KẾT THÚC Hà Nội FC 1-0 Thanh Hoá: Quang Hải mang về 3 điểm cho đội chủ nhà

Lam Nguyên

Thứ tư, 16/03/2022 18:01 (GMT+7)

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs Thanh Hoá, 19h15 ngày 16/3, đá bù vòng 1 V.League 2022. Thethao.vn tường thuật trực tiếp, diễn biến trận Hà Nội FC vs Thanh Hoá nhanh nhất.

V-League

Hà Nội FC

Quang Hải

1 : 0

Thanh Hóa FC

Đang trực tiếp | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

Hà Nội FC: Văn Công; Văn Vĩ , Thành Chung, Việt Anh, Thái Quý, Văn Quyết, Đức Huy, Zec Duro, Hùng Dũng, Tuấn Hải, Saladi Vladimir.

Thanh Hóa: Bửu Ngọc, Tiến Dũng, Hữu Lâm, Thành Long, Văn Lợi, Tiến Thành, Ngọc Tân, Văn Thắng, Paulo Pinto, Victor, Paulo Henrique. 

Diễn biến trận đấu

21:08

Trận đấu kết thúc

Chiến thắng là xứng đáng cho thế trận mà Hà Nội đã có được trước Thanh Hoá. Hà Nội vẫn sẽ còn 2 trận thi đấu bù phía trước và đây sẽ là chiến thắng rất quan trọng.

90’ 21:07

Trận đấu có 5 phút bù giờ

5 phút cuối cùng cho các nỗ lực của đội khách Thanh Hoá tìm kiếm bàn gỡ.

82’ 20:56

Quang Hải đã ghi bàn

Từ tình huống đá phạt góc của Văn Quyết, Quang Hải có pha ra chân đá nối rất nhanh. Bóng đi lọt háng thủ thành Bửu Ngọc. 1-0 cho Hà Nội.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 1-0 Thanh Hoá: Quang Hải ghi bàn mở tỷ số cho đội chủ nhà - Ảnh 17
TRỰC TIẾP Hà Nội FC 1-0 Thanh Hoá: Quang Hải ghi bàn mở tỷ số cho đội chủ nhà - Ảnh 14
78’ 20:48

Hà Nội thực hiện hai sự thay đổi người liên tiếp

Thành Lương và Hai Long được tung vào sân. Đây có thể nói là ý đồ tổng tấn công của Hà Nội trong những phút cuối trận.

72’ 20:39

Việt Anh chơi quyết đoán

Thanh Hoá có tình huống phản công nhanh và Việt Anh là người đã ngay lập tức dập tắt cuộc phản công này. Hiện tại thủ thành Bửu Ngọc cũng đang bị đau.

64’ 20:30

Ngoại binh của Thanh Hoá đang thi đấu rất năng nổ

Các trung vệ như Thành Chung và Việt Anh dù sở hữu thể hình khá tốt nhưng vẫn đang lép vế trước các ngoại binh bên phía Thanh Hoá. Tuy nhiên, khung thành của Văn Công vẫn đang được an toàn.

56’ 20:30

Không được!

Henrique có pha càn lướt bên phía hành lang cánh phải và tạt bóng nguy hiểm. Tuy nhiên, trung vệ Thành Chung đã kịp thời xuất hiện để giải nguy cho Hà Nội.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 1-0 Thanh Hoá: Quang Hải ghi bàn mở tỷ số cho đội chủ nhà - Ảnh 15
TRỰC TIẾP Hà Nội FC 1-0 Thanh Hoá: Quang Hải ghi bàn mở tỷ số cho đội chủ nhà - Ảnh 16
51’ 20:19

Hà Nội thi đấu mạch lạc hơn

Sự xuất hiện của Quang Hải đã giúp cho đội bóng thủ đô gắn kết hơn trong lối chơi.

20:16

Hiệp 2 bắt đầu

Trong hiệp thi đấu thứ 2, Quang Hải sẽ được tung vào sân thi đấu. Tuấn Hải sẽ là cầu thủ nhường chỗ.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Hiệp 2 bắt đầu, Quang Hải vào sân - Ảnh 13
20:02

Hiệp 1 kết thúc!

Hiệp 1 không có quá nhiều cơ hội nguy hiểm được tạo ra. Hai tình huống đá chú ý nhất hiệp 1 là chấn thương của Đức Huy và Đinh Tiến Thành. 

47’ 19:56

Không vàoooo!

Pha dứt điểm từ xa rất hiểm hóc của Văn Quyết. Thủ thành Bửu Ngọc đã kịp thời cứu thua cho đội khách. Trước đó, Văn Quyết cũng đã đưa bóng vào lưới nhưng không được công nhận do đã bị việt vị.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Đội chủ nhà đưa bóng vào lưới nhưng việt vị - Ảnh 11
41’ 19:52

Đinh Tiến Thành bị đau

 Đinh Tiến Thành sẽ phải rời sân bằng cáng sau tình huống va chạm với cầu thủ Hà Nội. Trọng Hùng đã sẵn sàng ở phía ngoài sân để thay thế cho anh.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Đội chủ nhà đưa bóng vào lưới nhưng việt vị - Ảnh 12
Tình huống Trương Văn Thái Quý bị đau trước đó
35’ 19:48

Thanh Hoá đang phòng ngự rất tốt

Hàng công của Hà Nội đang gặp rất nhiều khó khăn trước sự đeo bám rất tốt của các cầu thủ phòng ngự Thanh Hoá.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Vẫn chưa có bàn thắng - Ảnh 10
Ban huấn luyện Thanh Hóa tranh cãi với trọng tài tình huống đội bóng này bị thổi phạt
27’ 19:35

Trận đấu diễn ra khá chậm rãi

Vẫn chưa có cơ hội thực sự nguy hiểm được tạo ra từ hai đội. Tuy nhiên, Thanh Hoá đã kiểm soát bóng nhiều hơn so với khoảng thời gian đầu hiệp 1.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Trận đấu bắt đầu - Ảnh 7
Zec Duro bên phía Hà Nội đang thi đấu rất cố gắng
TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Trận đấu bắt đầu - Ảnh 8
Tình huống thi đấu của Hùng Dũng
TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Trận đấu bắt đầu - Ảnh 9
Saladi Vladimir đưa bóng vào trong nhưng không thành công
21’ 19:29

Đá phạt trực tiếp cho Hà Nội

Văn Quyết đã bị phạm lỗi. Vị trí đá phạt là khá xa khung thành của Thanh Hoá. Tình huống đá phạt sau đó không có gì nguy hiểm xảy ra.

15’ 19:23

Đức Huy đang nằm sân

Pha va chạm rất mạnh giữa Đức Huy và một cầu thủ bên Thanh Hoá. Đội ngũ y tế đã đang phải băng bó phần mũi cho anh. 

9’ 19:21

Rất nguy hiểm!

Pha xử lý thể hiện được sự càn lướt rất tốt của Paulo Henrique trước hàng thủ Hà Nội. Xém chút nữa thôi bàn thắng đã tới với đội khách.

8’ 19:20

Hà Nội liên tục tấn công

Những phút đầu tiên của hiệp 1, Hà Nội là đội thi đấu chủ động hơn so với đội khách Thanh Hoá.

3’ 19:14

Nguy hiểm!

Cú dứt điểm đầu tiên của Hà Nội thuộc về ngoại binh Zec. Tuy nhiên, không có gì nguy hiểm xảy ra cho khung thành của Thanh Hoá.

19:11

Hiệp 1 bắt đầu!

Đội chủ nhà Hà Nội thi đấu trong trang phục áo trắng quần trắng, bảo vệ phần sân bên phía tay trái màn ảnh.

Phía bên kia, đội khách Thanh Hoá thi đấu với màu áo vàng và sẽ là đội giao bóng trước.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Trận đấu bắt đầu - Ảnh 5
TRỰC TIẾP Hà Nội FC 0-0 Thanh Hoá: Trận đấu bắt đầu - Ảnh 6
18:25

Quang Hải vui vẻ khởi động cùng đồng đội

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs Thanh Hoá: Quang Hải dự bị - Ảnh 4
18:23

Đội hình xuất phát của Hà Nội FC

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs Thanh Hoá: Quang Hải dự bị - Ảnh 3
18:05

Quang Hải dự bị

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs Thanh Hoá, 19h15 ngày 16/3 - Ảnh 2
Quang Hải không được đá chính ngay từ đầu

Thông tin trước trận

Thông tin trước trận đấu Hà Nội FC vs Thanh Hoá

Hà Nội FC đã có khởi đầu không mấy thuận lợi ở vòng 4 V.League 2022. Tấm thẻ đỏ của Văn Kiên đã khiến cho đội bóng thủ đô buộc phải chia điểm với TPHCM. Các ngoại binh thi đấu nỗ lực nhưng chưa để lại ấn tượng, trong khi lối chơi chung vẫn cho thấy nhiều sự bế tắc.

TRỰC TIẾP Hà Nội FC vs Thanh Hoá, 19h15 ngày 16/3 - Ảnh 1

Bên cạnh đó, tương lai Quang Hải đang là vấn đề thu hút sự chú ý của người hâm mộ bóng đá hiện tại, đều ít nhiều ảnh hưởng đến tâm lý chung của Hà Nội FC.

Ngược lại, Đông Á Thanh Hóa đang thi đấu thăng hoa. Họ vừa giành thắng lợi 3-0 trước Đà Nẵng với thứ bóng đá tấn công rực lửa, ghi 3 bàn chỉ sau 25 phút. Dù đang có phong độ cao nhưng nhiều khả năng Thanh Hóa vẫn sẽ chọn cách chơi phòng ngự trước một đội bóng được đánh giá cao hơn. 

Theo thông tin mới nhất, Quang Hải có mặt trong danh sách đăng ký thi đấu và nhiều khả năng sẽ đá chính. Sự trở lại của tiền vệ tài hoa này sẽ mang lại sức sáng tạo cho hàng tấn công Hà Nội FC. Ngoài ra, các ngoại binh của Hà Nội FC cũng có cơ hội tỏa sáng sau khi đã có một trận đấu làm quen với V.League 2022. Đội bóng thủ đô chắc chắn sẽ muốn giành 3 điểm trước khi tạm nghĩ nhường chỗ cho vòng loại World Cup.

ĐỘI HÌNH DỰ KIẾN HÀ NỘI VS THANH HOÁ:

Hà Nội FC: Văn Công; Văn Vĩ , Thành Chung, Việt Anh, Văn Xuân, Quang Hải, Đức Huy, Zec Duro, Hùng Dũng, Tuấn Hải, Saladi Vladimir.

Thanh Hóa: Bửu Ngọc, Tiến Dũng, Minh Tùng, Thành Long, Văn Lợi, Tiến Thành, Ngọc Tân, Văn Thắng, Paulo Pinto, Victor, Paulo Henrique. 

TIN LIÊN QUAN

Đội tuyển Việt Nam đến UAE dự giải vô địch Muay thế giới

Không lâu sau khi SEA Games 31 khép lại, một số thành viên của đội tuyển Muay Việt Nam đã lên đường sang Abu Dhabi thuộc Các tiểu vương quốc Arab thống nhất (UAE) để tham dự giải vô địch Muay thế giới 2022.

Gareth Bale vô địch cúp C1 châu Âu lần thứ năm chỉ với 7 phút thi đấu

Cúp C1 42 phút trước

Chỉ thi đấu 7 phút trong cả mùa giải, Gareth Bale vẫn có được danh hiệu UEFA Champions League lần thứ 5 trong sự nghiệp.

Tân HLV Gong Oh Kyun lý giải dùng sơ đồ 4-3-3 cho U23 Việt Nam

U23 Việt Nam 49 phút trước

Tân HLV Gong Oh Kyun đã lý giải việc sử dụng sơ đồ 4-3-3 cho U23 Việt Nam, trong thất bại 0-3 trước U23 UAE trước thềm VCK U23 châu Á 2022.

Miami Heat bị phạt vì cố tình phá đối thủ

NBA 55 phút trước

NBA đã đưa ra án phạt cho Miami Heat vì những “hành động quấy phá trên băng ghế dự bị” trong game 6 vào hôm qua.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Kiatisuk chúc Kim Dong Su may mắn trước khi về nước thực hiện nghĩa vụ quân sự

Trước khi lên đường trở về Hàn Quốc, trung vệ Kim Dong Su đã nhận được lời chúc may mắn của HLV Kiatisuk sau buổi chia tay các đồng đội ở CLB HAGL.

U17 Hoàng Anh Gia Lai đại thắng Bình Định 3-0 ngay trên sân Quy Nhơn

Các cầu thủ trẻ của HAGL đã có trận đấu ấn tượng khi thắng đậm đội chủ nhà Topenland Bình Định trong trận giao hữu chiều 27/5.

Kim Dong Su chia tay HAGL, trở về Hàn Quốc thực hiện nghĩa vụ quân sự

Kim Dong Su sẽ chia tay HAGL để trở về Hàn Quốc. Bên cạnh đó, HAGL cũng chia tay một cầu thủ ngoại nữa là Jefferson Baiano.

Chủ tịch CLB Thanh Hóa mong cả đội tích cực tập luyện khi V.League 2022 tạm nghỉ

Trong ngày 27/5, lãnh đạo CLB Đông Á Thanh Hóa đã có cuộc gặp mặt các cầu thủ và BHL nhằm khích lệ tinh thần cả đội trong giai đoạn V.League 2022 tạm dừng.

CLB Hải Phòng chia tay cựu HLV thủ môn của Hà Nội FC

Chỉ sau chưa đầy một năm gắn bó với CLB Hải Phòng, HLV thủ môn Trần Tiến Anh đã nói lời chia tay với đội bóng Đất Cảng.

CLB Hà Nội tập huấn tại Đà Nẵng chờ V.League trở lại

Đội bóng thủ đô sẽ có chuyến tập huấn kéo dài 14 ngày tại TP Đà Nẵng trong lúc chờ V.League trở lại vào tháng 7/2022.

HAGL so tài Hà Nội FC ở Cúp Tứ hùng 2022

Đoàn quân HLV Kiatisuk và Hà Nội FC sẽ sớm tái ngộ nhau tại giải giao hữu Cúp Tứ hùng tổ chức ở Hải Phòng tháng 6 tới đây.

Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay. Giải bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 đang diễn ra vô cùng kịch tính và hấp dẫn.

Đình Trọng trở lại tập luyện cùng Topenland Bình Định

Trung vệ Trần Đình Trọng cùng các đồng đội ở Topenland Bình Định trở lại tập luyện, chuẩn bị cho giai đoạn 2 V.League 2022.

Hải Phòng thống trị giải thưởng V.League tháng 3/2022

Trong 4 giải thưởng xuất sắc tại V.League trong tháng 3, CLB Hải Phòng chiếm tới 3 giải.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Mexico
07:10
Nigeria
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Fortaleza
06:30
Juventude
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Huachipato
07:00
Palestino
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
20:00
Aymores
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Irving City FC
07:00
Lubbock Matadors SC
CF10 Houston FC
07:00
Laredo Heat
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
North Alabama
07:25
Appalachian FC
Tennessee SC
07:30
Tri Cities FC
Pensacola City FC
07:30
Southern States SC
New Mexico U23
08:00
Colorado Rovers
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF
Helsingor
18:30
Nykobing FC
Lyngby
18:30
Fredericia
Romania Liga 1 Women
Vòng
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
15:00
CSM Alexandria (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
15:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
15:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Universitatea Galati (nữ)
CSS Targoviste (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ICE WC
Vòng 3
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
20:00
Breidablik (nữ)
Keflavik (nữ)
22:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
06:00
Cumbaya FC
Universidad Catolica
06:00
Delfin SC
9 de Octubre
06:00
Independiente Jose Teran
Belarus Reserve League
Vòng
Torpedo Zhodino Reserves
16:00
Dinamo Minsk Reserves
Dinamo Brest Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves
19:00
FC Vitebsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Burundi Cup
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Belarus Womens Premier League
Vòng 9
Dinamo Brest (nữ)
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
22:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Panevezys-2
19:00
Siauliai B
Meng Guanlian
Vòng
Azampur FC Uttara
19:15
Farashganj SC
Slovakia 3.Liga
Raca Bratislava
15:30
Malacky
Liptovska Stiavnica
22:00
Rakytovce
FK Slovan Most pri Bratislave
22:00
SK Bernolakovo
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
22:00
MFK Rusovce
Dunajska Luzna
22:00
PSC Pezinok
Galanta
22:00
TJ Imel
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:00
SFM Senec
Tatran Krasno nad Kysucou
22:00
Cadca
TJ Banik Kalinovo
22:00
Jednota Banova
FK Belusa
22:00
FK Tempo Partizanske
TeslaStropkov
22:00
Mladost Kalsa
Spisske Podhradie
22:00
Lipany
Sobrance Sobranecko
22:00
FK Svidnik
VĐQG Belarus
Vòng 10
Energetik-BGU Minsk
20:00
Slavia Mozyr
Neman Grodno
22:00
FC Belshina Babruisk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Savedalens IF
18:00
Assyriska BK
Ytterhogdal IK
18:00
Bodens BK
Landvetter IS
18:30
Varbergs GIF FK
Umea FC Academy
19:00
Gottne IF
IK Gauthiod
19:00
Mjolby AI FF
Herrestads AIF
19:00
Vanersborg FK
Hudiksvalls ABK
19:00
IFK Osterakers Fk
Karlslunds IF HFK
19:00
Lidkopings FK
Hassleholms IF
19:00
FC Rosengard
Sifhalla
19:00
Ahlafors IF
Karlskrona AIF
19:00
IFK Berga
Osterlen FF
19:00
Asarums IF FK
Husqvarna
19:00
Hoganas BK
Friska Viljor FC
19:00
Sandviks IK
Tolo IF
19:00
Eskilsminne IF
Skelleftea FF
19:00
Sund IF
Storfors AIK
19:00
Kiruna FF
Skiljebo SK
19:00
Kvarnsvedens IK
Torslanda IK
19:00
Hittarps IK
Huddinge IF
19:00
Karlbergs BK
Syrianska FC
19:00
Syrianska Eskilstuna IF
Kristianstads FF
20:00
Ariana
Rappe GOIF
20:00
IFK Hassleholm
Forsbacka IK
20:00
Kungsangens IF
Jarfalla
20:00
Korsnas IF FK
Nykopings BIS
21:00
IK Sleipner
Smedby AIS
21:00
Assyriska United IK
IFK Stocksund
21:00
IFK Uppsala
Onsala BK
21:00
Ullared
Varmbols FC
22:00
Assyriska
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
WA Tlemcen
22:45
ASO Chlef
ES Setif
22:45
JS Saoura
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Merida AD
22:59
Teruel
AD Union Adarve
22:59
AD Ceuta
SCR Pena Deportiva
22:59
Real Murcia
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 7
PIF Parainen
22:30
JaPS
SJK Akatemia
22:30
Gnistan Helsinki
PK-35 Vantaa
22:30
MP MIKELI
Jaro
22:30
TPS Turku
QLD Division 1
Vòng 12
Ipswich knights SC
12:15
Western Pride
SWQ Thunder
13:30
Southside Eagles
Poland League Women
Vòng
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
18:00
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
Zabkovia Zabki (nữ)
18:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
Skra Czestochowa (nữ)
18:00
Pogon Tczew (nữ)
Medyk Konin II (nữ)
19:00
KS Raszyn (nữ)
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
04:00