Ngôi sao NBA bị bắt vì tàng trữ chất cấm

Hậu vệ Iman Shumpert đã bị bắt vào tuần trước khi đang mang theo một lượng lớn cần sa. Đại diện Sân bay Dallas Fort Worth xác nhận với báo chí Mỹ.

Iman Shumpert, người đã giúp Cleveland Cavaliers giành chức vô địch NBA 2016, đã bị bắt khi đang đi đến Los Angeles. Anh bị chặn lại ngay tại sân bay sau khi các đặc vụ Cục điều tra ma túy của Mỹ tìm thấy "một lượng lớn chất lá xanh" bên trong ba lô của anh.

Shumpert thừa nhận ba lô chứa cần sa khi nói chuyện với các nhân viên sân bay. Nhưng anh vẫn hỏi rằng liệu mình có thể thực hiện chuyến bay đến gặp con gái ở Los Angeles hay không. 

Ngôi sao NBA bị bắt vì tàng trữ chất cấm - Ảnh 1

Dĩ nhiên, câu trả lời là không. Sau đó ngôi sao này bị tạm giam để chờ điều tra. Trong khi lục soát đồ đạc của Shumpert, các nhân viên an ninh cũng tìm thấy một băng đạn súng ngắn với hơn chục viên đạn 9mm. Nhưng họ không phát hiện ra súng.

Shumpert cho biết anh mang theo đạn "để tự vệ". Anh có thể phải đối mặt với án tù lên đến 2 năm hoặc phạt 10.000 USD nếu bị kết tội.

Shumpert là cha của hai cô con gái. Anh cho biết chỉ đến Los Angeles để thăm gia đình chứ không có bất cứ mục đích nào khác. Cầu thủ này cũng không cho biết mục đích anh mang theo cần sa để làm gì. Cảnh sát khẳng định sẽ cung cấp thêm thông tin cho báo chí sau quá trình điều tra.

Ngôi sao NBA bị bắt vì tàng trữ chất cấm - Ảnh 2
Iman Shumpert (phải) khoác áo Nets ở mùa 2020/21

Iman Shumpert từng có nhiều năm thi đấu tại NBA nhưng đã thất nghiệp 1 năm nay. Gần đây nhất, anh chơi cho Brooklyn Nets trong mùa giải 2020/21. Nhưng hầu như anh không có bất cứ đóng góp nào.

Dấu ấn trên sân bóng của hậu vệ này là mờ nhạt. Thay vào đó, anh đặt dấu ấn trên các show truyền hình. Cầu thủ 32 tuổi này đã thắng show "Dancing with the Stars" vào năm ngoái. Anh cũng trở thành cầu thủ bóng rổ đầu tiên lọt vào đêm chung kết và sau đó là giành chiến thắng trên một cuộc thi truyền hình.

TIN LIÊN QUAN

Cantho Catfish ngược dòng trước HCM City Wings, cắt chuỗi 7 trận thua liên tiếp

VBA 4 ngày trước

Cantho Catfish đã chấm dứt chuỗi 7 trận thua liên tiếp bằng chiến thắng 88-82 trước đội bóng được đánh giá cao hơn, Ho Chi Minh City Wings ở Game 31 của VBA 2022.

Nhatrang Dolphins ngược dòng hạ Saigon Heat, thắp sáng cuộc đua playoffs của VBA

VBA 3 ngày trước

Nhatrang Dolphins đã bùng nổ với 27 điểm của Scharer và 14 rebound của Dominique Tham để thắng ngược đội dẫn đầu 76-75 Saigon Heat ở trận đấu VBA tối qua.

2 trong 5 hợp đồng lớn nhất lịch sử NBA được ký vào mùa hè 2022

NBA 3 ngày trước

Nikola Jokic và Bradley Beal vừa ký hợp đồng mới trong mùa hè 2022. Nhờ đó, họ đã vượt lên dẫn đầu danh sách những cầu thủ hưởng lương khủng nhất trong lịch sử NBA.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

LeBron James đàm phán gia hạn hợp đồng với Los Angeles Lakers

Rich Paul, người đại diện của LeBron James, cho biết các cuộc thảo luận về hợp đồng mới giữa hai bên là "hiệu quả" và họ sẽ tiếp tục sau khi anh và James gặp phó chủ tịch điều hành bóng rổ của Lakers cũng như tổng giám đốc Rob Pelinka.

