Xem trực tiếp giao hữu HAGL vs Viettel ở đâu, trên kênh nào?

Hữu Vượng

Thứ sáu, 10/06/2022 09:47 (GMT+7)

Xem trực tiếp HAGL vs Viettel đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận HAGL vs Viettel thuộc giải giao hữu hôm nay lúc 16h00 ngày 10/6.

Trận đấu giữa HAGL vs Viettel là trận giao hữu của các đội bóng trong quá trình V.League tạm nghỉ để nhường chỗ cho các ĐTQG. Đây là trận đấu hấp dẫn do các đội bóng tham gia đều có lượng cổ động viên rất đông đảo.

HAGL vs Viettel là 2 đội bóng gần nhất đứng đầu tại bảng xếp hạng V.League khi mùa giải kết thúc. HAGL dẫn đầu V.League 2021 khi giải đấu bị huỷ bỏ, còn Viettel đứng thứ 2. Viettel cũng là đội vô địch V.League 2020.

>>> XEM NGAY: Trực tiếp bóng đá HAGL vs Viettel

Xem trực tiếp giao hữu HAGL vs Viettel ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 1
Xem trực tiếp giao hữu HAGL vs Viettel ở đâu, trên kênh nào?

Tuy nhiên, cả 2 đội đều không cho thấy khả năng thi đấu ấn tượng của mình trong giải lần này. HAGL đã thua 2 trận, mỗi trận thua 4 bàn. Trong khi đó, Viettel thua 1, hoà 1 và chưa có thấy khả năng ghi bàn quá tốt.

Cả 2 bên có thể tung ra đội hình có nhiều cầu thủ dự bị. Mùa này, Viettel hướng tới việc sử dụng nhiều cầu thủ trẻ, đi lên từ lò đào tạo. Trong khi đó, HAGL luôn có lực lượng cầu thủ trẻ chất lượng trong đội hình.

Đội hình dự kiến

HAGL: Tuấn Linh, Mauricio, Hữu Tuấn, Văn Việt, Văn Thanh, Hồng Duy, Minh Vương, Xuân Trường, Công Phượng, Văn Toàn, Brandao.

Viettel: Quàng Thế Tài, Trương Văn Thiết, Caique, Xuân Kiên, Pedro Paulo, Jaha, Hồ Khắc Ngọc, Nguyễn Đức Chiến, Nguyễn Đức Hoàng Minh, Trương Tiến Anh, Bùi Duy Thường.

Xem trực tiếp HAGL vs Viettel đá trên kênh nào?

Ta có thể xem trên HAGL vs Viettel trên kênh ON SPORTS, ON FOOTBALL.

Link xem: LINK 1 

Thông tin trận đấu

Thời gian: 16h00 ngày 10/6.

Địa điểm: Sân Lạch Tray, Hải Phòng.

TIN LIÊN QUAN

Ngô Anh Vũ lên tiếng sau khi đấm vào mặt trọng tài ở giải Hạng Nhì

V League 08/06/2022

Cầu thủ Ngô Anh Vũ lên tiếng xin lỗi sau hành động bộc phát ở trận bán kết giải Hạng Nhì Quốc gia 2022. Tuy nhiên, cầu thủ này chắc chắn không thể tránh khỏi án phạt nặng vì hành vi phi thể thao.

Trung vệ Duy Mạnh dính chấn thương, nguy cơ lỡ trận gặp Nam Định ở V.League 2022

V League 09/06/2022

Đỗ Duy Mạnh sẽ phải ngồi ngoài khoảng 3 tuần vì gặp chấn thương trong trận thắng của CLB Hà Nội trước HAGL tại cúp Tứ hùng Hải Phòng 2022. Anh rất có thể sẽ vắng mặt ở trận đá bù vòng 3 V.League 2022 gặp Nam Định.

