Lịch NBA 2021/22 hôm nay 9/1: Celtics-Knicks tái đấu, Suns đụng độ Heat

Minh Phước

Chủ nhật, 09/01/2022 07:02 (GMT+7)

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 9/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Trận đấu tâm điểm: Phoenix Suns vs Miami Heat

Miami Heat sẽ tiếp tục chuyến làm khách dài ngày ở miền Tây khi họ đến làm khách trên sân của Phoenix Suns, đội bóng đang có thành tích tốt nhất NBA. The Suns đang sở hữu chuỗi 3 trận thắng liên tiếp, giúp họ đánh bật Golden State Warriors ra khỏi ngôi đầu BXH miền Tây. Ngược lại, The Heat đang gặp khó khăn vì chấn thương. Họ đã thua 2/3 trận đấu gần nhất.

Lịch NBA 2021/22 hôm nay 9/1: Knicks-Celtics tái đấu, Suns đụng độ Heat - Ảnh 1

Miami Heat hiện đang đứng thứ 4 ở miền Đông với thành tích 24 thắng, 15 thua. Những cầu thủ trụ cột như Bam Adebayo hay Jimmy Butler thay phiên nhau dính chấn thương khiến Heat không thể có phong độ ổn định. HLV Erik Spoelstra đã phải triển khai nhiều đội hình xuất phát khác nhau vì lực lượng sứt mẻ. Vì vậy, nhiều nhà phân tích dự đoán rằng họ có thể rơi khỏi top 4 trong tương lai gần. 

Trong khi đó, Phoenix Suns vẫn đang thể hiện sức mạnh vượt trội so với gần như toàn bộ NBA từ đầu mùa tới giờ. Họ chơi xuất sắc ở cả 2 đầu sân, đứng thứ 2 NBA ở chỉ số phòng ngự và đứng thứ 7 ở chỉ số tấn công. Tiếp đón một Miami Heat trầy trật trên sân nhà, chiến thắng hoàn toàn nằm trong tầm tay của Chris Paul và các đồng đội.

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 hôm nay ngày 9/1 theo giờ Việt Nam

 

LỊCH THI ĐẤU NBA MÙA GIẢI 2021/22
NGÀY 9/1
Giờ Đội nhà Đội khách
03:30 Los Angeles Clippers Memphis Grizzlies
07:00 Charlotte Hornets Milwaukee Bucks
07:00 Detroit Pistons Orlando Magic
07:00 Indiana Pacers Utah Jazz
07:30 Boston Celtics New York Knicks
09:00 Phoenix Suns Miami Heat
TIN LIÊN QUAN

Jusuf Nurkic và Tyler Herro bị phạt tiền vì xô xát

NBA 08/01/2022

Trung phong của Portland Trail Blazers, Jusuf Nurkic, đã bị phạt 25.000 USD sau vụ xô xát với Tyler Herro của Miami Heat.

Kết quả bóng rổ NBA ngày 8/1: Lakers vs Hawks - Chiến thắng thứ 4 liên tiếp

NBA 08/01/2022

Trước đối thủ đang gặp nhiều khó khăn, Los Angeles Lakers đã nắm thế chủ động trong hầu hết thời gian thi đấu. Kết quả NBA sáng nay trước Atlanta Hawks giúp Lakers thiết lập chuỗi trận ấn tượng và vươn lên nhóm đi playoffs.

Mất quân trầm trọng, Memphis Grizzlies đối diện nguy cơ đứt mạch toàn thắng

NBA 08/01/2022

Theo báo cáo từ Grizzlies, nhiều khả năng chủ công Morant (đau đùi trái), Anderson (đau lưng) và Ponts (đau mắt cá chân phải) sẽ không thể ra sân ở trận gặp Los Angeles Clippers vào 03h30 rạng sáng mai.

LeBron James lọt vào tốp 10 ‘steal’ trong lịch sử NBA

NBA 09/01/2022

Với 4 lần cướp bóng thành công trong trận thắng Atlanta Hawks sáng qua, LeBron James đã lọt vào tốp 10 ‘steal’ trong lịch sử NBA.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu playoffs NBA 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam

Lịch thi đấu bóng rổ Playoffs NBA 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng rổ NBA Playoffs 2022 mới nhất theo giờ Việt Nam chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 17/2: Derby New York Knick vs Nets

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 17/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 15/2: Clippers tiếp đón GSW

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 15/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 30/1: Đại chiến Warriors-Nets tập 2

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 30/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 29/1: Bucks-Knicks chốt hạ series

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 29/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 27/1: Utah Jazz tái đấu Phoenix Suns

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 27/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 25/1: Utah tiếp tục gặp khó

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 25/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 24/1: Đại chiến miền Tây GSW-Utah Jazz

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 24/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 23/1: Bucks và Suns gặp đối thủ nhẹ ký

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 23/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 22/1: Các ông lớn dễ thở

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 22/1 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
Portugal women's Championship
Vòng
Rio Ave (nữ)
22:00
CA Ouriense (nữ)
Racing Power (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
U23 UAE
22:00
Vietnam U23
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Stromsgodset
22:59
Viking
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Botola 2
Vòng 30
Chabab Atlas Khenifra
22:59
Kawkab de Marrakech
Olympique Dcheira
22:59
TAS de Casablanca
Renaissance Zmamra
22:59
USM Oujda
Chabab Ben Guerir
22:59
Wydad Fes
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Croatia 3.Division
Vòng
Trnje
22:30
NK Lucko
Chile Primera Division Women
Vòng
Palestino (nữ)
22:59
Santiago Morning (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Quillon
22:59
Osorno
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Kwara United
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Heartland FC
22:05
Shooting Stars SC
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
ICE WC
Vòng 3
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30
Celta vigo b
Zamora CF
23:30
Real Valladol B
Calahorra
23:30
CF Talavera de la Reina
Badajoz
23:30
CF Rayo Majadahonda
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Santacruzense U20
01:00
Assisense SP U20
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Sestao
22:59
Eldense
CF La Nucia
22:59
Arenas Club de Getxo
Germany Verbandsliga
Vòng
SG Kinzenbach
22:30
SV Bauerbach
South Africa League Cup
Chung kết
Mamelodi Sundowns
22:59
Tshakhuma TM
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
Banga Gargzdai B
22:59
Nevezis Kedainiai
Slovakia 3.Liga
TJ Spartak Myjava
22:00
TJ Druzstevnik Vrakun
Tomasov
22:00
TJ Rovinka
Slovan Giraltovce
22:00
OFK-SIM Raslavice
Slovan Duslo Sala
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 10
Shakhter Soligorsk
22:59
FK Vitebsk
Switzerland Division 1 Women
Vòng
St Gallen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Servette (nữ)
01:00
Basel (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
01:15
Grasshopper (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
MC Alger
22:45
JS kabylie
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vidir Gardur
22:00
KFS Vestmannaeyjar
Kari Akranes
22:30
Dalvik Reynir
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Republic of Ireland National League Women
Vòng
DLR Waves (nữ)
22:00
Galway LFC (nữ)
FC Treaty United (nữ)
22:59
Sligo Rovers (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 9
Centro Sportivo Alagoano
02:30
Gremio Novorizontin
Sampaio Correa
05:00
Guarani SP
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Setif U21
22:45
JS Saoura U21
WA Tlemcen U21
23:05
ASO Chlef U21
Hạng 3 Áo
Vòng 32
SV Ried B
22:00
Allerheiligen
ATSV Stadl Paura
22:00
FC Wels
Kufstein
22:00
SC Imst
Sc Rothis
22:10
Rotenberg
WSG Swarovski Tirol B
22:59
SV Fugen
FC Lauterach
22:59
FC Brauerei Egg
VfB Hohenems
22:59
SV Austria Salzburg
Vocklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC
Italia Primavera
Vòng
Inter Milan U20
22:00
Cagliari U19
Iraqi Premier League
Vòng 33
Arbil
22:30
Al Sinaah
Naft Misan
22:30
Al Diwaniya
Al Talaba
01:00
Samarra
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 38
Al-Ameade
01:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
01:00
Al Wehda Mecca
AL-jeel
01:00
Al-Nahdha
Al Kholood
01:00
Al-Kawkab
Al-Orubah
01:00
Bisha FC
Al Sahel
01:00
Al-Jabalain
Al-Shoalah
01:00
Hajer
AL-Rbeea Jeddah
01:00
Al-adalh
Najran SC
01:00
Al Khaleej Club
Uhud
01:00
Al-Akhdoud
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino
Maruyasu Industries
11:00
Sony Sendai
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Faisaly Harmah
23:20
Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
23:20
Al Ahli Jeddah
Bolivia Primera Division
Vòng
Nacional Potosi
02:00
Blooming
VĐQG Peru
Vòng 16
Dep.San Martin
22:59
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Dep.San Martin
Cienciano
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal
03:00
FC Carlos Stein
Atletico Grau
03:00
Sporting Cristal
Sport Boys
03:00
FBC Melgar
AD Tarma
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Atletico Sullana
03:00
Carlos Manucci
Alianza Lima
03:00
EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci
06:00
Atletico Grau
Italy Serie D
Vòng
Poggibonsi
22:30
Gavorrano
Australia Victoria State League 1
Vòng
Whittlesea United
12:00
Essendon Royals
BRA D4
Tuna Luso
01:00
Moto Club Sao Luis MA
Sao Paulo Crystal FC
01:00
Reet
Aimore RS
01:00
Juventus SC
Brasiliense
01:30
Costa Rica MS
Juventude MA
01:30
4 de Julho
Fluminense PI
02:00
Pacajus
Tocantinopolis
02:00
Castanhal PA
Juazeirense
02:00
ASA AL
CEO Varzeagrandense
02:00
Gremio Anapolis
Inter de Limeira
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Real Noroeste
02:00
Bahia de Feira BA
Sao Bernardo
02:00
Nova Iguacu
Oeste
02:00
Perolas Negras
Marcilio Dias SC
02:00
Sao Luiz(RS)
Pouso Alegre
02:30
Nova Venecia FC
Icasa CE
03:00
America FC Natal RN
Portuguesa RJ
04:00
Cianorte PR
Nautico (RR)
04:00
Trem-AP
CS Esportivo AL
05:00
Alagoinhas Atletico BA
Caldense MG
06:00
Ferroviaria SP
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
MTK Hungaria FC (nữ)
22:00
Viktoria FC Szombathely (nữ)
Soroksar (nữ)
22:00
Kelen SC (nữ)
Taksony (nữ)
22:30
DVSC-DEAC (nữ)
Ngoại hạng Senegal
Vòng
AS Douanes Dakar
00:00
Diambars
Central Premier League
Vòng
Napier City Rovers
09:00
Miramar Rangers
Poland Division 4
Vòng
Stal Stalowa Wola
22:00
KSZO Ostrowiec
Kotwica Kolobrzeg
22:00
Baltyk Koszalin
Jarota Jarocin
22:00
Stolem Gniewino
Stal Brzeg
22:00
Karkonosze Jelenia Gora
MKS Kluczbork
22:00
Odra Wodzislaw
Gwarek Tarnowskie Gory
22:00
Warta Gorzów Wielkopolski
Chelmianka Chelm
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Sokol Kleczew
22:00
KP Starogard Gdanski
Pelikan Lowicz
22:59
Polonia Warszawa
Bytovia Bytow
22:59
Jaguar Gdansk
Peru B League
Vòng
Comerciantes Unidos
23:30
Juan Aurich
Cusco FC
03:00
CD Coopsol
Molinos El Pirata
03:00
Deportivo Llacuabamba
Chile Primera B
Vòng 2
Puerto Montt
23:30
Barnechea
Santiago Morning
23:30
Cobreloa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Alianza FC (PAN)
El Salvador Reserves League
Alianza FC San Salvador U20
05:15
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Hạng 4 Nauy
Vòng 29
Grei
22:00
Nordstrand
Burkina Faso Cup
Rahimo FC
22:59
US Forces Armees
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Schwarz-Weiss Essen
22:59
SSVg Velbert
Ecuador Primera Women
Vòng
EL Nacional (nữ)
22:00
LDU Quito (nữ)
Hạng 3 Romania
Vòng
Gloria Lunca Teuz Cermei
22:00
Frontiera Curtici
CS Blejoi
22:00
ACS Kids Tampa Brasov
SR Brasov
22:00
AFC Hermannstadt 2
Hạng 2 Venezuela
Vòng 29
Deportivo Petare FC
02:00
Angostura FC
Urena SC
03:00
Academia Rey
Titanes FC
03:00
Real Frontera
Academia Anzoategui
03:00
Deportivo Nueva Esparta
Bolivar Sport Club
04:00
Yaracuyanos
Heroes de Falcon
04:00
Univ Los Andes
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 10
AFC Eskilstuna
22:00
Ostersunds FK
J-League Division 2
Vòng 10
Shizuoka Sangyo University (nữ)
11:00
Tsukuba FC (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ)
11:00
Kibi International University (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
01:00
Liverpool URU
Boston River
03:30
Torque
Nacional Montevideo
06:00
CS Cerrito
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
Real Pilar
05:00
CA Atlas
Argentine Division 2
Vòng 17
Nueva Chicago
01:10
Chaco For Ever
Sacachispas
01:30
Gui