Kết quả Sài Gòn 1-1 SLNA: Chia điểm trên sân Thống Nhất

Lam Nguyên

Chủ nhật, 13/03/2022 17:37 (GMT+7)

TRỰC TIẾP Sài Gòn vs SLNA 19h15 ngày 13/3, vòng 4 V.League 2022. Thethao.vn tường thuật trực tiếp, diễn biến trận Sài Gòn vs SLNA nhanh nhất.

V-League

Sài Gòn FC

Đỗ Merlo

1 : 1

Sông Lam Nghệ An

Oseni

Đang trực tiếp | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

Sài Gòn FC: Phạm Văn Phong (GK), Mạnh Cường, Hoài An, Văn Triền, Công Hiển, Văn Đạt, Minh Trung, Hữu Sơn, Andre, Gustavo Santos Costa, Đỗ Merlo.

SLNA: Văn Hoàng (GK); Thế Nhật, Ngọc Hải, O Ojing, Đình Hoàng, Sỹ Hoàng, Bá Sang, Văn Đức, Văn Việt, Oseni, Olaha Michael.

Diễn biến trận đấu

21:07

Trận đấu kết thúc

Cả hai đội đã có một trận đấu chắc chắn. Kết quả hoà là không tệ cho cả hai.

90’ 21:01

Hiệp 2 có 4 phút bù giờ

Rất có khả năng trận đấu sẽ kết thúc với kết quả hoà 1-1.

87’ 20:54

Cả hai đội vẫn đang nỗ lực tìm kiếm bàn thắng

Thời gian là không còn nhiều và không đội bóng nào muốn phải chia điểm trong trận đấu này.

77’ 20:45

Không được!

Olaha bị theo kèm rất sát bởi các trung vệ Sài Gòn nên không thể có cơ hội tung ra cú dứt điểm.

70’ 20:39

Phạt trực tiếp cho Sài Gòn!

Vị trí đá phạt là rất thuận lợi cho đội chủ nhà. Các cầu thủ có khả năng sút phạt tốt đều đang đứng trước bóng.

64’ 20:35

Nguy hiểm!

Văn Việt là cầu thủ có cơ hội dứt điểm. Rất tiếc cú sút tìm đến đúng ngay vị trí của thủ thành Văn Phong bên phía Sài Gòn.

59’ 20:28

1-1 cho Sài Gòn

Bàn thắng cuối cùng cũng đã đến với các cầu thủ đội chủ nhà Sài Gòn. Pha dứt điểm rất gọn gàng của Đỗ Merlo đã san bằng tỉ số 1-1.

53’ 20:20

Không vàooo

Trong hiệp 2, đội chủ nhà liên tục có cơ hội tấn công. Andre là cầu thủ có cơ hội dứt điểm. Văn Hoàng trong tình huống này kịp thời cứu nguy cho SLNA.

20:20

HIệp 2 bắt đầu!

Đội chủ nhà sẽ cần gây sức ép lớn hơn trong hiệp 2 nhằm tìm kiếm bàn thắng. Bên phía SLNA, Xuân Mạnh sẽ được tung vào sân.

20:02

HIệp 1 kết thúc!

Sài Gòn là đội có thế trận áp đảo hơn nhưng đã để cho SLNA ghi bàn vươn lên dẫn trước 1-0.

45’ 20:00

Vàoooooo!

Bàn thắng đến rất bất ngờ cho đội khách SLNA. Oseni có pha ra chân rất nhanh và đẳng cấp khiến cho thủ thành bên phía Sài Gòn không kịp trở tay. Phút thi đấu chính thức cuối cùng của hiệp 1 và SLNA đang dẫn 1-0.

TRỰC TIẾP Sài Gòn 0-1 SLNA: Oseni mở tỷ số - Ảnh 5
Oseni mở tỷ số cho SLNA - Ảnh: SLNA
38’ 19:49

Không được!

Pha tổ chức tấn công nhanh của SLNA. Người chuyền bóng vào trong là Đình Hoàng. Rất tiếc, bóng không tìm đến đồng đội phía trong của anh.

33’ 19:41

Không vàoooo!

Cơ hội rõ rệt nhất từ đầu trận cho đội chủ nhà Sài Gòn. Pha băng ra không chính xác của Văn Hoàng tạo cơ hội cho cầu thủ Sài Gòn có cơ hội đệm bóng vào khung thành trống. May mắn là góc sút khá hẹp khiến pha dứt điểm là thiếu chính xác.

25’ 19:35

SLNA chơi phòng ngự phản công

SLNA đang chủ động lui về phòng ngự và chờ cơ hội phản công. Đây cũng là lối đá sở trường của các cầu thủ đội khách.

19’ 19:33

Phan Văn Đức rời sân

Đây là tổn thất rất lớn trên hàng công của SLNA. Sau va chạm với cầu thủ đội chủ nhà, Văn Đức đã được rút ra và không thể tiếp tục thi đấu. Đây là sự thay đổi người hợp lý khi ngày mai là ngày đội tuyển Việt Nam tập trung.

TRỰC TIẾP Sài Gòn 0-0 SLNA: Chưa có cơ hội nguy hiểm nào - Ảnh 3
Tiền đạo Phan Văn Đức thi đấu trên sân - Ảnh: SLNA
TRỰC TIẾP Sài Gòn 0-0 SLNA: Chưa có cơ hội nguy hiểm nào - Ảnh 4
Văn Đức gặp chấn thương từ sớm và phải rời sân - Ảnh: SLNA
16’ 19:26

Hai đội thi đấu thận trọng

Sau khoảng thời gian đầu đẩy nhanh nhịp độ, cả hai đội bóng đang thi đấu chắc chắn hơn và không cử quá nhiều người để tổ chức tấn công.

10’ 19:21

Thế trận trên sân khá cân bằng

Cả hai đội đều có những cơ hội nhưng chưa thực sự rõ ràng cho đến hiện tại. 

5’ 19:18

Trận đấu diễn ra với nhịp độ cao

Ngay từ những phút đầu tiên, cả hai đội đều chủ động dâng cao đội hình để tấn công. Khu vực giữa sân là điểm rất nóng khi liên tiếp diễn ra va chạm giữa các cầu thủ.

19:13

Trận đấu bắt đầu!

Đội chủ nhà Sài Gòn sẽ thi đấu trong trang phục màu hồng, bảo vệ phần sân bên phía tay trái màn ảnh.

Phía bên kia, các cầu thủ SLNA xuất hiện trong màu áo vàng quen thuộc và là đội thực hiện giao bóng trước.

TRỰC TIẾP Sài Gòn 0-0 SLNA: Trận đấu bắt đầu - Ảnh 2

Thông tin trước trận

Thông tin trước trận Sài Gòn vs SLNA 

SLNA sẽ có chuyến làm khách trên sân Thống Nhất của Sài Gòn vào lúc 19h15 ngày 13/3 trong khuôn khổ vòng 4 V.League 2022. Đây là trận đấu cuối cùng của hai đội trước khi giải đấu bước vào giai đoạn tạm nghỉ.

TRỰC TIẾP Sài Gòn vs SLNA 19h15 ngày 13/3 - Ảnh 1

Sau 3 vòng đấu, SLNA đã có trong tay hai chiến thắng, trong đó có thắng lợi ấn tượng 2-0 ấn tượng trước HAGL. Đó là trận đấu mà tiền đạo Phan Văn Đức đã lập một siêu phẩm từ khoảng cách rất xa. Mùa giải năm nay, SLNA được đầu tư mạnh tay và hứa hẹn sẽ là đội bóng ngựa ô.

Trong khi đó, Sài Gòn nhận thất bại đáng tiếp trước Viettel ở vòng 3, trận đấu họ phải nhận một tấm thẻ đỏ của Huỳnh Tấn Tài. Sài Gòn thi đấu không tệ nhưng lại không thể tận dụng những cơ hội có được. Trong trận đấu này, hàng thủ của SLNA mất đến 2 cái tên và đây sẽ là cơ hội để Đỗ Merlo mang về chiến thắng cho đội chủ nhà.

Đội bóng xứ Nghệ đang gặp bất lợi về lực lượng do nhiều cầu thủ dương tính với COVID-19. Những cầu thủ gồm Hồ Phúc Thịnh, trung vệ Hồ Khắc Lương, Trần Đình Đồng, Đặng Văn Lắm đã không thể vào TPHCM. Tuy nhiên, rất đông người hâm mộ SLNA hứa hẹn sẽ nhuộm vàng sân Thống Nhất để tiếp thêm sức mạnh cho thầy trò HLV Nguyễn Huy Hoàng. 

Một đại gia Nghệ An đã tài trợ 640 lá cờ SLNA để tiếp lửa cho các CĐV SLNA. Nếu giành chiến thắng, SLNA nhiều khả năng sẽ bước vào nhóm dẫn đầu V.League 2022 trước thời gian nghỉ. 

Đội hình dự kiến Sài Gòn vs SLNA:

Sài Gòn FC: Hoài Anh, Mạnh Cường, Anh Việt, Nam Anh, Công Hiển, Văn Đạt, Minh Chung, Hồng Sơn, Rocha Viera, Gustavo Santos Costa, Đỗ Merlo.

SLNA: Văn Hoàng; Thế Nhật, Ngọc Hải, O Ojing, Đình Tiến, Văn Bách Đình Hoàng, Văn Đức, Văn Việt, Oseni, Olaha Michael. 

TIN LIÊN QUAN

Medvedev và Tsitsipas có mặt tại vòng 4 Roland Garros sau chiến thắng 3 sao

Roland Garros 6 phút trước

Nội dung đơn nam Roland Garros 2022 vẫn chưa có bất ngờ nào xảy ra khi Daniil Medvedev và Stefanos Tsitsipas là 2 cái tên tiếp theo ghi tên mình vào vòng 4.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 29/5: Trận đấu trăm triệu bảng

Lịch bóng đá 9 phút trước

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 29/5. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

TRỰC TIẾP chung kết MSI 2022 ngày 29/5: RNG vs T1

Trực tiếp chung kết MSI 2022 ngày 29/5, với trận đấu giữa RNG vs T1 diễn ra vào lúc 15h00. Trận chung kết giữa RNG vs T1 diễn ra theo thể thức Bo5 để tìm ra nhà vô địch MSI 2022.

TRỰC TIẾP play-off VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 29/5

Valorant 35 phút trước

Trực tiếp ngày 1 play-off VCT 2022 Vietnam Stage2 Challengers 29/5, với 2 trận đấu giữa FCY vs BAAM (14h00) và Thắng trận 1 vs CES (18h00). Các trận đấu play-off VCT 2022 Vietnam Stage2 Challengers đều là BO3, trừ trận chung kết tổng là BO5.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Kiatisuk chúc Kim Dong Su may mắn trước khi về nước thực hiện nghĩa vụ quân sự

Trước khi lên đường trở về Hàn Quốc, trung vệ Kim Dong Su đã nhận được lời chúc may mắn của HLV Kiatisuk sau buổi chia tay các đồng đội ở CLB HAGL.

U17 Hoàng Anh Gia Lai đại thắng Bình Định 3-0 ngay trên sân Quy Nhơn

Các cầu thủ trẻ của HAGL đã có trận đấu ấn tượng khi thắng đậm đội chủ nhà Topenland Bình Định trong trận giao hữu chiều 27/5.

Kim Dong Su chia tay HAGL, trở về Hàn Quốc thực hiện nghĩa vụ quân sự

Kim Dong Su sẽ chia tay HAGL để trở về Hàn Quốc. Bên cạnh đó, HAGL cũng chia tay một cầu thủ ngoại nữa là Jefferson Baiano.

Chủ tịch CLB Thanh Hóa mong cả đội tích cực tập luyện khi V.League 2022 tạm nghỉ

Trong ngày 27/5, lãnh đạo CLB Đông Á Thanh Hóa đã có cuộc gặp mặt các cầu thủ và BHL nhằm khích lệ tinh thần cả đội trong giai đoạn V.League 2022 tạm dừng.

CLB Hải Phòng chia tay cựu HLV thủ môn của Hà Nội FC

Chỉ sau chưa đầy một năm gắn bó với CLB Hải Phòng, HLV thủ môn Trần Tiến Anh đã nói lời chia tay với đội bóng Đất Cảng.

CLB Hà Nội tập huấn tại Đà Nẵng chờ V.League trở lại

Đội bóng thủ đô sẽ có chuyến tập huấn kéo dài 14 ngày tại TP Đà Nẵng trong lúc chờ V.League trở lại vào tháng 7/2022.

HAGL so tài Hà Nội FC ở Cúp Tứ hùng 2022

Đoàn quân HLV Kiatisuk và Hà Nội FC sẽ sớm tái ngộ nhau tại giải giao hữu Cúp Tứ hùng tổ chức ở Hải Phòng tháng 6 tới đây.

Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay. Giải bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 đang diễn ra vô cùng kịch tính và hấp dẫn.

Đình Trọng trở lại tập luyện cùng Topenland Bình Định

Trung vệ Trần Đình Trọng cùng các đồng đội ở Topenland Bình Định trở lại tập luyện, chuẩn bị cho giai đoạn 2 V.League 2022.

Hải Phòng thống trị giải thưởng V.League tháng 3/2022

Trong 4 giải thưởng xuất sắc tại V.League trong tháng 3, CLB Hải Phòng chiếm tới 3 giải.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
09:00
Pittsburgh Riverhounds
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
20:00
Aymores
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng
New Mexico U23
08:00
Colorado Rovers
Miami United
08:45
Central Florida Panthers
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF
Helsingor
18:30
Nykobing FC
Lyngby
18:30
Fredericia
Romania Liga 1 Women
Vòng
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
15:00
CSM Alexandria (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
15:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
15:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Universitatea Galati (nữ)
CSS Targoviste (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ICE WC
Vòng 3
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
20:00
Breidablik (nữ)
Keflavik (nữ)
22:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
06:00
Cumbaya FC
Universidad Catolica
06:00
Delfin SC
9 de Octubre
06:00
Independiente Jose Teran
Belarus Reserve League
Vòng
Torpedo Zhodino Reserves
16:00
Dinamo Minsk Reserves
Dinamo Brest Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves
19:00
FC Vitebsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Burundi Cup
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Belarus Womens Premier League
Vòng 9
Dinamo Brest (nữ)
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
22:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Panevezys-2
19:00
Siauliai B
Meng Guanlian
Vòng
Azampur FC Uttara
19:15
Farashganj SC
Slovakia 3.Liga
Raca Bratislava
15:30
Malacky
Liptovska Stiavnica
22:00
Rakytovce
FK Slovan Most pri Bratislave
22:00
SK Bernolakovo
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
22:00
MFK Rusovce
Dunajska Luzna
22:00
PSC Pezinok
Galanta
22:00
TJ Imel
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:00
SFM Senec
Tatran Krasno nad Kysucou
22:00
Cadca
TJ Banik Kalinovo
22:00
Jednota Banova
FK Belusa
22:00
FK Tempo Partizanske
TeslaStropkov
22:00
Mladost Kalsa
Spisske Podhradie
22:00
Lipany
Sobrance Sobranecko
22:00
FK Svidnik
VĐQG Belarus
Vòng 10
Energetik-BGU Minsk
20:00
Slavia Mozyr
Neman Grodno
22:00
FC Belshina Babruisk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Savedalens IF
18:00
Assyriska BK
Ytterhogdal IK
18:00
Bodens BK
Landvetter IS
18:30
Varbergs GIF FK
Umea FC Academy
19:00
Gottne IF
IK Gauthiod
19:00
Mjolby AI FF
Herrestads AIF
19:00
Vanersborg FK
Hudiksvalls ABK
19:00
IFK Osterakers Fk
Karlslunds IF HFK
19:00
Lidkopings FK
Hassleholms IF
19:00
FC Rosengard
Sifhalla
19:00
Ahlafors IF
Karlskrona AIF
19:00
IFK Berga
Osterlen FF
19:00
Asarums IF FK
Husqvarna
19:00
Hoganas BK
Friska Viljor FC
19:00
Sandviks IK
Tolo IF
19:00
Eskilsminne IF
Skelleftea FF
19:00
Sund IF
Storfors AIK
19:00
Kiruna FF
Skiljebo SK
19:00
Kvarnsvedens IK
Torslanda IK
19:00
Hittarps IK
Huddinge IF
19:00
Karlbergs BK
Syrianska FC
19:00
Syrianska Eskilstuna IF
Kristianstads FF
20:00
Ariana
Rappe GOIF
20:00
IFK Hassleholm
Forsbacka IK
20:00
Kungsangens IF
Jarfalla
20:00
Korsnas IF FK
Nykopings BIS
21:00
IK Sleipner
Smedby AIS
21:00
Assyriska United IK
IFK Stocksund
21:00
IFK Uppsala
Onsala BK
21:00
Ullared
Varmbols FC
22:00
Assyriska
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
WA Tlemcen
22:45
ASO Chlef
ES Setif
22:45
JS Saoura
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Merida AD
22:59
Teruel
AD Union Adarve
22:59
AD Ceuta
SCR Pena Deportiva
22:59
Real Murcia
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 7
PIF Parainen
22:30
JaPS
SJK Akatemia
22:30
Gnistan Helsinki
PK-35 Vantaa
22:30
MP MIKELI
Jaro
22:30
TPS Turku
QLD Division 1
Vòng 12
Ipswich knights SC
12:15
Western Pride
SWQ Thunder
13:30
Southside Eagles
Poland League Women
Vòng
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
18:00
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
Zabkovia Zabki (nữ)
18:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
Skra Czestochowa (nữ)
18:00
Pogon Tczew (nữ)
Medyk Konin II (nữ)
19:00
KS Raszyn (nữ)
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
04:00
CD Motagua
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eutin 08
19:00
SV Frisia 03
U19 Pháp
Vòng
U19 PSG
20:00
Monaco U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Sportivo Iteno
21:00
Sportivo San Lorenzo
Club Fernando de la Mora
21:00
River Plate (PAR)
Tunisia
Vòng 6
Esperance Sportive Zarzis
22:00
ES Hamam-Sousse
Etoile Metlaoui
22:00
Olympique de Beja
Brazil Serie B
Vòng 9
Vila Nova
02:00
Gremio (RS)
Hạng 3 Áo
Vòng 7
Dornbirner SV
15:30
SC Austria Lustenau B
SV Kuchl
21:00
SV Seekirchen
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng
Cape Town All Stars
20:00
Pretoria Univ
Iraqi Premier League
Vòng 33
AI Kahrabaa
20:00
Al Qasim Sport Club
Newroz SC(IRQ)
20:00
AL Najaf
Zakho
20:00
Naft Alwasat
Naft Al Junoob