Lịch NBA 2022 hôm nay 23/1: Bucks và Suns gặp đối thủ nhẹ ký

Chân Chính

Chủ nhật, 23/01/2022 06:37 (GMT+7)

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 23/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Trận đấu tâm điểm: Milwaukee Bucks vs Sacramento Kings

Sacramento Kings sẽ bắt đầu chuỗi 5 trận sân khách đầy "khó thở" ở Bờ Đông với cuộc chạm trán nhà đương kim vô địch Milwaukee Bucks. Đội bóng đến từ California đang có 1 mùa giải bất phương hướng, và việc phải đụng độ với Giannis Antetokounmpo vào thời điểm này khiến tình hình của họ càng khó để cải thiện.

>>> XEM NGAY: Lịch thi đấu bóng rổ

Lịch NBA 2022 hôm nay 23/1: Bucks và Suns gặp đối thủ nhẹ ký - Ảnh 1
Lịch NBA 2022 hôm nay 23/1: Bucks và Suns gặp đối thủ nhẹ ký.

Kings vừa trải qua thất bại cay đắng trên sân nhà trước Detroit Pistons với tỷ số 131-133. Trận thua này khiến họ càng rời xa với tấm vé chơi ở postseason mùa này. "Những nhà vua" đang đứng thứ 11 trên BXH miền Tây với 18 trận thắng và 29 trận thua. Nhiều khả năng, họ sẽ phải đón nhận thất bại thứ 30 khi đến làm khách tại Fiserv Forum.

Trong khi đó, Milwaukee Bucks sẽ bước vào trận đấu thứ 2 của loạt back-to-back. Hiện tại, họ đang có chuỗi hai trận toàn thắng sau khi đánh bại Memphis Grizzlies 126-114 và Chicago Bulls 94-90. Giannis Antetokounmpo tiếp tục là đầu tàu của Bucks ở cả mặt trận tấn công lẫn phòng ngự, và anh sẽ có sự tương trợ của cả Jrue Holiday và Kris Middleton để tiếp tục bám đuổi vị trí đầu bảng miền Đông.

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 hôm nay ngày 23/1 theo giờ Việt Nam

 

LỊCH THI ĐẤU NBA MÙA GIẢI 2021/2022
NGÀY 23/1
Giờ Đội nhà Đội khách
08:00 Cleveland Cavaliers Oklahoma City Thunder
08:00 Milwaukee Bucks Sacramento Kings
09:00 Phoenix Suns Indiana Pacers
TIN LIÊN QUAN

Kết quả bóng rổ NBA ngày 22/1: Warriors vs Rockets - Curry và cú buzzer mang tới chiến thắng

NBA 22/01/2022

Ở trận đấu muộn nhất loạt NBA sáng nay, Golden State Warriors đã gặp quá nhiều khó khăn dù đối thủ chỉ là đội bóng cuối bảng Houston Rockets. Kết quả NBA với tỷ số 105-103 đã cho thấy sự nhọc nhằn của Warriors.

Lakers thắng trận, Westbrook 'nổ' tưng bừng

NBA 22/01/2022

Russell Westbrook đã tạm đẩy lui chỉ trích sau chuỗi trận tệ hại, khiến đội nhà liên tục nhận thất bại. Sáng nay trước Orlando Magic, anh đã thi đấu tốt và đây là cơ sở để anh lên dây cót tinh thần.

LeBron James dẫn đầu tuyệt đối cuộc bầu chọn NBA All Star

NBA 23/01/2022

Hôm nay, cuộc bầu chọn NBA All Star 2022 sẽ khép lại nhưng ngay từ lúc này, đã có thể khẳng định LeBron James sẽ về nhất chung cuộc.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch VBA 2022 tuần 3: HCM City Wings quyết tâm phục thù Nha Trang Dolphins

Lịch VBA 2022 tuần 3 từ ngày 5/7 đến ngày 10/7. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp VBA mùa giải 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA Finals 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam: Golden State Warriors vs Boston Celtics

Thethao.vn cập nhật lịch NBA Finals 2022, lịch trực tiếp loạt trận chung kết NBA 2022 giữa Golden State Warriors và Boston Celtics mới nhất theo giờ Việt Nam.

Lịch thi đấu playoffs NBA 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam

Lịch thi đấu bóng rổ Playoffs NBA 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng rổ NBA Playoffs 2022 mới nhất theo giờ Việt Nam chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 17/2: Derby New York Knick vs Nets

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 17/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 15/2: Clippers tiếp đón GSW

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 15/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 30/1: Đại chiến Warriors-Nets tập 2

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 30/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 29/1: Bucks-Knicks chốt hạ series

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 29/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 27/1: Utah Jazz tái đấu Phoenix Suns

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 27/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 25/1: Utah tiếp tục gặp khó

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 25/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 24/1: Đại chiến miền Tây GSW-Utah Jazz

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 24/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
ND Gorica
22:00
Slask Wroclaw
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Slaven Koprivnica
22:30
Aris Limassol
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Metalac Gornji Milanovac
22:59
Zvi Jerzy Da
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Red Hawks FC
22:59
Greater Tomorrow FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Club Valencia MDV
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng rổ