Lịch NBA 2022 hôm nay 30/1: Đại chiến Warriors-Nets tập 2

Minh Phước

Thứ bảy, 29/01/2022 16:57 (GMT+7)

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 30/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Trận đấu tâm điểm: Golden State Warriors vs Brooklyn Nets

Stephen Curry và Golden State Warriors sẽ có lần thứ 2 đối đầu với Brooklyn Nets khi tiếp đón đối thủ trên sân nhà trong trận đấu đáng mong chờ nhất ngày thi đấu 30/1. Ở trận đấu này, đội khách Nets tiếp tục vắng ngôi sao số 1 Kevin Durant vì chấn thương, nhưng họ có sự góp mặt của Kyrie Irving để cùng với James Harden trở thành cặp đôi hậu vệ tấn công bùng nổ. Trong khi đó, Draymond Green vẫn chưa thể trở lại đội hình thi đấu của GSW.

>>> XEM NGAY: Lịch thi đấu bóng rổ

Lịch NBA 2022 hôm nay 30/1: Đại chiến Warriors-Nets tập 2 - Ảnh 1
Lịch NBA 2022 hôm nay 30/1: Đại chiến Warriors-Nets tập 2.

Ở trận đấu gần nhất, Brooklyn Nets không điền tên toàn bộ Big 3 - Durant, Irving, Harden trong đội hình thi đấu. Điều này khiến họ dễ dàng nhận thất bại trước Denver Nuggets của đương kim MVP Nikola Jokic với tỷ số 124-118. Đó đã là trận thua thứ 3 liên tiếp của Nets, trong đó có 2 trận sân nhà liên tiếp. Thiếu Durant, đội bóng của HLV Steve Nash sẽ gặp rất nhiều khó khăn khi đối đầu với đội bóng phòng ngự số 1 NBA, GSW.

Warriors đang có phong độ rất tốt với 4 chiến thắng liên tiếp. Steph Curry và cả Klay Thompson đã lấy lại được cảm giác ném ở trận thắng Timberwolves vừa rồi và đây là tín hiệu không hề tốt đối với toàn bộ NBA. Ở lần gặp gỡ đầu tiên của 2 đội, Curry đã thi đấu chói sáng với 37 điểm để hạ gục Nets có cả Harden và Durant với tỷ số 117-99.

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 hôm nay ngày 30/1 theo giờ Việt Nam

LỊCH THI ĐẤU NBA MÙA GIẢI 2021/2022
NGÀY 30/1
Giờ Đội nhà Đội khách
07:00 Dallas Mavericks Indiana Pacers
07:00 New Orleans Pelicans Boston Celtics
07:30 Philadelphia 76ers Sacramento Kings
08:00 Memphis Grizzlies Washington Wizards
08:00 Miami Heat Toronto Raptors
08:30 Golden State Warriors Brooklyn Nets

 

TIN LIÊN QUAN

Draymond Green kiếm bộn nhờ kể chuyện ‘thâm cung bí sử’ của NBA

NBA 29/01/2022

Dù đang thi đấu nhưng Draymond Green vẫn được ngoại lệ khi tham gia “Inside the NBA”, một chương trình truyền hình ăn khách hàng đầu nước Mỹ.

Shaquille O'Neal hào phóng chi tiền mua giày cho fan nhí

NBA 29/01/2022

Không nghi ngờ gì nữa, Shaquille O'Neal là một trong những nhân vật hào phóng nhất lịch sử NBA. Cựu trung phong của Los Angeles Lakers vừa chi tiền túi mua tặng một cậu bé 2 đôi giày khi chứng kiến bố cậu không thể mua chúng.

Wiggins lọt vào NBA All-Star nhờ fan K-Pop?

NBA 29/01/2022

Thống kê các chỉ số chỉ đứng thứ 71 tại NBA, thế nhưng Andrew Wiggins vẫn lọt vào đội hình xuất phát của NBA All-Star. Có lẽ ngôi sao Golden State Warriors đã nhận được một sự "chống lưng" nào đó...

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch VBA 2022 tuần 3: HCM City Wings quyết tâm phục thù Nha Trang Dolphins

Lịch VBA 2022 tuần 3 từ ngày 5/7 đến ngày 10/7. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp VBA mùa giải 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA Finals 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam: Golden State Warriors vs Boston Celtics

Thethao.vn cập nhật lịch NBA Finals 2022, lịch trực tiếp loạt trận chung kết NBA 2022 giữa Golden State Warriors và Boston Celtics mới nhất theo giờ Việt Nam.

Lịch thi đấu playoffs NBA 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam

Lịch thi đấu bóng rổ Playoffs NBA 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng rổ NBA Playoffs 2022 mới nhất theo giờ Việt Nam chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 17/2: Derby New York Knick vs Nets

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 17/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 15/2: Clippers tiếp đón GSW

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 15/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 29/1: Bucks-Knicks chốt hạ series

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 29/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 27/1: Utah Jazz tái đấu Phoenix Suns

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 27/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 25/1: Utah tiếp tục gặp khó

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 25/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 24/1: Đại chiến miền Tây GSW-Utah Jazz

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 24/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 23/1: Bucks và Suns gặp đối thủ nhẹ ký

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 23/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng rổ