Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận

Kết quả Viettel FC vs Becamex Bình Dương, vòng 11 V.League 2022. Việc thay đổi nhân sự ban huấn luyện đã giúp câu lạc bộ Becamex Bình Dương lập tức cải thiện thành tích, khi họ đánh bại Viettel với tỷ số tối thiểu.

Đội hình xuất phát:

Viettel FC: Nguyên Mạnh, Thanh Bình, Caique, Jaha, Khắc Ngọc, Xuân Kiên, Đức Chiến, Hoàng Đức, Tiến Anh, Duy Thường, Geovane.

Bình Dương: Sơn Hải, Thanh Thảo, Ndiaye, Thành Long, Tuấn Cảnh, Eydison, Vĩ Hào, Duy Khánh, Anh Tỷ, Văn Vũ, Wellington.

Ít ngày trước khi hành quân ra Bắc làm khách trên sân Hàng Đẫy, CLB Becamex Bình Dương đã thay đổi nhân sự trên băng ghế huấn luyện. Ông Đặng Trần Chỉnh lùi về làm Giám đốc kỹ thuật, trong khi cựu trợ lý đội tuyển quốc gia, HLV Lư Đình Tuấn được bổ nhiệm làm HLV trưởng.

Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận - Ảnh 7
Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận - Ảnh 3
Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận - Ảnh 6
Viettel không thể hiện được nhiều trước Bình Dương

Có biệt danh Tuấn "nhím", ông Lư Đình Tuấn là một trong những HLV kỳ cựu có nhiều năm làm việc tại V.League. Điều đó được ông sớm thể hiện trên cương vị HLV trưởng đội bóng đất Thủ. Đối đầu với Viettel FC vốn sở hữu dàn nội binh xuất sắc, Bình Dương tỏ ra không hề kém cạnh trong khả năng tranh chấp bóng tuyến giữa và tổ chức tấn công.

Với lợi thế thi đấu trên sân nhà, Viettel chỉ có thể đưa bóng đến sát khu vực cấm địa đội khách. Hoàng Đức, Jaha và Khắc Ngọc đã thử tài thủ môn Sơn Hải bằng những cú sút xa nhưng đều không thành công. Hiệp 1 khép lại với tỷ số 0-0 trong bối cảnh cả 2 đội không tạo ra cơ hội ghi bàn nào thực sự rõ ràng.

Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận - Ảnh 2
Wellington mở tỷ số đầu hiệp 2
Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận - Ảnh 4
Đội bóng đất Thủ tạo được nhiều cơ hội nguy hiểm về phía khung thành Nguyên Mạnh
Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận - Ảnh 5
Kesley vào sân ở cuối trận

Bước sang hiệp 2, Bình Dương bất ngờ tăng tốc với sự cơ động của các ngoại binh, và điều đó được họ cụ thể hóa bằng bàn thắng sớm. Phút 53, từ một tình huống dàn xếp đá phạt góc, Wellington Smith bật cao đánh đầu tung lưới Nguyên Mạnh để mở tỷ số cho đội khách.

Bước vào khoảng thời gian cuối hiệp 2, Viettel cố gắng dồn lên tìm kiếm bàn gỡ. Tuy nhiên, HLV Lư Đình Tuấn đã thể hiện bản lĩnh và kinh nghiệm bằng việc tung chân sút kỳ cựu Huỳnh Kesley vào sân. Có Kesley trên hàng công, áp lực Viettel dồn lên Bình Dương giảm hẳn khi đội nhà e ngại những tình huống phản công từ đội bóng đất Thủ.

Kết quả V.League 2022, Viettel vs Bình Dương: Thay tướng đổi vận - Ảnh 1
Thông số trận Viettel - Bình Dương

Kết thúc 90 phút trên sân Hàng Đẫy, Bình Dương vượt qua Viettel với tỷ số tối thiểu. Kết quả này giúp họ tạm vươn lên vị trí thứ 8 với 12 điểm, chỉ kém Viettel đúng 1 điểm trên bảng xếp hạng V.League 2022.

TIN LIÊN QUAN

Vì sao Tiến Linh không thi đấu trận Bình Dương vs Bình Định?

V League 30/07/2022

Tiền đạo Nguyễn Tiến Linh không có tên trong danh sách đăng ký trận Bình Dương vs Bình Định (vòng 10 V.League 2022) vì chấn thương.

Cựu trợ lý của HLV Park Hang Seo làm HLV trưởng Becamex Bình Dương

Ông Lư Đình Tuấn trở thành HLV trưởng Becamex Bình Dương sau khi chia tay CLB TPHCM. Trước đó, ông Tuấn từng có thời gian dài làm trợ lý cho HLV Park Hang Seo tại ĐTQG Việt Nam.

ĐT U19 Việt Nam có mặt tại Bình Dương, sẵn sàng đấu Thái Lan và Malaysia

U19 Việt Nam 02/08/2022

Toàn đội U19 Việt Nam đã di chuyển tới Bình Dương để sẵn sàng tham dự Giải bóng đá giao hữu U19 quốc tế 2022. Đây là giải đấu có sự tham dự của U19 Thái Lan và U19 Malaysia.

Phan Tuấn Tài mắc cúm A, nguy cơ lỡ trận gặp Becamex Bình Dương

V League 5 ngày trước

Đội hình Viettel đang bị ảnh hưởng nghiêm trong bởi dịch cúm A. Hậu vệ Phan Tuấn Tài cũng không thể tập luyện vì lí do tương tự.

Tiến Linh vắng mặt ở trận Viettel vs Bình Dương

V League 5 ngày trước

Nguyễn Tiến Linh không cùng Becamex Bình Dương hành quân ra Bắc đá trận gặp Viettel mà sẽ ở lại TP. Hồ Chí Minh để chữa trị dứt điểm chấn thương cũ.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hà Nội đổi hình thức bán vé trước cơn sốt trận đấu với HAGL

Đội bóng thủ đô sẽ có chút thay đổi trong cách bán vé để phục vụ tốt nhất cho người hâm mộ khi trận đấu với HAGL đang đến gần.

Thành Chung: CLB Hà Nội là gia đình thứ hai của tôi

Hậu vệ Nguyễn Thành Chung khẳng định CLB Hà Nội là gia đình thứ hai của mình và muốn gắn bó với đội bóng thêm một thời gian dài.

Nguyễn Thành Chung ở lại CLB Hà Nội trong 3 năm, nhận lót tay 10 tỷ đồng

CLB Hà Nội chi đậm để giữ chân trung vệ Thành Chung, trong bối cảnh anh này chỉ còn hợp đồng tới hết năm 2022.

Lee Nguyễn đặt chân đến TPHCM, có thể ra sân trận gặp Bình Định

Lee Nguyễn đã có mặt ở TPHCM vào tối ngày 9/8 và chuẩn bị hội quân cùng đội bóng "mới" trước thềm cuộc tiếp đón Bình Định ở vòng 12 V.League 2022.

Vé vào sân trận Hà Nội - HAGL bị làm giả, chào bán trên mạng

Với sức hút của cuộc chạm trán giữa Hà Nội và HAGL, vé vào sân trận xem đấu này đã bị làm giả và được rao bán trên mạng.

Quan Văn Chuẩn: Tôi sẽ chờ đợi cơ hội ra sân ở Hà Nội FC

Thủ thành của U23 Việt Nam đã có những chia sẻ kể từ sau thành công trên đất Uzbekistan và chờ đón cơ hội tại Hà Nội FC.

Phan Văn Đức có thể đá trận Nam Định vs SLNA vào cuối tuần

Chấn thương của Phan Văn Đức không quá nghiêm trọng. Anh có thể thi đấu trận Nam Định vs SLNA (vòng 12 V.League 2022) vào cuối tuần này.

Sốt vé xem Hà Nội vs HAGL: Người hâm mộ khóc ròng vì không mua được vé trực tuyến

Vé xem trận Hà Nội vs HAGL (vòng 12 V.League 2022) thực sự ‘sốt’. Ngay cả việc mua vé trực tuyến cũng khiến người hâm mộ phải ‘khóc ròng’.

SLNA thử việc ngoại binh xuất thân từ Villarreal

SLNA đang thử nghiệm một ngoại binh để chuẩn bị cho giai đoạn 2 của V.League 2022. Theo những thông tin tiết lộ thì đây là cầu thủ xuất thân từ lò Villarreal của La Liga.

CLB TPHCM bổ nhiệm Chủ tịch Nguyễn Hữu Thắng làm HLV tạm quyền

Chủ tịch CLB TPHCM Nguyễn Hữu Thắng trở thành HLV tạm quyền, trong khi ông Trần Minh Chiến được giao chức vụ giám đốc kỹ thuật trong thời gian ngắn.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
India Bangalore Super Division
Vòng
Bangalore Eagles
15:30
Bangalore Dream United FC
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
17:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
17:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Benfica U19
17:00
Nacional U19
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:50
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Australia FFA Cup
Vòng 2
Modbury Jets
16:30
FC Macarthur
Bentleigh greens
16:30
Sydney FC
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kelantan
16:00
Perak
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá