Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Thunder vs Warriors, 10h00 ngày 31/10

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa OKC Thunder vs Golden State Warriors diễn ra vào lúc 9h00 ngày 30/10.

Nhận định chung

Tỉ lệ chấp: Warriors chấp 12.5 điểm (+/- 12.5)

Tổng điểm: 217

Oklahoma City Thunder đã có chiến thắng đầu tiên ở mùa giải NBA 2021/22 sau khi xuất sắc đánh bại LA Lakers trên sân nhà với tỉ số 123-115. Shai Gilgeous-Alexander (SGA) vẫn duy trì phong độ ấn tượng khi kết thúc trận đấu với 27 điểm, 9 rebound, 5 kiến tạo cùng hiệu suất ném ấn tượng 5/11 ngoài vạch 3 điểm.

Lịch NBA 2021/22 hôm nay 31/10: Warriors tìm lại mạch thắng

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Thunder vs Warriors, 10h00 ngày 31/10 - Ảnh 2

Nhưng điểm sáng của Thunder không chỉ nằm ở SGA mà còn ở cả 3 ngôi sao trẻ còn lại trong đội hình xuất phát. Tân binh người Úc Josh Giddey có doulble-double đầu tiên trong sự nghiệp với 18 điểm 10 kiến tạo. Trong khi Darius Bazley và Luguentz Dort đều có cho mình 17 điểm trở lên.

Với Golden State Warriors, họ lại vừa trải qua thất bại đầu tiên trong mùa giải này khi bị Memphis Grizzlies lội ngược dòng đầy cay đắng. Warriors chơi bùng nổ nửa đầu trận và dẫn 10 điểm, nhưng nửa sau trận đấu đã chứng kiến sự trở lại đầy mạnh mẽ của Grizzlies trước khi giành chiến thắng kịch tính trong hiệp phụ.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Thunder vs Warriors, 10h00 ngày 31/10 - Ảnh 1

Stephen Curry vẫn thi đấu chói sáng khi có cho mình 36 điểm, 7 rebound và 8 kiến tạo. Tuy nhiên, siêu sao 33 tuổi lại không thể ghi 1 điểm nào trong toàn bộ thời gian hiệp 4 lẫn hiệp phụ. Đây sẽ là 1 vấn đề khi các tay ném còn lại của Warriors chưa tạo được sự tin tưởng ở khâu tấn công.

Ở lần so tài này, Oklahoma City biết rằng họ sẽ cần phải chơi hơn 100% khả năng của mình nếu muốn đánh bại Golden State trên sân đối thủ. Với Warriors, họ chỉ cần chơi đúng phong độ của mình, nhất là những kép phụ xung quanh Curry để mang lại niềm vui cho NHM và sẽ không khó để Warriors làm điều đó.

Thông tin xung quanh

Phong độ 5 trận gần nhất:

- Thunder: 

(H) Thunder 104-99 Lakers (A)

(H) Thunder 98-106 Warriors (A)

(H) Thunder 103-115 76ers (A)

(H) Rockets 124-91 Thunder (A)

(H) Jazz 107-86Thunder (A)

- Warriors: 

(H) Warriors 101-104 Grizzlies (A)

(H) Thunder 98-106 Warriors (A)

(H) Kings 107-119 Warriors (A)

(H) Warriors 115-113 Clippers (A)

(H) Lakers 114-121 Warriors (A)

Tin tức đội hình: 

- Thunder: Không có chấn thương nào.

- Warriors: Ngoài Klay Thompson và James Wiseman vắng mặt dài hạn, Damion Lee cũng sẽ không thể ra sân thi đấu.

Dự đoán chung cuộc: Warriors thắng trên 12.5 điểm (Warriors -12.5) - Tổng điểm trên 217

TIN LIÊN QUAN

James Harden trổ tài ném phạt, Brooklyn Nets tìm lại chiến thắng

NBA 30/10/2021

Ghi 26 điểm, trong đó có tới 19 quả ném phạt thành công, James Harden đã có trận đấu hiệu quả nhất từ đầu mùa. Và quan trọng là anh giúp Brooklyn Nets đánh bại Indiana Pacers.

LeBron James tái xuất, Los Angeles Lakers thăng hoa

NBA 30/10/2021

Los Angeles Lakers đã đánh bại Cavaliers với tỷ số 113-101 và giành chiến thắng thứ ba trong mùa giải. Có được chiến công này phải nhờ những đóng góp của LeBron James khi anh ghi 26 điểm.

Dallas Mavericks chơi trận tệ nhất trước Denver Nuggets sau 5 năm

NBA 30/10/2021

Dallas Mavericks chỉ ghi được 75 điểm trong trận thua 75-106 trước Denver Nuggets sáng nay. Kể từ ngày 22/10/2016 đến nay, chưa khi nào gặp Nuggets mà họ ghi được ít điểm số như thế.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Suns vs Clippers, 10h00 ngày 16/2

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Phoenix Suns vs Los Angeles Clippers, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 16/2.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Warriors vs Lakers, 8h30 ngày 13/2

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Los Angeles Lakers, diễn ra vào lúc 8h30 ngày 13/2.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Warriors vs Nets, 10h00 ngày 30/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Brooklyn Nets, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 30/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Suns vs Pacers, 9h00 ngày 23/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Phoenix Suns vs Indiana Pacers, diễn ra vào lúc 9h00 ngày 23/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Lakers vs Jazz, 10h00 ngày 18/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Los Angeles Lakers vs Utah Jazz, diễn ra vào lúc 10h30 ngày 18/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Grizzlies vs Warriors, 8h00 ngày 12/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Memphis Grizzlies vs Golden State Warriors, diễn ra vào lúc 8h00 ngày 12/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Suns vs Heat, 9h00 ngày 9/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Phoenix Suns vs Miami Heat, diễn ra vào lúc 9h00 ngày 9/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Warriors vs Trail Blazers, 10h00 ngày 27/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Portland Trail Blazers, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 27/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Celtics vs Nets, 7h30 ngày 25/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Boston Celtics vs Brooklyn Nets, diễn ra vào lúc 7h30 ngày 25/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Nets vs Warriors, 7h30 ngày 17/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Brooklyn Nets vs Golden State Warriors, diễn ra vào lúc 7h30 ngày 17/11.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
Khangarid Klub
18:00
Tuv Buganuud
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
18:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Cúp FA Thái Lan
Vòng 1
Samut Prakan City
18:00
Maejo United
Royal Thai Navy
18:00
Inter Bangkok
MH Nakhonsi
18:00
Kamphaeng Phet
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
18:30
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Finland U17
18:00
Greece U17
European Women
Round 1 A
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Romania Liga 2 Women
Vòng
ACS Prosport Football Academy (nữ)
19:00
FCSB (nữ)
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
Cambodia Cup
Phnom Penh FC
18:30
Visakha FC
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Women's football South American Games
Vòng bảng
Paraguay (nữ) U20
19:00
Venezuela (nữ) U20
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
FK Kosmos Dolgoprudny
18:00
Rodina Moskva
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
FK Kuban Kholding
19:00
FC Ufa
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
Pobeda Prilep
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Viet Nam U17
19:00
Chinese Taipei U17
BangladeshU17
20:00
Singapore U17
Brunei Darussalam U17
20:00
Uzbekistan U17
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Japan U17
23:45
Turkmenistan U17
Oman U17
23:45
Bahrain U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Kapaz PFK II
18:00
E Nel G Tick
Standard Sumgayit II
18:00
FK MOIK Baku
Turan Tovuz II
18:00
FK Qabala II
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Scheveningen
Katwijk
01:00
OFC Oostzaan
Rijnsburgse Boys
01:00
De Treffers
HHC Hardenberg
01:00
AFC
Kuwait first Division Leagus
Vòng 4
Al-Salibikhaet
22:00
Al-Shabab(KUW)
Khaitan
00:20
Al-Yarmouk
Holland Derde Divisie
Vòng
Urk
01:00
VV DOVO
UNA
01:00
Gemert
SV Oss 20
01:00
HSC 21 Brein
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 5
HSK Zrinjski Mostar
22:59
NK Siroki Brijeg
Hạng nhất Scotland
Vòng 7
Edinburgh City
01:45
Peterhead
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Blacks Power FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Columbus Crew
Inter Miami
07:00
Orlando City

Tin thể thao mới nhất