Hùng Dũng trở lại, tiếp viện cho Hà Nội trước cuộc đại chiến với Hải Phòng

V League 09/06/2022

Tiền vệ người Gia Lâm đã hội quân cùng Hà Nội FC. Anh sẽ có cơ hội góp mặt trong trận đấu với Hải Phòng, cuộc đấu mang ý nghĩa như một trận chung kết của Cúp Tứ hùng tại Lạch Tray.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

CLB TPHCM mất 3 trụ cột sau trận thắng Thanh Hóa

Ba cầu thủ chủ chốt của CLB TPHCM đã dính chấn thương sau chiến thắng 1-0 trước Đông Á Thanh Hóa tại vòng 5 V.League 2022 vừa qua. Trong đó, tiền vệ Huy Toàn là người bị nặng nhất.

HAGL mở bán vé điện tử từ trận gặp SHB Đà Nẵng

Từ vòng 6, HAGL sẽ mở bán vé qua hình thức trực tuyến. Bên cạnh đó, người hâm mộ vẫn có thể mua vé trực tiếp tại sân tùy theo điều kiện.

HLV Thành Công: Hà Tĩnh tận dụng lợi thế về vấn đề thể lực của Viettel

HLV Nguyễn Thành Công tỏ rõ sự vui vẻ trên gương mặt sau khi giành chiến thắng trước Viettel. Ông cũng chia sẻ đấu pháp giúp đội nhà giành 3 điểm

HLV Trương Việt Hoàng: Viettel bị mất tinh thần sau quyết định gây tranh cãi của trọng tài

Phát biểu sau thất bại trước Hồng Lĩnh Hà Tĩnh ở vòng 5 V.League 2022, HLV Trương Việt Hoàng tỏ ra vô cùng tiếc nuối. Ông cho rằng đội chủ nhà đã bị mất tinh thần sau tình huống trọng tài không công nhận bàn thắng của Geovane.

Vì sao bàn thắng của Geovane vào lưới Hà Tĩnh không được trọng tài công nhận?

Ở trận đấu muộn vòng 5 V.League 2022 tối ngày 4/7 giữa Viettel và Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, tiền vệ Geovane đã bị từ chối 1 bàn thắng dù dường như anh đã đưa được bóng qua vạch vôi.

Kết quả Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh: Chủ nhà gục ngã phút 90

Kết quả Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - Tấn công nhiều nhưng không ghi được bàn thắng, Viettel đã phải trả giá khi Oliveira đánh đầu tung lưới Nguyên Mạnh ở phút 90, mang về 3 điểm cho Hà Tĩnh ở trận đấu muộn vòng 5 V.League 2022.

KẾT QUẢ Viettel 0-1 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh: Chủ nhà trắng tay

Kết quả bóng đá Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh thuộc vòng 5 V.League 2022, diễn ra vào 19h15 ngày 4/7. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh.

HLV CLB Hà Nội: Tôi không muốn nhận thêm câu hỏi về Quang Hải

HLV Chun Jae Ho của CLB Hà Nội không muốn trả lời những câu hỏi về Quang Hải khi đội nhà nhận kết quả thất vọng ở V.League 2022.

Phan Tuấn Tài: VCK U23 châu Á là bước ngoặt đời cầu thủ của tôi

Hậu vệ Phan Tuấn Tài đã có những chia sẻ đầu tiên kể từ khi trở về khoác áo CLB Viettel. Anh đã gây ấn tượng cùng U23 Việt Nam ở VCK U23 châu Á tại Uzbekistan vừa qua.

Kết quả Nam Định vs Bình Dương: Ngoại binh nhạt nhòa, chủ nhà đánh rơi 3 điểm

Kết quả Nam Định vs Bình Dương - Màn trình diễn thiếu thuyết phục của các ngoại binh đã khiến đội chủ sân Thiên Trường đánh mất 3 điểm vào tay đối thủ.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Tanzania Ligue 1
Vòng
Mtibwa Sugar
20:00
Tanzania Prisons
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Terengganu
20:00
Kedah
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
Kazakhstan Division 2
Vòng
FK Aktobe Reserves
20:00
FC Aqtobe City
Akzhayik Uralsk Reserves
20:00
FK Maktaaral Reserves
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Brazil national youth (U20) Football Championship
CR Flamengo (RJ) (Youth)
20:00
Bangu U20
Vasco (Youth)
20:00
Botafogo RJ U20
Vasco da Gama U20
20:00
Botafogo RJ (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
Argentina Reserve League
Vòng
Deportivo Camioneros Reserves
20:00
Temperley Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá