Kết quả Hà Nội vs SLNA: Thẻ đỏ chóng vánh, đội khách trắng tay rời Hàng Đẫy

Kết quả Hà Nội vs SLNA - Trong ngày Olaha từ người hùng hóa tội đồ, đội khách đã phải rời Hàng Đẫy mà không có được bất kỳ điểm số nào.

Hà Nội có cuộc tiếp đón SLNA trên sân nhà trong trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 10 V.League 2022. Với những ngôi sao tấn công trong đội hình, cả hai CLB đã cống hiến một trận cầu mãn nhãn.

Chỉ mất chưa đầy 5 phút sau tiếng còi khai cuộc của trọng tài, đội khách SLNA đã có được bàn thắng vươn lên dẫn trước. Từ quả tạt của Phan Văn Đức, ngoại binh Olaha đã có tính huống bật cao đánh đầu, đưa bóng vào lưới trong sự ngỡ ngàng của hàng thủ Hà Nội FC.

Kết quả Hà Nội vs SLNA: Thẻ đỏ chóng vánh, đội khách trắng tay rời Hàng Đẫy - Ảnh 1
Đội khách sớm mở điểm ngay ở phút thứ 4 của trận đấu

Có được bàn thắng dẫn trước, SLNA dễ dàng thi triển đấu pháp trước đội chủ nhà. Trong khi đó, Hà Nội FC dù rất nỗ lực nhưng đã không thể có được bàn quân bình tỷ số trong hiệp thi đấu thứ nhất.

Bước ngoặt của trận đấu chỉ thực sự xuất hiện trong hiệp thi đấu thứ hai, Olaha tiếp tục trở thành nhân vật chính chỉ 4 phút sau khi bóng lăn trở lại. Tuy nhiên, lần này cầu thủ mang áo số 10 đã sắm vai tội đồ với tấm thẻ đỏ tai hại.

Kết quả Hà Nội vs SLNA: Thẻ đỏ chóng vánh, đội khách trắng tay rời Hàng Đẫy - Ảnh 4
Siladi đưa trận đấu về vạch xuất phát với pha lập công trên chấm 11m

Chơi thiếu người, SLNA nhanh chóng bộc lộ sai lầm chỉ ít phút sau đó. Hậu vệ của đội khách để bóng chạm tay trong vòng cấm địa và trọng tài đã ngay lập tức chỉ tay vào chấm phạt đền. Trên chấm 11m, Siladi đã không bỏ lỡ cơ hội để đưa trận đấu về vạch xuất phát.

Với lợi thế hơn người cùng tinh thần hưng phấn sau bàn thắng gỡ hòa, Hà Nội FC đẩy cao đội hình để dồn ép SLNA. Sau nhiều cơ hội bị bỏ lỡ, Thành Chung đã điền tên mình lên bảng điện tử với cú dứt điểm quyết đoán ở phút 76.

Kết quả Hà Nội vs SLNA: Thẻ đỏ chóng vánh, đội khách trắng tay rời Hàng Đẫy - Ảnh 3
Thành Chung giúp Hà Nội FC giữ 3 điểm lại Hàng Đẫy

Trong khoảng thời gian còn lại của trận đấu, dù rất nỗ lực tuy nhiên SLNA đã không thể làm nên kỳ tích trước Hà Nội FC. Chung cuộc, thầy trò HLV Huy Hoàng rời Hàng Đẫy với thất bại 1-2. Kết quả khiến SLNA bị Hà Nội bỏ xa 4 điểm trên BXH V.League 2022.

Kết quả Hà Nội vs SLNA: Thẻ đỏ chóng vánh, đội khách trắng tay rời Hàng Đẫy - Ảnh 2
Thông số trận đấu
TIN LIÊN QUAN

'Quý nhân của Jose Mourinho' được MU bổ nhiệm vào đội ngũ huấn luyện

CLB Manchester United mới đây đã bổ sung huyền thoại người Nam Phi, Benni McCarthy vào đội ngũ huấn luyện viên của đội một.

Kết quả Thanh Hóa vs Viettel: Sao trẻ phản lưới, đội khách trắng tay

V League 31/07/2022

Kết quả Thanh Hóa vs Viettel tại vòng 10 V.League 2022 ngày 31/7. Làm khách trước Thanh Hóa mà không có đội hình tốt nhất, Viettel đã phải ngậm trái đắng với bàn phải lưới nhà của hậu vệ Cao Trần Hoàng Hùng.

Kết quả giải Hạng nhất quốc gia 2022 ngày 31/7: Khánh Hòa thắng trận, Phú Thọ tiếp tục chìm sâu

Kết quả giải Hạng nhất quốc gia 2022 ngày 31/7: Khánh Hòa đã có chiến thắng tối thiểu trước Bà Rịa - Vũng Tàu, trong khi đó Phú Thọ và Cần Thơ đã chia điểm trong trận cầu 4 bàn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hà Tĩnh thưởng nóng 1 tỷ đồng cho chiến thắng trước Nam Định

Trận thắng 2-0 trước Nam Định không chỉ giúp Hồng Lĩnh Hà Tĩnh dần tạo khoảng cách với nhóm "cầm đèn đỏ" mà còn giúp các cầu thủ áo hồng nhận khoản thưởng lớn từ BLĐ.

HLV Bae Ji Won: Tôi không hài lòng về thành tích của Viettel ở lượt đi

Nhà cầm quân người Hàn Quốc cho rằng những sai sót ở lượt đi là bài học để cầu thủ Viettel tiếp thu và sửa chữa ở giai đoạn sau của mùa giải.

HLV Huy Hoàng trách hàng thủ SLNA

HLV Huy Hoàng không hài lòng về màn trình diễn của SLNA. Đội bóng đã thất bại khi chạm trán Viettel trên sân Hàng Đẫy.

HLV Chu Đình Nghiêm: HAGL rất mạnh nhưng Hải Phòng chơi tập trung

HLV CLB Hải Phòng đánh giá cao HAGL dù vừa giành chiến thắng với tỷ số 2-1 tại vòng 13 V.League 2022.

Kết quả Viettel vs SLNA: Bay trên đôi cánh Hoàng Đức - Geovane

Kết quả bóng đá Viettel vs SLNA ngày 19/8. Bộ đôi Hoàng Đức và Geovane một lần nữa cùng nhau lập công để giúp đội bóng áo lính đánh bại SLNA, qua đó có chiến thắng thứ 2 liên tiếp tại V.League 2022.

HLV Kiatisuk: Mục tiêu của HAGL là top 3 V.League 2022

HLV Kiatisuk khẳng định không thay đổi mục tiêu của HAGL tại V.League 2022 dù vừa thua 2 trận liên tiếp.

Kết quả Hà Tĩnh vs Nam Định: Chủ nhà thắng nhàn nhã

Kết quả bóng đá Hà Tĩnh vs Nam Định ngày 19/8. Các bàn thắng của Janclesio và Văn Long giúp đội chủ sân Hà Tĩnh giành chiến thắng nhẹ nhàng trong trận thủy chiến với Nam Định ở vòng 13 V.League 2022.

Hải Phòng ngắt mạch bất bại trên sân nhà của HAGL dưới thời Kiatisuk

Trận thắng HAGL ở vòng 13 V.League 2022 không chỉ giúp CLB Hải Phòng soán vị trí thứ 3 trên bảng xếp hạng từ đội bóng phố Núi. Đây cũng là trận đấu giúp họ ngắt mạch bất bại trên sân Pleiku của HAGL dưới thời HLV Kiatisuk.

Vì sao trận Hà Tĩnh vs Nam Định ở vòng 13 V.League 2022 bị hoãn 15 phút?

Trận đấu giữa Hà Tĩnh vs Nam Định ở vòng 13 V.League 2022 không thể bắt đầu đúng thời hạn vì lý do bất khả kháng.

Kết quả HAGL vs Hải Phòng: Rimario gieo sầu cho đội chủ nhà

Kết quả bóng đá HAGL vs Hải Phòng ngày 19/8. Trong ngày hàng công hoạt động hiệu quả, Rimario và Mpande giúp đội bóng đất Cảng giành chiến thắng tại Pleiku ở vòng 13 V.League 2022.

V-League
Vòng 13
Becamex Bình Dương
17:00
Hà Nội FC
Bình Định
18:00
Thanh Hóa FC
Sài Gòn FC
19:15
TP.HCM FC
Ngoại Hạng Anh
Vòng 3
Tottenham Hotspur
18:30
Wolves
Crystal Palace
21:00
Aston Villa
Fulham
21:00
Brentford
Everton
21:00
Nottingham Forest
Leicester City
21:00
Southampton
Bournemouth AFC
23:30
Arsenal
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Osasuna
22:30
Cadiz
Mallorca
00:30
Betis
Celta Vigo
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 2
Udinese
23:30
Salernitana
Torino
23:30
Lazio
Inter Milan
01:45
Spezia
Sassuolo
01:45
Lecce
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Borussia Dortmund
20:30
Werder Bremen
VfL Wolfsburg
20:30
Schalke 04
VfB Stuttgart
20:30
SC Freiburg
Augsburg
20:30
FSV Mainz 05
Bayer Leverkusen
20:30
TSG Hoffenheim
Union Berlin
23:30
RB Leipzig
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
Monaco
22:00
Lens
Marseille
02:00
Nantes
Hàn Quốc
Vòng 24
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Jeju United
18:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Shimizu S-Pulse
16:00
Kashiwa Reysol
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Gamba Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Kawasaki Frontale
Trung Quốc
Vòng 14
Shanghai Port
18:30
Zhejiang Greentown
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
Preston North End
21:00
Watford
Sheffield United
21:00
Blackburn Rovers
Swansea City
21:00
Luton Town
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Rotherham United
Burnley
21:00
Blackpool
Birmingham City
21:00
Wigan Athletic
Reading
21:00
Middlesbrough
West Brom
21:00
Hull City
Stoke City
21:00
Sunderland A.F.C
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Queretaro FC
05:00
Club Tijuana
Monterrey
07:05
Tigres UANL
Atlas
07:05
Puebla
Club America
09:05
CDSyC Cruz Azul
FC Juarez
09:05
Mazatlan FC
Hà Lan
Vòng 3
Vitesse Arnhem
21:30
SC Heerenveen
Fortuna Sittard
23:45
SC Cambuur
PSV Eindhoven
01:00
Volendam
Emmen
02:00
FC Utrecht
VĐQG Brazil
Vòng 23
Atletico Mineiro
02:30
Goias
Fluminense RJ
05:00
Coritiba PR
Giao hữu quốc tế
Nea Salamis
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Paris Saint Germain (nữ)
22:59
Barcelona (nữ)
Al-Shabab(KSA)
23:15
Al-adalh
CF La Nucia
23:35
Mar Menor
CD Cristo Atletico
00:00
Fuenlabrada
DJK TuS Hordel
00:30
FC Lennestadt
ASPTT Albi(nữ)
00:30
Bordeaux (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
Santa Clara
21:30
FC Arouca
GD Chaves
00:00
Vizela
FC Porto
02:30
Sporting CP
VĐQG Thụy Điển
Vòng 19
Varbergs BoIS FC
20:00
Djurgardens
Scotland
Vòng 4
Hibernian
18:30
Glasgow Rangers
Motherwell
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Mirren
Ross County
21:00
Kilmarnock
Saint Johnstone
21:00
Aberdeen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Hatayspor
23:15
Gazisehir Gaziantep
Giresunspor
23:15
Kasimpasa
Antalyaspor
01:45
Trabzonspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 12
Phù Đổng
16:00
Phú Thọ
Đồng Tâm Long An
17:00
Công An Nhân Dân
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Wisla Plock
20:00
Korona Kielce
Slask Wroclaw
22:30
Cracovia Krakow
Lechia Gdansk
22:59
Lech Poznan
Rakow Czestochowa
22:59
Pogon Szczecin
Warta Poznan
01:00
Widzew lodz
Na Uy
Vòng 19
Odd Grenland
22:59
Sarpsborg 08
Bodo Glimt
22:59
Ham-Kam
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
Ural Sverdlovsk Oblast
17:00
FK Nizhny Novgorod
Khimki
19:00
Lokomotiv Moscow
Dynamo Moscow
21:30
Spartak Moscow
Rostov FK
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
Trencin
22:59
Tatran LM
Spartak Trnava
22:59
Dunajska Streda
Zlate Moravce
22:59
MFK Ruzomberok
Michalovce
22:59
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
Oostende
21:00
Sint-Truidense
Racing Genk
23:15
Cercle Brugge
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
NK Varteks Varazdin
23:30
HNK Sibenik
Dinamo Zagreb
02:05
ZNK Osijek
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Genoa
01:45
Benevento
Perugia
01:45
Parma
Ascoli
01:45
Spal
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Sporting Gijon
22:30
Andorra CF
Zaragoza
00:30
Levante
Albacete
00:30
Burgos CF
Granada CF
03:00
Racing Santander
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
SC Farense
17:00
Viseu
Moreirense
21:30
SCU Torreense
Clube Desportivo Trofense
00:00
Vilafranquense
Hạng 2 Pháp
Vòng 4
Saint Etienne
20:00
Le Havre
Dijon
00:00
Nimes
Valenciennes
00:00
Quevilly
Chamois Niortais
00:00
Paris FC
Pau FC
00:00
Sochaux
Amiens
00:00
Bastia
Caen
00:00
Guingamp
Stade Lavallois MFC
00:00
Metz
Rodez Aveyron
00:00
Annecy
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
18:00
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
18:00
Karlsruher SC
SV Sandhausen
18:00
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
01:30
Fortuna Dusseldorf
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 32
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Tokushima Vortis
Yokohama FC
16:00
Fagiano Okayama
Albirex Niigata
16:00
Roasso Kumamoto
FC Ryukyu
16:30
Montedio Yamagata
Blaublitz Akita
17:00
Tochigi SC
Zweigen Kanazawa FC
17:00
V-Varen Nagasaki
Thespa Kusatsu
17:00
Vegalta Sendai
Oita Trinita
17:00
Grulla Morioka
Omiya Ardija
17:00
Machida Zelvia
Renofa Yamaguchi
17:00
Mito Hollyhock
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
ASK Bravo Publikum
22:30
NK Mura 05
FC Koper
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 6
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Rapid Bucuresti
01:30
UTA Arad
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
Midtjylland
21:00
Aarhus AGF
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Spartak Varna
22:00
Arda
Levski Sofia
00:15
FC Hebar Pazardzhik
Lokomotiv Plovdiv
01:00
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 15
Colon de Santa Fe
04:00
Club Atletico Tigre
CA Huracan
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
20:00
Puszcza Niepolomice
Wisla Krakow
22:30
Skra Czestochowa
LKS Nieciecza
01:00
Stal Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 7
FK Ryazan
19:00
Arsenal Tula II
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
Baltika-BFU Kaliningrad
22:00
Rodina Moskva III
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 34
Seoul E-Land FC
17:00
Gwangju Football Club
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 4 Anh
Vòng 5
Hartlepool United
19:00
Bradford City
Stevenage Borough
21:00
Carlisle United
Crewe Alexandra
21:00
Northampton Town
Barrow
21:00
Harrogate Town
Crawley Town
21:00
AFC Wimbledon
Grimsby Town
21:00
Sutton United
Newport County
21:00
Tranmere Rovers
Mansfield Town
21:00
Stockport County
Gillingham
21:00
Walsall
Colchester United
21:00
Leyton Orient
Swindon Town
21:00
Rochdale
Doncaster Rovers
21:00
Salford City
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
SV Wehen Wiesbaden
19:00
VfL Osnabruck
SC Freiburg (Youth)
19:00
Viktoria koln
SV Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
Rot-Weiss Essen
19:00
Ingolstadt
Saarbrucken
19:00
Erzgebirge Aue
Dynamo Dresden
19:00
SV Elversberg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Universidad Central de Venezuela
04:00
Portuguesa FC
Carabobo FC
06:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Greenock Morton
21:00
Dundee
Arbroath
21:00
Queen's Park
Cove Rangers
21:00
Ayr United
Hamilton Academical
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Tuzlaspor
21:00
Bandirmaspor
Samsunspor
23:15
Eyupspor
Altinordu
01:45
Sakaryaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:00
Lindome GIF
Vasalunds IF
18:00
Haninge
Orebro Syrianska IF
18:00
Taby
Ljungskile
18:00
Qviding FIF
Pitea IF
18:00
BK Forward
Torns IF
21:00
GAIS
Oskarshamns AIK
21:00
Falkenberg
Gefle IF
21:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
21:00
Karlstad BK
Tegs SK
22:59
IF Sylvia
Hạng 2 Romania
Vòng 3
Unirea Dej
15:00
CSM Politehnica Iasi
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
Metaloglobus
FC Maramures Baia Mare
15:00
Ripensia Timisoara
Concordia Chiajna
15:00
ACS Dumbravita
FC Timisoara
15:00
FC Brasov
Gloria Buzau
17:00
CSM Slatina
AFC Progresul Spartac Bucuresti
22:00
ACS Viitorul Selimbar
Luceafarul Oradea
22:45
Dinamo Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Olimpia Elblag
22:00
Znicz Pruszkow
KP Calisia Kalisz
22:00
Pogon Siedlce
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Siarka Tarnobrzeg
Motor Lublin
22:59
OKS Stomil Olsztyn
Gornik Polkowice
22:59
Slask Wroclaw II
Polonia Warszawa
00:11
Wisla Pulawy
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
Indjija
22:00
Macva Sabac
FK Graficar Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Loznica
Jedinstvo UB
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
00:00
FK Rad Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bistrica
22:00
NK Primorje
ND Beltinci
22:00
NK Bilje
NK Fuzinar
22:00
Krka
Malaysia
Vòng 17
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Bulgaria B PFG
Vòng 6
FC Dobrudzha
22:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dunav Ruse
Sportist Svoge
22:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
22:00
FC Maritsa 1921
Etar
00:00
FC Sozopol
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Polisi Tanzania FC
18:00
KMC FC
Coastal Union
20:00
Young Africans
Simba Sports Club
22:15
Kagera Sugar
Dodoma Jiji FC
00:15
Tanzania Prisons
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonju Citizen FC
14:00
Seoul United
Jeonbuk Hyundai Motors II)
15:00
Gangwon II
Yangpyeong
15:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
15:00
Pyeongtaek Citizen
Jinju Citizen
16:00
Chuncheon Citizen
Daegu FC II
16:00
Chungju Citizen
Pyeongchang FC
17:00
Geoje Citizen
Indonesia Super League
Vòng 5
PSM Makassar
16:00
Arema Malang
Cilegon United
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
12:45
Eastern Suburbs SC (nữ)
Queensland Lions(w)
12:45
Gold Coast city (nữ)
The Gap NPL (nữ)
14:15
Virginia United SC (nữ)
Logan Lightning (nữ)
15:00
Weston Pud(nữ)
Mitchelton (nữ)
15:15
Peninsula Power (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
Akzhayik Oral
20:00
FK Kaspyi Aktau
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Atyrau
Maktaaral
22:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
HFX Wanderers FC
00:30
Pacific FC
Forge FC
06:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 4
Darlington
21:00
Banbury United
Hereford United
21:00
Buxton FC
Leamington
21:00
Spennymoor Town
Peterborough Sports
21:00
Chester FC
AFC Fylde
21:00
Scarborough
AFC Telford United
21:00
Kings Lynn
Alfreton Town
21:00
Southport FC
Blyth Spartans
21:00
Gloucester City
Boston United
21:00
Chorley FC
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton FC
21:00
Kettering Town
Latvia Division 2
Vòng 15
Grobina
17:00
Rigas Futbola skola II
Saldus SS/Leevon
19:00
Valmieras FK II
FK Dinamo Riga
21:00
Riga FC II
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Rudes
22:30
Bijelo Brdo
NK Solin
22:30
Inter Zapresic
HNK Vukovar 91
22:30
NK Jarun
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Dubrava Zagreb
Myanmar Professional League
Vòng 9
Hantharwady United
15:30
Shan United
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Vojvodina Novi Sad
22:55
Mladost Lucani
Habitpharm Javor
01:00
Radnicki 1923 Kragujevac
FFSA Premier League
Vòng
Adelaide Comets FC
12:30
Croydon Kings
Metrostars SC
16:30
Adelaide United FC (Youth)
Adelaide City FC
12:00
Campbelltown City SC
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00