Hochiminh City Wings thua đội áp chót, cuộc đua playoffs của VBA thêm phần gay cấn

Saigon Heat đã thua, nhưng đội đứng thứ nhì Hochiminh City Wings cũng bất ngờ gục ngã trước Thanglong Warriors với tỷ số 62-80. Hai thất bại của 2 đội đầu bảng khiến cuộc đua playoffs của VBA thêm phần gay cấn.

Hochiminh City Wings đang nắm cơ hội rất lớn để bảo vệ tấm vé đi playoffs, bởi đối thủ của họ la Thanglong Warriors đang sa sút với vị trí thứ 2… từ dưới lên. Nhưng thế trận lại diễn ra với sự áp đảo bất ngờ của đội bóng bị đánh giá là yếu hơn.

Nhờ tài ghi điểm của Holloman, Thanglong Warriors liên tục khiến City Wings phải bám đuổi. Những pha ném vội vàng, thiếu chính xác cũng khiến đội chủ nhà bị dẫn sâu, hết hiệp 1 đã là 12-24.

Hochiminh City Wings thua đội áp chót, cuộc đua playoffs của VBA thêm phần gay cấn - Ảnh 1
Hochiminh City Wings bất lực trước sự xuất sắc của Warriors

Họ chỉ có thể cải thiện tình hình bằng sự bùng nổ trong hiệp 2, khi Parsons và Thomas tìm được cảm giác bóng. Nhờ đó, City Wings cũng nổ nhiều điểm hơn và dần bắt kịp đối thủ.

Thế trận bắt đầu giằng co hơn vào hiệp 3, Holloman ghi 2 điểm dễ dàng nâng tỷ số lên 47-40 nhưng Quang Vinh đã bùng nổ với 3 điểm từ cú ném xa uyển chuyển, đưa cách biệt về 43-47, mở ra hy vọng cho đội nhà.

City Wings sau đó nỗ lực tấn công nhưng cũng không ít lần dính turnover, tạo điều kiện cho đối thủ dễ dàng ghi điểm với những pha phản công dễ dàng, khi họ có Holloman “cắm” ở phía trên.

Liên tiếp những pha xử lý vội vàng đó khiến City Wings chẳng những không thể tấn công mà còn liên tục bị đối thủ đánh úp, khiến cách biệt nhanh chóng trở về mốc 2 chữ số.

Hochiminh City Wings thua đội áp chót, cuộc đua playoffs của VBA thêm phần gay cấn - Ảnh 2

Hiệp 4, Holloman, người ghi tới nửa số điểm của Thanglong Warriors, không có dấu hiệu chững lại. Đó là lý do các vị khách vẫn rất vững vàng bất chấp nỗ lực bám đuổi của chủ nhà. Đến khi trận đấu còn 4 phút, Warriors đã dẫn tới 15 điểm, trong đó Holloman nổ tới 35 điểm (gấp đội người đứng sau anh về thành tích).

Khoảng cách này coi như chấm dứt hy vọng của City Wings. Thậm chí họ còn có phần buông xuôi trong 2 phút cuối, giúp các vị khách thắng 80-62, với cách biệt lên tới 18 điểm.

TIN LIÊN QUAN

Ngôi sao NBA bị bắt vì tàng trữ chất cấm

NBA 05/08/2022

Hậu vệ Iman Shumpert đã bị bắt vào tuần trước khi đang mang theo một lượng lớn cần sa. Đại diện Sân bay Dallas Fort Worth xác nhận với báo chí Mỹ.

Cantho Catfish bùng nổ, cản hy vọng đi playoffs của Hanoi Buffaloes

VBA 05/08/2022

Trong ngày bùng nổ ở khả năng ghi điểm, Cantho Catfish đã dễ dàng vùi dập Hanoi Buffaloes 96-81 để cắt đứt mạch thăng hoa của các vị khách.

LeBron James đàm phán gia hạn hợp đồng với Los Angeles Lakers

NBA 6 ngày trước

Rich Paul, người đại diện của LeBron James, cho biết các cuộc thảo luận về hợp đồng mới giữa hai bên là "hiệu quả" và họ sẽ tiếp tục sau khi anh và James gặp phó chủ tịch điều hành bóng rổ của Lakers cũng như tổng giám đốc Rob Pelinka.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Saigon Heat thắng dễ Hochiminh City Wings, chắc chắn đoạt ngôi đầu

Saigon Heat đã chứng tỏ thế thống trị gần như tuyệt đối tại VBA. Trong trận đấu với đối thủ ngay dưới họ trên BXH nhưng đội bóng này vẫn dễ dàng hạ gục Hochiminh City Wings với tỷ số cách biệt 85-59.

Link xem trực tiếp bóng rổ VBA 2022 mới nhất hôm nay: Saigon Heat vs Ho Chi Minh City Wings

Link xem trực tiếp VBA 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật nhanh chóng, chính xác nhất link trực tuyến giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA mùa 7.

Bốn suất vào bán kết VBA 2022 được xác định sớm trước 5 trận

Vòng loại VBA 2022 đang đi đến hồi kết nhưng ngay từ lúc này, 4 tấm vé lọt vào bán kết (playoffs) đã có chủ sau khi Hanoi Buffaloes giành suất cuối cùng.

Hanoi Buffaloes hâm nóng cuộc đua playoffs VBA

Hanoi Buffaloes đã có chiến thắng quan trọng 77-69 trước Nhatrang Dolphins, qua đó hâm nóng cuộc đua giành vé đi playoffs từ vòng bán kết tại VBA.

Hạ Thanglong Warriors, Saigon Heat nắm chắc ngôi đầu VBA

Tối nay (9/8), game 36 của VBA mùa giải 2022 giữa đội bóng đang dẫn đầu Saigon Heat và Thanglong Warriors đã diễn ra tại nhà thi đấu CIS của đội bóng Sài thành. Chung cuộc, Saigon Heat thắng 79-69 để giữ chắc ngôi đầu.

Kết quả VBA 2022 hôm nay mới nhất theo giờ Việt Nam

Kết quả bóng rổ VBA 2022 mới nhất hôm nay. Xem kq giải đấu bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA mùa giải 2022 được cập nhật nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhatrang Dolphins thắng dễ để tạm chiếm suất playoffs VBA

Với màn đi dạo bằng chiến thắng 76-41 trước Danang Dragons, Nhatrang Dolphins đã tạm chiếm vị trí thứ 2, vị trí sẽ cho họ suất dự playoffs VBA 2022 từ bán kết.

Cantho Catfish bùng nổ, cản hy vọng đi playoffs của Hanoi Buffaloes

Trong ngày bùng nổ ở khả năng ghi điểm, Cantho Catfish đã dễ dàng vùi dập Hanoi Buffaloes 96-81 để cắt đứt mạch thăng hoa của các vị khách.

Lịch thi đấu VBA 2022 hôm nay, Lịch bóng rổ Việt Nam mới nhất

Lịch thi đấu VBA 2022 mới nhất. Xem lịch trực tiếp mùa giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA hôm nay 5X5, 3X3 nhanh nhất tại thethao.vn.

Nhatrang Dolphins ngược dòng hạ Saigon Heat, thắp sáng cuộc đua playoffs của VBA

Nhatrang Dolphins đã bùng nổ với 27 điểm của Scharer và 14 rebound của Dominique Tham để thắng ngược đội dẫn đầu 76-75 Saigon Heat ở trận đấu VBA tối qua.

V-League
Vòng 12
Becamex Bình Dương
17:00
Sài Gòn FC
Nam Định FC
18:00
Sông Lam Nghệ An
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Aston Villa
18:30
Everton
Brighton Hove Albion
21:00
Newcastle United
Southampton
21:00
Leeds United
Manchester City
21:00
Bournemouth AFC
Arsenal
21:00
Leicester City
Wolves
21:00
Fulham
Brentford
23:30
Manchester United
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Celta Vigo
22:00
RCD Espanyol
Valladolid
00:00
Villarreal
Barca
02:00
Rayo Vallecano
Serie A
Vòng 1
Sampdoria
23:30
Atalanta
AC Milan
23:30
Udinese
Monza
01:45
Torino
Lecce
01:45
Inter Milan
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
RB Leipzig
20:30
FC Koln
Hertha Berlin
20:30
Eintracht Frankfurt
Werder Bremen
20:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
20:30
Augsburg
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Bochum
Schalke 04
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
Monaco
22:00
Rennes
PSG
02:00
Montpellier
Hàn Quốc
Vòng 28
Ulsan Hyundai FC
16:00
Daegu FC
Incheon United
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Jubilo Iwata
16:30
Urawa Red Diamonds
FC Tokyo
17:00
Cerezo Osaka
Kawasaki Frontale
17:00
Kyoto Sanga
Yokohama Marinos
17:00
Shonan Bellmare
Trung Quốc
Vòng 12
Henan Songshan Longmen
18:00
Meizhou Hakka
Guangzhou City
18:30
Wuhan FC
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
Cardiff City
18:30
Birmingham City
Sunderland A.F.C
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Huddersfield Town
21:00
Stoke City
Rotherham United
21:00
Reading
Millwall
21:00
Coventry City
Wigan Athletic
21:00
Bristol City
Luton Town
21:00
Preston North End
Blackpool
21:00
Swansea City
Hull City
21:00
Norwich City
VĐQG Mexico
Vòng 8
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Club Leon
05:00
Mazatlan FC
Pumas U.N.A.M.
07:05
Club America
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
FC Juarez
09:05
Pachuca
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Go Ahead Eagles
23:45
PSV Eindhoven
Emmen
01:00
RKC Waalwijk
FC Utrecht
01:00
SC Cambuur
Feyenoord
02:00
SC Heerenveen
VĐQG Brazil
Vòng 22
Goias
02:30
Avai FC SC
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Palmeiras
Cuiaba
06:30
Juventude
Botafogo RJ
07:00
Atletico Clube Goianiense
Giao hữu quốc tế
Lamia
22:59
AEK Athens B
Aris Limassol
22:59
Xylotympou
Real Balompedica Linense
23:15
AD Ceuta
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
23:30
AD Ceuta
Villarreal (nữ)
23:50
Colegio Aleman Valencia (nữ)
Tarxien Rainbows F.C
23:50
Marsaxlokk FC
CF Illueca
00:00
Teruel
Real Balompedica Linense
00:00
AD Ceuta
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Cadiz B
14:30
Atletico Sanluqueno
Mar Menor
15:00
La Union CF
Utebo FC
15:30
CD Ebro
Real Valladol B
16:00
CF Rayo Majadahonda
Sparta Praha (nữ)
16:00
Real Madrid (nữ)
Barakaldo CF
16:30
Arenas Club de Getxo
Numancia
16:30
UD San Sebastian Reyes
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Slavia Praha (nữ)
Leatherhead
21:00
Westfields
Vicenza
22:00
Mantova
PSV Eindhoven (nữ)
22:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Akritas Chloraka
22:30
Aris Limassol
PAOK Saloniki
22:59
Volos NFC
Reims (nữ)
22:59
FC Metz (nữ)
AEP Paphos
22:59
Doxa Katokopias
Lamia
22:59
Ionikos
AEK Athens
22:59
Proodeftiki FC
OFI Crete
22:59
AO Episkopis Rethymno
CF Peralada
00:00
CF Badalona
UE Olot
00:00
CE Europa
Nea Salamis
00:00
Anorthosis Famagusta FC
UE Vilassar de Mar
00:00
Grama
UD Levante B
00:30
Yeclano Deportivo
UD Alzira
00:30
CF La Nucia
Eldense
00:30
UCAM Murcia
SD Gernika
00:30
Sestao
Gimnastica Torrelavega
00:30
Racing B
CA Bembibre
00:30
Sporting de Gijon B
G. Segoviana
01:00
CD Tudelano
CF Talavera de la Reina
01:00
AD Alcorcon
Badajoz
01:00
CD Montijo
Birkirkara FC
01:30
Sliema Wanderers FC
Xerez Deportivo FC
02:00
Cordoba
CD San Roque de Lepe
02:00
Real Betis B
Orihuela CF
02:00
CD Alcoyano
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U19
22:59
Iran U19
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Casa Pia AC
00:00
Benfica
Sporting CP
02:30
Rio Ave
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Helsingborg
22:30
IK Sirius FK
Scotland
Vòng 3
Saint Mirren
21:00
Ross County
Aberdeen
21:00
Motherwell
Glasgow Rangers
21:00
Saint Johnstone
Livingston
21:00
Hibernian
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
Stade Ouchy
22:59
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 5
FC Sion
22:59
Grasshopper
St. Gallen
01:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Kayserispor
23:15
Istanbulspor
Adana Demirspor
01:45
Sivasspor
Galatasaray
01:45
Giresunspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Huế FC
16:00
Phù Đổng
Công An Nhân Dân
16:30
Khatoco Khanh Hoa
Bình Phước
17:00
Phú Thọ
Ba Lan
Vòng 5
Miedz Legnica
22:59
Zaglebie Lubin
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Cracovia Krakow
20:00
Piast Gliwice
Gornik Zabrze
22:30
Stal Mielec
Pogon Szczecin
01:00
Wisla Plock
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Aalesund FK
21:00
Haugesund
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
19:00
Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg
21:00
CSKA Moscow
Dynamo Moscow
00:00
FC Krasnodar
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
MSK Zilina
21:00
Zlate Moravce
MFK Ruzomberok
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
Westerlo
21:00
Standard Liege
Seraing United
23:15
Charleroi
Cercle Brugge
23:15
Mechelen
Saint Gilloise
01:45
Kortrijk
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
HNK Gorica
23:30
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
02:05
Hajduk Split
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Palermo
01:45
Perugia
Como
01:45
Cagliari
Cittadella
01:45
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Eibar
22:00
Tenerife
Mirandes
00:00
Sporting Gijon
Leganes
02:00
Alaves
Las Palmas
04:00
Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
SC Covilha
17:00
Feirense
Estrela da Amadora
21:30
SC Farense
SCU Torreense
21:30
Nacional da Madeira
Hạng 2 Pháp
Vòng 3
Guingamp
20:00
Paris FC
Dijon
00:00
Caen
Sochaux
00:00
Amiens
Bastia
00:00
Grenoble
Nimes
00:00
Rodez Aveyron
Metz
00:00
Valenciennes
Le Havre
00:00
Pau FC
Annecy
00:00
Stade Lavallois MFC
Bordeaux
00:00
Chamois Niortais
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
Holstein Kiel
18:00
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:00
SV Sandhausen
Arminia Bielefeld
18:00
Hamburger SV
Darmstadt
01:30
Hansa Rostock
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Mito Hollyhock
16:00
Tokyo Verdy
Yokohama FC
16:00
Thespa Kusatsu
Grulla Morioka
16:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
16:00
Roasso Kumamoto
Montedio Yamagata
17:00
Zweigen Kanazawa FC
Fagiano Okayama
17:00
Renofa Yamaguchi
Vegalta Sendai
17:00
Omiya Ardija
V-Varen Nagasaki
17:00
FC Ryukyu
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
UTA Arad
22:59
Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti
01:45
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
Audax Italiano
00:15
Everton CD
Curico Unido
02:45
Universidad de Chile
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
Arda
22:45
CSKA 1948 Sofia
Beroe Stara Zagora
01:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 13
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Rosario Central
01:30
Barracas Central
Defensa Y Justicia
01:30
Club Atletico Tigre
Lanus
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Skra Czestochowa
20:00
Zaglebie Sosnowiec
GKS Tychy
22:30
Wisla Krakow
Odra Opole
01:00
Resovia Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Irtysh 1946 Omsk
14:30
Amkar Perm
Dinamo Barnaul
15:00
FK Zenit Izhevsk
Dinamo Vladivostok
17:00
FK Kaluga
FC Yessentuki
20:00
Druzhba Maykop
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Jeonnam Dragons
16:00
FC Anyang
Ansan Greeners FC
18:00
Gwangju Football Club
Bucheon FC 1995
18:00
Seoul E-Land FC
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 4 Anh
Vòng 3
Tranmere Rovers
21:00
Gillingham
Bradford City
21:00
Newport County
Salford City
21:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
21:00
Doncaster Rovers
Rochdale
21:00
Grimsby Town
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
Stockport County
21:00
Colchester United
Sutton United
21:00
Barrow
Northampton Town
21:00
Hartlepool United
Carlisle United
21:00
Swindon Town
Walsall
21:00
Stevenage Borough
Harrogate Town
21:00
Crawley Town
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
SpVgg Bayreuth
19:00
VfL Osnabruck
SC Verl
19:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
19:00
Dynamo Dresden
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
Rot-Weiss Essen
SV Elversberg
19:00
Zwickau
Ingolstadt
19:00
Saarbrucken
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo La Guaira
04:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Mineros de Guayana
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Queen's Park
21:00
Partick Thistle
Ayr United
21:00
Hamilton Academical
Inverness
21:00
Cove Rangers
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Manisa BB Spor
21:00
Boluspor
Caykur Rizespor
23:15
Keciorengucu
Eyupspor
01:45
Denizlispor
Genclerbirligi
01:45
Altinordu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Lunds BK
18:00
Tvaakers IF
FC Stockholm Internazionale
18:00
Sollentuna United
Oskarshamns AIK
21:00
Torns IF
Vanersborgs IF
21:00
Angelholms FF
Lindome GIF
21:00
Atvidabergs
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
HotturHuginn
21:00
Reynir Sandgerdi
IR Reykjavik
21:00
Vikingur Olafsvik
UMF Njardvik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
Hạng 2 Romania
Vòng 2
CSM Politehnica Iasi
15:00
Luceafarul Oradea
Ripensia Timisoara
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
ACS Viitorul Selimbar
15:00
FC Timisoara
Unirea Constanta
15:00
AFC Progresul Spartac Bucuresti
ACS Dumbravita
15:00
Unirea Dej
Metaloglobus
15:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Slask Wroclaw II
18:00
Olimpia Elblag
OKS Stomil Olsztyn
21:30
Gornik Polkowice
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Radunia Stezyca
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:30
Indjija
IMT Novi Beograd
22:30
Jedinstvo UB
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
Krsko Posavlje
22:59
NK Nafta
NK Primorje
22:30
NK Fuzinar
NK Rogaska
22:30
NK Aluminij
NK Bilje
22:30
Bistrica
Roltek Dob
22:30
ND Beltinci
Malaysia
Vòng 16
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Terengganu
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Terengganu
20:00
Sarawak United
Melaka
20:00
Pahang
Melaka
20:00
Pahang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold
BK Avarta
23:30
Næstved IF 2
Ledoje-Smorum Fodbold
23:30
KFUM
OKS
23:30
Marienlyst
Holbaek
00:00
Bronshoj
Tarup Paarup IF
18:00
Brabrand 2
AaB 2
20:00
ASA Aarhus
Bulgaria B PFG
Vòng 5
Sportist Svoge
22:00
Etar
Belasitsa Petrich
22:00
Vitosha Bistritsa
FC Dunav Ruse
22:00
Yantra Gabrovo
FC Maritsa 1921