ĐT bóng rổ nữ Việt Nam vô địch ABL 3x3 ICC 2022 với thành tích bất bại

Minh Phước

Chủ nhật, 17/04/2022 23:16 (GMT+7)

Tại giải tiền SEA Games 31 tổ chức tại Indonesia với tên gọi ABL 3x3 ICC 2022, ĐT bóng rổ nữ Việt Nam đã giành chức vô địch một cách đầy xứng đáng khi không thua một trận nào cả giải.

ABL 3x3 ICC 2022 diễn ra trong hai ngày 16-17/4 tại Bali, Indonesia và là giải đấu được tổ chức bởi ASEAN Basketball League (Giải bóng rổ nhà nghề Đông Nam Á). Đây được coi là cơ hội cọ xát tuyệt vời cho các ĐT bóng rổ Việt Nam ở nội dung 3x3 trước thềm SEA Games 31.

Đặc biệt, NHM bóng rổ nước nhà rất tò mò vào màn thể hiện của các cô gái Việt Nam. Trong quá trình chuẩn bị cho SEA Games 31, lực lượng của ĐT bóng rổ nữ Việt Nam thu hút rất nhiều sự chú ý với những cái tên như Mailee Jones, cặp song sinh Trương Thảo My (Kaylynne Trương) và Trương Thảo Vy (Kayleigh Trương) hay sự bổ sung nhân sự phút chót Trần Anh Đào.

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam vô địch ABL 3x3 ICC 2022 với thành tích bất bại - Ảnh 3
ĐT bóng rổ nữ Việt Nam với các thành viên (từ trái sang): Huỳnh Ngoan, Thảo Vy, Thảo My, Anh Đào - Ảnh: ABL.

Dưới sự dẫn dắt của HLV CLB Hanoi Buffaloes - Eric Weissling, ĐT bóng rổ nữ Việt Nam tranh tài ở nội dung 3x3 với 4 thành viên gồm thủ quân Huỳnh Thị Ngoan, chị em nhà họ Trương và Trần Anh Đào. Dù chỉ mới có đủ 4 thành viên chưa đầy 24 tiếng trước giờ khai mạc nhưng các nữ tuyển thủ vẫn có những màn trình diễn ấn tượng, vượt xa sự mong đợi.

Chị em nhà Trương với kỹ năng chơi bóng vượt trội đã phối hợp rất tốt cùng kinh nghiệm của Anh Đào và Huỳnh Thị Ngoan để tạo nên một tập thể bách chiến bách thắng. Bên cạnh đó, không thể không nhắc đến tinh thần thi đấu máu lửa, cống hiến hết mình cho màu áo "Red and Gold" của 4 cô gái Việt Nam.

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam vô địch ABL 3x3 ICC 2022 với thành tích bất bại - Ảnh 2
Đoàn quân "Red and Gold" 2 lần đánh bại chủ nhà Louvre Indonesia để lên ngôi vô địch - Ảnh: ABL.

Tại vòng bảng, ĐT bóng rổ nữ Việt Nam với sự tỏa sáng của Thảo My và Thảo Vy đã đánh bại cả 3 đối thủ cùng bảng là đội chủ nhà Louvre Indonesia, Dream Uratex (Philippines) và ĐT nữ Singapore.

Ở bán kết, đội bóng "Red and Gold" chạm trán với đối thủ vượt trội về mặt thể hình là Delhi 3BL (Ấn Độ). Tại đây, hai cầu thủ kỳ cựu Anh Đào và Thị Ngoan thay nhau lên tiếng ở những thời khắc quyết định để mang về thắng lợi với tỷ số 14-10.

Gặp lại Louvre Indonesia trong trận chung kết, ĐT bóng rổ nữ Việt Nam tiếp tục thi đấu áp đảo so với đối thủ. Giành chiến thắng chung cuộc với tỷ số 14-7, thầy trò HLV Weissling xuất sắc lên ngôi vô địch trong lần đầu tiên tranh tài tại sân chơi khu vực.

Cũng tham gia giải ABL 3x3 ICC 2022 nhưng các đồng nghiệp nam lại không có được thành công tương tự. Đoàn quân của HLV Matt Van Pelt vượt qua vòng bảng với thành tích 2 thắng 1 thua. ĐT bóng rổ Việt nam thắng CLB Zamboanga ở tứ kết trước khi thất bại trước ĐT Malaysia tại bán kết. Trong trận tranh hạng 3, các chàng trai của Việt Nam chơi dưới sức và đành chấp vị trí thứ 4 chung cuộc.

TIN LIÊN QUAN

Đội tuyển bóng rổ Việt Nam đấu giao hữu quốc tế chuẩn bị cho SEA Games

ABL (Giải bóng rổ nhà nghề Đông Nam Á) sẽ trở lại với các trận đấu 3x3 tại Bali (Indonesia) vào tháng 4. Đây là dịp hữu ích để các cầu thủ đội tuyển bóng rổ Việt Nam có dịp cọ xát hướng tới SEA Games.

Indonesia nhập tịch cựu trung phong NBA cho SEA Games 31

Với nỗ lực cải thiện thành tích, đội tuyển bóng rổ nam Indonesia đang nhập tịch gấp rút các cầu thủ chất lượng cao để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Tuyển bóng rổ Việt Nam sẵn sàng đổi màu huy chương tại SEA Games 31

Tuyển bóng rổ Việt Nam đang sở hữu đội hình được đánh giá mạnh nhất lịch sử, sẵn sàng cho mục tiêu đổi màu huy chương tại SEA Games 31 trên sân nhà.

Christian Juzang quan trọng ra sao với tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31?

Nhà vô địch VBA 2020, Christian Juzang là một trong những cái tên nổi bật nhất trong danh sách triệu tập của tuyển bóng rổ Việt Nam chuẩn bị cho SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tuyển nữ Việt Nam thua 'trong dự đoán' trước Philippines

Đã không có bất ngờ nào xảy ra khi tuyển bóng rổ nữ Việt Nam gặp "chị cả" trong khu vực là Philippines. Ở môn bóng rổ 5 người, họ vẫn cho thấy sự vượt trội.

Báo Mỹ viết về chị em song sinh của tuyển bóng rổ Việt Nam: 'Đã đến lúc họ trở thành thủ lĩnh'

Chứng kiến sự vươn lên của Kayleigh Trương (Trương Thảo My) và Kaylynee Trương (Trương Thảo Vy) trong màu áo Gongaza ở mùa giải vừa qua, SBS Nations đã nhận xét rằng chị em họ Trương, đặc biệt là Thảo My, có thể trở thành thủ lĩnh ở mùa giải năm sau

Anh Đào, Huỳnh Ngoan tỏa sáng, tuyển nữ bóng rổ Việt Nam vùi dập Singapore

Với những cú ném xa của Huỳnh Ngoan, Anh Đào... tuyển nữ Việt Nam đã vùi dập Singapore 73-51 để có khởi đầu ấn tượng ở nội dung 5x5.

Bóng rổ SEA Games 31: Việt Nam thua đau Thái Lan, ngậm ngùi giành 2 tấm HCB

Đều rất gần với tấm HCV nhưng cả ĐT bóng rổ nam và nữ Việt Nam cùng phải nhận thất bại cay đắng trước các đội tuyển Thái Lan ở 2 trận chung kết nội dung 3x3.

Bóng rổ SEA Games 31: ĐT Việt Nam lần đầu tiên trong lịch sử vào chung kết

Cả hai ĐT bóng rổ nam và nữ Việt Nam đều có được chiến thắng trước đối thủ Indonesia trong các trận bán kết nội dung 3x3. Đây cũng là lần đầu tiên bóng rổ Việt Nam góp mặt ở trận đấu cuối cùng tại một kỳ SEA Games.

Bóng rổ SEA Games 31: ĐT nam Việt Nam quật ngã Philippines, cùng ĐT nữ vào bán kết

Sau các đồng nghiệp nữ, đến lượt ĐT bóng rổ nam Việt Nam có được chiến thắng lịch sử trước "ông lớn" Philippines ở nội dung 3x3. Sau vòng loại, cả 2 đội tuyển của chủ nhà đều giành quyền vào bán kết.

Bóng rổ SEA Games 31: ĐT nam và nữ Việt Nam đều thất bại

Được đánh giá cao hơn sau khi đã hạ những Thái Lan, Indonesia, nhưng trước Malaysia, đội tuyển bóng rổ 3x3 của Việt Nam đã nhận thất bại 18-21 trước Malaysia.

Link xem trực tiếp bóng rổ 3x3 SEA Games 31 ngày 14/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 3x3 SEA Games 31 ngày 14/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 3x3 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Bóng rổ SEA Games 31: ĐT Nữ Việt Nam có chiến thắng lịch sử trước Philippines

ĐT 3x3 nữ Việt Nam đã phải nhận thất bại đáng tiếc ở trận ra quân. Nhưng nhờ nỗ lực không ngừng, họ đã trở lại mạnh mẽ và có được chiến thắng lịch sử trước Philippines, nền bóng rổ số 1 khu vực.

VBA 3x3 chặng Đà Nẵng tạm hoãn 8 trận vì mưa lớn, dời về TP. HCM

BTC giải VBA 3x3 chặng Đà Nẵng quyết định hoãn giải đấu vì mưa lớn. 8 trận đấu còn lại sẽ được tổ chức ở TP.HCM nhưng chưa ấn định thời gian.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
08:00
Atlas
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Santos
04:30
Ceara
Juventude
05:00
Palmeiras
America MG
07:00
Botafogo RJ
Cuiaba
07:00
Internacional RS
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Universidad de Chile
04:30
Huachipato
Union La Calera
07:00
Deportes La Serena
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zulia FC
04:15
Caracas FC
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo Tachira
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Charleston Battery
06:00
Miami FC
Indy Eleven
06:00
New York Red Bulls B
Detroit City
06:30
Atlanta United FC II
Louisville City FC
06:30
Monterey Bay FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Tulsa Roughneck
07:30
Hartford Athletic
Rio Grande Valley
07:30
San Diego loyalty
San Antonio
07:30
Colorado Springs Switchbacks FC
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Oakland Roots
09:00
Los Angeles Galaxy II
Orange County Blues FC
09:00
El Paso Locomotive FC
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
05:15
La Equidad
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Atletico Nacional Medellin
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Uberaba MG
04:30
Tupi Juiz de Fora MG
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
Portland Thorns FC (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Kansas City NWSL (nữ)
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lota Schwager
05:00
CD Rancagua Sur
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Abia Warriors
22:00
Plateau United
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Enugu Rangers International
22:00
Akwa Starlets
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Malacateco
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
USA National Premier Soccer League
Vòng
Kaw Valley
04:00
St. Louis Lions
South Bend Lions
04:30
Fort Wayne FC
San Francisco Glens SC
05:00
Marin FC Legends
Hartford City FC
05:00
Syracuse
Reading United
06:00
Junior Lone Star
Tampa Bay United
06:00
NONA FC
Virginia Beach City
06:00
Cardinals FC
Wake FC
06:00
Charlotte Independ B
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Eagles
Real Central NJ
06:00
Ocean City Noreasters
Florida Elite
06:00
Florida U23
Hudson Valley Hammers
06:00
New Jersey Copa
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
East Atlanta
06:30
Tri Cities FC
Peachtree City
06:30
SC United Bantams
Corpus Christi FC
07:00
AC Houston Sur
FA Euro
07:00
Westchester Flames
Houston FC
07:00
Barrasso valley
MississippiBrilla
07:00
Little Rock Street
Springfield ASC
07:00
Wichita
AHFC Royals
07:00
Round Rock SC
Tennessee SC
07:00
Knoxville troops
Blue Goose SC
07:00
Texas United
Park City Red Wolves
08:00
Ogden City SC
Ballard Football Club
08:00
Nani Lian
Golden State Force
09:00
Ventura County Fusion
Oli City FC
09:00
Portland Timbers U23