2 trong 5 hợp đồng lớn nhất lịch sử NBA được ký vào mùa hè 2022

Nikola Jokic và Bradley Beal vừa ký hợp đồng mới trong mùa hè 2022. Nhờ đó, họ đã vượt lên dẫn đầu danh sách những cầu thủ hưởng lương khủng nhất trong lịch sử NBA.

Cleveland Cavaliers bỏ qua kế hoạch tái hợp LeBron James

Cleveland Cavaliers có thể có đủ khả năng để ký hợp đồng với LeBron James vào năm 2023, thời điểm ràng buộc giữa anh và Los Angeles Lakers hết hiệu lực. Nhưng Cavaliers không tính tới khả năng này.

'Thánh cà khịa' Kanter Freedom: 'Tôi đang bị đá văng khỏi NBA'

Cầu thủ tự do Enes Kanter Freedom vẫn đang chờ một cuộc điện thoại từ một đội bóng nào đó ở NBA. Nhưng có vẻ như anh sẽ thất vọng bởi không nhiều đội sẵn sàng dính dáng đến cầu thủ luôn có những phát ngôn sốc này.

Julius Randle tìm đường gia nhập Los Angeles Lakers

Có vẻ như Los Angeles Lakers đang quan tâm đến việc tái hợp một ngôi sao lớn, người được kỳ vọng sẽ giúp họ giải quyết nhiều vấn đề trong mùa giải mới. Đó là Julius Randle. Và bản thân tiền phong này cũng rất hứng thú trước viễn cảnh đến Lakers.

James Harden bị điều tra

Liên đoàn đã bắt đầu điều tra dấu hiệu vi phạm trong các bản hợp đồng của Philadelphia 76ers, như Harden, Tucker và những người khác

Điều khoản dị trong hợp đồng của 'quái thú' Zion Williamson

Zion Williamson và New Orleans Pelicans đã gây chú ý khi họ đồng ý gia hạn hợp đồng thêm 5 năm, nhưng nó đi kèm với một điều khoản lạ thường.

NBA đưa ra quyết định về tiêm phòng trước mùa giải mới

Mặc dù vẫn đề nghị tất cả các cầu thủ, huấn luyện viên và nhân viên tiêm vắc-xin phòng COVID-19, nhưng NBA sẽ không bắt buộc những đối tượng này phải tiêm phòng thì mới được làm nhiệm vụ ở mùa giải 2022/23.

HLV Monty Williams ký hợp đồng dài hạn với Phoenix Suns

Monty Williams đã đồng ý gia hạn hợp đồng lâu dài để ở lại Phoenix. Theo ký giả Adrian Wojnarowski thì thời hạn ràng buộc không được tiết lộ, nhưng nhiều khả năng sẽ kéo dài tới 2027.

Cậu em út nhà Antetokounmpo gia nhập “gia đình” Bucks

Cậu em út nhà Antetokounmpo là Alex Antetokounmpo đã gia nhập Wisconsin Deer Group, một đội G League trực thuộc Milwaukee Bucks.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 1
West Ham United
22:30
Manchester City
Bundesliga
Vòng 1
FC Koln
22:30
Schalke 04
Ligue 1
Vòng 1
Rennes
22:05
Lorient
Marseille
01:45
Reims
VĐQG Mexico
Vòng 7
Toluca
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
04:00
Necaxa
Pachuca
06:05
Tigres UANL
Club America
08:05
FC Juarez
Hà Lan
Vòng 1
AZ Alkmaar
21:45
Go Ahead Eagles
VĐQG Brazil
Vòng 21
Palmeiras
02:00
Goias
Fluminense RJ
02:00
Cuiaba
Fortaleza
04:00
Internacional RS
Atletico Mineiro
05:00
Atletico Paranaense
Giao hữu quốc tế
Voska Sport
22:30
Egnatia
FK Borac Banja Luka U19
22:30
FK Zeljeznicar Banja Luka U19
Asteras Tripolis
22:45
OFI Crete
Robur Siena S.S.D.
22:59
Gubbio
Nocerina
23:30
Turris Neapolis
Ionikos
00:00
Atromitos Athens
Atletico de Madrid (w)
00:00
Alhama CF (nữ)
CF La Nucia
00:00
Elche
Real Murcia
00:00
Mar Menor
Albacete
01:00
Getafe
Ibiza Eivissa
01:00
Mallorca
Velez CF
01:00
Atletico Mancha real
UD Santa Marta
01:00
CD Guijuelo
Barca
01:00
Pumas U.N.A.M.
Volos NFC
01:00
Pas Giannina
CD Calamonte
01:30
CD Montijo
Mosta FC
01:30
Santa Lucia
Atletico Madrid
01:30
Juventus
AS Roma
01:45
FC Shakhtar Donetsk
Bồ Đào Nha
Vòng 1
Santa Clara
21:30
Casa Pia AC
Sporting Braga
00:00
Sporting CP
Portimonense
02:30
Boavista FC
GD Chaves
02:30
Vitoria Guimaraes
VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Mjallby AIF
22:30
Elfsborg
IFK Varnamo
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 2
Dundee United
21:00
Livingston
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 4
Lausanne Sports
21:30
Stade Ouchy
Thụy Sĩ
Vòng 4
Basel
21:30
Young Boys
Lugano
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Giresunspor
23:15
Adana Demirspor
Karagumruk
23:15
Alanyaspor
Antalyaspor
01:45
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 4
Zaglebie Lubin
22:30
Lech Poznan
Gornik Zabrze
01:00
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 17
Kristiansund BK
22:59
Molde
Haugesund
22:59
Jerv
Lillestrom
22:59
Tromso IL
Stromsgodset
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Viking
Valerenga
01:00
Aalesund FK
Cúp quốc gia Italia
Vòng 1
Venezia
22:45
Ascoli
Verona
22:59
Bari
Salernitana
02:00
Parma
Monza
02:15
Frosinone
Nga
Vòng 4
Krylya Sovetov
21:30
Dynamo Moscow
Rostov FK
00:00
Gazovik Orenburg
FK Sochi
00:00
FK Nizhny Novgorod
VĐQG Slovakia
Vòng 4
Sport Podbrezova
22:59
Dunajska Streda
Slovan Bratislava
22:59
MFK Skalica
Spartak Trnava
01:30
MSK Zilina
VĐQG Bỉ
Vòng 3
KAA Gent
21:00
Westerlo
Anderlecht
23:30
Seraing United
Royal Antwerp
02:00
Oud Heverlee
VĐQG Croatia
Vòng 4
NK Lokomotiva Zagreb
02:00
Rijeka
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Moreirense
21:30
Vilafranquense
Porto B
00:00
SC Covilha
VĐQG Ireland
Vòng 26
Sligo Rovers
22:45
Bohemians
Shelbourne
22:59
St. Patricks Athletic
VĐQG Slovenia
Vòng 4
Radomlje
22:30
NK Mura 05
Maribor
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 4
Chindia Targoviste
22:30
CFR Cluj
Universitatea Craiova
01:30
CS Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 4
FC Copenhagen
21:00
Brondby IF
Odense BK
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 21
Palestino
00:15
Audax Italiano
Union Espanola
02:45
Universidad de Chile
O.Higgins
03:00
Curico Unido
Colo Colo
03:00
CSD Antofagasta
Palestino
03:00
Audax Italiano
Union Espanola
03:00
Universidad de Chile
Cobresal
03:00
Deportes La Serena
Everton CD
03:00
Univ Catolica
Nublense
03:00
Coquimbo Unido
Colo Colo
05:15
CSD Antofagasta
Nublense
07:45
Coquimbo Unido
VĐQG Argentina
Vòng 12
Aldosivi Mar del Plata
22:59
CA Huracan
San Lorenzo
01:00
Estudiantes La Plata
Independiente
03:30
River Plate
Newells Old Boys
06:00
Colon de Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 4
Puszcza Niepolomice
22:59
Chojniczanka Chojnice
Hạng 2 Nga
Vòng 3
FK Biolog
21:00
Spartak Nalchik
FK Kuban Kholding
21:00
FK Forte Taganrog
Druzhba Maykop
22:00
FK Chayka K-SR
Chernomorets Novorossiysk
22:30
Stavropolye-2009
Rotor Volgograd
22:59
Mashuk-KMV
VĐQG Venezuela
Vòng 23
Universidad Central de Venezuela
04:00
Zulia FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 6
Leones Negros
09:00
Venados FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 16
Umea FC
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 4
Hutnik Krakow
21:00
Siarka Tarnobrzeg
Lech II Poznan
21:00
Kotwica Kolobrzeg
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
Jedinstvo UB
22:30
FK Rad Beograd
FK Trajal Krusevac
00:00
IMT Novi Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 2
ND Beltinci
22:30
Jadran Dekani
NK Brinje Grosuplje
22:30
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 4
Vitosha Bistritsa
22:00
Sportist Svoge
FK Levski Krumovgrad
22:00
CSKA 1948 Sofia II
Canadian Premier League
Vòng 8
Atletico Ottawa
01:00
FC Edmonton
Valour
04:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 14
Valmieras FK II
21:05
Grobina
Serbia
Vòng 5
Radnik Surdulica
23:55
Kolubara
Cukaricki Stankom
02:00
FK Spartak Zlatibor Voda
Hạng 2 Hungary
Vòng 2
Szegedi AK
22:00
Gyori ETO
Csakvari TK
22:30
Bodajk FC Siofok
Dorogi FC
22:30
Gyirmot SE
MTE Mosonmagyarovar
22:30
FC Ajka
Nyiregyhaza
22:30
Szombathelyi Haladas
Szentlorinc SE
22:30
MTK Hungaria
Dafuji cloth MTE
00:00
Pecsi MFC
Gyori ETO
00:00
Szegedi AK
Kozarmisleny SE
00:00
Duna-Tisza
Bekescsaba
00:00
Kazincbarcika
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Orsomarso
03:00
Atletico Huila
Fortaleza F.C
03:30
Real Cartagena
Cucuta
04:05
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
Deportivo Pasto
02:00
Atletico Bucaramanga
Atletico Junior Barranquilla
06:10
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
08:15
Independiente Santa Fe
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 29
Manta FC
05:00
SC Imbabura
Phần Lan
Vòng 17
AC Oulu
22:59
HJK Helsinki
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Chivas Guadalajara (nữ)
08:05
Toluca (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
FK Omarska
22:30
Zvi Jerzy Da
Mexico U20
Vòng 7
Toluca U20
21:00
Club Tijuana U20
Club America U20
21:00
FC Juarez U20
Pachuca U20
00:00
Tigres UANL U20
Chile Primera Division Women
Vòng
CCD Fernandez Vial (nữ)
22:00
Colo Colo (nữ)
Puerto Montt (nữ)
22:00
CD Antofagasta (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Comunicaciones BsAs
23:10
Uhl Que Sa
Los Andes
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 24
FK Liepaja
22:00
FK Auda Riga
Rigas Futbola skola
22:00
Super Nova
USA Women
Vòng 8
San Diego Wave (nữ)
04:00
Kansas City NWSL (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
05:00
Sky Blue FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Angel City FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Independiente de Cauquenes
02:00
Real Juventud San Joaquin
Lautaro de Buin
02:00
Iberia Los Angeles
D. Concepcion
03:00
General VelAsquez
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 3
Santa Lucia Cotzumalguapa
00:00
Antigua GFC
CSD Municipal
04:00
CD Puerto de Iztapa
Guastatoya
04:00
Deportivo Xinabajul
Georgia Cup
Vòng 1
FC Merani Tbilisi
22:00
Spaeri FC
WIT Georgia Tbilisi B
22:59
Torpedo Kutaisi
Luxembourg National Division
Vòng 1
Fola Esch
21:00
UNA Strassen
UN Kaerjeng 97
21:00
FC Wiltz 71
Mondercange
21:00
Victoria Rosport
US Mondorf-les-Bains
21:00
Hostert
Red Boys Differdange
21:00
Racing Union Luxemburg
Swift Hesperange
00:00
Progres Niedercorn
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Sociedad Deportiva Aucas
02:00
Liga Dep. Universitaria Quito
Universidad Catolica
04:30
Deportivo Cuenca
Barcelona SC(ECU)
07:00
Mushuc Runa
Slovakia I Liga Women
Vòng
Peshaka (nữ)
22:00
FK Nove Zamky (nữ)
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 1
Estoril U23
22:59
Farense U23
Leixoes U23
00:00
Famalicao U23
Slovakia 3.Liga
Galanta
22:00
Malzenice
Rimavska Sobota
22:00
Slavia TU Kosice
TJ Banik Kalinovo
22:00
MFK Snina
FK Belusa
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 16
BATE Borisov
22:00
Slavia Mozyr
Dinamo Minsk
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Syrianska Eskilstuna IF
22:00
Assyriska
Assyriska United IK
22:00
Karlbergs BK
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 18
Jaro
22:30
KPV
MP MIKELI
22:30
Ekenas IF Fotboll
Primera Division de Honduras
Vòng 2
Real Espana
06:00
CD Motagua
Belgian Cup
Vòng 2
RFC Perwez
21:00
Ciney
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
Tobol Kostanai
22:00
FK Taraz
Ordabasy
22:00
FC Kairat Almaty
Hạng 2 Paraguay
Vòng 20
Rubio nu
21:00
Atletico Colegiales
Club Fernando de la Mora
21:00
Sportivo Trinidense
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
Sabah FK Baku
22:20
Standard Sumgayit
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 3
FK Buducnost Podgorica
02:00
Decic Tuzi
Hạng 3 Áo
Vòng 3
RW Rankweil
22:00
FC Wolfurt
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Supersport United
22:30
Chippa United
Giải trẻ Peru
Vòng
Union Comercio Reserves
21:00
Alianza Universidad Reserves
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Spartak Helsinki
22:59
LPS Helsinki
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 17
NSI Runavik
21:00
EB Streymur
HB Torshavn
21:00
AB Argir
Toftir B68
21:00
Skala Itrottarfelag
VĐQG Áo
Vòng 3
Rapid Wien
22:00
Austria Lustenau
WSG Wattens
22:00
SG Austria Klagenfurt
Rheindorf Altach
22:00
Austria Wien
Bolivia Primera Division
Vòng 8
Nacional Potosi
02:00
Bolivar
The Strongest
04:15
Universitario De Vinto
Aurora
06:30
Universitario de Sucre
Macedonian First Football League
Vòng 1
Sileks
22:30
Rabotnicki Skopje
Academy Pandev
22:30
Bregalnica Stip
Moldova Divizia Nationala
Vòng 2
CSF Baliti
00:00
FC Milsami
Hạng 2 Jordan
Vòng
Al-Arabi Irbid
21:00
Al-Ahly
El Alia
21:05
Al Yarmouk
VĐQG Peru
Vòng 6
Univ.Cesar Vallejo
22:59
Atletico Grau
FC Carlos Stein
01:00
Carlos Manucci
Deportivo Municipal
01:15
Sport Boys
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
Cusco FC
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
EM Deportivo Binacional
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
Cienciano
03:30
Universitario De Deportes
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Rewa FC
07:00
Auckland City
(Nikao Sokattak FC
10:00
Hienghene Sport NC
Norway 2.Liga
Vòng 15
Eidsvold Turn
22:30
Tromsdalen
BRA D4
Lagarto
01:00
Amazonas FC
Real Noroeste
01:00
Caxias RS
America FC Natal RN
02:00
Moto Club Sao Luis MA
Parana PR
02:00
Pouso Alegre
Santa Cruz PE
02:00
Tocantinopolis
Rio Branco AC
05:00
ASA AL
Ireland U19 League
Vòng
Dundalk U19
21:00
Shamrock Rovers U19
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
KajHa
21:00
GBK Kokkola
Narpes Kraft
22:30
JS Hercules
Ilves Tampere II
22:59
FC Ilves-Kissat
Brazil Youth
Vòng bảng
Palmeiras (Youth)
01:00
America MG Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Bahia (Youth)
Atletico Paranaense (Youth)
01:00
Atletico Goianiense U20
Chapecoense (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Gremio (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Internacional (RS) Youth
01:00
Fluminense RJ (Youth)
Vasco da Gama U20
01:00
RB Bragantino Youth
Botafogo RJ (Youth)
01:00
Atletico Mineiro (Youth)
Ceara Youth
01:00
Cruzeiro (Youth)
Fortaleza (Youth)
01:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Poland Division 4
Vòng
Elana Torun
22:00
Sportis SFC Lochowo
Olimpia Elblag II
22:00
Jeziorak Ilawa
Brasil Women's Cup
Esmac PA(nữ)
21:00
Palmeiras SP (nữ)
CRESSPOM (nữ)
21:00
Ferroviaria SP (nữ)
Atletico Mineiro (nữ)
21:00
Real Brasilia FC (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
21:00
Sao Jose (nữ)
Santos (nữ)
21:00
Flamengo/RJ (nữ)
Bragantino (nữ)
21:00
Cruzeiro MG (nữ)
Kindermann (nữ)
21:00
Internacional(w)
Gremio (nữ)
21:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
Czech Group D League
SK Vilemov
21:00
FK Louny
Polna
21:30
Zirovnice
Sokol Tasovice
22:00
AFC Humpolec
Sumperk
22:00
Kozlovice
Dvur Kralove nad Labem
22:00
Dobrovice
Zdar nad Sazavou
22:00
TJ Start Brno
FK Pencin Turnov
22:00
Trutnov
Tatran Vsechovice
22:00
Bzenec
TJ Tatran Bohunice
22:00
Tj Sokol Lanzhot
hạng nhất Séc
Vòng 2
Synot Slovacko
21:00
Hradec Kralove
Mlada Boleslav
21:00
Baumit Jablonec
Dynamo Ceske Budejovice
21:00
Sparta Praha
Slavia Praha
00:00
Tescoma Zlin
Peru B League
Vòng
Deportivo Union Comercio
01:00
Los Chankas
Alianza Universidad
02:00
CD Coopsol
Cusco FC
02:00
Deportivo Llacuabamba
Comerciantes Unidos
03:00
Santos FC Lima
Juan Aurich
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Molinos El Pirata
Chile Primera B
Vòng 23
Santiago Wanderers
22:00
Fernandez Vial
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
21:00
Union Sunchales
Club Circulo Deportivo
01:00
Liniers Bahia Blanca
Sol de Mayo
01:00
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Sportivo Belgrano
01:00
Boca Unidos
Douglas Haig
01:15
Crucero del Norte
Estudiantes de San Luis
01:30
Sansinena
Desamparados
01:30
Villa Mitre
Independiente Chivilcoy
01:30
Sportivo Penarol
Olimpo Bahia Blanca
01:30
Huracan Las Heras
Defensores Belgrano (VR)
01:30
Sportivo Las Parejas
CDA Monte Miaz
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Racing de Cordoba
02:00
Juventud U.Gualeguaychu
Panama
Vòng 3
Costa Del Este
04:00
Alianza FC (PAN)
Sporting San Miguelito
06:15
CD Arabe Unido
Hạng 4 Nauy
Vòng
Tiller
21:00
Bodo Glimt 2
SK Trygg Lade
21:00
Junkeren
Mjondalen IF B
21:15
Harstad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Basara Mainz
21:00
SC Idar Oberstein
Nicaragua Women
Vòng
UNAN Managua (nữ)
22:00
Somotillo FC (nữ)
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Angostura FC
02:00
Yaracuyanos
Heroes de Falcon
03:00