Tiến Linh vắng mặt ở trận Viettel vs Bình Dương

Nguyễn Tiến Linh không cùng Becamex Bình Dương hành quân ra Bắc đá trận gặp Viettel mà sẽ ở lại TP. Hồ Chí Minh để chữa trị dứt điểm chấn thương cũ.

Chiều 4/8, Becamex Bình Dương có buổi tập kín tại sân Hàng Đẫy để chuẩn bị cho cuộc đối đầu với Viettel. Tiền đạo Nguyễn Tiến Linh không góp mặt trong chuyến này. Được biết, Tiến Linh về TP. Hồ Chí Minh để chữa trị dứt điểm chấn thương giãn cơ đùi đang gặp phải.

Trước đó, Tiến Linh phải rời sân ở trận đấu với HAGL. Sang trận gặp Bình Định, anh xin được vào sân, theo lời chia sẻ của HLV Đặng Trần Chỉnh nhưng không được cho phép. Chấn thương của tiền đạo quê Hải Dương không quá nặng nhưng cần được theo dõi kỹ và có chế độ hồi phục phù hợp để trở lại với trạng thái tốt nhất.

Tiến Linh vắng mặt ở trận gặp Viettel - Ảnh 1
Tiến Linh ở lại TPHCM tập hồi phục

Tiến Linh là cầu thủ có thể lực tốt, nhưng thể trạng của anh luôn gặp vấn đề. Anh thường hay dính những chấn thương vặt, từ đó ảnh hưởng đến phong độ. Cuối năm 2021, chấn thương ở cổ chân khiến tiền đạo này không có được phong độ cao nhất cùng ĐT Việt Nam. 

Tại SEA Games 31, Tiến Linh cũng đã phải chạy đua với chấn thương cơ để kịp góp mặt. Mất Tiến Linh, Becamex Bình Dương sẽ thiếu đi một mũi khoan phá trên hàng công. Đội bóng đất thủ đang gặp khó khăn ở mùa giải năm nay.

Tiến Linh vắng mặt ở trận gặp Viettel - Ảnh 2
Tiến Linh thường xuyên dính chấn thương vụn vặt

Lúc này, Becamex Bình Dương đang đứng thứ mười trên BXH V.League 2022 với chỉ 9 điểm. 5 trận gần nhất, họ mới thắng 1 và để thua đến 3. Bốn trận gần nhất, Bình Dương mới giành 1 điểm. Trận đấu với Viettel sẽ là màn ra mắt của tân HLV Lư Đình Tuấn.

TIN LIÊN QUAN

Rimario lập công nhiều hơn số bàn thắng của CLB Nam Định, TPHCM

V League 3 ngày trước

Tiền đạo Rimario của Hải Phòng đang cho thấy phong độ ấn tượng tại V.League 2022 khi lập công nhiều hơn số bàn thắng của CLB Nam Định và TPHCM.

Thái Quý gia hạn hợp đồng với Hà Nội FC

V League 3 ngày trước

Trên trang chủ, Hà Nội FC xác nhận tiền vệ Trương Văn Thái Quý sẽ tiếp tục khoác áo đội bóng thủ đô theo một bản hợp đồng mới có thời hạn 4 năm.

Phan Tuấn Tài mắc cúm A, nguy cơ lỡ trận gặp Becamex Bình Dương

V League 3 ngày trước

Đội hình Viettel đang bị ảnh hưởng nghiêm trong bởi dịch cúm A. Hậu vệ Phan Tuấn Tài cũng không thể tập luyện vì lí do tương tự.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Văn Sỹ thừa nhận về hành vi không đẹp của đội nhặt bóng sân Thiên Trường

Thuyền trưởng Nam Định không đồng tính với hành động thiếu fair-play của đội nhặt bóng ở trận đấu giữa Nam Định và TPHCM.

Hậu vệ CLB TP.HCM nhận thẻ đỏ sau 3 phút vào sân

Hậu vệ Dương Văn Khoa của CLB TP.Hồ Chí Minh đã phải nhận thẻ đỏ đầy tai hại trong trận gặp Nam Định tại vòng 11 V.League 2022.

