade/Kanwal 2-0
11/1 14:10 Jakhar/Bora - Villeger/Tran 0-0 (bỏ cuộc)
11/1 14:50 Kapila/Reddy - Arora/Rapria 2-0
11/1 15:30 Sharma/Sawant - Abramov/Akchurina (bỏ cuộc) 0-0
11/1 15:30 Chen/Peck - Arjun/Jolly 2-0
11/1 16:10 Pratheek/Gopichand - Bhatnagar/Crasto 2-1
11/1 16:50 Prasad/Dewangan - Arora/Garg 2-0
11/1 17:30 Agarwal/Shukla - Dhanraj/Dandu 1-2
12/1 11:30 Thakran/Sehrawat - Elgamal/Hany 0-2
12/1 11:30 Saxena/Saikia - Shetty/Singhi 0-2
12/1 12:10 Nithin/Bhat - Udayakumar/Gupta 2-1
12/1 12:10 Sharma/Sharma - Dhindhwal/Gautam 2-0
12/1 12:50 Hee/Tan - Babu/Gurazada 2-0
12/1 12:50 Raju/Jamaludeen - Chan/Siow 0-2
12/1 12:50 Deswal/Kaushik - Makhija/Choudhary 0-2
12/1 13:10 Reddy/Ponnappa - Alimov/Davletova (bỏ cuộc) 0-0
TIN LIÊN QUAN

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ Open 2022: Loh Kean Yew góp mặt

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật danh sách vận động viên tham dự Yonex Sunrise India Open 2022 chính xác nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ngày 11/1: Loh Kean Yew và Xiaodong Sheng

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ngày 11/1 giữa Loh Kean Yew và Xiaodong Sheng. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng hàng ngày giải cầu lông India Open nhanh nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng Yonex Sunrise India Open trên Thethao.vn

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả chung kết giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10

Kết quả cầu lông 2 giờ trước

Kết quả chung kết giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Goh Jin Wei, chung kết Việt Nam Mở rộng

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Goh Jin Wei, chung kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng, trận đấu Nguyễn Thùy Linh vs Goh Jin Wei.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay nhanh chóng và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/10: Chung kết Việt Nam Mở rộng, Thùy Linh đánh mấy giờ?

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/10: Chung kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Thùy Linh giành quyền vào chung kết giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Tin cầu lông 20 giờ trước

Trong trận bán kết toàn Việt Nam, Nguyễn Thùy Linh đã giành chiến thắng trước đàn chị Vũ Thị Trang sau 2 set với các tỷ số 21-15 và 21-16. Kết quả này giúp tay vợt 24 tuổi giành quyền vào chung kết giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022.

Phương Thúy dừng bước đáng tiếc, lỡ cơ hội tạo chung kết cầu lông toàn Việt Nam

Tin cầu lông 21 giờ trước

Tay vợt trẻ Trần Thị Phương Thúy đã phải dừng bước ở bán kết giải Cầu lông Việt Nam mở rộng (Vietnam Open) 2022 sau khi thua ngược đáng tiếc trước Goh Jin Wei.

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Vũ Thị Trang, 15h45 ngày 1/10

Trực tiếp cầu lông 23 giờ trước

Link xem trực tiếp Nguyễn Thùy Linh vs Vũ Thị Trang, bán kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng, trận đấu Nguyễn Thùy Linh vs Vũ Thị Trang.

Kết quả cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10: Thùy Linh lọt vào chung kết

Kết quả cầu lông 1 ngày trước

Kết quả cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10

Link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10 nhanh chóng và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/10: Bán kết Việt Nam Mở rộng, Thùy Linh - Vũ Thị Trang đấu khi nào?

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/10: Bán kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Manchester City
20:00
Manchester United
Leeds United
22:30
Aston Villa
La Liga
Vòng 7
RCD Espanyol
19:00
Valencia
Celta Vigo
21:15
Betis
Girona
23:30
Sociedad
Real Madrid
02:00
Osasuna
Serie A
Vòng 8
Lazio
17:30
Spezia
Sassuolo
20:00
Salernitana
Lecce
20:00
Cremonese
Sampdoria
20:00
Monza
Atalanta
22:59
Fiorentina
Juventus
01:45
Bologna
Bundesliga
Vòng 8
Hertha Berlin
20:30
TSG Hoffenheim
Schalke 04
22:30
Augsburg
Ligue 1
Vòng 9
Lorient
18:00
Lille
AJ Auxerre
20:00
Stade Brestois
Toulouse
20:00
Montpellier
Ajaccio
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Reims
Monaco
22:05
Nantes
Lens
01:45
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 1
Jeju United
12:00
Gangwon FC
Suwon City
14:30
Gimcheon Sangmu
Seongnam FC
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Stoke City
18:00
Watford
VĐQG Mexico
Vòng 17
Toluca
00:00
Queretaro FC
Santos Laguna
06:05
Mazatlan FC
Club Leon
08:00
Club Tijuana
Hà Lan
Vòng 8
Fortuna Sittard
17:15
Volendam
NEC Nijmegen
19:30
Feyenoord
Excelsior SBV
19:30
FC Utrecht
RKC Waalwijk
21:45
Sparta Rotterdam
Emmen
01:00
SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế
Yeoju Sejong
13:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Rio Ave
21:30
Santa Clara
Pacos de Ferreira
00:00
FC Arouca
FC Famalicao
02:30
Boavista FC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Varbergs BoIS FC
20:00
Hacken
GIF Sundsvall
20:00
IFK Norrkoping FK
Kalmar
22:30
Helsingborg
IK Sirius FK
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Vaduz
19:15
Stade Ouchy
Bellinzona
21:30
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 9
FC Sion
19:15
Winterthur
Lugano
21:30
Servette
Luzern
21:30
Young Boys
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Alanyaspor
18:30
Giresunspor
Sivasspor
18:30
Hatayspor
Konyaspor
21:00
Umraniyespor
Besiktas JK
00:00
Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Đắk Lắk
15:30
Đồng Tâm Long An
Phù Đổng
16:00
Quảng Nam FC
Công An Nhân Dân
16:30
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Bình Phước
Phố Hiến
18:00
Khatoco Khanh Hoa
Ba Lan
Vòng 11
Miedz Legnica
17:30
Stal Mielec
Jagiellonia Bialystok
20:00
Korona Kielce
Widzew lodz
22:30
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 24
Sandefjord
22:00
Sarpsborg 08
Haugesund
22:00
Odd Grenland
Aalesund FK
22:00
Viking
Ham-Kam
22:00
Jerv
Kristiansund BK
00:00
Rosenborg
Nga
Vòng 11
Fakel
18:00
Torpedo moskva
Zenit St. Petersburg
20:30
Rostov FK
Terek Grozny
22:59
Dynamo Moscow
FK Nizhny Novgorod
22:59
Spartak Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Slovan Bratislava
22:30
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
22:59
Spartak Trnava
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Anderlecht
18:30
Charleroi
KAA Gent
21:00
Cercle Brugge
Kortrijk
23:30
Royal Antwerp
Sint-Truidense
02:00
KAS Eupen
VĐQG Croatia
Vòng 11
Rijeka
20:00
Hajduk Split
HNK Sibenik
22:30
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 7
Benevento
21:15
Ascoli
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Alaves
21:15
Ponferradina
Leganes
21:15
Albacete
Real Oviedo
23:30
FC Cartagena
Granada CF
23:30
SD Huesca
Ibiza Eivissa
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Kaiserslautern
18:30
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:30
Nurnberg
Magdeburg
18:30
Jahn Regensburg
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Slovenia
Vòng 11
ND Gorica
20:00
Maribor
NK Publikum Celje
22:30
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 12
Hermannstadt
17:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
22:30
UTA Arad
FC Steaua Bucuresti
01:30
Arges
Đan Mạch
Vòng 11
Silkeborg
19:00
AC Horsens
Midtjylland
19:00
Viborg
Brondby IF
21:00
Lyngby
FC Copenhagen
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 26
Nublense
22:00
O.Higgins
Colo Colo
01:00
Univ Catolica
Cobresal
03:00
Union Espanola
Union La Calera
03:00
Coquimbo Unido
Nublense
03:00
O.Higgins
Universidad de Chile
03:00
Audax Italiano
Palestino
03:00
Everton CD
Colo Colo
03:00
Univ Catolica
Curico Unido
03:00
Deportes La Serena
Cobresal
04:00
Union Espanola
VĐQG Argentina
Vòng 22
Talleres Cordoba
01:30
Lanus
Patronato Parana
01:30
Atletico Tucuman
Boca Juniors
04:00
Velez Sarsfield
Argentinos juniors
06:30
River Plate
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Ruch Chorzow
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Puszcza Niepolomice
20:00
Arka Gdynia
LKS Nieciecza
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 11
Torpedo Miass
16:00
Chelyabinsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
FK Orenburg-2
Amkar Perm
17:00
Nosta Novotroitsk
Balashikha
17:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
Metallurg Lipetsk
Khimik Dzerzhinsk
18:00
Torpedo Moskau II
Zenit Penza
18:00
Sokol
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Dinamo Barnaul
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Zorkyi Krasnogorsk
Saturn Moscow
19:00
SKA Khabarovsk II
Salyut-Energia Belgorod
19:00
FK Kaluga
Baltika-BFU Kaliningrad
19:00
FK Leningradets
Elektron VN
19:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Dinamo Moscow B
19:00
Dynamo Vologda
FK Ryazan
20:00
Dinamo Briansk
Peresvet Podolsk
20:00
Rodina Moskva II
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Spartak Tambov
20:00
Arsenal Tula II
FC Murom
21:00
Spartak Kostroma
FK Chayka K-SR
21:00
Spartak Nalchik
FK Znamya Noginsk
22:00
Khimki (R)
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Dhafra
20:15
Al Ahli(UAE)
Al Bataeh
20:15
Al Wehda(UAE)
Al Ain
22:59
Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Gyeongnam FC
14:00
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Viktoria koln
18:00
Oldenburg
SV Wehen Wiesbaden
19:00
Rot-Weiss Essen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Portuguesa FC
04:00
Academia Puerto Cabello
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Bandirmaspor
17:30
Samsunspor
Manisa BB Spor
17:30
Adanaspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Altinordu
22:59
Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Karlstad BK
18:00
Tegs SK
Vasalunds IF
21:00
Pitea IF
Falkenberg
21:00
Qviding FIF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
15:00
Metaloglobus
FC Brasov
15:00
CSM Slatina
FC Otelul Galati
15:00
Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Polonia Warszawa
22:59
GKS Jastrzebie
KP Calisia Kalisz
00:00
Hutnik Krakow
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Indjija
20:00
Jedinstvo UB
FK Loznica
20:00
FK Zeleznicar Pancevo
Macva Sabac
22:00
Zlatibor Cajetina
Metalac Gornji Milanovac
22:00
FK Trajal Krusevac
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:00
Proleter
FK Vrsac
22:00
Sevojno Uzice
FK Loznica
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Metalac Gornji Milanovac
22:59
FK Trajal Krusevac
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
ND Beltinci
18:00
NK Aluminij
NK Rudar Velenje
20:30
Triglav Gorenjska
Jadran Dekani
20:30
NK Rogaska
Bistrica
20:30
NK Brinje Grosuplje
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
17:00
Ethiopia Bunna
Albania Division 2
Vòng
Tomori berat
17:30
KS Dinamo Tirana
Burreli
20:00
KF Oriku
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
B 1913 Odense
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
Simba Sports Club
22:59
Dodoma Jiji FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Persib Bandung
16:00
Persija Jakarta
PSIS Semarang
20:30
Bhayangkara Surabaya United
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
Tobol Kostanai
16:00
FC Shakhtyor Karagandy
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
FC Kairat Almaty
Akzhayik Oral
18:00
FK Aktobe Lento
FK Arys
19:00
Lokomotiv Astana
Canadian Premier League
Vòng 10
Cavalry FC
02:30
Valour
Latvia Division 2
Vòng 20
Tukums-2000 II
17:00
Saldus SS/Leevon
JDFS Alberts
21:00
Jelgava
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Solin
20:30
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 14
YANGON UNITED
16:00
Laconi Lian
Serbia
Vòng 13
FK Spartak Zlatibor Voda
20:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Mladost Novi Sad
22:00
Crvena Zvezda
Partizan Belgrade
00:00
Vojvodina Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 9
Bekescsaba
20:00
MTE Mosonmagyarovar
Dorogi FC
20:00
Kozarmisleny SE
Gyirmot SE
20:00
Nyiregyhaza
Szentlorinc SE
20:00
Diosgyor VTK
Kazincbarcika
22:00
Gyori ETO
MTK Hungaria
22:00
Csakvari TK
Pecsi MFC
22:00
Szombathelyi Haladas
Szegedi AK
22:00
Dafuji cloth MTE
Duna-Tisza
22:00
SOROKSAR
FC Ajka
22:00
Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Los Angeles Galaxy II
07:00
Sacramento Republic FC
Monterey Bay FC
09:00
Tampa Bay Rowdies
VĐQG Iran
Vòng 7
Persepolis Pakdasht
20:30
Sepahan
Persepolis
22:00
Tractor S.C.
Sanat-Naft
22:30
Mes Rafsanjan
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
18:00
Amazon Grimstad (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Klepp (nữ)
22:00
Honefoss (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 5
Musspor
18:30
Nigde Belediyespor
Karaman Belediyesi Spor
18:30
Eskisehirspor
Ofspor
18:30
Kahramanmarasspor
Aksarayspor
18:30
Bergama Belediyespor
Arguvan
18:30
Efeler 09
Fatsa Belediyespor
18:30
Cankaya FK
Artvin Hopaspor
18:30