KẾT QUẢ Becamex Bình Dương 2-2 Hải Phòng: Trận hòa đầy kịch tính

Minh Phước

Chủ nhật, 13/03/2022 15:20 (GMT+7)

Kết quả bóng đá trận đấu giữa Becamex Bình Dương vs Hải Phòng thuộc vòng 4 V.League 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 13/3. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận Becamex Bình Dương vs Hải Phòng.

2022-03-13 17:00
V-League

Becamex Bình Dương

Việt Cường 4'

Tiến Linh 81'

2 : 2

Hải Phòng FC

Rimario 1'

Thái Bình 34'

Đã kết thúc | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

Bình Dương: Tuấn Vũ (thủ môn); Thanh Long, Trung Tín, Thanh Thảo, Olivier; Duy Khanh, Dawda Ceesay, Minh Khoa; Eydison, Tiến Linh (C), Việt Cường

Hải Phòng: Đình Triệu (thủ môn); Trung Hiếu, Thái Bình, Ngọc Thịnh; Moses, Việt Hưng, Hải Huy, Martin Lo, Ngọc Quang; Joseph Mpande, Rimario

Diễn biến trận đấu

18:54

TRẬN ĐẤU KẾT THÚC! BÌNH DƯƠNG 2-2 HẢI PHÒNG

Thế trận trong 45 phút hiệp 2 thuộc về đội chủ nhà Bình Dương. Sau rất nhiều nỗ lực tấn công, họ đã có bàn san bằng tỷ số trên chấm 11m do công của Tiến Linh.

90’ 18:49

HIỆP 2 CÓ 4 PHÚT BÙ GIỜ!

87’ 18:46

KHÔNG VÀO!

Vĩ Hào tạt bóng chuẩn xác từ cánh phải. Tiến Linh có tình huống băng vào đánh đầu sở trường nhưng lại đưa bóng vọt xà.

86’ 18:44

Hải Phòng chỉ còn 10 người

Ngọc Thịnh đã phải nhận thẻ vàng thứ 2 sau khi buộc phải phạm lỗi để ngăn cản pha phản công nguy hiểm của Bình Dương.

81’ 18:39

VÀOOO (2-2)! TIẾN LINH ĐÁ 11M THÀNH CÔNG

Trên chấm phạt đền, Tiến Linh đánh lừa thành công Đình Triệu để đưa trận đấu về vạch xuất phát.

TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương 2-2 Hải Phòng: Đội khách chỉ còn 10 người - Ảnh 13
80’ 18:38

PENALTY CHO BÌNH DƯƠNG

Vĩ Hào băng lên rất nhanh vào vòng cấm sau đường chuyền của Tiến Linh buộc hậu vệ Hải Phòng phải phạm lỗi trong vòng cấm.

71’ 18:29

Thẻ Vàng cho Hải Phòng

Đội trưởng Hải Huy phải nhận thẻ vàng.

69’ 18:28

Hải Huy bỏ lỡ cơ hội

Từ đường chuyền vào của Việt Quang, Hải Huy băng lên từ tuyến hai dứt điểm một chạm nhưng bóng lại đi vọt xà ngang.

61’ 18:20

KHÔNG ĐƯỢC!

Việt Cương có pha khống chế bóng tốt để vượt qua Joseph Mpande nhưng anh không đủ sức rướn ở cuối pha bóng để  dứt điểm.

57’ 18:15

Tiến Linh rời sân trên cáng

Tiền đạo của Bình Dương bị đau sau pha va chạm với Olivier và được đưa ra khỏi sân để chăm sóc trên cáng cứu thương.

54’ 18:13

Thẻ vàng cho Bình Dương

Bùi Vĩ Hào vừa vào sân đầu hiệp 2 đã phải nhận thẻ vàng sau pha phạm lỗi với Ngọc Quang.

52’ 18:12

Thế trận giằng co

Khác với 45 phút đầu tiên, hai đội chơi giằng co ở khu vực giữa sân và chưa có cơ hội nào được tạo ra.

46’ 18:04

Bình Dương có sự thay đổi

Vĩ Hào và Tự Nhân được HLV Đặng Trần Chỉnh tung vào sân thay cho Eydison và Duy Khánh để hướng tới việc lội ngược dòng.

46’ 18:04

HIỆP 2 BẮT ĐẦU!

CLB Hải Phòng giao bóng khởi đầu 45 phút tiếp theo.

17:46

HIỆP 1 KẾT THÚC! BÌNH DƯƠNG 1-2 HẢI PHÒNG!

45 phút đầu tiên bùng nổ đã kết thúc với 3 bàn thắng được ghi. Rimario và Thái Bình là những người ghi bàn cho Hải Phòng, trong khi Việt Cường là người lập công cho đội chủ nhà.

41’ 17:41

Thanh Long cứu nguy cho Bình Dương

Nhận đường chuyền dài vượt tuyến, Rimario nỗ lực đi bóng xuống đáy biên rồi chuyền ngược vào trong. Thanh Long cản phá đúng lúc trước Hải Huy kịp đệm bóng.

34’ 17:34

VÀOOO (1-2)! THÁI BÌNH ĐƯA HẢI PHÒNG VƯƠN LÊN DẪN TRƯỚC

Từ cú phá bóng của hậu vệ Bình Dương, Thái Bình (số 28) băng vào dứt điểm đầy uy lực từ tuyến hai để nâng tỷ số lên 2-1 cho Hải Phòng.

TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương 1-2 Hải Phòng: Siêu phẩm của Thái Bình - Ảnh 11
29’ 17:29

KHÔNG VÀO!

Thủ môn Đình Triệu đấm bóng cản phá cú đá phạt bên cánh trái. Bóng bật ra tuyến hai và Trung Tín băng lên dứt điểm đi chệch khung thành.

24’ 17:23

CƠ HỘI CHO HẢI PHÒNG

Sau khi cướp bóng ngay trên phần sân đối phương, Việt Hưng có góc sút khá thoáng. Anh quyết định dứt điểm từ xa nhưng lại đưa bóng đi vọt xà ngang.

22’ 17:22

Việt Cường bỏ lỡ thời cơ

Nhận thấy thủ môn Đình Triệu dâng lên hơi cao, Việt Cường sau khi kiểm soát được bóng hai ngay lập tức sút xa nhưng bóng lại bay thiếu chính xác.

17’ 17:17

Rimario không thể dứt điểm

Chân sút người Jamaica nhận bóng ở vị trí khá thoáng trong vòng cấm của Bình Dương nhưng xử lý hơi chần chừ và để hậu vệ đối phương phá bóng ngay trong chân.

7’ 17:07

Tiến Linh sút xa

Đội trưởng của Bình Dương quyết định thử vận may ở khoảng cách hơn 20m nhưng bóng đi thiếu chính xác.

TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương 1-1 Hải Phòng: Đội bóng đất Cảng gây sức ép - Ảnh 10
4’ 17:04

VÀOOO (1-1)! BÌNH DƯƠNG NGAY LẬP TỨC GỠ HÒA!

Từ quả đá phạt bên cánh trái của Duy Khánh, Việt Cường băng vào đánh đầu khuân bình tỷ số cho Becamex Bình Dương.

1’ 17:01

VÀOOOO (0-1)! RIMARIO MỞ TỶ SỐ CHO HẢI PHÒNG!

Ngay ở pha lên bóng đầu tiên, Hải Phòng đã có bàn mở tỷ số. Quả tạt bên cánh trái của Trung Hiếu loại bỏ toàn bộ hàng thủ của Bình Dương, giúp Rimario dễ dàng đệm bóng vào lưới.

TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương 2-2 Hải Phòng: Đội khách chỉ còn 10 người - Ảnh 14
1’ 17:00

TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!

Đội chủ nhà Bình Dương trong trang phục áo tím quần tím giao bóng trước.

16:24

Bên ngoài sân Gò Đậu rực sắc đỏ của CĐV Hải Phòng

NHM đội bóng đất Cảng thể hiện khí thế hừng hực khi đến Gò Đậu cổ vũ cho thầy trò HLV Chu Đình Nghiêm ở trận gặp Bình Dương.

TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 8
TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 7
TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 6
TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 5
TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 4
TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 3
TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 2

Thông tin trước trận

Hải Phòng khởi đầu V-League 2022 khá ấn tượng với 3 trận bất bại (thắng 2, hòa 1). Với 7 điểm, thầy trò Chu Đình Nghiêm đang đứng thứ 2 trên BXH, chỉ kém đội đầu bảng Viettel về hiệu số bàn thắng/bại. Ở trận đấu chiều nay thuộc vòng 4, Hải Phòng phải làm khách trên sân của Bình Dương, đội bóng đang đứng thứ 4 với 4 điểm.

Mặc dù phải làm khách ở sân Gò Đậu nhưng Hải Phong sẽ không thiếu vắng sự ủng hộ từ người hâm mộ đội nhà. Theo nguồn tin cho biết, rất nhiều người hâm mộ của Hải Phòng FC đã di chuyển vào miền Nam bằng máy bay để sẵn sàng cổ vũ.

TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3 - Ảnh 1
TRỰC TIẾP Becamex Bình Dương vs Hải Phòng, 17h00 ngày 13/3.

Ngoài ra, sự nhỉnh hơn trên  băng ghế chỉ đạo cũng là nhân tố có thể đem lại kết quả tốt cho đội bóng đất Cảng. HLV Chu Đình Nghiêm đang tạo ra dấu ấn đậm nét khi áp dụng khá tốt lối chơi kiểm soát bóng ngắn đã từng đưa CLB Hà Nội lên đỉnh Việt Nam cho Hải Phòng. Trong khi đó, tân HLV Đặng Trần Chỉnh vẫn đang loay hoay tìm lối đi hợp lý cho Bình Dương.

Đây cũng là lý do khiến Bình Dương chưa cho thấy sự ổn định về phong độ khi có 1 chiến thắng, 1 trận hoà và 1 thất bại. Với thành tích này, Bình Dương đang tạm xếp thứ 4 trên bảng xếp hạng. Lần đón tiếp đội bóng đất Cảng vào chiều nay sẽ là trận đấu khó khăn cho Tiến Linh và các đồng đội.

Tuy nhiên, Bình Dương với lợi thế sân nhà và thành tích đối đầu, vẫn sẽ là đội có ưu thế hơn đối thủ. Cụ thể, trong 5 lần gặp nhau gần nhất, Bình Dương giành chiến thắng 2, hoà 2 và chỉ thất bại 1 lần. Trong các dịp giao hữu trước mùa giải, Bình Dương cũng có được thế trận rất tốt khi thi đấu với Hải Phòng.

TIN LIÊN QUAN

HLV Hà Nội FC: Quang Hải chấn thương chưa rõ ngày trở lại

V League 12/03/2022

HLV Chun Jae Ho thừa nhận Quang Hải gặp chấn thương và không thể thi đấu ở trận đấu giữa CLB Hà Nội và CLB TP.HCM tại vòng 4 V.League 2022.

HLV Trần Minh Chiến: Lối chơi của CLB TPHCM chưa thành hình

V League 12/03/2022

Nhìn nhận thẳng thắn sau trận hòa 0-0 trước CLB Hà Nội, HLV Trần Minh Chiến thừa nhận ông chưa thể tạo ra lối chơi cho CLB TPHCM.

CĐV Hải Phòng 'nhuộm đỏ' Sài Gòn trước trận đấu với Bình Dương

V League 13/03/2022

Trước khi đến sân Gò Đậu cổ vũ đội nhà, CĐV Hải Phòng đã tổ chức một cuộc diễu hành hoành tráng tại Sài Gòn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Kiatisuk chúc Kim Dong Su may mắn trước khi về nước thực hiện nghĩa vụ quân sự

Trước khi lên đường trở về Hàn Quốc, trung vệ Kim Dong Su đã nhận được lời chúc may mắn của HLV Kiatisuk sau buổi chia tay các đồng đội ở CLB HAGL.

U17 Hoàng Anh Gia Lai đại thắng Bình Định 3-0 ngay trên sân Quy Nhơn

Các cầu thủ trẻ của HAGL đã có trận đấu ấn tượng khi thắng đậm đội chủ nhà Topenland Bình Định trong trận giao hữu chiều 27/5.

Kim Dong Su chia tay HAGL, trở về Hàn Quốc thực hiện nghĩa vụ quân sự

Kim Dong Su sẽ chia tay HAGL để trở về Hàn Quốc. Bên cạnh đó, HAGL cũng chia tay một cầu thủ ngoại nữa là Jefferson Baiano.

Chủ tịch CLB Thanh Hóa mong cả đội tích cực tập luyện khi V.League 2022 tạm nghỉ

Trong ngày 27/5, lãnh đạo CLB Đông Á Thanh Hóa đã có cuộc gặp mặt các cầu thủ và BHL nhằm khích lệ tinh thần cả đội trong giai đoạn V.League 2022 tạm dừng.

CLB Hải Phòng chia tay cựu HLV thủ môn của Hà Nội FC

Chỉ sau chưa đầy một năm gắn bó với CLB Hải Phòng, HLV thủ môn Trần Tiến Anh đã nói lời chia tay với đội bóng Đất Cảng.

CLB Hà Nội tập huấn tại Đà Nẵng chờ V.League trở lại

Đội bóng thủ đô sẽ có chuyến tập huấn kéo dài 14 ngày tại TP Đà Nẵng trong lúc chờ V.League trở lại vào tháng 7/2022.

HAGL so tài Hà Nội FC ở Cúp Tứ hùng 2022

Đoàn quân HLV Kiatisuk và Hà Nội FC sẽ sớm tái ngộ nhau tại giải giao hữu Cúp Tứ hùng tổ chức ở Hải Phòng tháng 6 tới đây.

Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay. Giải bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 đang diễn ra vô cùng kịch tính và hấp dẫn.

Đình Trọng trở lại tập luyện cùng Topenland Bình Định

Trung vệ Trần Đình Trọng cùng các đồng đội ở Topenland Bình Định trở lại tập luyện, chuẩn bị cho giai đoạn 2 V.League 2022.

Hải Phòng thống trị giải thưởng V.League tháng 3/2022

Trong 4 giải thưởng xuất sắc tại V.League trong tháng 3, CLB Hải Phòng chiếm tới 3 giải.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
La Pintana Unida
02:00
Quintero Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ) </