Văn Đức chấn thương ở trận SLNA vs Thanh Hóa

Sau trận hòa không bàn thắng với Thanh Hóa ở vòng 11 V.League 2022, Sông Lam Nghệ An còn hứng chịu thêm một tổn thất khi tiền vệ Phan Văn Đức phải rời sân do chấn thương.

HLV Trần Minh Chiến: BTC sân Thiên Trường để lại hình ảnh xấu cho bóng đá Việt Nam

HLV Trần Minh Chiến rất bức xúc với hành đồng vứt quả bóng thứ hai vào sân làm trì hoãn trận đấu ở chuyến làm khách tại Thiên Trường.

Kết quả Nam Định vs TPHCM: Mansaray ghi bàn đánh bại đội bóng cũ

Kết quả Nam Định vs TPHCM. Tiền đạo tân binh Victor Mansaray đã có pha lập công quan trọng góp phần giúp Nam Định đánh bại CLB TP. Hồ Chí Minh.

Kết quả SLNA vs Thanh Hóa: Chủ nhà bế tắc

Dù được thi đấu trên sân nhà, SLNA không thể giành số điểm tối đa. Điều này khiến họ chững lại phần nào trong cuộc đua vô địch với các đội tốp trên.

Đội hình SLNA vs Thanh Hóa, vòng 11 V.League 2022: Các đội 'chê' ngoại binh

Đội hình SLNA vs Thanh Hóa, vòng 11 giải bóng đá vô địch quốc gia V.League 2022. Trận derby khu vực Bắc Trung Bộ khiến người hâm mộ bất ngờ khi cả hai đội chỉ sử dụng tổng cộng 3 ngoại binh trong đội hình xuất phát.

Đội hình Nam Định vs TP Hồ Chí Minh, vòng 11 V.League 2022: Victor Mansaray ra mắt

Đội hình Nam Định vs TP Hồ Chí Minh, vòng 11 giải bóng đá vô địch quốc gia V.League 2022. Chỉ ít ngày sau khi thử việc ngoại binh Victor Mansaray, CLB Nam Định đã ký hợp đồng và điền tên anh vào đội hình xuất phát.

Đình Trọng lại dính chấn thương đầu gối

HLV Đức Thắng tiết lộ Đình Trọng dính chấn thương nên không thể tham dự trận đấu giữa Bình Định và Topenland Bình Định.

Trợ lý Hà Nội FC: Đội sẽ bổ sung một ngoại binh chất lượng nữa

CLB Hà Nội sẽ bổ sung thêm một ngoại binh nữa theo chia sẻ của trợ lý Lê Đức Tuấn ở buổi họp báo sau trận đấu với Topenland Bình Định.

Hạng nhất Anh
Vòng 2
West Brom
02:00
Watford
VĐQG Mexico
Vòng 7
Atletico San Luis
04:00
Necaxa
Pachuca
06:05
Tigres UANL
Club America
08:05
FC Juarez
VĐQG Brazil
Vòng 21
Fortaleza
04:00
Internacional RS
Atletico Mineiro
05:00
Atletico Paranaense
Coritiba PR
06:00
Santos
Giao hữu quốc tế
Al-Wasl
22:59
Al-Jazira(UAE)
Avellino
22:59
US Casertana 1908
Giao Hữu ĐTQG
Iran U19
20:00
Afghanistan (U19)
Tajikistan U19
22:59
Kyrgyzstan U19
Bồ Đào Nha
Vòng 1
Portimonense
02:30
Boavista FC
GD Chaves
02:30
Vitoria Guimaraes
Gil Vicente
02:15
Pacos de Ferreira
VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Hacken
00:00
Helsingborg
Varbergs BoIS FC
00:00
IFK Goteborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Istanbul BB
23:15
Kasimpasa
Fenerbahce
01:45
Umraniyespor
Ankaragucu
01:45
Konyaspor
Ba Lan
Vòng 4
Wisla Plock
00:00
Miedz Legnica
Cúp quốc gia Italia
Vòng 1
Genoa
22:45
Benevento
Modena
22:59
Sassuolo
Sassuolo
22:59
Modena
Cremonese
02:00
Ternana
Bologna
02:15
Cosenza Calcio 1914
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 1
FC Culpa
00:00
Maribo
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Penafiel
00:00
Leixoes
Hạng 2 Pháp
Vòng 2
Caen
01:45
Metz
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 1
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
MVV Maastricht
Jong Ajax (Youth)
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 4
ND Gorica
01:15
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 4
Hermannstadt
22:00
FC Voluntari
FC Botosani
01:00
Farul Constanta
Đan Mạch
Vòng 4
Silkeborg
00:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 21
Union Espanola
02:45
Universidad de Chile
O.Higgins
03:00
Curico Unido
Colo Colo
03:00
CSD Antofagasta
Palestino
03:00
Audax Italiano
Union Espanola
03:00
Universidad de Chile
Cobresal
03:00
Deportes La Serena
Everton CD
03:00
Univ Catolica
Nublense
03:00
Coquimbo Unido
Colo Colo
05:15
CSD Antofagasta
Nublense
07:45
Coquimbo Unido
Huachipato
04:30
Union La Calera
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Septemvri Sofia
22:30
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Plovdiv
00:45
Arda
VĐQG Argentina
Vòng 12
Independiente
03:30
River Plate
Newells Old Boys
06:00
Colon de Santa Fe
Central Cordoba SDE
21:00
Defensa Y Justicia
Club Atletico Tigre
06:00
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 4
Stal Rzeszow
22:59
Ruch Chorzow
Hạng 2 Nga
Vòng 3
Alania-d Vladikavkaz
21:00
FC Yessentuki
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 31
Gyeongnam FC
17:00
FC Anyang
Jeonnam Dragons
17:00
Bucheon FC 1995
VĐQG Venezuela
Vòng 23
Universidad Central de Venezuela
04:00
Zulia FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 6
Leones Negros
09:00
Venados FC
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
Proleter
22:30
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
02:00
Macva Sabac
Malaysia
Vòng 15
Negeri Sembilan
19:15
Pulau Pinang
Sabah
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Pahang
Bulgaria B PFG
Vòng 4
Botev Plovdiv II
22:00
Minyor Pernik
Canadian Premier League
Vòng 8
Valour
04:00
York 9 FC
Myanmar Professional League
Vòng 7
Mahar United
15:30
Mawyawadi
Serbia
Vòng 5
Habitpharm Javor
00:00
Mladost Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 2
Diosgyor VTK
01:15
SOROKSAR
Argentina Torneo B
Juventud Unida Pocitos
02:50
CA Colon Junior
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Augnablik (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Fylkir (nữ)
02:15
Hafnarfjordur (nữ)
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Wolves U23
01:00
Chelsea U23
Nottingham Forest U23
01:00
Southampton U23
West Bromwich U23
01:00
Newcastle U23
Crystal Palace U23
01:00
Brighton U23
Leicester City U23
01:00
Tottenham Hotspur U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Orsomarso
03:00
Atletico Huila
Fortaleza F.C
03:30
Real Cartagena
Cucuta
04:05
Boyaca Chico
Llaneros FC
03:00
Atletico FC
Universitario de Popayan
03:00
Valledupar FC
Real Santander
03:00
Bogota FC
Tigres Zipaquira
05:00
Deportes Quindio
Barranquilla FC
07:15
Leones
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
Atletico Junior Barranquilla
06:10
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
08:15
Independiente Santa Fe
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 29
Manta FC
05:00
SC Imbabura
Phần Lan
Vòng 17
Lahti
22:00
HIFK
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 11
Brommapojkarna U21
05:00
Orebro U21
Norrkoping IFK U21
05:00
Athletic FC United U21
Dalkurd FF U21
05:00
Djurgardens U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Chivas Guadalajara (nữ)
08:05
Toluca (nữ)
Club Necaxa (nữ)
05:00
Monterrey (nữ)
Aguilas de Leon (nữ)
07:00
Club America (nữ)
Juarez FC (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Pachuca (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Sportivo Dock Sud
01:30
Defensores Unidos
Latvian Higher League
Vòng 24
FK Spartaks Jurmala
22:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 8
San Diego Wave (nữ)
04:00
Kansas City NWSL (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
05:00
Sky Blue FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Angel City FC (nữ)
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
04:00
AD America
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 3
CSD Municipal
04:00
CD Puerto de Iztapa
Guastatoya
04:00
Deportivo Xinabajul
Georgia Cup
Vòng 1
FC Matchakhela Khelvachauri
20:00
Dila Gori
Luxembourg National Division
Vòng 1
F91 Dudelange
00:30
Jeunesse Esch
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Universidad Catolica
04:30
Deportivo Cuenca
Barcelona SC(ECU)
07:00
Mushuc Runa
Gualaceo SC
07:00
9 de Octubre
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Slavia Mozyr Reserve
FC Gomel Reserves
21:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Primera Division de Honduras
Vòng 2
Real Espana
06:00
CD Motagua
Hạng 2 Paraguay
Vòng 20
Sportivo Iteno
01:30
Martin Ledesma
Independiente Luque
06:30
Sportivo Luqueno
Calcutta Football League
Vòng
Peerless SC
16:30
George Telegraph FC
Bhawanipore
16:30
Kidderpore SC
Nan Samiti
16:30
Aryan
United SC Kolkata
16:30
Profit gongor Agra encryption
Gervais
16:30
Calcutta Customs
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
Turan Tovuz
20:00
FK Gilan Gabala
Peru Campeonato Nacional Women
Vòng
Carlos Mannucci W
03:30
Universitario de Deportes (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 22
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 16
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
HJK Helsinki (nữ)
Bolivia Primera Division
Vòng 8
The Strongest
04:15
Universitario De Vinto
Aurora
06:30
Universitario de Sucre
VĐQG Peru
Vòng 6
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
Cusco FC
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
EM Deportivo Binacional
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
Cienciano
03:30
Universitario De Deportes
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Rewa FC
07:00
Auckland City
(Nikao Sokattak FC
10:00
Hienghene Sport NC
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanghai Jiading City Fight Fat
14:30
Suzhou Dongwu
Zibo Cuju F.C.
18:30
Qingdao Zhongneng
Norway 2.Liga
Vòng 15
Asker
00:00
Valerenga B
BRA D4
Rio Branco AC
05:00
ASA AL
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 17
Klubi 04 Helsinki
22:30
Tampere United
Honka Akatemia
22:30
GrIFK Kauniainen
Peru B League
Vòng
Juan Aurich
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Molinos El Pirata
Comerciantes Unidos
03:30
Santos FC Lima
Chile Primera B
Vòng 23
Barnechea
23:30
Deportes Santa Cruz
San Luis Quillota
07:30
Rangers Talca
Municipal Iquique
07:30
Santiago Morning
Hạng nhất Na Uy
Vòng 19
Grorud
22:59
Kongsvinger
Start Kristiansand
22:59
Bryne
Asane Fotball
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Skeid Oslo
Ranheim IL
22:59
Mjondalen IF
Israel Ligat Leumit Toto Cup
Vòng bảng
Ironi Nir Ramat HaSharon
19:00
Maccabi Kabilio Jaffa
AS Ashdod
19:00
Kafr Qasim
Maccabi Ahi Nazareth
19:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Acco
19:00
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
19:00
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
19:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Afula
19:00
Ironi Tiberias
Hapoel Ramat Gan
19:00
Hapoel Kfar Saba
U16 Đông Nam Á
Vòng bảng
Malaysia U16
15:00
Australia U16
Myanmar U16
15:00
Cambodia U16
Panama
Vòng 3
Costa Del Este
04:00
Alianza FC (PAN)
Sporting San Miguelito
06:15
CD Arabe Unido
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Hapoel Hadera
18:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Tel Aviv
18:00
Ashdod MS
Hapoel Kiryat Shmona
18:00
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Beitar Jerusalem
18:00
Sectzya Nes Ziona
Hạng 4 Nauy
Vòng
IF Floya
21:30
Stromsgodset B
Fram Larvik
22:00
Sparta Sarpsborg B
Strindheim IL
22:59
Rosenborg B
Bolivia Nacional B
Vòng
Atletico Bermejo
02:30
Garcia Agreda
USA MLS Next Pro League
Vòng
Columbus Crew B
04:00
New York City Team B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Academia Rey
03:00
Univ Los Andes
Real Frontera
03:00
Trujillanos
Llaneros de Guanare FC
03:00
Urena SC
Deportivo Rayo Zuliano
03:00
Titanes FC
Yaracuyanos
03:00
Deportivo Nueva Esparta
Fundacion AIFI
03:00
Deportivo Petare FC
Dynamo Puerto FC
03:20
Atletico La Cruz
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 18
Orebro
00:00
Orgryte
Vasteras SK FK
00:00
Brommapojkarna
AFC Eskilstuna
00:00
Jonkopings Sodra IF
VĐQG Uruguay
Vòng 2
Defensor Sporting Montevideo
04:30
CA Penarol
Albion FC
01:00
Liverpool URU
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Club Lujan
01:30
Ferrocarril Midland
General Lamadrid
01:30
El Porvenir
Czech Republic U19 League
Vòng 1
Dukla Praha U19
15:15
Sparta Praha U19
Argentine Division 2
Vòng 28
Chaco For Ever
02:30
Defensores de Belgrano
Belgrano
06:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Gimnasia Jujuy
01:00
Quilmes
San Martin San Juan
01:30
CA Brown Adrogue
Club Atletico Guemes
03:10
Instituto
Atletico Atlanta
07:10
Chacarita juniors
Armenia Premier League
Vòng 2
Shirak
20:30
Urartu
VĐQG Paraguay
Vòng 5
Sol de America
03:00
Guarani CA
Olimpia Asuncion
05:30
Sportivo Ameliano
Brazil national youth (U20) Football Championship
Tiradentes PI U20
04:00
Fluminense PI (Youth)
Estonia Teine Liiga
Vòng 22
JK Tallinna Kalev II
22:59
Laanemaa Haapsalu
Nomme JK Kalju II
22:59
Tallinna FC Ararat TTU
Hạng nhất Nga
Vòng 4
Neftekhimik Nizhnekamsk
22:00
Rubin Kazan
Baltika Kaliningrad
00:00
Arsenal Tula
Nicaragua Apertura league
Vòng 4
HYH Export Sebaco FC
04:00
UNAN Managua
Walter Ferretti
05:00
Jalapa
Juventus Managua
08:00
Real Esteli
Iceland
Vòng 16
Akranes
02:15
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Keflavik
BRA SPC
Vòng 1
Sao Bento
05:30
Rio Claro
VĐQG Costa Rica
Vòng 4
Santos De Guapiles
07:00
AD Guanacasteca
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kelantan United
15:45
Terengganu B
U21 Anh
Vòng 1
West Bromwich U21
22:59
Newcastle U21
Leicester City U21
01:00
Tottenham U21
Crystal Palace U21
01:00
Brighton U21
Wolverhampton U21
01:00
Chelsea U21
Nottingham Forest U21
01:00
Southampton U21
Brasileiro, Serie C
Vòng 18
Remo Belem (PA)
03:00
Aparecidense GO
Mirassol
05:00
Vitoria BA
Volta Redonda
06:00
Ferroviario CE
Botafogo PB
06:00
Figueirense
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ceramica Cleopatra FC
23:30
Enppi
Talaea EI-Gaish
23:30
El Sharqia Dokhan
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 9
Hainan Star
14:30
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
Dantong Tengyue
14:30
Wuxi Wugou
Hubei Chufengheli FC
14:30
Qingdao Red Lions
Taian Tiankuang
14:30
Dongguan Guanlian
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Haimen Codion
Quanzhou Yaxin
14:30
Zibo zi cheng
Qinao FC
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Huachuang Project
14:30
Hunan Billows
Yanbian Longding
14:30
Jinan XingZhou
Australia Northern NSW Women’s Premier League
Vòng
Maitland FC (nữ)
17:00
Broadmeadow Magic (nữ)
Dominican Republic Liga
Vòng
Jarabacoa FC
03:00
Atletico Vega Real
England U23 1.Liga
Vòng 8
Sheffield Wed U23
18:00
Swansea City U23
Peterborough United U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Burnley U23
20:00
Charlton U23
Hull City U23
01:00
Millwall U23
Lebanese Elite Cup
Vòng bảng
Al-Ttadamon(KUW)
21:00
Al-Ansar (LIB)
Hạng 2 Uruguay
Vòng
IA Sud America
06:30
Uruguay Montevideo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá