Kết thúc Hà Nội FC 0-0 TPHCM: Chia điểm trên sân Hàng Đẫy

Lam Nguyên

Thứ bảy, 12/03/2022 18:01 (GMT+7)

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs TPHCM, 19h15 ngày 12/3, vòng 4 V.League 2022. Thethao.vn tường thuật trực tiếp, diễn biến trận Hà Nội FC vs TPHCM nhanh nhất.

V-League

Hà Nội FC

0 : 0

TP.HCM FC

Đang trực tiếp | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

Hà Nội FC: Nguyễn Văn Công (GK), Văn Kiên, Thành Chung, Việt Anh, Văn Vĩ, Thái Quý, Đức Huy, Tuấn Hải, Vũ Minh Tuấn, Siladi, Djuro Zec.

TPHCM: Tiến Dũng (GK), Bredon, Đình Khương, Văn Khoa, Tùng Quốc, Lâm Ti Phông, Huy Toàn, Trọng Long, Mauricio, Bruno, Samson.

Diễn biến trận đấu

21:01

Trận đấu kết thúc

Như vậy là cả hai đội chấp nhận chia điểm trong trận đấu mà đội chủ nhà thi đấu hoàn toàn lấn lướt trước đội khách TPHCM.

90’ 20:57

HIệp 2 có 3 phút bù giờ

Những phút cuối cùng cho nỗ lực của hai đội

85’ 20:47

Thời gian còn lại là không nhiều

Với lợi thế hơn người, TPHCM đang gia tăng tấn công nhằm tìm kiếm bàn thắng. Tuy nhiên, làm được điều này là không hề dễ trước hàng phòng ngự tổ chức chặt chẽ của Hà Nội.

77’ 20:38

Nguy hiểm!

Trung vệ Việt Anh có tình huống bật cao đánh đầu. Rất tiếc là với sự truy cản của trung vệ TPHCM, Việt Anh đã không thể có được cú dứt điểm tốt nhất.

68’ 20:37

Sóng gió trước khung thành của Hà Nội

Pha lao ra không chắc chắn của thủ thành Văn Công giúp cho Huy Toàn có cơ hội đệm bóng vào khung thành trống. Rất may là các cầu thủ TPHCM đã việt vị trước đó.

61’ 20:28

Hùng Dũng vào sân

Đội trưởng đội tuyển Việt Nam sẽ vào sân thay cho Vũ Minh Tuấn. Sự thay đổi người này sẽ góp phần giúp Hà Nội thi đấu chắc chắn hơn trong thế trận thi đấu chỉ với 10 người.

57’ 20:26

Thẻ đỏ trực tiếp cho Văn Kiên

Quyết định chính xác của trọng tài chính điều khiển trận đấu. Pha kê chân của Văn Kiên vào đầu gối của cầu thủ đội bạn. Đây có thể sẽ là bước ngoặt của trận đấu.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 TPHCM: Cầu thủ Hà Nội nhận thẻ đỏ trực tiếp - Ảnh 12
55’ 20:21

Thái Quý bị đau 

Hùng Dũng đang khởi động ngoài sân để sẵn sàng thay thế cho đồng đội.

51’ 20:15

Cú sút xa của Đức Huy

Bùi Tiến Dũng tiếp tục thi đấu tốt khi chặn được pha dứt điểm từ xa của Đức Huy.

20:13

Hiệp 2 bắt đầu

Trong hiệp thi đấu thứ 2, các cầu thủ Hà Nội sẽ cần tận dụng tốt hơn các cơ hội mà họ tạo ra nếu không muốn chia điểm trong trận ra quân.

19:55

Hiệp 1 kết thúc

Hà Nội là đội chơi lấn lướt hoàn toàn so với đội khách TPHCM nhưng đã không có bàn thắng nào được ghi. Hai đội sẽ tạm rời sân với tỉ số hoà 0-0.

43’ 19:50

Cả hai đội vẫn chưa tạo ra được cơ hội nguy hiểm

Tuy là đội chiếm quyền kiểm soát bóng nhiều hơn nhưng Hà Nội vẫn đang bất lực trước hàng phòng ngự của TPHCM. Phía bên kia, các cầu thủ đội khách cũng không có đủ người để thực hiện phản công.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 TPHCM: Hiệp 1 kết thúc - Ảnh 10
Thái Quý bên phía Hà Nội đang tranh chấp bóng
35’ 19:43

Tiếp tục là Tuấn Hải

Tuấn Hải là cầu thủ bật cao đánh đầu giữa rừng cầu thủ của TPHCM. Có vẻ như các trung vệ của đội khách đang thi đấu rất thụ động.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 TPHCM: Tuấn Hải bỏ lỡ cơ hội - Ảnh 9
29’ 19:41

Hà Nội vẫn đang chiếm lợi thế trên sân

Tỉ lệ kiểm soát bóng của đội chủ nhà đang vượt trội hơn hẳn so với các cầu thủ đội khách.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 TPHCM: Hiệp 1 kết thúc - Ảnh 11
Tân binh Djuro Zec của Hà Nội để lại ấn tượng với những pha xử lý khéo léo
22’ 19:27

Không vàoooo!

Đây là cơ hội nguy hiểm nhất của CLB Hà Nội tính đến hiện tại. Pha dứt điểm bóng sống rất hay của Tuấn Hải. Thủ môn Bùi Tiến Dũng cũng đã có phản xạ xuất thần trong tình huống này.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 TPHCM: Tuấn Hải bỏ lỡ cơ hội - Ảnh 8
15’ 19:23

Không vàoooo!

Siladi của Hà Nội có cơ hội dứt điểm thoải mái trong vòng cấm nhưng đã không thành công. Tuy nhiên trước đó tiền đạo này đã rơi vào vị trí việt vị.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 TPHCM: Trận đấu bắt đầu - Ảnh 7
11’ 19:19

Bùi Tiến Dũng thi đấu không chắc chắn

Pha băng ra không hợp lý của thủ môn Bùi Tiến Dũng. Suýt chút nữa bàn thắng đã đến với Tuấn Hải.

6’ 19:16

Khá nguy hiểm

Cú đánh đầu của Mauricio là có độ hiểm hóc nhưng thủ thành Nguyễn Văn Công đã thi đấu tốt và ôm gọn bóng trong tay.

3’ 19:12

Thẻ vàng cho Hoàng Vũ Samson

Trận đấu diễn ra không lâu thì thẻ vàng đã được rút ra cho người cũ của Hà Nội, Hoàng Vũ Samson.

19:09

Trận đấu bắt đầu

Chủ nhà Hà Nội sẽ thi đấu trong trang phục áo tím quần trắng, bảo vệ phần sân bên phía tay trái màn ảnh.

Phía bên kia, đội khách TPHCM ra sân trong trang phục áo đỏ quần trắng và là đội giao bóng trước.

18:17

Các cầu thủ Hà Nội chuẩn bị cho trận đấu

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs TPHCM: Quang Hải vắng mặt, Bùi Tiến Dũng bắt chính - Ảnh 4
Ngoại binh triệu đô Siladi
TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs TPHCM: Quang Hải vắng mặt, Bùi Tiến Dũng bắt chính - Ảnh 5
Tân binh Phạm Tuấn Hải
TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs TPHCM: Quang Hải vắng mặt, Bùi Tiến Dũng bắt chính - Ảnh 6
Vũ Minh Tuấn và Nguyễn Hai Long, hai cầu thủ quê Quảng Ninh
18:13

Thủ môn Bùi Tiến Dũng khởi động

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs TPHCM, 19h15 ngày 12/3 - Ảnh 2
Thủ môn Bùi Tiến Dũng khởi động trước trận đấu gặp Hà Nội
TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs TPHCM, 19h15 ngày 12/3 - Ảnh 3
Đây là lần đầu tiên Tiến Dũng bắt chính ở V.League 2022

Thông tin trước trận

Thông tin trước trận Hà Nội FC vs TPHCM

Hà Nội FC vẫn chưa thể thi đấu trận nào tại V.League 2022 vì ảnh hưởng của đại dịch COVID-19. Trận đấu đầu tiên của họ tại mùa giải năm nay là cuộc tiếp đón TPHCM trên sân Hàng Đẫy vào tối 12/3. Đội bóng Thủ đô đang có lực lượng ổn định cho trận đấu này.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs TPHCM, 19h15 ngày 12/3 - Ảnh 1

Trước khi mùa giải diễn ra, Hà Nội mang về đến 3 ngoại binh hàng khủng là Josip Ivancic, Djuro Zec và Vladimir Siladji. Với dàn cầu thủ nội và ngoại chất lượng, Hà Nội vẫn là ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch năm nay. Tuy nhiên, vấn đề của đội bóng này chính là ở vị trí HLV trưởng. Ông Chun Jae Ho chưa từng dẫn dắt đội bóng nào trước đó và cũng chưa để lại dấu ấn gì nên sẽ làm một dấu hỏi với giới chuyên môn.

Đối thủ TP.HCM cũng đang có phong độ không tốt và gặp khó khăn về lực lượng. Họ mới chỉ có 2 điểm sau 2 trận đấu ở V.League 2022. Trước trận đấu này, Hoàng Thịnh, Hồ Tấn Tài và thủ môn Thanh Thắng đều dính chấn thương. Đây là mất mát không hề nhỏ với đội bóng thành phố mang tên Bác và là cơ sở để Hà Nội tự tin vào một chiến thắng. Bên cạnh đó, kể từ khi lên hạng V.League, CLB TP.HCM chưa bao giờ đánh bại được Hà Nội.

Đội hình dự kiến

Hà Nội FC: Tấn Trường, Văn Kiên, Thành Chung, Việt Anh, Văn Xuân, Thái Quý, Hùng Dũng, Quang Hải, Văn Quyết, Ivancic, Djuro Zec.

TPHCM: Tiến Dũng, Bredon, Đình Khương, Văn Khoa, Tùng Quốc, Hoàng Thịnh, Huy Toàn, Trọng Long, Duy Anh, Mauricio, Samson.

TIN LIÊN QUAN

Lý Hoàng Nam đánh bại Linh Giang, bảo vệ thành công HCV SEA Games

Thể thao Việt Nam 18 phút trước

Lý Hoàng Nam đã đánh bại Trịnh Linh Giang ở trận chung kết nội dung đơn nam của SEA Games 31. Tay vợt số 1 Việt Nam đã bảo vệ thành công Huy chương vàng (HCV) ở nội dung này.

Trần Văn Thảo thua đương kim vô địch Boxing SEA Games

Võ thuật SEA Games 19 phút trước

Ở trận chung kết môn Boxing SEA Games 31 hạng cân 52kg nam, võ sĩ 'Trigger' Trần Văn Thảo đã nhận thất bại sít sao trước đối thủ Philippines Rogen Ladon.

Cận cảnh bữa ăn của tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam

Liên quân Mobile 27 phút trước

Tất cả vận động viên tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam tham dự SEA Games 31 đều được phục vụ ăn uống, đi lại với hệ thống phòng nghỉ giữa trận, phòng tập luyện hay phòng phỏng vấn riêng trong khu vực thi đấu kèm đội ngũ an ninh cao.

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan, 17h00 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31, 17h00 ngày 22/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

CLB Hà Nội tập huấn tại Đà Nẵng chờ V.League trở lại

Đội bóng thủ đô sẽ có chuyến tập huấn kéo dài 14 ngày tại TP Đà Nẵng trong lúc chờ V.League trở lại vào tháng 7/2022.

HAGL so tài Hà Nội FC ở Cúp Tứ hùng 2022

Đoàn quân HLV Kiatisuk và Hà Nội FC sẽ sớm tái ngộ nhau tại giải giao hữu Cúp Tứ hùng tổ chức ở Hải Phòng tháng 6 tới đây.

Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay. Giải bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 đang diễn ra vô cùng kịch tính và hấp dẫn.

Đình Trọng trở lại tập luyện cùng Topenland Bình Định

Trung vệ Trần Đình Trọng cùng các đồng đội ở Topenland Bình Định trở lại tập luyện, chuẩn bị cho giai đoạn 2 V.League 2022.

Hải Phòng thống trị giải thưởng V.League tháng 3/2022

Trong 4 giải thưởng xuất sắc tại V.League trong tháng 3, CLB Hải Phòng chiếm tới 3 giải.

Sân Hà Tĩnh đóng cửa để sửa chữa, nâng cấp mặt cỏ đến khi V.League trở lại

Theo thông báo của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, đội bóng này sẽ đóng cửa sân vận động trong vòng 2 tháng để phục vụ việc sửa chữa, nâng cấp mặt cỏ trước khi V.Leage 2022 tái khởi tranh.

Cựu cầu thủ Bình Dương chia tay CLB Indonesia vì bị nợ lương nhiều năm

Tiền đạo Marko Simic sẽ chia tay đội bóng Persija Jakarta sau 4,5 năm gắn bó vì bị CLB Indonesia nợ lương trong nhiều năm liền.

Cựu cầu thủ SHB Đà Nẵng phải cắt bỏ 1 chân vì ung thư xương

Cựu cầu thủ Lê Văn Bình của đội trẻ SHB Đà Nẵng lâm vào hoàn cảnh khó khăn sau khi bị ung thư xương, thậm chí đã phải cắt bỏ 1 chân.

LASK - Đội bóng mới của Quang Hải từng đối đầu MU ở Cúp C2 châu Âu

CLB LASK của Áo từng gặp MU ở Cúp C2 châu Âu (Europa League) mùa giải 2019/20 và nhận kết quả thua khá đậm.

LASK - CLB mới của Quang Hải có gì đặc biệt?

CLB LASK của Áo rất có thể sẽ là bến đỗ mới của Quang Hải. Đội bóng này có nhiều điểm phù hợp với ngôi sao người Việt Nam.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:45
Illawarra Stingrays (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:45
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager
Vendsyssel
19:00
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
19:00
Esbjerg
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
WAUS WD1
Vòng
Balcatta (nữ)
14:00
Perth SC (nữ)
Subiaco AFC (nữ)
14:45
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata
19:00
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 10
Geylang United FC
16:30
Hougang United FC
Luxembourg National Division
Vòng 30
Swift Hesperange
21:00
Racing Union Luxemburg
Rodange 91
21:00
Hostert
UNA Strassen
21:00
CS Petange
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
21:00
F91 Dudelange
Hamm RM Benfica FC
21:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
Fola Esch
21:00
US Mondorf-les-Bains
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Spanish Bizkaia-Tercera Division
SD Beasain
17:00
UDC Txantrea KKE
UE Olot
17:00
Tenerife B
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Dudulluspor (nữ)
18:00
Kocaeli Bayan (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
18:00
Yabancilar (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
Sivasspor (nữ)
18:00
Kirecburnu (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
20:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
20:00
Muratpasa (nữ)
Besiktas (nữ)
21:00
Konak BEL. (nữ)
Belarus Womens Premier League
Vòng 8
ABFF U19 (nữ)
16:30
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Smorgon (nữ)
18:30
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:30
Dinamo Brest (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
Atletas Kaunas
17:00
FK Neptunas Klaipeda
Alytis Alytus Dainava
19:00
Babrungas
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dnepr Mogilev
19:00
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
21:00
Neman Grodno
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Georgia Primera Division
Vòng 15
FC Gagra
20:00
FC Sioni Bolnisi
FC Saburtalo Tbilisi
20:00
Dila Gori
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Forsbacka IK
19:00
Korsnas IF FK
Nosaby IF
19:00
Hogsby IK
Trosa Vagnhärad SK
19:00
IK Sleipner
Jarfalla
20:00
Sandvikens AIK FK
Hudiksvalls ABK
21:00
Ragsveds IF
BK Astrio
21:00
Eskilsminne IF
Asarums IF FK
21:00
FC Rosengard
Tolo IF
21:00
Hoganas BK
Nykopings BIS
21:00
Syrianska Botkyrka IF
Syrianska FC
22:00
Assyriska United IK
Cúp FA Thái Lan
Chung kết
Buriram United
18:00
Nakhon Ratchasima
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
RC Arba
22:00
ES Setif
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Don Benito
17:00
Aguilas CF
Cerdanyola del Valles
17:00
G. Segoviana
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Bellinzona
21:00
Etoile Carouge
Georgia Division
Vòng 13
FC Merani Tbilisi
20:00
Gareji Sagarejo
Samtredia
20:00
Spaeri FC