Kết quả Hà Tĩnh vs Sài Gòn: Đội khách giành 3 điểm trong cơn mưa bàn thắng

Kết quả Hà Tĩnh vs Sài Gòn: CLB Sài Gòn giành 3 điểm quan trọng để có thêm hi vọng trụ hạng tại V.League 2022.

Tỷ số HLHT 3-4 Sài Gòn 

Ghi bàn: Machado 30’, Paulo 50’, Văn Nam 87’- Gustavo 5’ 32’, Andre Filipe 53', Đỗ Merlo 85’ 

Sau khi TPHCM giành chiến thắng còn Nam Định cũng có được kết quả tốt, Sài Gòn đứng chôn chân ở vị trí cuối bảng với 4 điểm. Do đó, họ nhập cuộc ở trên sân Hà Tĩnh với mục tiêu giành trọn 3 điểm, dù đối thủ đang có phong độ cao.

Kết quả Hà Tĩnh vs Sài Gòn: Đội khách giành 3 điểm trong cơn mưa bàn thắng - Ảnh 1
Sài Gòn có 3 điểm quan trọng để đua trụ hạng - Ảnh: CLB Sài Gòn

Đội khách sớm có bàn mở tỷ số ở ngay phút thứ ba, khi Công Thành tạt bóng chuẩn xác cho Gustavo bật cao đánh đầu vào góc khó. Tuy nhiên, Sài Gòn không thể nắm thế chủ động trên sân. HLHT vì vậy sở hữu nhiều cơ hội để gỡ hòa. 

Sau khi Paollo và Quách Tân liên tục bỏ lỡ, HLHT cuối cùng cũng có bàn gỡ ở phút 30, khi Machado nhận bóng ngoài vòng cấm ở bên cánh phải rồi tung cú sút thẳng, không cho Văn Phong cơ hội cản phá. Dù vậy, đội khách tái lập thế dẫn trước chỉ sau đó 2 phút, khi Gustavo nhận bóng trả lại từ Cao Văn Triền rồi sút chéo góc rất chất lượng. 

Hai bên liên tục rượt đuổi tỷ số. Phút 50, sai lầm trong khâu phòng ngự của hàng thủ Sài Gòn giúp tiền đạo Paollo có bàn gỡ hòa cho đội chủ nhà. Nhưng ngay ở phút 53, Andre Filipe tận dụng tốt cú sút không được tốt của Gustavo để ập vào ghi bàn thứ ba cho đội khách. 

Lúc này, Hà Tĩnh dâng cao để tìm bàn gỡ hòa, nhưng Phạm Văn Phong thi đấu chắc chắn trong khung gỗ. Phút 85, từ một tình huống phản công, Đỗ Merlo thoát xuống rồi lốp bóng qua đầu thủ môn Quang Tuấn. 

Bị dẫn 2-4, Hà Tĩnh vẫn thi đấu rất quyêt tâm. Phút 87, Đào Văn Nam dứt điểm chéo góc, mang về bàn gỡ 3-4. Phút 89, tiếp tục là đội trưởng đội chủ nhà dứt điểm, lần này bóng chạm cột dọc. 

Trận đấu kết thúc với chiến thắng cho Sài Gòn. Thầy trò HLV Phạm Văn Phương nhờ đó có 7 điểm sau 9 trận, vẫn đứng cuối bảng nhưng đã bằng điểm Nam Định, kém Thanh Hóa 1 điểm và kém Bình Dương, TPHCM 2 điểm. Trong khi đó, Hà Tĩnh có 11 điểm sau 10 trận, tạm đứng ở vị trí thứ tám. 

Kết quả Hà Tĩnh vs Sài Gòn: Đội khách giành 3 điểm trong cơn mưa bàn thắng - Ảnh 2
Thống kê trận đấu

Đội hình ra sân 

HLHT: Quang Tuấn, Văn Hạnh, Văn Nam, Xuân Hùng, Văn Đức, Nhật Minh, Machado, Xuân Toàn, Quách Tân, Văn Hiệp, Paollo 

Sài Gòn: Văn Phong, Hoài An, Mạnh Cường, Ahn Byung Keon, Công Thành, Lâm Thuận, Văn Triền, Xuân Quý, Hữu Sơn, Gustavo, Đỗ Merlo 

TIN LIÊN QUAN

Quế Ngọc Hải: SLNA cần đề phòng bộ đôi ngoại binh của Hà Nội FC

V League 30/07/2022

Trung vệ Quế Ngọc Hải đánh giá rất cao bộ đội Siladji và Tonci Mujan của Hà Nội FC trước trận đấu ở vòng 10 V.League 2022.

Vì sao Tiến Linh không thi đấu trận Bình Dương vs Bình Định?

V League 30/07/2022

Tiền đạo Nguyễn Tiến Linh không có tên trong danh sách đăng ký trận Bình Dương vs Bình Định (vòng 10 V.League 2022) vì chấn thương.

Kết quả Bình Dương vs Bình Định: Rượt đuổi tỷ số, đôi công mãn nhãn

V League 30/07/2022

Kết quả bóng đá Bình Dương vs Bình Định, vòng 10 V.League 2022. Trên sân Gò Đậu đã diễn ra một màn rượt đuổi tỷ số hấp dẫn với 5 bàn thắng được ghi.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thành tích, lịch sử đối đầu Viettel vs SLNA, 19h15 ngày 19/8

Lịch sử đối đầu Viettel vs SLNA cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá Viettel và SLNA trước trận đấu thuộc giải V.League 2022.

Bùi Tiến Dũng: Quế Ngọc Hải ra đi ảnh hưởng ít nhiều đến lối chơi của Viettel

Đội trưởng Bùi Tiến Dũng của Viettel đánh giá cao ảnh hưởng của Quế Ngọc Hải với Viettel. Tuy nhiên, anh cũng khẳng định các cầu thủ trẻ của đội bóng áo lính cũng đang chơi tốt để khẳng định vị trí của mình.

Quế Ngọc Hải: Đối thủ tôi mong chờ nhất ở mùa giải này là Viettel

Quế Ngọc Hải đang rất mong chờ cuộc đối đầu với Viettel ở vòng 13 này. Anh sẽ chạm trán đội bóng cũ lần đầu tiên kể từ khi rời khỏi đây.

Tiến Linh bình phục chấn thương, trở lại ở trận Bình Dương vs Hà Nội

Tiền đạo Nguyễn Tiến Linh sẽ trở lại trong cuộc tiếp đón Hà Nội sau gần 1 tháng dưỡng thương. Bình Dương hướng tới trận thắng thứ 3 liên tiếp tại V.League 2022.

Công Phượng nhiễm cúm A, nguy cơ lỡ trận HAGL vs Hải Phòng

Sau khi bỏ lỡ cuộc thư hùng với Hà Nội ở vòng 12 V.League, nhiều khả năng tiền đạo Nguyễn Công Phượng sẽ tiếp tục vắng mặt trong trận đấu với Hải Phòng ở vòng 13. Nguyên do là bởi số 10 của HAGL bị nhiễm cúm A.

HLV Huy Hoàng: Viettel có Hoàng Đức thì SLNA có Xuân Mạnh ở giữa sân

Trả lời họp báo trước vòng 13 V.League 2022, HLV Nguyễn Huy Hoàng đã dành sự tôn trọng cho tài năng của Hoàng Đức bên phía Viettel. Tuy nhiên, ông cho rằng SLNA cũng có một nhân tố nổi trội ở khu vực tuyến giữa là Xuân Mạnh.

Chuyên gia Vũ Mạnh Hải: Nếu chưa có VAR, chúng ta nên bố trí thêm trọng tài ở hai cầu môn

Chuyên gia bóng đá Vũ Mạnh Hải cho rằng dư luận không nên gây áp lực quá lớn với giới trọng tài, mà cần tìm ra giải pháp để chất lượng trọng tài tốt lên.

Trận đấu nào có giá vé cao nhất lịch sử V.League

Không phải những trận đấu có Hà Nội hay HAGL, cuộc đối đầu chứng kiến giá vé vào cửa cao nhất lịch sử V.League diễn ra vào năm 2011 giữa 2 đội bóng Hòa Phát Hà Nội và Hải Phòng.

Adriano Schmidt cho Văn Lâm ở 'ké', đèo nhau về bằng xe máy sau giờ tập

Trung vệ Việt kiều Adriano Schmidt cho thấy tình bạn thân thiết với Đặng Văn Lâm trong những ngày đầu của thủ môn này tại đội bóng mới Topenland Bình Định.

Chủ tịch CLB Bình Định: Chúng tôi muốn giúp Văn Lâm lấy lại phong độ

Theo chủ tịch Nguyễn Văn Cường, việc Topenland Bình Định chiêu mộ Đặng Văn Lâm một phần là để giúp thủ môn này được ra sân thường xuyên, qua đó tăng cơ hội bắt chính trên ĐTQG.

V-League
Vòng 13
Hoàng Anh Gia Lai
17:00
Hải Phòng FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Nam Định FC
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Nagoya Grampus
17:30
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
AFC Champions League
1/8 Final
Bangkok Glass
15:00
Kitchee
Johor Darul Takzim
18:00
Urawa Red Diamonds
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Bhayangkara Surabaya United
15:30
Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC
16:00
Persebaya Surabaya
Madura United
18:15
Dewa United FC
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Souths United SC (nữ)
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
Cockburn City U20
12:00
Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
U19 Đan Mạch
Vòng 2
Sonderjyske U19
17:30
Odense BK U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
Australian cloth
Vòng 21
University of Queensland
17:30
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
NTC Football West (nữ)
Singapore
Vòng 21
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
FK Ural Youth
15:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
16:00
CSKA Moscow (R)
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
FK Orenburg Youth
Strogino Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Nhật Bản Football League
Vòng 15
Nara Club
16:15
FC Tiamo Hirakata
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 23
Daejeon Korail
17:00
Changwon City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Puskas Akademia (nữ)
20:30
Szetomeharry (w)
Diosgyori VTK (w)
21:30
MOL Fehervar FC (nữ)
Viktoria FC Szombathely (nữ)
22:00
Gyori Dozsa (nữ)
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Metropolis United (nữ)
16:00
West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Adelaide Comets (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
18:00
West Adelaide (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Wellington United
09:30
North Wellington AFC
Petone FC
10:00
Havelock North Wanderers
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Kaarinan Pojat
22:30
MuSa
PPJ Akatemia
22:59
NJS
VIFK
22:59
Narpes Kraft
Brazil Youth
Quarterfinals
Atletico Paranaense (Youth)
01:30
Sao Paulo (Youth)
Hạng 2 Séc
Vòng 4
Opava
22:59
Vyskov
Panama
Vòng 6
Costa Del Este
08:00
CA Independente
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Eilenburg
23:30
FC Einheit Wernigerode
TuS Dietkirchen
00:00
TSV Steinbach II
Sportverein Sonsbeck
00:00
TSV Meerbusch
Kaiserslautern (Youth)
00:00
SV Morlautern
SV Erlbach
00:00
TSV 1860 Rosenheim
VfB Auerbach
00:00
VFC Plauen
FC Suderelbe
00:00
Hamburger SV III
FSV Union Furstenwalde
00:30
TSG Neustrelitz
Konishisdorf
00:30
SpVg Frechen 20
TuS Osdorf
00:30
Hamm United
FC Memmingen
00:30
TSV Dachau 1865
SC Victoria Hamburg
00:30
Tus Dassendorf
MSV Pampow
00:30
Hansa Rostock II
Ratingen SV
00:30
VfB Hilden
TuRa Harksheide
00:30
Uhlenhorster SC Paloma
Hertha Zehlendorf
00:45
Mahdov FC
Eintracht Frankfurt (Youth)
01:00
FC Giessen
Eimsbutteler TV
01:15
FC Union Tornesch
Hungary
Vòng 4
Videoton Puskas Akademia
01:00
Kecskemeti TE
VĐQG Uruguay
Vòng 6
Danubio FC
01:00
Torque
CS Cerrito
06:00
Cerro Largo
Czech Republic U19 League
Vòng 3
Banik Ostrava U19
15:00
Slovacko U19
Pardubice U19
15:15
Mlada Boleslav U19
Hradec Kralove U19
16:00
Brno U19
Dynamo Ceske Budejovice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Marila Pribram U19
16:00
Dukla Praha U19
Vysocina Jihlava U19
17:00
Viktoria Plzen U19
MFK Karvina U19
18:30
Sparta Praha U19
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