HCM City Wings thua trận đầu trên sân nhà, mất ngôi số 1 vào tay Dolphins

"Lời nguyền sân nhà" tiếp tục chưa có lời giải. Lần này, Ho Chi Minh City Wings phải nhận trái đắng ngay tại NTĐ Hồ Xuân Hương trước một Nha Trang Dolphins thi đấu đầy thăng hoa.

Tỷ số chung cuộc: Ho Chi Minh City Wings 81-95 Nha Trang Dolphins

Dù phải thi đấu dưới sức ép của các CĐV City Wings tại NTĐ Hồ Xuân Hương, đội khách Nha Trang Dolphins lại là những người nhập cuộc tốt hơn. Trận đấu diễn ra khá hấp dẫn khi 2 bên liên tục tìm cách đẩy nhanh tốc độ lên bóng.

Sau vài phút đầu so kè điểm số, Dolphins bứt lên ở nửa cuối hiệp 1 nhờ khả năng thủ dưới rổ chắc chắn cùng những cú ném 3 của Huỳnh Vĩnh Quang. Cách biệt giữa 2 đội lên tới 11 điểm sau 10 phút đầu tiên.

HCM City Wings thua trận đầu trên sân nhà, mất ngôi số 1 vào tay Dolphins - Ảnh 3
HCM City Wings (áo xanh) vùng lên khá mạnh mẽ ở hiệp 2 để có lợi thế dẫn điểm nửa đầu trận.

Sang hiệp 2, Ho Chi Minh City Wings bất ngờ thay đổi cách phòng ngự, chơi kèm người toàn sân. Sự điều chỉnh này khiến Đội bóng phố biển có phần bối rối và liên tục để mất bóng.

Tận dụng việc đối thủ mắc nhiều turnover, "Anh Hai đại bàng" có chuỗi lên điểm 19-0. Họ từ thế bị dẫn 11 điểm dẫn ngược trở lại 9 điểm, và kết thúc nửa đầu trận với lợi thế 43-42.

Sau giờ nghỉ, kịch bản của hiệp 1 tái hiện khi Nha Trang Dolphins chơi bùng nổ trong hiệp 3. Nhờ khả năng rebound khủng khiếp của tòa "Tháp đôi" Flenard Whitfield và Dominique Tham, Dolphins có rất nhiều cơ hội dứt điểm bù sau những pha ném bóng trượt.

HCM City Wings thua trận đầu trên sân nhà, mất ngôi số 1 vào tay Dolphins - Ảnh 1
Nha Trang Dolphins bứt phá trong hiệp 3 với khả năng công thủ đồng đều.

Bên cạnh đó, những tay ném của đội khách như Đạt Doc, Vĩnh Quang hay Sơn Minh Tâm ném rất vào tay từ ngoài vạch 3 điểm. Bước vào hiệp 4, Dolphins là đội dẫn điểm 68-60. Đến thời điểm này, Cleveland Alan Jackson Jr (hay C.J. Jackson) bắt đầu thể hiện khả năng 

Ngôi sao 26 tuổi liên tục làm khổ hàng thủ City Wings với những pha đột phá đầy lắt léo và tốc độ. Anh kết thúc trận đấu với 27 điểm cùng 10 kiến tạo, ném thành công 10/11 cú ném phạt.

HCM City Wings thua trận đầu trên sân nhà, mất ngôi số 1 vào tay Dolphins - Ảnh 2
C.J.Jackson là ngôi sao sáng nhất trận với 1 double-double (27 điểm, 10 kiến tạo).

Bên cạnh Jackson, hàng công của Dolphins còn nổ khá đều với khả năng pha ghi điểm dưới rổ ổn định của Whitfield và những cú ném cháy máy từ Minh Tâm. Trong khi đó ở mặt trận phòng ngự, đoàn quân của HLV Todd Purves chơi chắc chắn hơn nhiều. Dominique Tham tiếp tục có màn "nhặt" bóng khủng khiếp với 21 rebound.

City Wings đã không thể chống trả lại màn trình diễn đồng đều ở cả mặt trận tấn công lẫn phòng ngự của đối thủ trong 10 phút cuối. Chung cuộc, Dolphins giành chiến thắng 95-81. Họ vượt qua chính City Wings để giành ngôi đầu trên BXH, trong khi đội bóng Sài thành để thua trận đầu tiên ở VBA 2022.

TIN LIÊN QUAN

ĐKVĐ Saigon Heat thua sốc ở trận mở màn mùa giải VBA 2022

VBA 26/06/2022

Ngay trong ngày ra mắt ở mùa giải mới trên sân nhà, ĐKVĐ Saigon Heat đã gục ngã 77-80 trước đối thủ yếu hơn rất nhiều là Nhatrang Dolphins.

'Lời nguyền' sân nhà tái hiện, khiến Cantho Catfish trắng tay trước Thanglong Warriors

VBA 28/06/2022

Cantho Catfish là nạn nhân mới nhất của “lời nguyền sân nhà” đang ám ảnh VBA mùa giải mới. Tiếp Thanglong Warriors, đội bóng miền Tây từng dẫn tới 19-7 ở hiệp 1 nhưng rốt cuộc vẫn thua 66-77.

Hanoi Buffaloes trắng tay trên sân nhà trước Saigon Heat

VBA 29/06/2022

Hanoi Buffaloes nhận trận thua sân nhà lần thứ hai liên tiếp từ đầu mùa. Lần này, họ gục ngã 64-77 trước Saigon Heat.

Vé xem VBA 2022 mua ở đâu, giá bao nhiêu?

VBA 01/07/2022

Mua vé xem VBA 2022 ở đâu? Giá vé VBA là bao nhiêu? Thethao.vn cung cấp thông tin chi tiết về giá vé theo dõi các trận đấu sân nhà của 7 đội bóng tại VBA mùa giải 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hạ Thanglong Warriors, Saigon Heat nắm chắc ngôi đầu VBA

Tối nay (9/8), game 36 của VBA mùa giải 2022 giữa đội bóng đang dẫn đầu Saigon Heat và Thanglong Warriors đã diễn ra tại nhà thi đấu CIS của đội bóng Sài thành. Chung cuộc, Saigon Heat thắng 79-69 để giữ chắc ngôi đầu.

Kết quả VBA 2022 hôm nay mới nhất theo giờ Việt Nam

Kết quả bóng rổ VBA 2022 mới nhất hôm nay. Xem kq giải đấu bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA mùa giải 2022 được cập nhật nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp bóng rổ VBA 2022 mới nhất hôm nay: Saigon Heat vs Thang Long Warriors

Link xem trực tiếp VBA 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật nhanh chóng, chính xác nhất link trực tuyến giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA mùa 7.

Nhatrang Dolphins thắng dễ để tạm chiếm suất playoffs VBA

Với màn đi dạo bằng chiến thắng 76-41 trước Danang Dragons, Nhatrang Dolphins đã tạm chiếm vị trí thứ 2, vị trí sẽ cho họ suất dự playoffs VBA 2022 từ bán kết.

Hochiminh City Wings thua đội áp chót, cuộc đua playoffs của VBA thêm phần gay cấn

Saigon Heat đã thua, nhưng đội đứng thứ nhì Hochiminh City Wings cũng bất ngờ gục ngã trước Thanglong Warriors với tỷ số 62-80. Hai thất bại của 2 đội đầu bảng khiến cuộc đua playoffs của VBA thêm phần gay cấn.

Cantho Catfish bùng nổ, cản hy vọng đi playoffs của Hanoi Buffaloes

Trong ngày bùng nổ ở khả năng ghi điểm, Cantho Catfish đã dễ dàng vùi dập Hanoi Buffaloes 96-81 để cắt đứt mạch thăng hoa của các vị khách.

Lịch thi đấu VBA 2022 hôm nay, Lịch bóng rổ Việt Nam mới nhất

Lịch thi đấu VBA 2022 mới nhất. Xem lịch trực tiếp mùa giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA hôm nay 5X5, 3X3 nhanh nhất tại thethao.vn.

Nhatrang Dolphins ngược dòng hạ Saigon Heat, thắp sáng cuộc đua playoffs của VBA

Nhatrang Dolphins đã bùng nổ với 27 điểm của Scharer và 14 rebound của Dominique Tham để thắng ngược đội dẫn đầu 76-75 Saigon Heat ở trận đấu VBA tối qua.

Cantho Catfish ngược dòng trước HCM City Wings, cắt chuỗi 7 trận thua liên tiếp

Cantho Catfish đã chấm dứt chuỗi 7 trận thua liên tiếp bằng chiến thắng 88-82 trước đội bóng được đánh giá cao hơn, Ho Chi Minh City Wings ở Game 31 của VBA 2022.

Đường Quang Anh bùng nổ, Hanoi Buffaloes thắng nghẹt thở Danang Dragons

Với ưu thế sân nhà cùng chút may mắn, Hanoi Buffaloes đã giành chiến thắng nghẹt thở 86-83 trước Danang Dragons ở Game 30 của VBA 2022.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
SKA Khabarovsk II
13:00
FK Kaluga
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
00:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Shenyang City Public
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:30
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Australia FFA Cup
Vòng 2
Modbury Jets
16:30
FC Macarthur
Bentleigh greens
16:30
Sydney FC
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kelantan
20:00
Perak
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng rổ